ราคาเทๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>Lv neverfull /Celine micro /Balenciaga hip/ Chanel coco/chanel gst caviar Lv pochette limited/แว่นตาLv /มีLvหลายรุ่น/Lv clemence/Lv multicolor/Lv speedy/lv Favorite pm/Chanel maxi/Chanel 7" /Chanel 6.5"

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ราคาเทๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>Lv neverfull /Celine micro /Balenciaga hip/ Chanel coco/chanel gst caviar Lv pochette limited/แว่นตาLv /มีLvหลายรุ่น/Lv clemence/Lv multicolor/Lv speedy/lv Favorite pm/Chanel maxi/Chanel 7" /Chanel 6.5"

Jay512 is offline Trusted Member Master Brandname
    Jay512's Bank Account
    • Bank Account 1: 754X1X8X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ราคาเทๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>Lv neverfull /Celine micro /Balenciaga hip/ Chanel coco/chanel gst caviar Lv pochette limited/แว่นตาLv /มีLvหลายรุ่น/Lv clemence/Lv multicolor/Lv speedy/lv Favorite pm/Chanel maxi/Chanel 7" /Chanel 6.5"

สวัสดีค่ะ รบกวนอ่านก่อนนะคะ
    กติกา
    - สินค้าเป็นของแท้100% ยินดีให้เอาเข้าห้องตรวจสอบโดยไม่ต้องขอค่ะ
    - สามารถขอรูปเพิ่มเติมจนกว่าจะพอใจ lineได้ตลอด24ชม.
    - Cf รบกวนมัดจำ2,000 บาท
    - ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    - กทม.มีแมสวิ่งคิดตามระยะทาง
    นัดรับแถวสายไหม หรือส่งems150ค่ะ

แม่ค้าใจดีสนใจใบไหนสอบถามขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
    e-mail :
    jay_discovery_@hotmail.com
    Line/Tel. 095-456-2569 คุณเมย์
    Line: https://line.me/R/ti/p/%40ykd6994b
    Line: http://line.me/ti/p/Bo7QFDggQO

New Gucci kid >>>18,900<<< ของใหม่
    อุปกรครบ ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด ใบเสร็จ

New Gucci >>>35,990<<<ของใหม่

Used Like new Chanel pst caviar ghw holo19>>>69,500<<<สภาพสวยมาก ทรงเป๊ะ ขอบมุมสวย อะไหล่ทองเงางาม เม็ดคาเวียชัด ด้านในสะอาดค่ะ
    อุปกร .ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จ

เท>>>29,900<<<Used Caviar ghw holo4สภาพสวย ทรงเป๊ะ ขอบมุมไม่หัก อะไหล่ทองเงางาม ด้านในสะอาด
    อุปกร การ์ดholo

Like new Chanel maxi holo13 >>>119,000<<<สภาพสวยมาก ใช้น้อย ภายในสะอาด บุด้วยหนัง ขอบมุมไม่หัก ไม่ถลอก คาเวียชัดค่ะ
    อุปกร ถุงผ้า การ์ดholo

Used Chanel caviar 6.5” holo15
    >>>59,500<<<สภาพสวยมากค่ะ

>>>30,900<<<Used Like new zippy lamb holo22 สภาพสวยมากค่ะ ใช้น้อย ภายในสะอาด หนังเงาสวย อะไหล่เงินเงางามค่ะ
    อปก.กล่อง การ์ดholo แคร์การ์ด ถุงผ้า

Used Chanel wallet holo12
    >>>7,990<<<สภาพสวย สีครีม ช่องไม่ลอก

>>>59,500<<<
    Used Chanel caviar holo13 สภาพสวย ภายในสะอาด ขอบมุมดี หนังคาเวียชัด จุของได้เยอะค่ะ
    อุปกร ถุผ้า การ์ด

Used Lv pochette ปี06 >>>8,900<<<สภาพสวยมาก ภายในสะอาด แคนวาสชัด ขอบมุมสวย ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกร. ถุงผ้า

Like new Chanel9.5” calfskin holo21>>>89,900<<<สภาพสวยมาก ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อปก.กล่อง ถุงผ้า การ์ดholo

Like new LV district pm dcปี16 ราคา>>>30,900<<<สภาพสวย แคนวาสชัด ขอบมุมสวย ภายในสะอาดค่ะ
    อุปกร ถุงผ้า การ์ด

Used Chanel holo12>>>69,500<<<สภาพสวย ขอบมุมดี ภายในสะอาดค่ะ
    อปก.ถุงผ้า บุ๊ค การ์ดholo

