เทแรงๆค่ะ!!!!!!

Sale

โปรโมชั่นราคาพิเศษสำหรับ

Chanel

New Chanel boy chavlon calf skin holo25/Chanel woc limited holo18/chanel mini tote caviar holo23/New Chanel woc 6’ new colection calf skin holo26/New Chanel woc 6’ new colection calf skin red holo26/Chanel woc pink caviar holo21/Chanel camera cavier mint holo 25/Chanel woc big logo lemon holo19/Chanel rita sky blue calf skin holo17/Chanel all in one chavlon holo25
/Chanel woc 9’ limited big logo holo17/Chanel gst burgundy shw holo19/Chanel boy’10 rose limited holo24/Chanel mini’8 gray holo20/Chanel mini 8’ pink caviar holo23/Chanel wallet on chain red lamp holo18/Chanel cutch red lamp skin holo17/Chanel boy limited baige chavlon’10 holo22/Chanel classic’9 lamp skin holo25/Chanel camera calf skin holo24/Chanel case calf skin limited holo20/Chanel frence wallet no card holo15

สนใจ ขอภาพเพิ่มเติมได้ทุกมุมนะคะ ราคาคุยได้ทุกใบค่ะต่อรองได้??

line:Pakkad_brandname

โทร :0966672278 (ผักกาด)

==================================================================

ชื่อรุ่น :(CC7002) Chanel woc red caviar holo20

รายละเอียดสินค้า :Used chanel woc caviar holo20 สีแดงสด สวยมากค่ะ มีรอยใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิรุนแรง อุปกรณ์ : การ์ด กล่อง (กล่องมีแตกค่ะ ) ริบบิ้น ดอกคามิเลีย

ขนาด : ยาว 7.5 นิ้ว สูง 5 นิ้ว กว้าง 1.5 นิ้ว
อปก : การ์ด กล่อง ริบบิ้น ดอกคามิเลีย

ราคา : 53,500 บาท =======================================

ชื่อรุ่น :(CC6994) Chanel woc pink caviar chavlon holo22

รายละเอียดสินค้า :Used chanel woc pink caviar holo22 ทรงสวย มีรอยใช้งานทั่วไป มีเก็บสีมุมนิด

ขนาด : ยาว 7.5 นิ้ว สูง 5 นิ้ว กว้าง 1.5 นิ้ว

อปก : การ์ด บุ๊ค ริบบิ้น ดอกคามิเลีย ถุงผ้า กล่อง

ราคา : 47,500 บาท

=======================================

ชื่อรุ่น :(CC6991) New Chanel boy chavlon calf skin holo25

รายละเอียดสินค้า :New Chanel boy chavlon calf skin holo25 สีสวยมากๆค่ะ ดูดี เป็นของใหม่ค่ะ

ขนาด :
ยาว 10 นิ้ว สูง 5 นิ้ว กว้าง 3 นิ้ว

อปก : การ์ด บุ๊ค ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคามิเลีย กล่อง

ราคา : 139,900>>>138,500 บาท

=======================================
ชื่อรุ่น :(CC6902)Chanel case calf skin limited holo20

รายละเอียดสินค้า :Used in good condition chanel case calf skin limited holo20 สภาพดีค่ะ ภายในสะอาด สีทองสวย สะพายครอสบอดี้ได้ค่ะ มีรอยใช้งานทั่วไป ตามภาพค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก

ขนาด : ยาว 4 นิ้ว สูง 6 นิ้ว กว้าง 1.5 นิ้ว

อปก :การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า กล่อง ริบบิ้น ดอก ใส่ทอสับสีทอง

ราคา :
39,900>>>>33,500 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6882) Chanel camera calf skin holo24

รายละเอียดสินค้า : Used like new chanel camera calf skin holo24 สภาพใหม่มากค่ะ โฮโลแกรมใหม่ ทรงสวย ไม่มีตำหนิรุนแรง

ขนาด : ยาว 13 นิ้ว สูง 9.5 นิ้ว กว้าง 4 นิ้ว

อปก : ครบขาดใบเสร็จ

ราคา : 129,900>>>>>115,000 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6866)Chanel classic’9 lamp skin holo25

รายละเอียดสินค้า :Used in good condition chanel 9" holo25 สภาพสวย ทรงยังสวยแข็ง ขอบมุมมีรอยนิดหน่อย สภาพรวมดีมาก

