ราคาเทๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>Lv neverfull /Celine micro /Balenciaga mini edge/ Chanel coco/chanel gst caviar Lv pochette limited2017/แว่นตาLv /มีLvหลายรุ่น /balenciag/Lv clemence/ Lv multicolor/ Lv speedy30/

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ราคาเทๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>Lv neverfull /Celine micro /Balenciaga mini edge/ Chanel coco/chanel gst caviar Lv pochette limited2017/แว่นตาLv /มีLvหลายรุ่น /balenciag/Lv clemence/ Lv multicolor/ Lv speedy30/

Jay512 is offline Trusted Member Master Brandname
    Jay512's Bank Account
    • Bank Account 1: 754X1X8X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ราคาเทๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>Lv neverfull /Celine micro /Balenciaga mini edge/ Chanel coco/chanel gst caviar Lv pochette limited2017/แว่นตาLv /มีLvหลายรุ่น /balenciag/Lv clemence/ Lv multicolor/ Lv speedy30/

สวัสดีค่ะ รบกวนอ่านก่อนนะคะ
    กติกา
    - สินค้าเป็นของแท้100% ยินดีให้เอาเข้าห้องตรวจสอบโดยไม่ต้องขอค่ะ
    - สามารถขอรูปเพิ่มเติมจนกว่าจะพอใจ lineได้ตลอด24ชม.
    - Cf รบกวนมัดจำ2,000 บาท
    - ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    - กทม.มีแมสวิ่งคิดตามระยะทาง
    นัดรับแถวสายไหม ลำลูกกา หรือส่งems150ค่ะ

แม่ค้าใจดีสนใจใบไหนสอบถามขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
    e-mail :
    jay_discovery_@hotmail.com
    Line/Tel. 095-456-2569 คุณเมย์
    Line: http://line.me/ti/p/Bo7QFDggQO

Used Rolex ladyหูตัน ซีรี่7 >>>129,900<<<สภาพสวย

New chanel zippy coin holo24
    >>>14,990<<<

Used Like new Chanel gst caviar ghw holo16>>>65,900<<<สภาพสวยมาก ทรงเป๊ะ ขอบมุมสวย อะไหล่ทองเงางาม เม็ดคาเวียชัด ด้านในสะอาดค่ะ
    อุปกร .ถุงผ้า การ์ด

Used Like new Chanel pst caviar ghw holo19
    >>>65,900<<<สภาพสวยมาก ทรงเป๊ะ ขอบมุมสวย อะไหล่ทองเงางาม เม็ดคาเวียชัด ด้านในสะอาดค่ะ
    อุปกร .ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จ

Like new Chanel 8” holo20 >>>79,990<<< สภาพสวยมาก ด้านในสะอาด ขอบมุมสวย ตัวกระเป๋าไม่ถลอก สภาพใช้น้อยค่ะ
    อปก ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จค่ะ

Used chanel Woc boy holo20 >>>52,900<<< สภาพสวย ขอบมุมดี หนังไม่ลอกค่ะ

Used Caviar ghw
    >>>เท35,900<<<สภาพสวย ทรงเป๊ะ ขอบมุมไม่หัก อะไหล่ทองเงางาม ด้านในสะอาด

Like new Celine micro >>>59,999งดต่อ<<< ออกshopเอ็มโพเรียมมา1แสนกว่า สภาพใหม่มาก ซื้อมาเก็บ สีนี้หายากมากค่ะ สภาพสวยมาก ด้านในสะอาด กระเป๋าไม่เฟด สีเสมอกัน กระเป๋าไม่ถลอก
    อุปกร.ใบเสร็จตัวจริง การ์ด ถุงกระดาษ

Like new Chloe'>>>39,900<<<สภาพสวยมาก ด้านในสะอาด ขอบมุมสวย ทรงสวย มีสายสะพายค่ะ

New Hermes >>>6,990<<< ของใหม่ไม่ผ่านการใช้งาน

Used Like new บาลอง mini สีดำ ปี17shopthai>>>35,900<<<สภาพสวยมากๆค่ะ ด้านในสะอาด ใช้น้อยมาก ขอบมุมไม่ถลอกค่ะ ซื้อมา65,000
    อปก.ครบ ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จ สาย ตัวอย่างหนัง กระจกค่ะ

Used Like new บาลอง mini สีน้ำเงินกรม ปี15>>>29,500<<<สภาพสวยมากๆค่ะ ด้านในสะอาด ใช้น้อยมาก ขอบมุมไม่ถลอกค่ะ
    อปก. ถุงผ้า การ์ด สาย กระจกค่ะ

Used บาลอง hip >>>15,900<<<
    สภาพสวย ด้านในสะอาดค่ะ
    อปก. ถุงผ้า การ์ด สาย ตัวอย่างหนัง กระจกค่ะ

Like new Balenciaga pompon ปี14
    >>>17,990<<<สภาพสวยมาก ด้านในสะอาด ขอบมุมไม่ถลอก ตัวกระเป๋าสีสวย
    อปก. กระจก ถุงผ้า การ์ด ตัวอย่างหนัง สาย

Like new Balenciaga
    >>>เท15,999<<< สีม่วง สภาพสวย ด้านในสะอาด กระเป๋าไม่ถลอก มีรอยการใช้งานทั่วไป ใช้ได้อีกนาน
    อุปกร: ถุงผ้า การ์ด กระจก

Used Like new Lv ปี17
    >>>12,990<<<สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิค่ะ
    อุปกรครบกล่อง ใบเสร็จปี17

New LV crosmetique limitedปี18
    >>>18,500<<< อุปกรครบกล่อง

Like new Lv pochette mini limited monoเรือ >>>10,990<<<สภาพใหม่95%ใบซ้าย

Like new fav pm dcปี17 shopthai >>>27,990<<<สภาพใหม่มากค่ะ ใช้ครั้งเดียว เจ้าของกลัวกระเป๋าดำค่ะ

