สนใจสอบถามขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ ที่ Line @nana_bn มี@ด้วยนะคะ
ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
*นัดรับ=มัดจำ*
ขอคนที่สนใจสินค้าจริงๆนะคะ แอดมาเล่นๆขอรูปแล้วหายไม่เอานะคะ

Used like very new Lv Saintonge Rose Freesia DC 18 รุ่นใหม่น่ารัก ใช้งานแค่ครั้งเดียว อปก ครบเว้นใบเสร็จ ขาย 43900 บาท

New Boyy Lucas สีดำ ใบนี้มีรอยกดทับจากการเก็บนะคะ อปก ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ 26900 บาท
Used like new Boyy Bobby 23 สีดำสภาพดีมากๆค่ะ เน้นเก็บ ดมๆแล้วก็ขาย 28500 บาท อปก ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด
Used like new Boyy Devon 21 สีดำสเป็คเทพ สภาพเทพกว่า ราคาช้อป 35000 บาท ใช้แค่ 2 วัน เทขาย 26500 บาท อปก ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ
[IMG][/IMG]

Thank You Sbn