สนใจสอบถามขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ ที่ Line @nana_bns มี@ด้วยนะคะ
ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
*นัดรับ=มัดจำ*
ขอคนที่สนใจสินค้าจริงๆนะคะ แอดมาเล่นๆขอรูปแล้วหายไม่เอานะคะ

New Gucci Kids น้องคาวตัวจริงน่ารักมากนะคะ ลายนี้เริ่มหายากแล้วนะคะ ขายเทๆ ไปเลย 20900 บาท อปก ถุงผ้า การ์ดต่างๆ ป้ายแท็ก
[IMG][/IMG]
New MCM Mini Rabbit สีชมพูนมค่ะ อปก ครบ ขายถูกมากก
16900 บาท
[IMG][/IMG]
Used like new Gucci Kids กวางน้อยอายุน้อยแค่ 2 เดือน 16900 บาท อปก การ์ดต่างๆ ถุงผ้า ป้ายแท็ก
[IMG][/IMG]

Used like new Lv Saintonge Rose Freesia DC 18 รุ่นใหม่น่ารัก อปก ครบเว้นใบเสร็จ ขาย 39900 บาท
Used like new MCM X-Mini Y.18 ถือครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ 16900 บาท
[/IMG]

Thank you SBN ka