+++เหลือไม่เยอะใครเล็งอะไว้มาค่ะ ต่อมาโลด M-L แวะคร่า +++

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: +++เหลือไม่เยอะใครเล็งอะไว้มาค่ะ ต่อมาโลด M-L แวะคร่า +++

antza's Avatar
    antza is offline Trusted Member Master Brandname
    antza's Bank Account
    • Bank Account 1: 721X4X2X4X
    • Bank Account 2: 281X1X8X4X
    • Bank Account 3: 570X0X3X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation +++เหลือไม่เยอะใครเล็งอะไว้มาค่ะ ต่อมาโลด M-L แวะคร่า +++

ติดต่อ ID LINE : ant.za
    โทร 096-935-879ศูนย์

**ส่งลงทะเบียนให้ฟรีนะคะ EMS ขอเพิ่ม50 บาทค่ะ**

เรียน แจ้งค่ะ:- สินค้าที่ลงขายไม่ใช่ของไม่ดีมีตำหนินะคะ แม่ค้าไม่ค่อยมีเวลาอยากปล่อยแบบเร็วๆ พยายามแจ้งรายละเอียดไว้ให้ หากมีตำหนิจะแจ้งไว้ชัดเจนค่ะในรายละเอียด ขออนุญาตไม่รับคืนนะคะ ขอให้สอบถามให้แน่ใจก่อนการซื้อนะคะ -ขายแล้วขออนุญาตลบรูปนะคะ-

ขี้นอยส์ผ่านเลยค่ะ กรุณาอย่าต่อราคาแบบขาดสตินะคะ ขอบคุณค่ะ

***ขอขอบคุณลูกค้าที่น่ารักหลายๆท่านที่ติดตามกันตลอดนะคะ***

**ทยอยลงอีกเยอะมากนะคะ เนื่องจากแม่ค้าไม่ได้ขายเสื้อผ้าเป็นอาชีพหลักพอมีเวลาถึงจะลงค่ะ เสื้อตัวเองล้วนๆ ฝากติดตามนะคะ ขอบคุณค่ะ

GSP size38
    สาวM-Lใส่ได้ค่ะ กระโปรงพิมพ์ลายผ้าลื่นมีซับใน ตัวนี้ทรงสวยมากค่ะใส่ขึ้นมาไม่อ้วนเลยค่ะ เอว30" สะโพกฟรี ยาว25" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Zara sizeXL
    สาวL-XL ใส่ได้ค่ะ เสื้อเชิ้ตเย็บตัดต่อเป็นดีเทลด้านข้างน่ารักมากค่ะ ใส่เดี่ยวๆหรือแมตกับกระโปรงทำงานน่ารักค่ะ อกได้ถึง40" ยาว24" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 150 บาท

Jenifer Lopez sizeL
    สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อลายสวยด้านหน้าป้าย ผ้าลื่นๆใส่สบายค่ะ เอวทำสม็อคเล็กๆยืดหยุ่นไม่รัดมากพอเป็นทรงหุ่นเราค่ะ ใส่ขึ้นมาน่ารักมากค่ะตัวนี้ ใส่กับสกินนี่หรือแลกกิ้งได้หมดเสื้อยาวใส่คลุมสะโพกค่ะ เสื้อ อก 34-36" ยาว26" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Zara sizeM
    สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าชีฟองทิ้งตัวคอระบาย ตัวนี้ทรงสวยค่ะ จะใส่แบบติดกระดุมหรือจะใส่คลุมก้อน่ารักมากค่ะตัวนี้ อก 34-36" ยาว24" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Zara sizeS แพทเทิลM
    สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อยืดเย็บสลับผ้าคัตตอลด้านหลัง ผ่าชายเสื้อข้างหนึ่ง น่ารักค่ะตัวนี้จะใส่ปล่อยๆ หรือ ผูกชายที่ผ่าก้อน่ารักมากค่ะ อก 34-36" ยาว28" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Zara sizeM แพทเทิลL
    สาวM-L ใส่ได้ค่ะ จั๊มสูททรงปล่อยแนวโบฮีเมียน ตัวนี้ใส่ได้หลายโอกาสจะใส่เดี่ยวๆหรือหาเสื้อคลุมใส่ทับก้อน่ารักมากค่ะ อก-เอว-สะโพกฟรี42" ยาว34" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

