Sale !!!!

โปรโมชั่นราคาพิเศษ Chanel

Chanel woc 6’ new colection calf skin h. 26/Chanel all in one chavlon holo25/Chanel woc big logo lemon holo19/Chanel woc limited big logo holo17/Chanel woc boy black caviar holo19/ Chanel rita sky blue calf skin/Chanel camera cavier mint holo 25/Chanel mini 8’ limited holo16/chanel mini8’ red caviar holo18/Chanel gabrielle hobo medium black h24 /Chanel shopping tote red calf skin holo 21/Chanel camela burgundy holo16/Chanel boy’10 rose limited holo24/Chanel boy’8 lamp limited paint holo20/Chanel gst red shw h.19/Chanel mini 8’ pink caviar holo23/chanel wallet on chain red lamp holo18/chanel cutch red lamp skin holo17

สนใจ ขอภาพเพิ่มเติมได้ทุกมุมนะคะ ราคาคุยได้ทุกใบค่ะต่อรองได้

line:Pakkad_brandname

โทร :0966672278 (ผักกาด)

====================================

ชื่อรุ่น: (CC6244) New Chanel woc 6’ new colection calf skin holo26

รายละเอียดสินค้า : New Chanel woc 6’ new colection calf skin h.26 ขอบประดับด้วยมุข สวยเก๋มากๆค่ะ ใบเล็กกระทัดรัด มีช่องใส่บัตร 6 ช่อง ช่องใส่เหรียญ ช่องใส่แบงค์ สะพายครอสบอดี้ได้ค่ะ

ขนาด : ยาว 6 นิ้ว สูง 4 นิ้ว กว้าง 1.5 นิ้ว
อปก : การ์ด บุ๊คเล็ก ถุงผ้า ริบบิ้น กล่อง

ราคา : 65,900 บาท

====================================

ชื่อรุ่น:
(CC6245) New Chanel woc 6’ new colection calf skin red h.26

รายละเอียดสินค้า : New Chanel woc 6’ new colection calf skin red h.26 ขอบประทับด้วยมุข สวยเก๋มากๆค่ะ อะไหล่เงิน ใบเล็กกระทัดรัด มีช่องใส่บัตร 6 ช่อง ช่

องใส่เหรียญ ใส่แบงค์ได้ค่ะ สะพายครอสบอดี้ได้ค่ะ

ขนาด : ยาว 6 นิ้ว สูง 4 นิ้ว กว้าง 1.5 นิ้ว
อปก : การ์ด บุ๊คเล็ก ถุงผ้า ริบบิ้น กล่อง

ชื่อรุ่น :
(CC6391)Chanel all in one chavlon holo25

รายละเอียดสินค้า :New​ chanel​ all​ in​ one​ cavlon​ holo25​ น่ารักค่ะ​มีช่องใส่บัตร​ ช่องใส่แบงค์ค่ะ
อุปกรณ์ : การ์ด กล่อง ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคาเมลเลีย ถุงกระดาษ

ราคา : 25,900 บาท

ชื่อรุ่น: (CC4594) Chanel woc big logo lemon holo19218330

รายละเอียดสินค้า : Used like new very new chanel woc lemon caviar holo19 98% Condition สภาพของใบนี้ เรียกได้ว่าเก่าเก็บค่ะ สำหรับใบนี้ เหมือนไม่ผ่านการใช้งาน สีเขียวมะนาวเปรี้ยวจี๊ดด เข็ดฟันสุดๆเหมาะสำหรับสาวเปรี้ยวจริงๆค่ะ ช่องเสียบบัตรแน่นฟิตเปี๊ยะ ขอบมุมกริบ ไร้รอยถลอก หรือตำหนิไดๆ ราคามือหนึ่งออกช็อปเหยียบ 7x,xxx บาทแล้วน๊า save ไปได้เยอะมากๆ

อปก : กล่อง การ์ด ถุงผ้า

ราคา : 49,900 -------> เทค่ะ 47,900 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6514)Chanel woc limited big logo holo17

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition chanel woc 9’ limited big logo holo. 17364065 สภาพดีค่ะ สีดำหนังคาร์เวียร์ ดูดีเรียบหรูใช้ได้ทุกโอกาสค่ะ มีช่องใส่บัตรแน่นค่ะ สะพายครอสบอดี้ได้ค่ะ

อปก: การ์ด ดอกคามิเรีย ริบบิ้น กล่อง

ราคา :
39,900 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6844)Chanel woc boy black caviar holo19905820

รายละเอียดสินค้า :Used chanel woc boy black caviar holo.19 สภาพดีจ้า ทรงอ่อนลงนิดหน่อยค่ะ ขอบมุมดีค่ะ มีร่องรอยตามการใช้งานทั่วไปค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก

ขนาด : ยาว 7.5 นิ้ว สูง 5 นิ้ว กว้าง 1.5 นิ้ว
อปก :การ์ด ถุงผ้า กล่อง

ราคา : 57,900 บาท

ชื่อรุ่น: (CC5280) Chanel rita sky blue calf skin (17423661)

รายละเอียดสินค้า : รุ่นนี้เป็นรุ่นที่น่ารักมากๆค่ะ ตัวกระป๋าขนาดกำลังพอดี มีหูจับ และมีสายยาว สำหรับคอสบอดี้ หนังคาฟ ที่แสนจะทนทาน พอๆกับหนังคาร์เวียร์ ยิ่งมาแมทกับสีฟ้า พาทเทลแบบนี้ด้วยแล้ว น่ารักเกินจะบรรยายจริงๆค่ะ เรียกได้ว่า สวย และ ทน สภาพดีมากค่ะ 90% ได้ ทรงสวย ภายในสะอาดดี มีร่องรอยการใช้งานบ้างแต่ไม่เด่นชัดค่

ขนาด : กว้าง 8.5 นิ้ว สูง 7.5 นิ้ว
อปก : มาพร้อม การ์ด ถุงผ้า

ราคา :55,900------->> 49,900 บาท

ชื่อรุ่น :(CC5970) Chanel camera cavier mint holo 25

รายละเอียดสินค้า : Used like new chanel camera cavier mint h. 25 สภาพสวยมากๆค่ะ หนังคาร์เวียร์สวย ทรงเป๊ะ แข็งปั๊ก อะไหล่เงินเงาวิ้ง ขอบมุมไร้รอยถลอก ภายในสะอาดมีช่องซิป 1 ช่อง สายโซ่เงินสวยค่ะ สะพายข้างเก๋ๆ สีเขียวมิ้นท์สีหายากดูดีเรียบหรูใช้ได้ทุกโอกาสสวยมากๆค่ะใบนี้ สาวๆไม่ควรพลาดเลยนะค่ะ

ขนาด : ยาว 9 นิ้ว สูง 6 นิ้ว กว้าง 2.5 นิ้ว
อปก : การ์ด ถุงผ้า ดอก ริบบิ้น ใบเสร็จจริง กล่อง

ราคา : 99,900 บาท

ชื่อรุ่น :
(CC684Chanel mini 8’ limited holo16

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition chanel reisseu 8" limited holo16 สภาพดี ค่ะ ขอบมุมมีรอยใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิรุนแรง รุ่นนี้ออกช็อป17x,xxx฿-18x,xxx฿

ขนาด : ยาว 8 นิ้ว สูง 5 นิ้ว กว้าง 2.5 นิ้ว
มาพร้อม การ์ด กล่องกระดาษ ถุงผ้า

ราคา :
79,000 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6899)chanel mini8’ red caviar holo18776923

รายละเอียดสินค้า :Used in good condition chanel mini 8’ red caviar holo. สภาพสวยค่ะ ทรงแข็ง คาร์เวียร์เม็ดชัด อะไหล่เงินวิ้ง ขอบมุมมีร่องรอยตามการใช้งานทั่วไปค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก ใบเล็กน่ารักมากค่ะ สะพายครอสบอดี้ได้ค่ะ

ขนาด :
ยาว 8 นิ้ว สูง 5 นิ้ว กว้าง 3 นิ้ว
อปก :การ์ด บุ๊ค ถุงผ้า กล่อง

ราคา :
89,900 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6631)chanel mini’8 gray holo20

รายละเอียดสินค้า : Used in very good condition chanel mini8' black party holo20 สภาพสวยมากๆค่ะ สีนี้หายากมาก ดำมุข (คล้ายๆเทาเข้ม) ขอบมุมไร้รอยถลอกใดๆ ภายในสะอาด ส่งต่อ 95,900 บาท

อปก : การ์ด ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคามิเลีย

ราคา :95,900 บาท

ชื่อรุ่น : (CC6813) Chanel mini 8’ holo18673853

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition chanel mini8" holo18 สภาพสวย ทรงยังสวยดีค่ะ สีเบอกันดีสวยหรูมากๆค่ะ

ขนาด : ยาว 8 นิ้ว สูง 5 นิ้ว กว้าง 2.5 นิ้ว
มาพร้อม การ์ด ถุงผ้า

ราคา : 79,900 บาท

ชื่อรุ่น : (CC5673)Chanel gabrielle hobo medium black holo24 (24332359)

