*สินค้าเป็นของแท้ 100% สามารถเข้าห้อง Catch fake โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ
*TM รับรองขายมาหลายใบแล้วไม่มีประวัติเสียค่ะ

*สะดวกนัดรับสินค้าได้ที่ พัทยา (ตามตกลง) หรือส่ง EMS ค่ะ

*สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ ยกเว้นเป็นของปลอมคืนเงินเต็มจำนวนค่ะ
*ขอดูรูปได้จนกว่าจะพอใจ แล้วค่อยCF นะค่ะ (CF no CC ค่ะ)

*USED ของมือสองทุกชิ้นใช้เองค่ะ
*NEW คือ ของใหม่ที่ไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆ ค่ะ

***รับบัตรเครดิต (3%) รูดนอกสถานที่ได้ค่ะ***

สนใจดูรูปเพิ่มเติมติดต่อได้ทาง LINE: arteddybear
หรือโทร 089-6728225
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
♥♥✦♥♥NEW...CHANEL CARD HOLDER CAVIAR GHW♥♥✦♥♥
กระเป๋าใส่บัตร อะไหล่สีทอง หนังรุ่นนี้ทนค่ะ ของแท้ 100% ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆค่ะ ออกจากชอปแรกของชาแนลกล่องกับถุงกระดาษเลยเป็นสีขาวนะคะ กระเป๋าใส่บัตรได้ประมาณ 12 ใบค่ะ ใช้งานง่ายพกพาสะดวก เหมาะกับสาวๆที่ชอบใช้กระเป๋าไซส์มินิมากๆเลยค่ะ

Holo 25xxxxxx
อุปกรณ์: กล่องสีขาว, ถุงกระดาษสีขาว, การ์ด, ถุงกำมะหยี่,
ริบบิ้น, ดอกคามิเลีย 2 ดอก

***ราคา 15,900 บาท***

---------------------------------------------------
♥♥✦♥♥ USED LIKE NEW...CHANEL BI FOLD CAVIAR WALLET GHW♥♥✦♥♥

กระเป๋าสตางค์สุดคลาสสิค อะไหล่สีทอง ใช้ได้ตลอดการ หนังรุ่นนี้ทนค่ะ ของแท้ 100% ออกชอปพารากอน มิ.ย.61 อะไหล่มีร่องรอยการใช้งานบ้างประปราย ภายในมีตำหนิเกิดจากการเก็บ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานนะคะ ขอคนไม่ซีเรียส โดยรวมกระเป๋ายังสวยมากๆๆๆ ขอบมุมไม่มีถลอก หนังยังหอมอยู่เลยค่ะ ขายถูกๆ ขายเทกันไปเลยคร่าาาา

Holo 25xxxxxx
อุปกรณ์: กล่อง, ถุงกระดาษ, การ์ด, ถุงกำมะหยี่,
ริบบิ้น, ดอกคามิเลีย, ใบเสร็จตัวจริงจากชอปพารากอน

***ราคา SOLD บาท***
---------------------------------------------------
♥✦♥NEW LV KEY POUCH DAMIER ปี 17♥✦♥
ใบนี้จะใส่กุญแจ หรือบัตร atm ก็ได้ค่ะ จุได้หลายใบเลยนะค่ะ
ของแท้ 100% ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆค่ะ
มาพร้อมอุปกรณ์แบบจัดเต็มมากๆค่ะ

DATECODE ปี 17
อุปกรณ์: กล่อง, ถุงผ้า, ถุงกระดาษ,
การ์ดเล็ก, สำเนาใบเสร็จ

♥✦♥NEW LV BRAZZAR ECLIPSE MONO WALLET ปี 17♥✦♥
ใบนี้เป็นรุ่นใหม่คะ ใส่บัตรได้ 16 ใบเลยนะคะ ช่องใหญ่ 5 ช่อง
มีช่องซิปใหญ่ใส่เหรียญ จุมากๆเลยนะคะ สาวกโมโนไม่ควรพลาดเลยจ้า
ของแท้ 100% ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆค่ะ
มาพร้อมอุปกรณ์แบบจัดเต็มมากๆค่ะ

DATECODE ปี 17
อุปกรณ์: กล่อง, ถุงผ้า, ถุงกระดาษ,
การ์ดเล็ก, สำเนาใบเสร็จ

***ราคา
SOLD บาท***

♥✦♥USED LIKE NEW LV FAVORITE PM DAMIER ปี 16♥✦♥
Hot item..อีกใบเลยค่ะ สาวกหลุยส์ไม่ควรพลาดนะค่ะ ใช้งานง่าย ทน
พกพาสะดวก ใช้ได้หลายโอกาส ลุยๆ หรือจะออกงาน ได้หมดค่ะ
ของแท้ 100% มาพร้อมอุปกรณ์แบบจัดเต็มมากๆค่ะ
สภาพสวยมาก มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปตามอะไหล่ ไม่มีตำหนิหนัก
เพลทไม่มีรอยพลาสติกยังไม่ได้เอาออก ซื้อมาเก็บมากกว่าใช้
ได้ใบนี้ไปถือว่าคุ้มคะ (ใบเสร็จลงวันที่ 6 Oct 2016)

DATECODE ปี 16
อุปกรณ์:
กล่อง, ถุงผ้า, ถุงกระดาษ,
การ์ดเล็ก, การ์ดรุ่น,สำเนาใบเสร็จ

♥✦♥NEW LV FAVORITE PM DAMIER ปี 15♥✦♥

♥✦♥NEW LV SPEEDY BAN30 DAMIER ปี 16♥✦♥

♥✦♥USED LV TAIGA LONG WALLET ปี 11♥✦♥

♥✦♥
NEW LV ZIPPY COIN PURSE DAMIER ปี 15♥✦♥

♥♥✦♥♥ NEW...CHANEL ZIPPY CAVIAR WALLET GHW♥♥✦♥♥

♥♥✦♥♥ USED LIKE VERY NEW...CHANEL TRI-FOLD CAVIAR WALLET♥♥✦♥♥
***ราคา
SOLD บาท***

♥✦♥NEW LV MULTIPLE DAMIER WALLET ปี 15♥✦♥
***ราคา
SOLD บาท***

♥♥✦♥♥USED LV COSMETIC ปี03♥♥✦♥♥

♥♥✦♥♥USED LV EPI COIN POUCH ปี98♥♥✦♥♥

♥♥✦♥♥USED LIKE VERY NEW LV ZIPPY ปี13♥♥✦♥♥

♥✦♥USED LV SPEEDY BAN25 DAMIER ปี 13♥✦♥
***ราคา
SOLD บาท***

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
^ ^ THX SBN KA ^ ^

Contented by arteddybear @ Siambrandname