อปก :การ์ด ถุงผ้า

ราคา : 109,000>>>>>107,500บาท

ชื่อรุ่น :(CC6846)Chanel boy limited baige chavlon’10 holo22

รายละเอียดสินค้า :Like new chanel boy limited 10" holo22 95%+++ สภาพสวยมาก ทรงแข็ง ขอบมุมไม่มีถลอก

ขนาด : ยาว 10 นิ้ว สูง 6 นิ้ว กว้าง 3 นิ้ว

อปก :อุปกรณ์ครบ ยกกล่อง

ราคา :139,900 >>>>>125,000บาท

ชื่อรุ่น :(CC6783) Chanel woc limited holo18

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition chanel chain 6" holo18 limited สภาพดีมากค่ะ สีชมพูนม ตัดอะไหล่ดำ มีร่องรอยการใช้งานทั้วไป ไม่มีตำหนิรุนแรง

ขนาด : ยาว 6 นิ้ว สูง 4.5 นิ้ว กว้าง 1.5 นิ้ว

อปก :การ์ด บุ๊ค ถุงผ้า ริบบิ้น กล่อง

ราคา : 45,900บาท

ชื่อรุ่น :(CC6787)chanel mini tote caviar holo23

รายละเอียดสินค้า : Used like new chanel mini tone caviar holo23 ใบเล็กกำลังดี สีดำหนังคาร์เวียร์ สภาพเหมือนใหม่เลยจ้า

ขนาด : ยาว 9 นิ้ว สูง 7 นิ้ว กว้าง 4 นิ้ว

อปก : การ์ด บุ๊ค ถุงผ้า ดอกคามิเรีย ริบบิ้น สาย กล่อง

ราคา : 95,900 >>>>> 88,500 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6814) Chanel mini 8’ pink caviar holo23

รายละเอียดสินค้า : Used like new chanel mini8" pink caviar holo23 95%+++ สวยมากๆค่ะ

ขนาด : ยาว 8 นิ้ว สูง 5 นิ้ว กว้าง 2.5 นิ้ว

อปก : การ์ด ถุงผ้า กล่อง

ราคา : 99,000 บาท

ชื่อรุ่น :
(CC6824)Chanel wallet on chain red lamp holo18

รายละเอียดสินค้า :Used Chanel wallet on chain red lamp holo18 สภาพดีค่ะ ทรงยังดีเลยจ้า ขอบมุมมีรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ ภายในสะอาด ใส่กระเป๋าตังใบยาวได้ค่ะ สะพายครอสบอดี้ได้ค่ะ

ขนาด :
ยาว 9.5 นิ้ว สูง 5.5 นิ้ว กว้าง 1 นิ้ว

อปก : การ์ด ถุงผ้า

ราคา :
46,900>>> 42,000 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6837)Chanel cutch red lamp skin holo17

รายละเอียดสินค้า :Used in good condition chanel cutch lamp skin holo17 สภาพดีค่ะ ทรงสวย อะไหล่ทองวิ้ง สีแซ่บบมากค่ะใบนี้ ขอบมุมมีรอยตามการใช้งานทั่วไปค่ะ ไม่มีตำหนิหนักรุนแรง

อปก :การ์ด ถุงผ้า

ราคา : 49,900 บาท

ชื่อรุ่น : (CC668 Chanel frence wallet no card holo15

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition chanel frence lamp skin holo15 ใบนี้ทรงยังดีนะคะ ยังเป็นทรงสวย และแข็ง ระดับหนึ่ง ขอบๆมุม มีรอยเสียดสี รอยคล้ำอยู่บ้าง ไม่มีตำหนิรุนแรงค่ะ

ขนาด : ยาว 6 นิ้ว สูง 4 นิ้ว กว้าง 1 นิ้ว

อปก : ไม่มีค่ะ

ราคา : 8,999 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6631)Chanel mini’8 gray holo20

รายละเอียดสินค้า : Used in very good condition chanel mini8' black party holo20 สภาพสวยมากๆค่ะ สีนี้หายากมาก ดำมุข (คล้ายๆเทาเข้ม) ขอบมุมไร้รอยถลอกใดๆ ภายในสะอาด ส่งต่อ 95,900 บาท

