*สนใจนัดดูสินค้าได้ค่ะ ไม่ต้องมัดจำค่ะ

ลคที่สนใจจริง พร้อมโอน ติดต่อมาขอรูปเพิ่มเติมได้เลยค่า มั่นใจของเราแท้ และสภาพดีมากก *** รบกวนไม่มาขอรูปเอาไปใช้ต่อ ขอบคุณมากค่ะ

‼️68,000‼️
สภาพเทพ เเดง อะไหล่ทองด้าน ใครรักหนังเเลมป์ ป่องๆใบนี้ค่ะ
Like New red lamb mini 7” square gold hardware holo 17 ราคาน่ารัก อปก ถุงผ้า การ์ด กล่อง
ทรงไม่ย้วยยื่นออกด้านข้างนะคะ สี่เหลี่ยมจิงๆเพราะใช้น้อยมาก คนใช้รุ่นนี้จะทราบดีค่ะ

‼️73,900‼️
Hermes garden 30 ขอบมุมไม่ถลอก หูจับไม่คล้ำ stamp r ค่ะ

‼️12,900‼️
Hermes Sandals สีpink rose gold size 36.5 (สำหรับเท้า36-37 ค่ะ) อปก ถุงผ้า สภาพใช้งานค่ะ เเต่หนังยังสวยค่ะ ใช้ยาวๆค่ะ

‼️69,000 ‼️
Chanel Boy classic 11นิ้ว Holo19 ลายตารางขาวดำ สภาพสวยทรงเเข็งค่ะ อปก ครบบบ dust bag การ์ด กล่อง เล่มเเคร์บุ้ค
ใช้สวยๆยาวๆค่ะราคานี้

‼️SALE 39,900‼️

Very Good Condition Chanel WOC Boy หนังเเก้วสีเบจ เมทาลิก Holo 22 อปก กล่อง การ์ด ถุงผ้า ใบเสร็จจริงชอปไทย เกือบ8หมื่นค่ะ

‼️99,900‼️
Very good condition Chanel Gabriella medium size Holo25 full set with original receipt กาเบรียลไซส์มีเดียม สีเบจ/ดำ สภาพเป๊ะ ไม่มีตำหนิ อปก ถุงผ้า การ์ด กล่องเเม่เหล็ก เล่มChanel ใบเสร็จจริง 12x,xxx คิงพาวเวอร์

‼️98,900 ‼️
99% Like Very New คาเมร่า คาเวียร์
CHANEL CAMERA BAG size 8.5 Caviar GHW Holo26 น้ำหนักเบาค่ะ เป็นทรง ถุงผ้า กล่อง การ์ด เล่ม ดอกคามิเลีย ริบบิ้น

Sale 8,500
was‼️9,900 ‼️
Good condition Chanel Mini Wallet Holo 19 อปก ครบตามรูป พร้อม ใบเสร็จตัวจริงค่ะ

Sale 16,900
was ‼️23,900‼️
Good condition Dior Bag 12” จุมาก หนังเเกะนิ่มๆ ทรงสวย cross body ได้ทั้งลุ้คสบายๆ คุนนายก้อได้ หนังไม่เเตก ไม่มีตำหนิหนัก พร้อมสายสะพาย ถุงผ้าค่ะ

‼️ 8,999‼️
Full set ค่ะใบเสร็จจริง เเตะสีครีม วาเลนติโน่ size 36.5 (สำหรับเท้า36-37 ค่ะ) อปก ครบ พร้อมใบเสร็จจริงพารากอน 28,xxx สภาพพร้อมใช้งานไม่ต้องสปาค่ะ

‼️6,900‼️
Roger Vivier คริสตัล size 36 สีดำ เนื้อซาตินใส่สบายค่ะ

‼️sold out‼️
Boy8” limited

Coco lizard

Dior so real

ฝากติดตามสินค้าที่ขายเเล้วอื่นๆ ในpost ก่อนหน้านี้นะคะ _/\_

Thank you so much SBN and all nice customers ka *^_^*