ท ขายถูกๆ!!!ลดราคารับลมหนาว Pleats please by Issey Miyake~Comme des Garcons~Issey Miyake shirts~Zenith~DKNY~Lyn Around~MNG~SODA~Fly now III~Coach~DKNY~BCBG~Zara~and many more

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ท ขายถูกๆ!!!ลดราคารับลมหนาว Pleats please by Issey Miyake~Comme des Garcons~Issey Miyake shirts~Zenith~DKNY~Lyn Around~MNG~SODA~Fly now III~Coach~DKNY~BCBG~Zara~and many more

One2threeShop is offline Trusted Member Brandname Fan
    One2threeShop's Bank Account
    • Bank Account 1: 472X2X3X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ท ขายถูกๆ!!!ลดราคารับลมหนาว Pleats please by Issey Miyake~Comme des Garcons~Issey Miyake shirts~Zenith~DKNY~Lyn Around~MNG~SODA~Fly now III~Coach~DKNY~BCBG~Zara~and many more

สินค้าทุกชิ้นถ่ายจากของจริง สภาพตามรูปเลยค่ะไม่แต่ง ไม่ผิดเพี้ยน...ดูได้ตามรูปของ แต่ละจุด

บางชิ้นอาจมีตำหนิบ้างเล็กน้อย จึงอยากให้ทุกท่านที่สนใจหรืออยากทราบราย ละเอียด จุดใดสอบถามได้เลยนะค่ะไม่ต้องเกรงใจ ราคาต่อรองได้นิดหน่อย ขายได้ขายค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ

กติกาเล็กๆน้อยๆ

- CF แล้ว CF ต่อได้นะคะ

- ให้สิทธิคนที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะคะ

- หากต้องการ CC รบกวนโทรแจ้งหน่อยนะคะ อย่าหายไปเลย

- โอนเงินแล้วส่ง sms แจ้งชื่อที่อยู่จัดส่งให้หน่อยนะคะ

- สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนรับคืนทุกกรณี ขอให้พิจารณา ดีๆก่อนCFนะคะ อยากได้มุมไหนบอกเดี๋ยวจัดให้

สนใจติดต่อได้ทาง Line ID:
    gd-pu หรือโทร 0 9 7- 0 5 8 8 5 9 9

หากต้องการ CF โทรมาจะเร็วสุดค่ะ เพราะไม่ค่อยได้เช็ค PM

แม่ค้าหน้าเก่าตอนนี้เป็น TMแล้ว ไม่ต้องกลัวโดนโกงนะค่ะ แม่ค้ามีตัวตน สามารถโทรติดต่อได้ตลอดเวลา จ่ายเงินแล้วได้ของชัวร์

หมวดเสื้อผ้าสวยๆ

หมวดนี้เป็นเสื้อผ้าสภาพเหมือนใหม่ ทุกชิ้นค่ะ
    เนื่องจากเก็บอย่างเดียว บางตัวไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อนสภาพ 90-99%
    หากชิ้นใดมีตำหนิ จะแจ้งให้ทราบ พร้อมโชว์ตรงจุดที่เป็นตำหนิให้เห็น

หมวดเสื้อผ้า

เดรสคอกลมปาดกว้างแขนสี่ส่วนสีเทาคละสีสวยมากค่ะ สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน แบรนด์ราคาแพงงนะค่ะ ได้ไปคุ้มมากๆค่ะ

Size S

แบรนด์ Maison Martin Margiela

ขาย 1,200 บาท

Topshop black lace dress แขนสี่ส่วน สวยมั๊กมากค่ะ ซื้อมาเก็บไม่เคยใส่ ไม่มีตำหนิ ใส่เป็นเสื้อตัวยาวหรือมินิเดรสได้สบายค่ะ สภาพ 99%

Size อก 38"

ขาย 900 บาท

Jumpsuitเกาะอกสีส้มอมแดงผ้าลินินused like new แพทเทริน์สวย
    คัตติ้งเนี๊ยบ ไม่มีตำหนิ

Size L

แบรนด์ MNG

ขาย 450 บาท

Lyn around เสื้อcropสายเดี่ยวสีpale pink น่ารักมากค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย สภาพ100%
    Size M

ขาย 300 บาท

Lyn around เสื้อผ้าไหมทอลายเกาะอกสีชมพู ติดซิบหลัง คัตติ้งเนี๊ยบ สวยงามเกินบรรยาย ของใหม่ป้ายห้อย สภาพ100%

Size L แพทเทริน์ M

ขาย 350 บาท

Lyn around cropเสื้อผ้าไหมทอลายสีฟ้าคอปาด คว้านหลัง แอบเซ็กซี่เล็กๆ คัตติ้งเนี๊ยบ สวยงามเกินบรรยาย ใส่ออกงาน1ครั้ง สภาพ99%
    Size M

ขาย 300 บาท

Lyn around เสื้อcropสีฟ้าคอกลม แขนสั้นแต่งช่วงอกและแขนน่ารัก คัตติ้งเนี๊ยบ สวยงามเกินบรรยาย ใส่ออกงาน1ครั้ง สภาพ99%

Size XL รอบอกได้ถึง34"

ขาย 250 บาท

เสื้อ+กางเกงพลีส ของPleats please สีน้ำตาลอมเขียว ลายตารางเล็กๆ แพทเทริน์สวย แบบเรียบหรูดูดี ใส่ได้หลายโอกาส ออกshopราคาแพงมากกก ได้ไปรับรองไม่ผิดหวัง ใส่สวยทุกคน

เสื้อ Size 4 คนไซส์ M-Lใส่ได้สบาย
    กางเกง size 2 เอวยืดได้ถึง 32"

ขาย 7,500 บาท

เสื้อพลีสคอกลมแขนกุด ตัวยาวสีดำ แบรนด์ดังเจ้าแห่งพลีส สีดำเรียบหรูแบบนี้แมทช์ได้เยอะมาก เป็นแบบรุ่นใหม่ๆไม่ใช่วินเทจที่เอามาขายกัน สภาพใหม่กิ๊ก
    สภาพ99% ใส่ครั้งเดียว

Size 3

แบรนด์ Pleats please

ขาย 2,000 บาท

เสื้อพลีสแขนสามส่วน สีเขียวหัวเป็ด แพทเทรินสวยใส่ได้หลายโอกาส คอปาดใส่สบายและดูดี แบรนด์ดังเจ้าแห่งพลีส สีเรียบหรูแบบนี้แมทช์ได้เยอะมาก เป็นแบบรุ่นใหม่ๆไม่ใช่วินเทจที่เอามาขายกัน สภาพใหม่กิ๊ก สภาพ99%

Size 3

ขาย 3,000 บาท

เสื้อพลีสแขนสามส่วน สีน้ำตาลทอง แพทเทรินสวยใส่ได้หลายโอกาส คอปาดใส่สบายและดูดี แบรนด์ดังเจ้าแห่งพลีส สีเรียบหรูแบบนี้แมทช์ได้เยอะมาก เป็นแบบรุ่นใหม่ๆไม่ใช่วินเทจที่เอามาขายกัน สภาพใหม่กิ๊ก สภาพ99%

Size 3

ขาย 3,000 บาท

เสื้อคลุม เดรส หรือใส่เป็นเสื้อตัวยาวก็ได้ ได้สองด้านด้านหนึ่งสีดำและอีกด้านเป็นสีมิดไนท์บลูลายpolka dot ขาว ใส่ได้หลายโอกาส รับประกันความสวยเริ่ดงามเกินบรรยายใส่ออกมาสวยทุกคน แพทเทรินท์เก๋สุดๆ คัตติ๊งเป๊ะทุกส่วน ไม่มีตำหนิ

เหมาะสำหรับสาวไซส์ M - L ยาว 48"

ขาย 3,500 บาท หาไม่ได้อีกแล้วราคานี้

เสื้อแขนยาวคอเต่าสีน้ำตาลเข้ม อัดพลีสยับๆทั้งตัวสวย เท่ห์ดีค่ะ สภาพดีมากไม่มีตำหนิ

Size M รอบอกได้ถึง 40"

ขาย 1,200 บาท

Comme des garcons limited edition shirt unisex พื้นสีขาวลายดอกไม้ ใส่ได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชาย สภาพ99.99% ลองใส่แค่ครั้งเดียวแต่ไม่โอ เลยเอามาส่งต่อ สินค้าไม่มีตำหนิ สภาพใหม่กิ๊กแค่ตัดtagออกเท่านั้น

Size L รอบอก ได้ถึง 40"

ขาย 2,500 บาท

Fly now dress ผ้าเลื่อนพริ้ว เนื้อดีคัตติ้งเนี๊ยบ สีแดงเลือดหมูผสมดำ เป็นทรงหลวมๆใส่สบาย เหมาะสำหรับสาวอวบ สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ

รอบอกได้ถึง 42"

ขาย 500 บาท

เดรสแขนสั้น สีสวยลายน่ารัก ใส่สบาย สภาพดีมาก ใส่ครั้งเดียว

แบรนด์ Flynow

ขาย 400 บาท

เดรสสั้นลายสก็อตสีดำขาว แขนสั้นใส่สบายสภาพดี ไม่มีตำหนิ

Free Size รอบอกได้ถึง 40"

ขาย 500 บาท

Issey Miyake Men shirts สีฟ้าน้ำเงิน เท่ห์ดีค่ะ สภาพ 99% ใหม่กิ๊กเลยค่ะ

Size L รอบอกได้ถึง 40"

ขาย 900 บาท

Issey Miyake Men shirts แขนยาว ลายทางสีขาวสลับดำ มีpocketซ้อนด้านหน้าเท่ห์ดีค่ะ สภาพ 99% ใหม่กิ๊กเลยค่ะ

Size L รอบอกได้ถึง 40"

ขาย 900 บาท

Blazerสีเบส แพทเทริน์เก๋ คัตติ้งเนี๊ยบ เป็นของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่เคยซัก ไม่มีตำหนิ

Size 6 รอบอกได้ถึง 36"

แบรนด์ CK

Made in Italy

ขาย 800 บาท ถูกเฝล่อ!!!

Ralph Lauren red blazer (New) เป็นผ้าไหมสีสวย เนื้อดี
    cuttingเนี๊ยบค่ะ ของใหม่ไม่เคยผ่านกานใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิ

Size 8

ขาย 650 บาท

Jacket สีชมพูอมส้ม ผ้ายีนส์เนื้อไม่หนามากนะคะใส่สบาย คัตติ้งเนี๊ยบ เป็นของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่เคยซัก ไม่มีตำหนิ

Size XL รอบอกได้ถึง 36"

แบรนด์ Zara

ขาย 450 บาท

เดรสพื้นสีมิดไนท์บูลลายPolka dotสีขาว สวยน่ารักมากค่ะ ซื้อมายังไม่มีโกาสใส่ สภาพใหม่กิ๊ก ไร้ตำหนิ

100%Silk

ยี่ห้อ GE

อกไม่เกิน 35" เอวไม่เกิน29 สะโพกไม่เกิน 37"

ขาย 1,300 บาท Incredible cheap!

cocktailเดรสสั้นแขนกุด สีส้มอมชมพู แพทเทริน์สวยดูดีมีdetailตามstyleงานของPhillip Lim เป็นของใหม่ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิค่ะ

Size 6 รอบอกไม่เกิน 35 รอบเอว 29" สะโพก 37"

ขาย 1,500 บาท

เดรสสั้นเกาะอก สีดำตัดกับลายretroสีขาว สวยมากค่ะ ไดัมาจากเมกา แต่ใส่แล้วไม่เหมาะกับตัวเองเลยเอามาส่งต่อค่ะ สภาพ99% ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

Size 4 รอบอก 33" เอว 27" สะโพกได้ถึง 38"

ยี่ห้อ White house black market

ขาย 300 บาท

ELLE Jacket Jeans สียีนส์ฟอก สวยเท่ห์ ดูดีไม่มีตกยุค สภาพใหม่ ไร้ตำหนิ

Size M

ขาย 250 บาท

GAP เดรสแขนสั้น แขนbabydoll พื้นสีเขียวลายลูกน้ำขาวน้ำตาล ทรงเอนิดๆใส่เที่ยวหรือใส่ไปออฟฟิตได้สบาย ผ้าsilkเนื้อดีพริ้วสวย เป็นของใหม่ ไร้ตำหนิ

Size 4 รอบอก 34" สะโพก 36-37" ยาว 40"

ขาย 250 บาท

Missoni for target กางเกงขายาว ลายzigzag layer ผ้าเด้ง นุ่มสบายผิว แพทเทริน์สวยน่ารักมากค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใส่ไม่เคยสัก กางเกงยังหอมกลิ่นใหม่อยู่เลย สภาพ99.99% ไม่มีตำหนิ

Size XL

ขาย 250 บาท

ขอขอบคุณทีมงานSBN สำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้
    Last edited by One2threeShop; 22-01-19 at 16:28.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