ติดต่อ ID LINE : ant.za
โทร 096-935-879ศูนย์

**ส่งลงทะเบียนให้ฟรีนะคะ EMS ขอเพิ่ม50 บาทค่ะ**

เรียน แจ้งค่ะ:- สินค้าที่ลงขายไม่ใช่ของไม่ดีมีตำหนินะคะ แม่ค้าไม่ค่อยมีเวลาอยากปล่อยแบบเร็วๆ พยายามแจ้งรายละเอียดไว้ให้ หากมีตำหนิจะแจ้งไว้ชัดเจนค่ะในรายละเอียด ขออนุญาตไม่รับคืนนะคะ ขอให้สอบถามให้แน่ใจก่อนการซื้อนะคะ -ขายแล้วขออนุญาตลบรูปนะคะ-

ขี้นอยส์ผ่านเลยค่ะ กรุณาอย่าต่อราคาแบบขาดสตินะคะ ขอบคุณค่ะ

***ขอขอบคุณลูกค้าที่น่ารักหลายๆท่านที่ติดตามกันตลอดนะคะ***

**ทยอยลงอีกเยอะมากนะคะ เนื่องจากแม่ค้าไม่ได้ขายเสื้อผ้าเป็นอาชีพหลักพอมีเวลาถึงจะลงค่ะ เสื้อตัวเองล้วนๆ ฝากติดตามนะคะ ขอบคุณค่ะ

Zara sizeS สาวS-Mต้น ใส่ได้ค่ะ เสื้ออะไรเรียกไม่ถูกลื่นๆ ที่แขนสองข้างเย็บผ้าแก้วเป็นดีเทลสวยมากค่ะตัวนี้ จะใส่ไว้ด้านใน แล้วทับด้วยสูทหรือเสื้อคลุมคาดิแกนก้อน่ารักค่ะ แม่ค้าคอนเฟริม อก 34-36" หน้ายาว23" หลังยาว28" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Zara sizeM สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อด้านหน้าผสมกริ๊ตเตอร์พอวิ๊งนิดๆยืดหยุ่นใส่สบาย ด้านหลังเป็นผ้ามันๆลื่นๆ สวยค่ะ ตัวนี้ จะใส่ไว้ด้านใน แล้วทับด้วยสูทหรือเสื้อคลุมคาดิแกนก้อน่ารักค่ะ หรือใส่เดี่ยวๆกับยีนส์เริ่ดค่ะ แม่ค้าคอนเฟริม อก 34-38" หน้ายาว23" หลังยาว25" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Zara sizeS สาวS-Mต้น ใส่ได้ค่ะ เสื้อด้านคัตตอลแบบเรียบๆ ชายทำระบายเก๋ๆพอเป็นดีเทล จะใส่เดี่ยวๆกับยีนส์ หรือใส่ทับในทับด้วยสูทหรือเสื้อคลุมคาดิแกนก้อน่ารักค่ะ แม่ค้าคอนเฟริม อก 34-36" ยาว23"ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Zara sizeM สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อคอปตัวสั้นแบบโอเว่อร์ไซส์หน่อย ตัวนี้ผ้าสวยดีค่ะ คอ-แขน-เอวทำดีเทลจํ๊มพอหลวมเป็นทรง น่ารักมาค่ะตัวนี้จะใส่กับยีนส์หรือกางเกงผ้าขาบานๆหน่อย น่ารักค่ะ แม่ค้าคอนเฟริม อก ฟรี" ยาว20" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Zara sizeM สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อพิมพ์ลายโพลีเอสเตอร์ คอมีดีเทล์กุ๊นด้วยผ้ากำมะหยี่น่ารักค่ะตัวนี้ทรงสวย ด้านหลังเป็นผ้ายืดใส่สบายค่ะ จะใส่ไว้ด้านใน แล้วทับด้วยสูทหรือเสื้อคลุมคาดิแกนก้อน่ารักค่ะ หรือใส่เดี่ยวๆกับยีนส์เริ่ดค่ะ แม่ค้าคอนเฟริม อก 34-38" หน้ายาว23" หลังยาว25" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Zara sizeM สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อด้านหน้าผสมกริ๊ตเตอร์พอวิ๊งนิดๆ *(ตัวนี้จริงไม่วิ๊งมากนะคะเปิดแฟตเลยดูวิ๊งเยอะไปนิดค่ะ) วิ๊วพอเป็นดีเทลไม่เว่อร์แน่นอนค่ะ ผ้ายืดหยุ่นใส่สบาย ด้านหลังเป็นผ้ามันๆลื่นๆ สวยค่ะ ตัวนี้ จะใส่ไว้ด้านใน แล้วทับด้วยสูทหรือเสื้อคลุมคาดิแกนก้อน่ารักค่ะ หรือใส่เดี่ยวๆกับยีนส์เริ่ดค่ะ แม่ค้าคอนเฟริม อก 34-38" หน้ายาว23" หลังยาว25" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Zara sizeS สาวS-Mต้น ใส่ได้ค่ะ เสื้อด้านคัตตอลแบบเรียบๆ ชายทำระบายเก๋ๆพอเป็นดีเทล จะใส่เดี่ยวๆกับยีนส์ หรือใส่ทับในทับด้วยสูทหรือเสื้อคลุมคาดิแกนก้อน่ารักค่ะ แม่ค้าคอนเฟริม อก 34-36" ยาว23"ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

