INTER BRANDNAME CNX
แบรนด์เนมแท้ 100% ขายมานาน
TRUSTED MEMBER SBN

สินค้าพร้อมส่งทุกใบ สด-ผ่อน สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
LINE: pum_bunpatee
TEL: 091-0202023

*****สอบถามขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ*****
สินค้าจะทยอยลงเรื่อยๆนะคะ ใครรอไม่ไหวสนใจใบไหนสามารถสอบถามเพิ่มได้ค่ะ

***เลื่อนลงให้สุดนะคะลงสินค้าเพิ่มใหม่ กว่า 45 รายการค่ะ***

Used Mono Speedy 35

• กระเป๋ารุ่นฮิต ใบนี้จุได้เยอะลายยังชัดนะคะ
• ลายชัด สวย คาวไฮมีรอยน้ำบางจุด
ราคา: 8,900 บาท
อุปกรณ์: ถุงผ้า
Dact Code: VI881

USED LV Mono Wallet 3 พับ

ลายชัดมาก ขอบมุมสวย มีช่องใส่การ์ดใส่เหรียญใส่แบงค์ครบ
ราคา:4,940 บาท
Date Code:
SP0976
อุปกรณ์: -

USED LV Gaphite Brazza

กระเป๋าปี2012 ลายยอดฮิต ปั๊ม K.K
สภาพดี มีช่องใส่เหรียญ ใส่การ์ด ครบ
ราคา: 8,900 บาท
Date Code:
TA3102
อุปกรณ์: กล่อง

USED Gucci Organizer Black

ใบนี้ใส่เอกสาร เป็นกระเป๋าถือเป็นแฟ้ม
พกติดตัวได้เลย ใส่ของได้เยอะมาก
ราคา: 4,900 บาท

Used LV Tassil Yellow Epi Lussac Tote Bag
• กระเป๋าสะพายใบใหญ่ สีเหลืองสวยมาก
• ใบนี้คือใหม่ ทรงดี ลายสวย
• สะพายไหล่ได้ ใส่ของได้เยอะนะคะ
• ขนาด 38x30x12 cm

ราคา: 12,900 บาท
Dact Code: VI0946

USED LV Mono Organizer Wallet
• กระเป๋าสตางค์ใบใหญ่ มีครบทุกช่องใส่บัตร
• ใส่เหรียญ ใส่สมุดบัญชีใส่พาสสปอร์ตได้นะค่ะ
• สภาพดีสวย ลายชัดค่ะ
ราคา: 12,900 บาท
Date Code:
VI2068
อุปกรณ์:
ถุงผ้า,การ์ด

USED LV Soufflot Red EPI
กระเป๋าถือลายไม้ Epi สีแดงสดสวยมาก
กระเป๋าใส่ของได้เยอะ ทรงสวย อะไหล่ทอง
จัดเข้า Set กับกระเป๋าใบเล็ก
สามารถใช้แยกกันหรือใช้คล้องกับห่วงด้านในกระเป๋าใบใหญ่ก็ได้นะคะ
ขนาด 12"L x 5.5"W x 6"H (ใบใหญ่)
ราคา: 11,900 บาท (ราคานี้ได้2ใบนะคะ)
DC: MI0955

USED LV Monagram Cover Case

สวยใหม่ ลายชัด ขอบมุมดี
ใส่สมุดบัญชีได้ค่ะ
ราคา:3,990 บาท
Date Code:
CT0948
อุปกรณ์: การ์ด

USED LV EPI Wallet

ใบนี้สภาพสวย ลายไม้ชัด ขอบมุมดี สีแดงสดมาก
รุ่นนี้ใส่การ์ด ใส่รูป ใส่แบงค์ ใส่สมุดบัญชีได้ครบในใบเดียว
ราคา: 4,690 บาท
Date Code:
MI0931

USED LV Monagram Card
สภาพดี ทรงสวย ลายชัด
รุ่นนี้ใส่การ์ด ใส่รูป ใส่แบงค์แบบพับได้เยอะนะคะ
ราคา:3,800 บาท
Date Code:
CT1913

USED LV Monagram Long Wallet 3 พับ
กระเป๋า ลายชัด มีช่องใส่การ์ดใส่เหรียญใส่แบงค์ครบ
สภาพดี ขอบมุมมีตำหนิเล็กน้อย ไม่มีผลต่อการใช้งาน
ราคา:3,900 บาท
Date Code:
TH0031

USED LV Damier ซองใส่บุหรี่
ซองใส่บุหรี่ ลายนี้มีมาใบเดียวนะคะ สภาพดี
ด้านในกระเป๋ามีลอกนิดหน่อยไม่มีผลกับการใช้งาน
ใส่ Iqos ได้นะคะรุ่นนี้
ราคา:1,990 บาท
Date Code:
CT0959

USED LV Holder Mono 4Key
พวงกุญแจ 4key สวยใหม่
ลายยังชัด ขอบมุมสวย มีปั๊มH.Y
ราคา:2,990 บาท
Date Code:
FL0063

USED LV Holder Monogram 6Key
พวงกุญแจ 6key
ลายยังชัด
ราคา:3,690 บาท
Date Code:
CT1049

USED LV Mono Card Holder
• ใบเล็กแต่ใส่การ์ดใส่แบงค์ได้เยอะนะคะ
• สวยใหม่มาก ลายชัดมาก
• อุปกรณ์มาให้ครบตามในรูปเลยนะคะ

ราคา: 5,900 บาท
Date Code: CA1918
อุปกรณ์: ครบตามรูป

USED LV EPI Card
ใส่บัตรใส่แบงค์ได้นะคะ
สวยลายชัดสภาพดีขอบมุมดี
ราคา: 2,990 บาท
Date Code:
SP0937