รายละเอียดสินค้า: ใบนี้ เรียกได้ว่าใช้งานไม่เกิน 3 ครั้งค่ะ แทบไม่มีรอยกวนใจเลยจ้า รุ่นสุดฮิต ที่ใครๆก็รู้จัก ใบใหญ่ จุของได้เยอะ ใช้ได้ ทั้งคุณผู้หญิง และ คุณผู้ชายจ้า รุ่นนี้ออกช็อกเกือบแสนกลางจ้า

อปก: การ์ด ถุงผ้า

ราคา : 95,900 บาท------> เทไปเลย 87,500 บาท

ชื่อรุ่น : (CC5611) Chanel shopping tote red calf skin holo 21 (21916872)

รายละเอียดสินค้า :ใบนี้ สภาพดีมากค่ะ ทรงสวย หนังคาฟสีแดง สุดทน อยากที่จะศึกหลอ ไม่ต้องมานั่งถนอมให้เสียอารมณ์ค่ะ ภายในสะอาด ใช้งานง่าย ใบนี้มาแต่ตัวนะคะ ขอส่งต่อราคาสุดแสนน่ารักจ้า 48900 บาท

ขนาด : กว้าง 12 .5 นิ้ว สูง 7.5 นิ้ว
อปก : ไม่มีค่ะ

ราคา : 49,900 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6333) Chanel shopping tote caviar gray holo20

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition chanel shopping tote gray caviar h.20 สภาพสวยมากๆค่ะ ทรงแข็งเป๊ะ สีสวยไฮโซ สีละมุนสุดๆค่ะ อะไหล่เงินวิ้ง ภายในสะอาดจุของได้เยอะ ขอบมุมไร้รอยถลอก สภาพใช้งานน้อยมากๆค่ะ

ขนาด : ยาว 16 นิ้ว สูง 11.5 นิ้ว กว้าง 4 นิ้ว
อปก: การ์ด ถุงผ้า

ราคา : 75,900 ------> 74,900 บาท

ชื่อรุ่น: (CC6695) Chanel teissue ‘10 limited holo12

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition cahanel reisseu materllic dark blue limited medium holo.12 ใบนี้กึ่งๆ วินเทจนิดๆค่ะ เป็นทรงอ่อน หนังคาฟสกิน สีแมทรอริค สภาพยังดีค่ะ เก๋ไก๋ ตรงมีใบลูก ซื้อ 1 ได้ถึง 2 สภาพโดยรวมยังดีมาก ทรงยังดีสำหรับทรงนิ่ม ตามขอบมุมสีมีเข้มขึ้นบ้างตามการใช้งาน(ตัวเคลือบแมทรอริค มีหลุดๆตามขอบมุมบ้าง )

อปก : การ์ด กล่องกระดาษ

ชื่อรุ่น : (CC6041) Chanel camela burgundy holo16
รายละเอียดสินค้า :ใบนี้เป็นอีกรุ่นที่นิยมมากค่ะ ทรงคล้ายๆclassic แต่จะใช้งานได้ง่ายกว่ามากค่ะ น้ำหนักเบา มีซิบด้านในใช้งานสดวกมากๆค่ะ สภาพใบนี้ ดีมากๆค่ะ ให้90-95%+++ ทรงสวยแบบดั้งเดิม สีสดชัด ภายในสอาด ขอบมุมดี มีร่องรอยการใช้งานทั้วไป ไม่มีตำหนิเด่นชัดค่ะ ใบนี้ ออกช็อปไทยมา 12x,xxx฿

อปก :
การ์ด ถุงผ้า ดอกคามิเลีย ริบบิ้น กล่องกระดาษ ใบเสร็จจริงช็อปไทย

ราคา : 89,000 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6618)Chanel boy’10 rose limited holo24

รายละเอียดสินค้า : Used in very good condition chanel boy 10' limited edition calf skin holo24 95% สภาพสวย ทรงสวยแข็ง ใบนี้ colorfull สุดๆ มีร่องรอยใช้งานทั่วไปตามขอบมุม ภายในสะอาดมาก ส่งต่อ 135,900

อปก : การ์ด กล่อง ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคามิเลีย

ราคา :135,900 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6540 )Chanel boy’8 lamp limited paint holo20

รายละเอียดสินค้า : Limited​ chanel​ boy​8' holo.20​seasonal lainting​ fullset thaishop orginalprice 166,XXX฿
ขนาด​ : ยาว​ 8​นิ้ว​ สูง​ 5 นิ้ว​ กว้าง​ 2.5 นิ้ว

อปก : การ์ด กล่อง ถุงผ้า บุ๊ค ริบบิ้น ดอกคามิเลีย ใบเสร็จ

ราคา :99,000 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6559) Chanel gst red shw holo19

รายละเอียดสินค้า : Used like new chanel ghw burgundy caviar holo 19 ทรงแข็งตรง สีนี้สภาพนี้หายากมากๆค่ะ

อปก : การ์ด บุ๊ค ถุงผ้า ดอก ริบบิ้น กล่อง

ราคา :
79,900 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6814) Chanel mini 8’ pink caviar holo23

รายละเอียดสินค้า : Used like new chanel mini8" pink caviar
holo23 95%+++ สวยมากๆค่ะ

อปก : การ์ด ถุงผ้า กล่อง

ราคา :
99,000 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6824)chanel wallet on chain red lamp holo18422294

รายละเอียดสินค้า :Used Chanel wallet on chain red lamp holo.18 สภาพดีค่ะ ทรงยังดีเลยจ้า ขอบมุมมีรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ ภายในสะอาด ใส่กระเป๋าตังใบยาวได้ค่ะ สะพายครอสบอดี้ได้ค่ะ

ขนาด : ยาว 9.5 นิ้ว สูง 5.5 นิ้ว กว้าง 1 นิ้ว
อปก : การ์ด ถุงผ้า

ราคา : 46,900บาท

ชื่อรุ่น :(CC6837)chanel cutch red lamp skin holo17969696

รายละเอียดสินค้า :Used in good condition chanel cutch lamp skin holo17 สภาพดีค่ะ ทรงสวย อะไหล่ทองวิ้ง สีแซ่บบมากค่ะใบนี้ ขอบมุมมีรอยตามการใช้งานทั่วไปค่ะ ไม่มีตำหนิหนักรุนแรง

อปก :การ์ด ถุงผ้า

ราคา : 49,900 บาท

ชื่อรุ่น : (CC6875) Chanel gst gold holo17315044

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition chanel gst gold holo.17 สภาพดีจ้า สีทองสวยคาร์เวียร์เม็ดชัด ขอบมุมมีรอยถลอกนิดหน่อยค่ะ สภาพโดยรวมไม่มีตำหนิหนักรุนแรงค่ะ

ขนาด : ยาว 13.5 นิ้ว สูง 9.5 นิ้ว กว้าง 5.5 นิ้ว
อปก : การ์ด บุ๊ค ถุงผ้า กล่อง

ราคา : 59,900 บาท

ชื่อรุ่น : (CC6877) Chanel garbrielle gold size m holo23712836

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition chanel garbrielle gold size m holo.23สภาพสวยจ้า ทรงดีค่ะ มีรอยถลอกมุมจี๊ดนึงค่ะ ไม่มีตำหนิหนักรุนแรง

ขนาด : ยาว 11 นิ้ว สูง 9 นิ้ว กว้าง 4 นิ้ว

ราคา : 89,900 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6898)Chanel cutch black holo25886440

รายละเอียดสินค้า :Used in good condition chanel cutch black caviar holo.25 สภาพดีเลยจ้า ทรงอ่อนลงนิดหน่อยค่ะ มีช่องใส่บัตร 6 ช่อง มีช่องซิป ภายในสะอาด มีร่องรอยตามการใช้งานทั่วไปค่ะ

ขนาด : ยาว 10 นิ้ว สูง 6 นิ้ว กว้าง 1 นิ้ว

ราคา :34,900 บาท

ชื่อรุ่น : [CC6688] Chanel frence wallet no card h.15

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition chanel frence lamp skin holo.15 ใบนี้ทรงยังดีนะคะ ยังเป็นทรงสวย และแข็ง ระดับหนึ่ง ขอบๆมุม มีรอยเสียดสี รอยคล้ำอยู่บ้าง ไม่มีตำหนิรุนแรงค่ะ

ขนาด : ยาว 6 นิ้ว สูง 4 นิ้ว กว้าง 1 นิ้ว
อปก : ไม่มีค่ะ

ราคา : 8,999 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6902) chanel case calf skin limited holo20

รายละเอียดสินค้า :Used in good condition chanel case calf skin limited holo20 สภาพดีค่ะ ภายในสะอาด สีทองสวย สะพายครอสบอดี้ได้ค่ะ มีรอยใช้งานทั่วไป ตามภาพค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก

ขนาด : ยาว 4 นิ้ว สูง 6 นิ้ว กว้าง 1.5 นิ้ว
อปก :การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า กล่อง ริบบิ้น ดอก ใส่ทอสับสีทอง

ราคา : 39,900บาท

สินค้าพร้อมส่งค่ะ

ขอภาพเพิ่มเติมได้ค่ะ

line:Pakkad_brandname

โทร :0966672278 (ผักกาด)

Thank you