สวัสดีค่าา ทุกชิ้นของแท้แน่นอน 1,000,000%

ราคาดีมากกกก ใครพร้อมโอนมีราคาพิเศษให้อีกค่ะ

แต่ขอเถอะค่ะ ไม่พร้อมโอนอย่าต่อราคามาเล่นๆนะคะ

แล้วถ้าจะต่อราคามากกว่าครึ่งหนึ่ง ก็รบกวนผ่านไปได้เลยค่ะ

ของราคาตำ่กว่า 2,000 บาท คิดค่าส่งนะคะ

ของทุกชิ้นสภาพดีมากกก 95% ขึ้นไป ถ้าอันไหนสภาพเยินจะบอกค่ะ

ขอรูปเพิ่มได้ นัดรับได้ค่ะ

Line id:
@fky5119a

Tel.
0-8-2-246-1-9-5-5

New! Tory Burch McGraw Triple-Compartment Satchel GHW

Height: 25 cm; length: 35 cm; depth: 15 cm

ตัวกระเป๋าเป็นหนังสีดำทั้งใบ อะไหล่ทอง มีพู่ห้อย
มีสายสะพายไหล่ ถอดได้ค่ะ สวยมากกก อุปกรณ์ครบตามภาพนะคะ

พรีมาเกือบ 16,000 บาท ขายแค่ 13,500 บาทเท่านั้นค่ะ!

ขออนุญาตยืมรูปจากอินเทอร์เนตนะคะ

Used like new!
Nike Free 5.0 Print (GS) sz. UK 5 (EUR 36) ความยาวเท้าเหมาะกับ 23-23.5 ค่ะ

สภาพดีเหมือนใหม่ อุปกรณ์ครบ ใช้น้อยมากไม่เกิน 5 ครั้ง ซื้อจากชอปไทยนะคะ

ขายแค่ 1,490 บาทค่ะ!

Used like new! Marc by Marc Jacobs satchel สีม่วง ทรงกลมค่ะ หนังคลาสสิค ทนทานมากกกก

สภาพดีมากกกกกกกกกกก เหมือนใหม่ อุปกรณ์ครบ ใช้น้อยมากไม่เกิน 5 ครั้ง ซื้อจากชอปไทยนะคะ

ขายแค่ 4,900 บาทจากราคาเต็มกว่า 2x,xxx บาทค่ะ!

**เสื้อผ้า มีทั้งของใหม่ไม่เคยใช้ แล้วก็ของใหม่สภาพ 90% ขึ้นค่ะ
**

Used once! Lyn around SZ. XS 600 บาทค่ะ

Used once! Muse by Good Mixer // Silk dress ขออภัย ผ้ายับหน่อยนะคะ พอดีพับเก็บไว้ค่ะ SZ.M 400 บาทค่ะ

MNG Dress 500 บาท

Him and Her dress 1,000 บาท ปักเลื่อมน่ารักมากๆ ข้างหลังเป็นสายไขว้กากบาทค่ะ

Untitled by Neab Neab, on Flickr

Sretsis sz.S 800 บาท

ขอบคุณค่ะ