USED LV Nylon Germent Bag ถุงคลุมสูท
ถุงคลุมสูทLV ของแท้ มาพร้อม ไม้แขวนของแท้
สภาพสวยใหม่ ด้านในสะอาด อะไหล่ทองสวย
ของหายากแบบนี้นานๆมาทีนะคะ
• ขนาด: 51.1cmx96.5cm (ไม่รวมไม้แขวน)
5,900 บาท
อุปกรณ์: ไม้แขวน LV แท้

USED GUCCI COIN CASE

กระเป๋าใส่เหรียญ ใบเล็กสีแดงสด น่ารักมาก
ด้านในมีลอกนิดหน่อย ส่วนด้านนอกยังสวยค่ะ
ขนาด: 8Hx7.8W cm
ราคา: 2,990 บาท

USED PRADA TESSUTO SPORT PALUDE
กระเป๋าถือคล้องมือ ใบเล็ก ใส่ของได้เยอะ
สีเขียวทหาร แนวARMY ใหม่มาก
ขนาด: 12Hx24Wx6D cm
ราคา: 3,900 บาท
อุปกรณ์: ครบตามรูป

USED TOD'S GOMMINO รุ่นยอดนิยม หนังกลับ
รองเท้าหนังกลับ สีเหลืองMustard
สภาพยังสวยใหม่ ไม่โทรม เจ้าของเดิมใส่ไม่กี่ครั้งค่ะ
ขนาด: 36 1/2
ราคา: 3,590 บาท

USED GUCCI GG Porch คล้องมือ

กระเป๋าถือ Gucci ลายสุดฮิต
สภาพใหม่สวยมาก สายกระเป๋ายังแข็ง
ลายชัด ด้านในกระเป๋าสะอาด สวยแบบนี้นานๆมาทีนะคะ
ขนาด: 21Wx14Hx6D
ราคา: 4,900 บาท
อุปกรณ์:
การด์,ถุงผ้า

Used Gucci GG Card Holder
• ใบเล็กน่ารัดใส่บัตรได้เยอะ แอบใส่แบงค์ ใส่รูปได้ด้วย
• พกง่าย ใช้สะดวกมากค่ะใบนี้
• ขนาด H7.8xW11xD0.8cm
ราคา: 3,900 บาท
อุปกรณ์: กล่อง,โบว์

Used LV Zippy Coin Purse
เอาใจคนชอบกระเป๋าสตางค์ใบเล็กพกง่าย
กับ Louis Vuitton Zippy Coin Purse
พร้อมส่งทั้ง 3 สี สนใจสอบถามได้เลยนะคะ

ราคา: 6,900/7,500/7,900 บาท

USED LV EPI Long Wallet

สภาพดีมาก ทรงสวย มีช่องใส่บัตรใส่แบงค์ใส่เหรียญครบ
ราคา: 4,990 บาท
Date Code: CA0976

USED LV Mono Case PM ซองแว่น
ซองแว่น LV ใหม่ลายชัด ขอบมุมดี สวยมากค่ะ
เหมาะสำหรับแว่นสายตาขนาดเล็ก-แว่นกันแดดขนาดเล็ก
DC: CA0041
ราคา: 4,090 บาท

USED LV Mono Case MM ซองแว่น
ซองแว่น LV ใหม่ลายชัด ขอบมุมดี
เหมาะสำหรับแว่นตาขนาดใหญ่ สามารถใส่ได้สบายค่ะ
DC: MI0047
ราคา: 4,390 บาท

USED LV Vintage Mono Small Bag

• ใบเล็ก ใส่ลิปสติกใส่ของจุดจิกได้
• สภาพดี ด้านในกระเป๋าสะอาดนะค่ะ

USED LV MONO PDA Cover Case
• สมุดใบเล็ก ไว้พกใส่บัตร ใส่สมุดโน๊ตเล็กๆน่ารักๆค่ะ
• มาพร้อมดินสอเปลี่ยนใส่ได้
• สภาพเดิมๆ สวยลายชัด หายากมากค่ะใบนี้
DC: SD0966

Used LV Aganda Size PM
ใส่ Passport ได้ใส่สมุดโน๊ตได้นะคะ
พกง่ายสภาพเดิมๆ มีช่องใส่บัตร มีที่เสียบปากกาทุกเล่ม
มีหลายใบสนใจทักมาสอบถามได้นะคะ พร้อมส่งทุกใบค่ะ

USED LV Red Epi Agenda PM
• ตัวนี้สามารถใส่กระดาษสำหรับเป็นสมุดโน๊ตได้นะคะ
• พกง่ายสภาพเดิมๆ มีช่องใส่บัตร
• สายOffice ต้องไม่พลาดไอเทมนี้ค่า
ราคา: 3,290
Date Code: CA0071

USED LV EPI Agenda PM
• Agenda PM สีฟ้าน่ารัก
• ใส่กระดาษเป็นสมุดโน๊ต พกง่าย
• สภาพเดิมๆ มีช่องใส่บัตร
DC: CA0976

USED LV Red Epi Leather Key Pouch
• รุ่นนี้ใบเล็กน่ารัก
• เป็นพวงกุญแจได้ ใส่เหรียญได้นะคะ
ราคา: 3,900฿
Date Code: CA0055

Used Prada Sunglasses SPR 17M Black
• Prada สีดำสวยเรียบหรู เข้ากับทุกโอกาส
• ตรงขามี Logo สีทองสวยมากค่ะ รุ่นนี้
อุปกรณ์ : ครบตามภาพ
ราคา: 4,390 บาท

INTER BRANDNAME CNX
แบรนด์เนมแท้ 100% ขายมานาน

TRUSTED MEMBER SBN
LINE: pum_bunpatee
TEL: 091-0202023

Contented by super_turbine @ Siambrandname