CPS sizeM
สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้ายืดทอลายดอกไม้ในตัวเย็บแขนระบาย น่ารักมากค่ะ ทรงสวยใส่ได้หลายโอกาส ทรงของเสื้อใส่กับกระโปรงผ้าไทยก้อน่ารักนะคะ แมตได้หลายโอกาสค่ะ แม่ค้าคอนเฟริม อก 34-38" ยาว23"ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Zara sizeM สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อพิมพ์ลายโพลีเอสเตอร์ ไหล่ล้ำๆหน่อย ด้านข้างผ้าชีฟอง-ด้านหลังเป็นผ้ายืดใส่สบายค่ะ จะใส่ไว้ด้านใน แล้วทับด้วยสูทหรือเสื้อคลุมคาดิแกนก้อน่ารักค่ะ หรือใส่เดี่ยวๆกับยีนส์เริ่ดค่ะ แม่ค้าคอนเฟริม อก 34-38" หน้ายาว23" หลังยาว25" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Lynaround sizeXS สาวXS-Mต้นใส่ได้ค่ะ เสื้อคอปตัวสั้นไม่มากสีกรมท่า เก๋ที่ด้านหน้าติดห่วงสีๆเป็นดีเทล์ ผ้าเด้งๆ แมตใส่ได้เยอะค่ะ อก 34-38" ยาว21" ตัวนี้ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Sfera sizeS สาวXS-Mต้นใส่ได้ค่ะ เสื้อฉลุที่ชาย ดีเทลเก๋มากค่ะผ้าใส่สบายยืดนิดๆ แบบเรียบๆ แมตใส่ได้เยอะค่ะ อก 34-38" ยาว24" ตัวนี้ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Lynaround sizeL สาวM-Lใส่ได้ค่ะกระโปรงเย็บทำลายดอกไม้ทรงเอ น่ารักมากค่ะตัวนี้ดูจากรูปได้เลยค่ะ ไม่บางนะคะมีซับด้านในอย่างดีเลยค่ะ ตัวนี้แค่หาเสื้อยืดเรียบๆใส่ก้อดูดีแล้วค่ะ เอว28-30" สะโพกได้ถึง40" ยาว ยาว18" ตัวนี้ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

Lynaround sizeL สาวM-Lใส่ได้ค่ะกระโปรงผ้าทอลายในตัว ตัวนี้ทำป้ายซ้าย-ขวา ไม่โป๊นะคะ มีตัวสั้นด้านใน ทรงเอ น่ารักมากค่ะตัวนี้ดูจากรูปได้เลยค่ะ ตัวนี้แค่หาเสื้อยืดเรียบๆใส่ก้อดูดีแล้วค่ะ เอว28-30" สะโพกได้ถึง40" ยาว ยาว25" ตัวนี้ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