MNG size M
    # สาวS-M-L ใส่ได้ค่ะ จั๊มสูทยีนส์ผ้านิ่มๆ ทรงสวยค่ะดูจากนางแบบได้เลยค่ะ ตัวนี้เก๋ยางยืดเส้นบางใส่ไม่อึดอัดผูกโบว์หน้าเป็นทรงสวยค่ะ ใส่ได้หลายโอกาส อก 34-36" เอวและสะโพกฟรี ยาว54" ตัวนี้ไม่ต้องแมตอะไรเยอะแค่กระเป๋ารองเท้าสีสดก้อเก๋แล้วค่ะ ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ ของจริงสวย ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ จากชอปซื้อมาพันกว่าค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

Zara size M
    # สาวS-M-L ใส่ได้ค่ะเดรสผ้าชีฟอง ตัวนี้ดีเทลเยอะมากค่ะ ด้านหน้าเย็บปักสลับสีสวยมากค่ะ มีกระเป๋าที่สะโพก 2 ข้าง ตัวนี้ใส่ขึ้นมาน่ารักมากค่ะ แม่รับรอง อก 34-36" เอว+สะโพกฟรี ยาว35" ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ จากชอปซื้อมาพันกว่าค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Zara size M
    # สาวS-M-L ใส่ได้ค่ะเดรสผ้าทิ้งตัว ตัวนี้แบบเรียบๆ ทรงสวยค่ะ ใส่ขึ้นมาทรงสวยมากค่ะ มีกระเป๋าที่สะโพก 2 ข้าง ตัวนี้ใส่รับอังเปา ครั้งเดียวค่ะ สีแดงรับทรัพย์นะคะ อก 34-36" เอว+สะโพกฟรี ยาว35" ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ จากชอปซื้อมาพันกว่าค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Zara size M
    # สาวS-M-L ใส่ได้ค่ะเสื้อผ้ามันๆลื่นๆทิ้งตัวค่ะ ตัวนี้ใส่ขึ้นมาทรงสวยเป็นเสื้อคอปสั้นไม่มากปิดเอวลงมากค่ะ เก๋ที่แขน กับโบว์ผูกข้างเอว ตัวนี้ใส่กับกางเกงทรงสูงหน่อยน่ารักมากค่ะ อกฟรีได้ถึง42" ยาว19" ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ จากชอปซื้อมาพันกว่าค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Bershka size M
    # สาวS-M-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อลายดอกไม้ผ้าลื่นใส่สบายไม่ร้อน เก๋ที่แขนและเอวทำระบายหน่อยๆ ตัวนี้ใส่ได้ 2 แบบนะคะ จะใส่แบบเดี่ยวๆ หรือใส่เป็นเสื้อคลุมก้อได้ค่ะ คุ้มมาก แมตใส่กับอะไรก้อสวยค่ะ อก34" ยาว22" ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ จากชอปซื้อมาพันกว่าค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Sold
    1.Espada sizeL สาวM-Lใส่ได้ค่ะ กางเกงผ้าสีเทาดำผ้าฝ้าย ตัวนี้ทรงสวยมากค่ะ แค่ใส่กับเสื้อยืดสีขาวเข้ารูปหน่อยน่ารักมากค่ะ เอว30-32" สะโพก36-38" ยาว36" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ -ขายแล้วค่ะ-

2.Classify sizeL สาวM-Lใส่ได้ค่ะ กางเกงผ้าสีโอรสตุ่นๆ ทอลายในตัวสวยมากค่ะ ผ้ายืดหยุ่นได้ดีค่ะ ตัวนี้ทรงสวยมากค่ะ แค่ใส่กับเสื้อยืดสีขาวเข้ารูปหน่อยน่ารักมากค่ะ เอว30-32" สะโพก36-38" ยาว36" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ -
    ขายแล้วค่ะ-

3.ZARA size M# สาวS-M-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้ายืดเนื้อดีมากเลยค่ะ เด้งๆ ยืดหยุ่นได้ดีค่ะ ใส่แล้วไม่ร้อน ทรงปล่อยๆใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ อก 34-36" เอวและสะโพกฟรี ยาว24" ตัวนี้ไม่ต้องแมตอะไรเยอะแค่กระเป๋ารองเท้าสีสดก้อเก๋แล้วค่ะ ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ ของจริงสวยดำสนิทไม่มีขุยใดๆ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ จากชอปซื้อมาพันกว่าะ สภาพใหม่มากค่ะ -ขายแล้วค่ะ-

4.H&M size UK12# สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เดรสแมกซี่ ผ้าชีฟองสีดำสนิท ทรงสวยมากค่ะ คอป้าย เก๋ที่ซับในครึ่งหนึ่ง ใส่ขึ้นมาพริ้วๆมากค่ะ ได้ลุคคุณนายมากค่ะ อก34-36" เอว+สะโพกฟรี ยาว50" ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ จากชอปซื้อมาพันกว่าค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ -ขายแล้วค่ะ-
    5.H&M size36 สาวM-Lใส่ได้ค่ะ เสื้อชายระบายทรง แพทเทิลสวย ลายสวยค่ะ อก32-34" หน้ายาว23" หลังยาว26" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

6.G2000Women size38 สาวM-Lใส่ได้ค่ะ เดรสผ้าลื่นเย็บตัดต่อสลับสี ทรงสวยๆมากค่ะ ใส่ขึ้นมาขึ้นหุ่นมาน่ารักมากค่ะอกได้ถึง36" เอว+สะโพกได้ถึง40" ยาว37" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

7.
    H&M size36 สาวM-Lใส่ได้ค่ะ กระโปรงผ้าฝ้ายเย็บซ้อนชั้น สีตุ่นแมตใส่ได้หลายโอกาสค่ะ เอวก่อนยืด26-32" สะโพกฟรี ยาว26" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท
    8.Next sizeUK10 สาวM-Lใส่ได้ค่ะ เอี๊ยมยีนส์ผ้านิ่มๆใส่สบายค่ะ ทรงสวยมากแค่หาเสื้อยืดเข้ารูปใส่ตัวในก้อน่ารักแล้วค่ะ อกได้ถึง40" ยาว53" เอวได้ถึง32" สะโพก 38" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

9.Zara sizeM แพทเทิลL สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้าชีฟองทิ้งตัวมีซับทั้งตัว เก๋ที่เย็บตัดต่อลูกไม้ที่คอเสื้อ ทรงเก๋มากค่ะใส่มาไม่อ้วนเลยค่ะ มีผ้าผูกเอวเข้ารูปค่ะ แขนทำแบบปีกผีเสื้อเก๋มากค่ะ อก-เอว-สะโพกฟรี 40" ยาว35" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท
    10.MNG sizexs แพทเทิล M สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้ายืดเย็บตัดต่อผ้าคัตตอลเป็นดีเทลสวยค่ะ ตัวนี้ทรงสอบใส่ขึ้นมาน่ารักมากค่ะ อกได้ถึง38" เอว34" ผูกรูดปรับได้ตามขนาดหุ่นเราเลยค่ะ ยาว35" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท11.Zara sizeM สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อลายสวยด้านหน้าป้าย ผ้าคัตตอลใส่สบายค่ะตัวนี้ตัวนี้แมตใส่กับอะไรก้อสวยค่ะ เสื้อ อก 34-36" ยาว24" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท
    12.TOPSHOP size UK6# สาวS-M-L ใส่ได้ค่ะเสื้อ เสื้อลูกไม้สีครีมงาช้าง ตัวนี้ลูกไม้สวยมากค่ะ แมตใส่ได้เยอะจะใส่กับกางเกงยีนส์สกินนี่ก้อน่ารักแล้วค่ะ หรือจะใส่ท่อนล่างเป็นผ้าไทย ก้อได้ลุคสวยหวานค่ะ อก 34-36" ยาว23" ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ จากชอปซื้อมาพันกว่าค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท
    13.Zara size M# สาวS-M-L ใส่ได้ค่ะ เดรสคอวีผ้ายืดลายสวยค่ะตัวนี้ถ่ายรูปไม่ค่อยสวยนะคะ แต่ใส่ขึ้นหุ่นเรามาสวยมากค่ะ แค่หาตัวในใส่ไม่โป๊นะคะ อก-เอว-สะโพก ฟรี ยาว37" ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ จากชอปซื้อมาพันกว่าค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

