วัสดีค่ะ เราขอเกริ่นเรื่องก่อนเลย ที่เราเขียนกระทู้นี้ขึ้นมา ไม่ได้เพื่อมาโฆษณาแต่อย่างใดนะคะ เราเป็นคนชอบเกมส์เก่า หรือเรียกว่าชอบเกมส์ในยุคของเรา นั้นก็คือเกมส์ Playstation 1 นั้นเอง โดยเฉพาะเกมส์ Harvest Moon - Back to Nature เราเล่นบ่อยมาก เราชอบแคปเจอร์ภาพในเกมส์ แล้วนำไปโพสต์ลง Facebook ทำให้เพื่อนๆในเฟส อยากเล่นบ้างค่ะ แต่ไม่รู้ต้องทำยังไง จขกท.ก็เลยตัดสินใจมาลงรีวิวในพันทิพย์ค่ะ **ขอบคุณพันทิพย์สำหรับพื้นที่นี้ด้วยค่ะ**

ตัวเล่น PS1 PSX บน Android