ZARA sizeS สาวS-Mต้น ใส่ได้ค่ะ ขออนุญาตลงรูปจากเน็ตนะคะ เนื่องจากสีดำถ่ายยากมาก ทุกตัวสภาพดีมากใส่ไม่เกิน 3 ครั้ง ส่งต่อถูกๆค่ะ ได้ไปคุ้มมากค่ะ ขนาดที่ลงวัดตามจริงนะคะใครไซส์บวกลบดู ใส่ได้แน่นอนค่ะ

เอว28-30" สะโพกได้ถึง36-38" ยาว31" เอวยืดได้อีก 1 นิ้วค่ะ ทรงขาบาน ที่เอวมีผ้าผูกโบว์ ทรงสวยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ
ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

ZARA size36
สาวS-Mต้น ใส่ได้ค่ะ ขออนุญาตลงรูปจากเน็ตนะคะ เนื่องจากสีดำถ่ายยากมาก ทุกตัวสภาพดีมากใส่ไม่เกิน 3 ครั้ง ส่งต่อถูกๆค่ะ ได้ไปคุ้มมากค่ะ ขนาดที่ลงวัดตามจริงนะคะใครไซส์บวกลบดู ใส่ได้แน่นอนค่ะ

เอว28-30" สะโพกได้ถึง36-38" ยาว31" ตัวนี้เป็นยีนส์ยืดใส่สบาย ทรงขาบาน ตอนนี้ทรงนี้กำลังอิน ทรงสวยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ

ZARA size42
สาวMต้น-L ใส่ได้ค่ะ ขออนุญาตลงรูปจากเน็ตนะคะ เนื่องจากสีดำถ่ายยากมาก ทุกตัวสภาพดีมากใส่ไม่เกิน 3 ครั้ง ส่งต่อถูกๆค่ะ ได้ไปคุ้มมากค่ะ ขนาดที่ลงวัดตามจริงนะคะใครไซส์บวกลบดู ใส่ได้แน่นอนค่ะ

เอว30-32" สะโพกได้ถึง38-40" ยาว36" ตัวนี้เป็นผ้ายืดทรงสกินนี่ใส่สบายค่ะ ทรงสวยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ
ส่งต่อเบาๆ 650 บาท

ZARA sizes
สาวS-Mต้น ใส่ได้ค่ะ ขออนุญาตลงรูปจากเน็ตนะคะ เนื่องจากสีดำถ่ายยากมาก ทุกตัวสภาพดีมากใส่ไม่เกิน 3 ครั้ง ส่งต่อถูกๆค่ะ ได้ไปคุ้มมากค่ะ ขนาดที่ลงวัดตามจริงนะคะใครไซส์บวกลบดู ใส่ได้แน่นอนค่ะ

เอว28-30" สะโพกได้ถึง36-40" ยาว35" ตัวนี้เป็นผ้าพริ้วๆ มีกระเป๋าที่สะโพก 2 ข้าง ตัวนี้ทรงสวยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ

ZARA sizeS

เอว28-30" สะโพกได้ถึง36-38" ยาว35" ตัวนี้ทรงเอวสูง เก็บทรงดีมากค่ะ ทรงสวยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ

ZARA sizeM สาวM-Lต้น ใส่ได้ค่ะ ขออนุญาตลงรูปจากเน็ตนะคะ เนื่องจากสีดำถ่ายยากมาก ทุกตัวสภาพดีมากใส่ไม่เกิน 3 ครั้ง ส่งต่อถูกๆค่ะ ได้ไปคุ้มมากค่ะ ขนาดที่ลงวัดตามจริงนะคะใครไซส์บวกลบดู ใส่ได้แน่นอนค่ะ

เอว28-30" สะโพกได้ถึง36-40" ยาว35" ตัวนี้เป็นผ้าพริ้วๆ มีกระเป๋าที่สะโพก 2 ข้าง ตัวนี้ทรงสวยค่ะ เอวเป็นยางยืดเส้นใหญ่ใส่ขึ้นมาทรงสวยมากค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ

Jaspal sizeS สาวM-Lต้น ใส่ได้ค่ะ ขนาดที่วัดๆจากของจริงค่ะ เอว28-30" สะโพกได้ถึง36-40" ยาว35" ตัวนี้เป็นผ้ายืดหยุ่นนิดๆ ตัวนี้ทรงสวยค่ะ สีจริงเหมือนภาพที่เป็นป้ายยี่ห้อนะคะ สีไข่ไก่เข้มๆหน่อยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