อปก : การ์ด ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคามิเลีย

ราคา :95,900 บาท

ชื่อรุ่น :(CC661 Chanel boy’10 rose limited holo24
รายละเอียดสินค้า : Used in very good condition chanel boy 10' limited edition calf skin holo24 95% สภาพสวย ทรงสวยแข็ง ใบนี้ colorfull สุดๆ มีร่องรอยใช้งานทั่วไปตามขอบมุม ภายในสะอาดมาก ส่งต่อ 135,900

อปก : การ์ด กล่อง ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคามิเลีย

ราคา :136,900 >>>>129,500บาท

ชื่อรุ่น :(CC6371) Chanel boy 10’ red caviar holo20

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition chanel boy 10’ red caviar h.20 สภาพดีเลยจ้า ทรงสวยสีแดงเบอกันดีสวยดูดีมากๆค่ะ อะไหล่ rhw หนังคาร์เวียร์เม็ดเล็กๆชัด ขอบมุมมีรอยถลอกบ้างจางๆสภาพโดยรวมไม่มีตำหนิหนักรุนแรงค่ะ

ขนาด : ยาว 10 นิ้ว สูง 6 นิ้ว กว้าง 3 นิ้ว
อปก : การ์ด ถุงผ้า กล่อง

ราคา :115,900 บาท

ชื่อรุ่น : (CC6391)Chanel all in one chavlon holo25

รายละเอียดสินค้า :New​ chanel​ all​ in​ one​ cavlon​ holo25​ น่ารักค่ะมีช่องใส่บัตร​ ช่องใส่แบงค์ค่ะ

อุปกรณ์:การ์ด กล่อง ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคาเมลเลีย ถุงกระดาษ

ราคา:25,900 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6514) Chanel woc 9’ limited big logo holo17

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition chanel woc 9’ limited big logo holo 17 สภาพดีค่ะ สีดำหนังคาร์เวียร์ ดูดีเรียบหรูใช้ได้ทุกโอกาสค่ะ มีช่องใส่บัตรแน่นค่ะ สะพายครอสบอดี้ได้ค่ะ

อปก: การ์ด ดอกคามิเรีย ริบบิ้น กล่อง

ราคา :39,900 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6559) Chanel gst burgundy shw holo19

รายละเอียดสินค้า : Used like new chanel ght burgundy shw caviar holo19 ทรงแข็งตรง สีนี้สภาพนี้หายากมากๆค่ะ

อปก : การ์ด บุ๊ค ถุงผ้า ดอก ริบบิ้น กล่อง

ราคา : 79,900 บาท

ชื่อรุ่น : (CC5884) Chanel woc pink caviar holo21

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition chanel woc pink caviar h.21 สภาพดีเลยค่ะ ทรงอ่อนลงบ้างตามการใช้งานค่ะ เป็นหนังคาร์เวียร์สวยค่ะสีชมพู อะไหล่เงินเงาวับ ขอบมุมไร้รอยถลอกมีร่องรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ มีช่องใส่บัตร 6 ช่อง ช่องใส่เหรียญ มีช่องซิป 2 ช่อง ใบนี้น่ารักมากๆค่ะ สะพายครอสบอดี้ได้ สาวหวานไม่ควรพลาดใบนี้นะค่ะ

อปก: การ์ด ถุงผ้า ดอก ริบบิ้น กล่อง

ราคา :
56,900>>>52,000 บาท

====================================

ชื่อรุ่น :(CC5970) Chanel camera cavier mint holo 25

รายละเอียดสินค้า : Used like new chanel camera cavier mint h.25 สภาพสวยมากๆค่ะ หนังคาร์เวียร์สวย ทรงเป๊ะ แข็งปั๊ก อะไหล่เงินเงาวิ้ง ขอบมุมไร้รอยถลอก ภายในสะอาดมีช่องซิป 1 ช่อง สายโซ่เงินสวยค่ะ สะพายข้างเก๋ๆ สีเขียวมิ้นท์สีหายากดูดีเรียบหรูใช้ได้ทุกโอกาสสวยมากๆค่ะใบนี้ สาวๆไม่ควรพลาดเลยนะค่ะ

ขนาด : ยาว 9 นิ้ว สูง 6 นิ้ว กว้าง 2.5 นิ้ว
อปก : การ์ด ถุงผ้า ดอก ริบบิ้น ใบเสร็จจริง กล่อง

ราคา : 99,900>>>88,500 บาท

ชื่อรุ่น:
(CC6244) New Chanel woc 6’ new colection calf skin holo26

รายละเอียดสินค้า : New Chanel woc 6’ new colection calf skin h.26 ขอบประดับด้วยมุข สวยเก๋มากๆค่ะ ใบเล็กกระทัดรัด มีช่องใส่บัตร 6 ช่อง ช่องใส่เหรียญ ช่องใส่แบงค์ สะพายครอสบอดี้ได้ค่ะ

ขนาด : ยาว 6 นิ้ว สูง 4 นิ้ว กว้าง 1.5 นิ้ว
อปก : การ์ด บุ๊คเล็ก ถุงผ้า ริบบิ้น กล่อง

ราคา : 65,900 บาท

ชื่อรุ่น: (CC6245) New Chanel woc 6’ new colection calf skin red holo26

รายละเอียดสินค้า : New Chanel woc 6’ new colection calf skin red h.26 ขอบประทับด้วยมุข สวยเก๋มากๆค่ะ อะไหล่เงิน ใบเล็กกระทัดรัด มีช่องใส่บัตร 6 ช่อง ช่องใส่เหรียญ ใส่แบงค์ได้ค่ะ สะพายครอสบอดี้ได้ค่ะ

ขนาด : ยาว 6 นิ้ว สูง 4 นิ้ว กว้าง 1.5 นิ้ว
อปก : การ์ด บุ๊คเล็ก ถุงผ้า ริบบิ้น กล่อง

ราคา : 65,900 บาท

ชื่อรุ่น: (CC4594) Chanel woc big logo lemon holo19

รายละเอียดสินค้า : Used like new very new chanel woc lemon caviar holo19 98% Condition สภาพของใบนี้ เรียกได้ว่าเก่าเก็บค่ะ สำหรับใบนี้ เหมือนไม่ผ่านการใช้งาน สีเขียวมะนาวเปรี้ยวจี๊ดด เข็ดฟันสุดๆเหมาะสำหรับสาวเปรี้ยวจริงๆค่ะ ช่องเสียบบัตรแน่นฟิตเปี๊ยะ ขอบมุมกริบ ไร้รอยถลอก หรือตำหนิไดๆ ราคามือหนึ่งออกช็อปเหยียบ 7x,xxx บาทแล้วน๊า save ไปได้เยอะมากๆ

อปก : กล่อง การ์ด ถุงผ้า

ราคา : 49,900 ------->ทค่ะ 47,900 บาท

ชื่อรุ่น: (CC5280) Chanel rita sky blue calf skin holo17

รายละเอียดสินค้า : รุ่นนี้เป็นรุ่นที่น่ารักมากๆค่ะ ตัวกระป๋าขนาดกำลังพอดี มีหูจับ และมีสายยาว สำหรับคอสบอดี้ หนังคาฟ ที่แสนจะทนทาน พอๆกับหนังคาร์เวียร์ ยิ่งมาแมทกับสีฟ้า พาทเทลแบบนี้ด้วยแล้ว น่ารักเกินจะบรรยายจริงๆค่ะ เรียกได้ว่า สวย และ ทน สภาพดีมากค่ะ 90% ได้ ทรงสวย ภายในสะอาดดี มีร่องรอยการใช้งานบ้างแต่ไม่เด่นชัดค่

ขนาด : กว้าง 8.5 นิ้ว สูง 7.5 นิ้ว
อปก : มาพร้อม การ์ด ถุงผ้า

ราคา : 55,900------->> 45,000 บาท

============================================

ชื่อรุ่น : Pam 48 size 40 mm auto year 2017

รายละเอียด : Used like new pam 48 size 40 mm auto year 2017 สภาพใหม่มากค่ะ เจ้าของซื้อสายสีแดงมาใช้ สายเดิมเก็บ สภาพกริบ ใช้น้อยมาก อุปกรณ์แน่นๆ

ส่งต่อราคา : 189,900 บาท

============================================

ชื่อรุ่น : Rolex Boy ซากุระหน้าเทา เพชรกระจาย ปี 2010

รายละเอียด : สภาพใหม่มากค่ะ สวยมาก

อุปกรณ์ : กล่องแท้ ใบเซอร์

ราคา : 255,000 บาท