เทถูกๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>Lv neverfull /Celine micro/ Chanel8'caviar/chanel woc cavier/Lv twinset/chanel wallet /chanel gst caviar/ Lv pochette limited2017/แว่นตาLv /Chanel zippy caviar/มีLvหลายรุ่น/Lv zippy /Lv alma

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เทถูกๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>Lv neverfull /Celine micro/ Chanel8'caviar/chanel woc cavier/Lv twinset/chanel wallet /chanel gst caviar/ Lv pochette limited2017/แว่นตาLv /Chanel zippy caviar/มีLvหลายรุ่น/Lv zippy /Lv alma

Jay512 is offline Trusted Member Master Brandname
    Jay512's Bank Account
    • Bank Account 1: 754X1X8X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default เทถูกๆ พร้อมโอนลดได้ค่ะ>>Lv neverfull /Celine micro/ Chanel8'caviar/chanel woc cavier/Lv twinset/chanel wallet /chanel gst caviar/ Lv pochette limited2017/แว่นตาLv /Chanel zippy caviar/มีLvหลายรุ่น/Lv zippy /Lv alma

สวัสดีค่ะ รบกวนอ่านก่อนนะคะ
    กติกา
    - สินค้าเป็นของแท้100% ยินดีให้นำรูปเข้าห้องตรวจสอบโดยไม่ต้องขอค่ะ
    - สามารถขอรูปเพิ่มเติมจนกว่าจะพอใจ lineได้ตลอด24ชม.
    - Cf รบกวนมัดจำ2,000 บาท
    - ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    - กทม.มีแมสวิ่งคิดตามระยะทาง
    นัดรับแถวสายไหม หรือส่งems150ค่ะ

แม่ค้าใจดีสนใจใบไหนสอบถามขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
    e-mail :
    jay_discovery_@hotmail.com
    Line/Tel. 095-456-2569 คุณเมย์
    Line: https://line.me/R/ti/p/%40ykd6994b
    Line: http://line.me/ti/p/Bo7QFDggQO

Used Like new Rolex lady size
    >>>195,000<<<สภาพสวยมากค่ะ อุปกรครบค่ะ

Used Like new Corum lady size>>>49,500<<<สภาพสวยมากค่ะ

New Gucci >>>35,990<<<ของใหม่

New Gucci kid >>>19,900<<< ของใหม่
    อุปกร ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด

>>>65,900<<<
    Used Chanel gst Ghw holo17 สภาพสวย ไม่มีตำหนิหนักค่ะ ภายในสะอาด อะไหล่เงินสวย คาเวียชัด ขอบมุมไม่ถลอกค่ะ
    อุปกร. ถุงผ้า การ์ดholo แคร์การ์ด

Used Like new Chanel caviar shw 3พับ>>>29,900<<<สภาพสวยมาก ภายในสะอาด ขอบมุมสวย อะไหล่เงินสวยค่ะ
    อุปกร : กล่อง การ์ดholo ถุงผ้า บุ๊ค

Used Chanel wallet ghw holo22 3พับ>>>25,900<<<สภาพสวย ขอบมุมดี หนังคาเวียป่อง ไม่มีตำหนิหนักค่ะ

Like new Chanel10' holo23 >>>95,500<<<สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิค่ะ ใช้น้อย ขอบมุมสวย ภายในสะอาด

Used Chanel wallet holo12
    >>>7,990<<<สภาพสวย สีครีม ช่องไม่ลอก

>>>59,500<<<
    Used Chanel caviar holo13 สภาพสวย ภายในสะอาด ขอบมุมดี หนังคาเวียชัด จุของได้เยอะค่ะ
    อุปกร ถุผ้า การ์ด

New Lv felicie Gm dcปี18
    >>>33,900<<<ของใหม่

Used Lv pallas pm ปี13 >>>45,900<<<สภาพสวย ภายในสะอาด แคนวาสชัด หูกระเป๋าขาว ใส่หูถักไว้ตลอด
    อปก. ถุงผ้า สาย หูถัก

Used LV pochette mini ปี07>>>8,990<<<สภาพสวย อะไหล่ทองเงางาม ด้านในสะอาด แคนวาสชัด ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อุปกร. ถุงผ้า การ์ด

Used Lv spd30 damier ปี11 >>>เท 20,900<<<สภาพสวย ภายในสะอาด หูกระเป๋าไม่ลอก ขอบมุมดี มีรอยการใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนักค่ะ
    อปก. ถุงผ้า ชุดกุญแจ

New Lv spd25 ban dcปี15 ค้างสต็อก
    >>>41,900<<<ของใหม่

Used Lv spd 25ban ปี13 รุ่นใหม่หูนูน>>>33,900<<<สภาพสวยมาก ด้านในสะอาด แคนวาสชัด หูกระเป๋าไม่ถลอก ขอบมุมสวย อะไหล่ทองวิ้งค่ะ

Like new Lv speedy30 ปี13
    >>>26,900<<<สภาพสวยมากค่ะ ซื้อมาเก็บ ใช้น้อยมาก ด้านในสะอาด ใบไม้ตึง แคนวาสชัด ขอบมุมไม่ถลอก หูกระเป๋าไม่ถลอกค่ะ

Used Lv spd30 ปี11 >>>18,900<<<สภาพสวย ภายในสะอาด แคนวาสชัด ขอบมุมสวยไม่เฟด หูกระเป๋ามีรอยการใช้งานค่ะ

>>>29,900<<<Used Lv District pm ปี13 สภาพสวย ด้านในสะอาด สายสะพายสวย ขอบมุมดี แคนวาสชัด ราคานี้คุ้มมากค่ะ

Used like new fav pm ปี15>>>25,990<<<สภาพสวยมากค่ะ แคนวาสชัด ภายในสะอาด อะไหล่ทองสวย สายแข็งค่ะ

Used Lv pm ปี11 ราคา>>>17,990<<<สภาพสวย ภายในสะอาด แคนวาสชัด อะไหล่ทองสวย ขอบมุมสวย ไม่ปริไม่แตก ตำหนิรอยคราบน้ำตรงสายตามรูปค่ะ
    อปก.ถุงผ้า

Used Fendi คลุมไหล่ ผืนใหญ่>>>2,900<<< สภาพสวย ไม่เปื้อนค่ะ

Used Fendi clutch
    >>>2,900<<<
    สภาพยังสวยค่ะ ด้านในสะอาดค่ะ ขนาด30x18cm. ใส่ไอแพดมินิได้ค่ะ

Used Fendi >>>9,500<<<พร้อมโอนลดได้ค่ะ
    สภาพสวยมาก ตัวกระเป๋าพลาสติกกันน้ำ ด้านในสะอาด อะไหล่ทองสวยค่ะ

Used Chanel zippy holo18 >>>10,900<<<สภาพสวยมาก อปก.กล่อง การ์ด

Used Lv agenda pm
    azur pm ปี07 >>>5,990<<<
    damier ปี05 >>>5,990<<<
    multicolorขาว ปี07 >>>7,990<<<

Used Lv key >>>6,900<<<

พวงกุญแจLV >>6,900<<<

Used mulberry
    >>>เท5,900<<< สภาพสวยมาก ด้านในสะอาด หนังแท้ทั้งใบ

Like new Lv eva mono ปี16>>>20,900<<<สภาพสวยมาก แคนวาสชัด ขอบมุมดี อะไหล่ทองวิ้ง
    อุปกร :กล่อง ใบเสร็จ ถุงผ้า สาย

Like new LV pochette ปี12>>>17,900<<< สภาพสวยมากค่า ลายชัด ด้านในสะอาด ขอบมุมสวย

Used Lv montang gm ปี15
    >>>49,500<<<สภาพสวย ลายชัด ด้านในสะอาด ช่องเล็กมีรอยปากกานิดนึงค่ะ

Like new Lv delightful pm dcปี10>>>22,900<<<สภาพสวยมาก คาวไฮด์ขาว ด้านในสะอาดค่ะ

Used LVจีบแดง pm >>>12,990<<<สภาพสวยมากค่ะ ลายไม้ชัด ด้านในสะอาด ขอบมุมสวย ไม่ปริไม่แตกค่ะ

Used Lv vernis >>>5,500<<<สภาพสวย ด้านในสะอาด ไม่ถลอก ขอบมุมดี ค่ะ

Used Lv alma pm ปี98 >>>12,990<<<สภาพสวย แคนวาสชัด ด้านในสะอาด คาวไฮด์ยังขาว มีรอยคราบน้ำ มีปริ ใส่หูถักแล้วสวยค่ะ
    อปก.ชุดกุญแจแม่+ลูก

Used Lv alma pm ปี15 >>>31,900<<<สภาพสวย ด้านในสะอาด หูกระเป๋าไม่ถลอก ขอบมุมดี แคนวาสชัดค่ะ
    อุปกร ถุงผ้า การ์ด ชุดกุญแจ

Used Lv kimono ปี16 จากshopพารากอน>>>22,900<<<สภาพสวย ด้านในสะอาด ไม่ถลอก ขอบมุมดี แคนวาสชัดค่ะ
    อุปกร กล่อง ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จ

Used Chanel wallet holo10>>>12,900<<<สภาพสวย ขอบมุมดี สภาพใช้น้อย ภายในไม่เปื้อนค่ะ

U๊sed Lv limited wallet 3พับ ปี10 >>>8,900<<< สภาพสวย ขอบมุมดี สภาพใช้น้อย ภายในไม่เปื้อน ไม่ถลอก ลายชัดค่ะ

Used Lv insolite ปี08 >>>11,900<<<สภาพสวย ขอบมุมดี สภาพใช้น้อย ภายในไม่เปื้อน ไม่ถลอก ลายชัดค่ะ

Used Lv zippy epi dcปี15 สีส้ม>>>18,900<<<สภาพสวย ลายไม้ชัด ด้านในไม่ลอก อะไหล่เงินสวยค่ะ
    อปก.กล่อง การ์ด ถุงผ้า ค่ะ

Used Like new Lv zippy dcปี17>>>21,900<<<สภาพสวย ลายไม้ชัด ด้านในไม่ลอก อะไหล่เงินสวยค่ะ

Used Like new Lv zippy organizer wallet dcปี11>>>21,900<<<สภาพสวย ลายไม้ชัด ด้านในไม่ลอก อะไหล่เงินสวยค่ะ

New Hermes >>>6,990<<< ของใหม่ไม่ผ่านการใช้งาน

Used Like new Lv ปี17 >>>12,990<<<สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิค่ะ
    อุปกรครบกล่อง ใบเสร็จปี17

Used lv bucket pm >>>8,990<<<สภาพสวย ภายในสะอาด แคนวาสชัดค่ะ

Used Lv emilie wallet ปี12>>>9,500<<<สภาพสวย แคนวาสชัด ขอบมุมดี มีรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ

Used Lv wallet ปี07>>>6,900<<<สภาพสวย แคนสาสชัด ขอบมุมดีค่ะ
    Last edited by Jay512; 19-01-19 at 15:24.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