14.ZARA size M# สาวS-M-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้าชีฟองลายนก ลายนี้ต้องมีนะคะฮิตมาก ทรงสวยค่ะมีผ้าคาดเอวแยกได้ค่ะ มีซับทั้งตัวไม่โป๊นะคะ อก34-36"เอว+สะโพกฟรี ยาว34" ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ จากชอปซื้อมาพันกว่าค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

15.Xeact size XL สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิล L เดรสผ้าลื่นทิ้งๆตัว มีซับในใส่สบายเย็นมากค่ะ แอบเก๋ที่กุ๊นคอ แถบซ้ายขวา-หน้าหลัง เย็บผ้ามันๆตัดกับผ้าดำดูจากรูปเลยนะคะ ที่เอวผูกปรับได้ตามหุ่น หรือไม่ผูกจะใส่แบบปล่อยๆก้อทรงสวยมากค่ะ อกฟรี34-36" เอว+สะโพกฟรี ยาว40" ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ แบบนี้ไม่มีปล่อยหลุดเอาท์เล็จนะคะ ซื้อจากชอปซื้อมาพันกว่าค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท
    16.CPS size M สาวS-M-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อลูกไม้สีครีม ตัวนี้ออกแนวโบฮีเมียน ที่เอวจั๊มยางยืดเส้นเล็กพอเป็นทรงใส่สบายค่ะ แมตใส่กับอะไรก้อสวยมากค่ะ อกฟรี34-36" ยาว23" ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ จากชอปซื้อมาพันกว่าค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 150 บาท

17Pull & Bare size M
    # สาวS-M-L ใส่ได้ค่ะเสื้อซ้อนเลเยอร์ ทรงเก๋มากค่ะ แค่ใส่กับกางเกงยีนส์สกินนี่ก้อน่ารักแล้วค่ะ หรือจะหาสูทคลุมนิดหนึ่งก้อน่ารักมากค่ะ อก 34-36" ยาว21" ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ จากชอปซื้อมาพันกว่าค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ
    18.XEACT sizeM สาวM-Lใส่ได้ค่ะ เสื้อคลุมผ้าบางๆพิมพ์ลายดอกไม้พื้นดำตัดดอกแดง สวยเด่นค่ะ คอชายแขนชายเอวกุ๊นผ้ายืดใส่สบายทรงสวยค่ะจะใส่เดี่ยวๆหรือใส่คลุมก้อได้หมดค่ะ อกได้ถึง42" ยาว21" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

19.Diesel size S สาวS-M-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อยืดทรงoversize พิมพ์ลายดอกไม้แดงปักเลื่อมสวยตามสไตล์แบรนด์นี้ค่ะ ผ้านิ่มทิ้งๆตัว ตัวนี้แค่ใส่ยัดในกับยีนส์สกินนี่ หรือกระโปรงยีนส์ก้อน่ารักมาแล้วค่ะ แม่ค้าคอนเฟริม อกฟรี34-38" ยาว30" ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ จากชอปซื้อมาพันกว่าค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

20.Zara sizeL แพทเทิลM สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อยืดพิมพ์ลายด้านหน้าอาทๆ ทรงสวยใส่กับสกินนี่ยัดในน่ารักมากค่ะ หรือจะใส่กับกระโปรงทรงบอดี้คอนก้อเก๋มากๆพูดเลย อก 34-36" ยาว28" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท
    Last edited by antza; 20-10-18 at 14:52.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