Like new Celine micro
    >>>59,500<<< ออกshopเอ็มโพเรียมมา1แสนกว่า สภาพใหม่มาก ซื้อมาเก็บ สีนี้หายากมากค่ะ สภาพสวยมาก ด้านในสะอาด กระเป๋าไม่เฟด สีเสมอกัน กระเป๋าไม่ถลอก
    อุปกร.ใบเสร็จตัวจริง การ์ด ถุงกระดาษ

New Lv felicie Gm dcปี18
    >>>33,900<<<ของใหม่

New Lv pochette limited ปี18
    >>>15,900<<<อุปกรครบกล่อง

Like new LV pochette mini ปี16>>>10,900<<<สภาพใหม่มาก อะไหล่ทองเงางามไม่ซีด ด้านในสะอาด แคนวาสชัด ไม่มีตำหนิค่ะ
    อุปกร. ถุงผ้า กล่อง การ์ด ใบเสร็จ

Like new Lv pochette mini limited ปี16
    >>>10,900<<<สภาพสวยมาก95%

Like new LV Clemence dcปี17
    >>>14,500<<<สภาพสวยมาก ไม่มีตำหนิค่ะ

Used Lv fav mm ปี14>>>27,990<<<<สภาพสวย ภายในสะอาด แคนวาสชัด ขอบมุมสวยค่ะ
    อุปกร.กล่อง การ์ด ถุงผ้า สายค่ะ

Used Like new Lv twinset ปี15 >>>28,900<<<สภาพสวย แคนวาสชัด ภายในสะอาด ขอบมุมสวยค่ะ
    อุปกร. ถุงผ้า การ์ด แคร์บุ๊ค

Like new Lv nvf mm ปี15 >>>33,900<<<สภาพใหม่มากค่ะ ใช้น้อยมากค่ะ ด้านในสะอาด ทรงเป๊ะ แคนวาสชัด ขอบมุมไม่ถลอก ไม่เฟด อะไหล่ทองเงางามค่ะ
    ขายแยก Nvf 27,900 ใบลูก6,900

>>>22,900<<<Like new Lv spd30 ปี13 สภาพ98%ใหม่มาก ใช้น้อย แคนวาสชัด ขอบมุมสวยไม่เฟด อะไหล่ทองสวย หูกระเป๋าไม่ถลอกค่ะ
    อุปกร. ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จ ชุดกุญแจค่ะ

>>>18,900<<<Used Lv spd30 ปี12 สภาพใช้งานทั่วไป แคนวาสขอบมุมมีเฟด ทำสปาหูมาค่ะ
    อุปกร. ถุงผ้า ใบเสร็จ ชุดกุญแจค่ะ

Used Lv spd 25 ปี17 รุ่นใหม่หูนูน
    >>>26,900<<<สภาพสวย ด้านในสะอาด หูกระเป๋าไม่ถลอก ขอบมุมสวยไม่เฟด อะไหล่ทองวิ้ง ใบไม้ตึงค่ะ
    อุปกร.ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด ชุดกุญแจค่ะ

Used Lv spd 25 ปี12>>>21,900<<<ภาพสวย ด้านในสะอาด หูกระเป๋าไม่ถลอก ขอบมุมดี ค่ะ
    อุปกร ถุงผ้า การ์ด ชุดกุญแจ

Like new speedy35 ปี16
    >>>22,900<<<สภาพสวยมากค่ะ ด้านใสะอาด ใบไม้ตึง แคนวาสชัด หูกระเป๋าไม่ถลอกค่ะ

Used Lv Bosphore pm dcปี07ราคา
    >>>18,500<<<สภาพสวยมาก ภายในสะอาด ขอบมุมสวย แคนวาสชัดค่ะ
    อปก. กล่อง ถุงผ้า การ์ด

Used Fendi clutch >>>2,900<<<สภาพยังสวยค่ะ ด้านในสะอาดค่ะ ขนาด30x18cm. ใส่ไอแพดมินิได้ค่ะ

Used Fendi >>>4,990<<<สภาพสวย ด้านในสะอาด สายหนัง ขอบมุมสวยค่ะ

Used Fendi >>>9,500<<<สภาพสวยมาก ตัวกระเป๋าพลาสติกกันน้ำ ด้านในสะอาด อะไหล่ทองสวยค่ะ

Used Chanel zippy holo18 >>>10,900<<<สภาพสวยมาก อปก.กล่อง การ์ด

Used Lv agenda pm
    azur pm ปี07 >>>5,990<<<
    damier ปี05 >>>5,990<<<
    multicolorขาว ปี07 >>>7,990<<<

