หากใครกำลังหารุ่นเหล่านี้อยู่ ไม่ทักแล้วคุณจะพลาดดดดดดดด ราคาใจสั่นทุกใบค่ะ......
ให้ราคาแสนดีทุกใบ ลองเช็คราคาที่อื่นดูก่อนได้ค่ะ ถ้าแพงไม่ต้องเอาไปนะคะ รับรูดบัตร ถามได้ทุกคำถาม ยินดีตอบ ไม่โกรธ และไม่เหวี่ยง ถ้าตอบช้าต้องขออภัยค่ะ
ถ้าโอนไว ลดให้อีกได้ค่ะ เพราะไม่ได้ขายเน้นกำไรค่ะ ขายเพราะชอบเฉยๆ ค่ะ
มาไวไปไวทุกใบค่ะ มีของมาเติมเกือบทุกวัน มีของในมือพร้อมส่ง ไม่วนของ ไม่ย้อมแมว ไม่ขี้โกงนะคะ

***รายการของที่ขายไปแล้ว ขออนุญาติลบทิ้ง ลงสร้างเครดิตไม่ไหว เพราะมันเยอะนะคะ***

คุณรุ้ง: 081-6831060
ID: noorungjj
IG: jeeprung2012

/////////NEW ZONE////////

NEW CHANEL COCO9.5 bergundy cavier with elaphe handle holo26 fullset มาเพิ่มอีกใบ ราคาแสนดี ลองเช็คร้านอื่นก่อนได้เลยค่ะ พร้อมส่ง มีมาใบเดียว 14x,xxx฿

NEW CHANEL BOY10 Black cavier RHW holo26 fullset ให้ราคาเดิมที่ยังไม่ปรับค่ะ เพราะตอนนี้ปรับราคาขึ้นอีก 200 ยูโร (ไม่รู้จะแพงไปไหน) ว่างให้จองเพียง 2 ใบสุดท้าย ของจะมาถึงไทยปลายเดือน ต.ค.-ต้นเดือน พ.ย. นะคะ ท่านใดสนใจรีบทัก ราคานี้เหลือ 2 ใบแล้วค่ะ วางมัดจำ แล้วโอนหมดก่อนส่งของนะคะ ขอคนที่รอได้นะคะ เพราะของกำลังทยอยมาค่ะ 15x,xxx฿

-----COMING SOON ZONE-----

---สนใจมองหาใบไหน ทักได้ก่อนนะคะ มีของเยอะ ทยอยมาเรื่อยๆ หรือจะพรีก็ได้ราคาดีค่ะ---

--------------USED ZONE
--------------