ขอหาทุนเพื่อช้อปน้องเป๋าใบใหม่จ้าาาา รับรองว่าเป็นของแท้แน่นอนค่า
1.ซื้อแล้วไม่รับ เปลี่ยน หรือ คืนเงินนะคะ เพราะไม่มีทางเป็นของปลอมค่ะ
2.ขอรูปเพิ่มเพื่อไปลงcatch fakeได้โดยไม่ต้องขออนุญาตนะคะ
3.นัดรับของวันธรรมดา แถวๆราชดำริ
เสาร์อาทิตย์ -
พระราม 9 เลียบทางด่วนรามอินทรา ทองหล่อ เอกมัยค่ะ
4. กรณีนัดรับ เพื่อให้เช็คดูของว่าเป็นไปตามที่แจ้งจริงๆ มิใช่เพื่อให้ทดลองสะพายส่องกระจกถ่ายรูปนะคะ กรุณาตัดสินใจให้แน่ ก่อนคอนเฟิร์มค่ะ และขอเก็บค่ามัดจำหลังจากcf 1,000บาท เพราะเคยเจอมาแล้วต่อราคาเสร็จนัดรับอย่างดี จากนัดรับกลายเป็นนัดลอง หรือไม่ก้อหายไปเฉยซะงั้น เสียความรู้สึกและเสียเวลามากมายค่ะ

5.
สะดวกโทรศัพท์ที่สุดนะคะ 095 7878
สองสี่หก ไม่ค่อยสะดวกPMค่ะ อาจจะตอบช้าหน่อย

Used VALENTINO ROCK STUD Small Tote, สีแดง
ภายนอกไม่ถลอก ข้างในมีรอยเลอะปากกา ขายตามสภาพ ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ มีถุงผ้า

18,000===> 15,000!!!

Used (very good condition),PRADA ALMA 25 ปี 14
สีชมพู TAMARIS แลดูคุณหนูผู้ดีม๊ากมากก อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า

28,000 บาท
1

ประมาณนี้ค่ะ

Used MIU MIU ปี 2015,
สีเบจชมพู CAMMEO เป็นมิตรกะโลก ใช้ง่ายจ้าา อุปกรณ์มี การ์ด ถุงผ้า
17,000 ==>
15,000

USED MIU MIU 2014
มีถุงผ้า + card +สายcross bodyค่ะ
ใหญ่เกินตัว แม่ค้าตัวจิ๋วค่ะเหมาะกับคนชอบtoteใบใหญ่ ประมาณsize 35ของpradaค่ะ
สีนางเหลืองน่าร้อคคค
14,000เท่านั้นจ้า

มีช่องซิปแบ่งกกลางแบบนี้ค่ะ

Many thanks to SBN