Used Lv key >>>6,900<<<

พวงกุญแจLV >>6,900<<<

Used mulberry
    >>>เท5,900<<< สภาพสวยมาก ด้านในสะอาด หนังแท้ทั้งใบ

Like new Lv eva mono ปี16>>>20,900<<<สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ขอบมุมดี อะไหล่ทองวิ้ง
    อุปกร :กล่อง ใบเสร็จ ถุงผ้า สาย

Like new Lv eva damier ปี10>>>20,900<<<สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ขอบมุมดี ด้านในสะอาด อะไหล่ทองวิ้ง

Like new LV pochette ปี12>>>17,900<<< สภาพสวยมากค่า ลายชัด ด้านในสะอาด ขอบมุมสวย

Used Lv montang gm ปี15
    >>>49,500<<<สภาพสวย ลายชัด ด้านในสะอาด ช่องเล็กมีรอยปากกานิดนึงค่ะ

Like new Lv delightful pm dcปี10>>>22,900<<<สภาพสวยมาก คาวไฮด์ขาว ด้านในสะอาดค่ะ

Like new Lv wallet dcปี15
    >>>13,900<<<สภาพสวยมาก ไม่มีตำหนิค่ะ

Used LVจีบแดง pm >>>12,990<<<สภาพสวยมากค่ะ ลายไม้ชัด ด้านในสะอาด ขอบมุมสวย ไม่ปริไม่แตกค่ะ

Used LVจีบดำ pm >>>12,990<<<สภาพสวยมากค่ะ ลายไม้ชัด ด้านในสะอาด ขอบมุมสวย ไม่ปริไม่แตกค่ะ

Used Lv spd30 ปี09 >>>19,900<<<สภาพสวย ด้านในสะอาด หูกระเป๋าไม่ถลอก ขอบมุมดี ค่ะ

Used Lv vernis >>>5,500<<<สภาพสวย ด้านในสะอาด ไม่ถลอก ขอบมุมดี ค่ะ

Used Lv alma pm ปี98 >>>12,990<<<สภาพสวย แคนวาสชัด ด้านในสะอาด คาวไฮด์ยังขาว มีรอยคราบน้ำ มีปริ ใส่หูถักแล้วสวยค่ะ
    อปก.ชุดกุญแจแม่+ลูก

Used Lv alma pm ปี15 >>>31,900<<<สภาพสวย ด้านในสะอาด หูกระเป๋าไม่ถลอก ขอบมุมดี แคนวาสชัดค่ะ
    อุปกร ถุงผ้า การ์ด ชุดกุญแจ

Used Lv kimono ปี16 จากshopพารากอน>>>22,900<<<สภาพสวย ด้านในสะอาด ไม่ถลอก ขอบมุมดี แคนวาสชัดค่ะ
    อุปกร กล่อง ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จ

Used Chanel wallet holo10>>>12,900<<<สภาพสวย ขอบมุมดี สภาพใช้น้อย ภายในไม่เปื้อนค่ะ

U๊sed Lv limited wallet 3พับ ปี10 >>>9,500<<< สภาพสวย ขอบมุมดี สภาพใช้น้อย ภายในไม่เปื้อน ไม่ถลอก ลายชัดค่ะ

Used Lv insolite ปี08 >>>11,900<<<สภาพสวย ขอบมุมดี สภาพใช้น้อย ภายในไม่เปื้อน ไม่ถลอก ลายชัดค่ะ

Used Lv zippy epi dcปี15 สีส้ม>>>18,900<<<สภาพสวย ลายไม้ชัด ด้านในไม่ลอก อะไหล่เงินสวยค่ะ
    อปก.กล่อง การ์ด ถุงผ้า ค่ะ

Used Like new Lv zippy dcปี17>>>21,900<<<สภาพสวย ลายไม้ชัด ด้านในไม่ลอก อะไหล่เงินสวยค่ะ

Used Like new Lv zippy organizer wallet dcปี11>>>21,900<<<สภาพสวย ลายไม้ชัด ด้านในไม่ลอก อะไหล่เงินสวยค่ะ

New Hermes >>>6,990<<< ของใหม่ไม่ผ่านการใช้งาน

Used บาลอง hip >>>13,900<<<สภาพสวย ด้านในสะอาดค่ะ
    อปก. ถุงผ้า การ์ด สาย ตัวอย่างหนัง กระจกค่ะ

Used Like new Lv ปี17 >>>12,990<<<สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิค่ะ
    อุปกรครบกล่อง ใบเสร็จปี17

Last edited by Jay512; 16-12-18 at 10:23.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