Used like new fav pm dcปี16 ราคา>>>26,990net<<< สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ไม่มีตำหนิ ภายในสะอาดค่ะ
    อปก.ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด ใบเสร็จ สาย ค่ะ

Like new Fav pm dcปี15>>>26,990<<<สภาพสวยมาก ด้านในสะอาด แคนวาสชัดค่ะ
    อปก.ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด ใบเสร็จ สาย ค่ะ

Like new Lv eva mono ปี16
    >>>21,900<<<สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ขอบมุมดี อะไหล่ทองวิ้ง
    อุปกร :กล่อง ใบเสร็จ ถุงผ้า สาย

Like new nvf pm ปี16 มีใบลูก>>>35,990<<<สภาพสวยมากค่ะ หูกระเป๋าตั้งเอง ขอบมุมสวย แคนวาสชัดค่ะ

Like new Lv nvf mmปี14 มีใบลูก>>>33,990<<<สภาพสวยมากค่ะ ทรงแข็ง แคนวาสชัด ขอบมุมสวยค่ะ

Like new nvf mmปี16 มีใบลูก
    >>>36,990<<<สภาพสวยมากค่ะ ทรงแข็ง แคนวาสชัด ขอบมุมสวยค่ะ

Like new Lv speedy30 ปี12 >>>19,900<<<สภาพสวยมากค่ะ ด้านใสะอาด ใบไม้ตึง แคนวาสชัด หูกระเป๋าไม่ถลอก คาวไฮด์ขาวค่ะ

Like new speedy35 ปี16
    >>>24,500<<<สภาพสวยมากค่ะ ด้านใสะอาด ใบไม้ตึง แคนวาสชัด หูกระเป๋าไม่ถลอกค่ะ

Like new LV spd30ban ปี16>>>25,990<<<สภาพสวยมากค่ะ ด้านในสะอาด แคนวาสชัด หูกระเป๋าไม่ถลอก ขอบมุมสวย ไม่ปริไม่แตกค่ะ
    อปก.ถุงผ้า ถุงกระดาษ ใบเสร็จ ชุดกุญแจ (สายstrapหาย)

Used Lv spd25ban ปี14 >>>24,900<<<สภาพสวย ใช้ได้อีกนานค่ะ ขอบมุมไม่ปริไม่แตกค่ะ

Used Lv papilon 30 >>>10,900<<< สภาพสวยมากค่ะ ด้านในสะอาด แคนวาสชัด คาวไฮสวย ไม่ดำ อะไหล่ทองวิ้งค่ะ

Used Lv คาดอก >>>18,900<<<สภาพสวยมากๆค่ะ
    Newเกือบ4หมื่นแล้วค่า

Used Lv strap 2cm. ยาว122cm. สายmettis 8,590สภาพสวยค่ะ

Used Lv epiถังดำ
    >>>22,990<<<สภาพสวยมาก ด้านในสะอาด ลายชัด อะไหล่ทองเงางามค่ะ

Used Fendi clutch >>>3,990<<<สภาพยังสวยค่ะ ด้านในสะอาดค่ะ ขนาด30x18cm. ใส่ไอแพดมินิได้ค่ะ

Used Fendi >>>5,990<<<สภาพสวย ด้านในสะอาด สายหนัง ขอบมุมสวยค่ะ

Used Fendi >>>15,900<<<สภาพสวยมาก ตัวกระเป๋าพลาสติกกันน้ำ ด้านในสะอาด อะไหล่ทองสวยค่ะ

1. Lv agenda damier ปี11 >>>6,990<<<
    2. Lv pochette limited แพนด้า >>>12,990<<<
    3. Lv pochette mini limited เรือ>>>10,990<<<

Used Chanel zippy holo18 >>>10,900<<<สภาพสวยมาก อปก.กล่อง การ์ด

Used Lv agenda pm
    azur pm ปี07 >>>5,990<<<
    damier ปี05 >>>5,990<<<
    multicolorขาว ปี07 >>>7,990<<<

Used Lv key >>>6,900<<<

พวงกุญแจLV >>6,900<<<

Used mulberry
    >>>เท5,900<<< สภาพสวยมาก ด้านในสะอาด หนังแท้ทั้งใบ

Used จีบดำ pm >>>12,990<<<สภาพสวยมากค่ะ ลายไม้ชัด ด้านในสะอาด ขอบมุมสวย ไม่ปริไม่แตกค่ะ

Used Lv ชิ้นละ>>>890<<<

Used Lv multicolor >>>18,990<<<สภาพสวยมากค่ะ ลายชัด ด้านในสะอาด ขอบมุมสวย ไม่ปริไม่แตกค่ะ

Used Lv multicolor >>>23,990<<<สภาพสวยมากค่ะ คาวไฮด์ขาวลายชัด ด้านในสะอาด ขอบมุมสวย ไม่ปริไม่แตกค่ะ

Used Lv multicolor >>>23,990<<<สภาพสวยมากค่ะ คาวไฮด์ขาวลายชัด ด้านในสะอาด ขอบมุมสวย ไม่ปริไม่แตกค่ะ

Used Lv multicolor >>>28,990<<<สภาพสวยมากค่ะ คาวไฮด์ขาวลายชัด ด้านในสะอาด ขอบมุมสวย ไม่ปริไม่แตกค่ะ

Used Lv multicolor >>>28,990<<<สภาพสวยมากค่ะ คาวไฮด์ขาวลายชัด ด้านในสะอาด ขอบมุมสวย ไม่ปริไม่แตกค่ะ
    Last edited by Jay512; 21-10-18 at 15:41.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