MNG size M# สาวS-M-L ใส่ได้ค่ะ จั๊มสูทยีนส์ผ้านิ่มๆ ทรงสวยค่ะดูจากนางแบบได้เลยค่ะ ตัวนี้เก๋ยางยืดเส้นบางใส่ไม่อึดอัดผูกโบว์หน้าเป็นทรงสวยค่ะ ใส่ได้หลายโอกาส อก 34-36" เอวและสะโพกฟรี ยาว54" ตัวนี้ไม่ต้องแมตอะไรเยอะแค่กระเป๋ารองเท้าสีสดก้อเก๋แล้วค่ะ ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ ของจริงสวย ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ จากชอปซื้อมาพันกว่าค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

Zara size M
# สาวS-M-L ใส่ได้ค่ะเดรสผ้าชีฟอง ตัวนี้ดีเทลเยอะมากค่ะ ด้านหน้าเย็บปักสลับสีสวยมากค่ะ มีกระเป๋าที่สะโพก 2 ข้าง ตัวนี้ใส่ขึ้นมาน่ารักมากค่ะ แม่รับรอง อก 34-36" เอว+สะโพกฟรี ยาว35" ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ จากชอปซื้อมาพันกว่าค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

-ขายแล้วค่ะ-
1.ZARA sizes
สาวS-Mต้น ใส่ได้ค่ะ เอว28-30" สะโพกได้ถึง36-40" ยาว35" ตัวนี้เป็นผ้าพริ้วๆ ด้านหน้าเย็บป้ายนิดพอเป็นทรงสวยค่ะ ด้านหลังเอวยืดใส่สบายค่ะ ตัวนี้ทรงสวยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
2.ZARA#Sเอว28-30" สะโพกได้ถึง36-38" ยาว35" กางเกงขาบาน ทรงสวยมากค่ะเอวสูงเก็บทรงดีมากค่ะ ทรงสวยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ
3.ZARA sizeS
เอว28-30" สะโพกได้ถึง36-38" ยาว35" เอวยางยืดยังยืดได้สบายอีกนิ้วค่ะ ตัวนี้ผ้ายืดอีกนิดใส่สบายค่ะ ขาจั๊มทรงสวยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ

4.ZARA sizeS เอว28-30" สะโพกได้ถึง36-38" ยาว35" เอวยางยืดยังยืดได้สบายอีกนิ้วค่ะ ตัวนี้ผ้ายืดอีกนิดใส่สบายค่ะ ทรงสวยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
5.ZARA sizeS สีดำ เอว28-30" สะโพกได้ถึง36-38" ยาว35" ตัวนี้ทรงเอวสูง เก็บทรงดีมากค่ะ ด้านหลังเย็บตะเข็บสวยดูจากรูปนะคะ ทรงสวยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
6.ZARA sizeS สีครีมผ้ายืดหยุ่นดีค่ะ เอว28-30" สะโพกได้ถึง36-38" ยาว35" ตัวนี้ทรงเอวสูง เก็บทรงดีมากค่ะ ทรงสวยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ
7.Flynow size38 สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อคลุมกันหนาวลายซาฟารี ผ้านุ่มๆมากใส่สบายค่ะ ใส่ไงก้อไม่เอาท์ค่ะแม่ค้าคอนเฟริม อก 38"ยืดได้อีกเยอะค่ะ ยาว26" ตัวนี้ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท
8.ZARA sizeM สาวS-Mต้น ใส่ได้ค่ะ เอว28-30" สะโพกได้ถึง36-38" ยาว34" ตัวนี้เป็นผ้ายืดทรงสกินนี่ใส่สบายค่ะ ทรงสวยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
9.ZARA sizes
10.MNG size36 สาวS-Mต้น ใส่ได้ค่ะ ขนาดที่วัดๆจากของจริงค่ะ เอว28-30" สะโพกได้ถึง36-40" ยาว31" ตัวนี้ผ้าสวยดูดีทรงสวยค่ะ ของจริงใหม่ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท