หากใครกำลังหารุ่นเหล่านี้อยู่ ไม่ทักแล้วคุณจะพลาดดดดดดดด ราคาใจสั่นทุกใบค่ะ......
ให้ราคาแสนดีทุกใบ ลองเช็คราคาที่อื่นดูก่อนได้ค่ะ ถ้าแพงไม่ต้องเอาไปนะคะ รับรูดบัตร ถามได้ทุกคำถาม ยินดีตอบ ไม่โกรธ และไม่เหวี่ยง ถ้าตอบช้าต้องขออภัยค่ะ
ถ้าโอนไว ลดให้อีกได้ค่ะ เพราะไม่ได้ขายเน้นกำไรค่ะ ขายเพราะชอบเฉยๆ ค่ะ
มาไวไปไวทุกใบค่ะ มีของมาเติมเกือบทุกวัน มีของในมือพร้อมส่ง ไม่วนของ ไม่ย้อมแมว ไม่ขี้โกงนะคะ

***รายการของที่ขายไปแล้ว ขออนุญาติลบทิ้ง ลงสร้างเครดิตไม่ไหว เพราะมันเยอะนะคะ***

คุณรุ้ง: 081-6831060
ID: noorungjj
IG: jeeprung2012

/////////NEW ZONE////////

NEW CHANEL COCO9.5 bergundy cavier with elaphe handle holo26 fullset มาเพิ่มอีกใบ ราคาแสนดี ลองเช็คร้านอื่นก่อนได้เลยค่ะ พร้อมส่ง มีมาใบเดียว หลุดจองค่ะ ปล่อยราคาเบาไปอีกคร่า

NEW CHANEL BOY10 Black cavier RHW holo26 fullset ให้ราคาเดิมที่ยังไม่ปรับค่ะ เพราะตอนนี้ปรับราคาขึ้นอีก 200 ยูโร (ไม่รู้จะแพงไปไหน) ว่างให้จองเพียง 2 ใบสุดท้าย ของจะมาถึงไทยปลายเดือน ต.ค.-ต้นเดือน พ.ย. นะคะ ท่านใดสนใจรีบทัก ราคานี้เหลือ 2 ใบแล้วค่ะ วางมัดจำ แล้วโอนหมดก่อนส่งของนะคะ ขอคนที่รอได้นะคะ เพราะของกำลังทยอยมาค่ะ 15x,xxx฿

-----COMING SOON ZONE-----

---สนใจมองหาใบไหน ทักได้ก่อนนะคะ มีของเยอะ ทยอยมาเรื่อยๆ หรือจะพรีก็ได้ราคาดีค่ะ---

--------------USED ZONE
--------------