ส่งต่อ Coat, Jacket, เสื้อผ้า, กระเป๋า, รองเท้า และ Accessories ของแม่ค้าและน้องสาวค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ส่งต่อ Coat, Jacket, เสื้อผ้า, กระเป๋า, รองเท้า และ Accessories ของแม่ค้าและน้องสาวค่ะ

Amanda2945 is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ส่งต่อ Coat, Jacket, เสื้อผ้า, กระเป๋า, รองเท้า และ Accessories ของแม่ค้าและน้องสาวค่ะ

สนใจติดต่อ
    Line id sasi326715

whatsapp 080-4669981
    PM

- ขอดูรูปเพิ่มเติมและสอบถามได้จนพอใจเลยนะคะ แม่ค้าใจดีจ้า
    - แม่ค้าทำงานประจำบางครั้งอาจจะไม่ได้รับโทรศัพท์ รบกวนลูกค้าเลือกใช้ช่องทางการติตต่อข้างบนได้ เลยนะคะแล้วแม่ค้าจะรีบติดต่อกลับให้เร็วที่สุดค่ะ
    - ตัวไหนขายออกไปแล้ว ขออนุญาตลบรูปออกนะคะ จะได้ไม่เปลืองพื้นที่และทำให้โหลดภาพเร็วขึ้นค่ะ
    - สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ ล้าน% แม่ค้าเดินทางเป็นประจำ ก็เลยได้ติดไม้ติดมือมาเรื่อยๆค่ะ

New นาฬิกา French Connection ขาย 2,590 บาท

New กระเป๋า Top Handle Crossbody ของ BCBG สีเทาเข้ม ขนาด 30*21*9.5 cm ขายแล้วค่ะ

New with tag กระเป๋าทรง Shopping ของ Tommy Hilfiger ขนาด 14 นิ้ว จากออสเตรเลีย ปากกระเป๋ามีซิปปิดด้วยนะคะ ขาย 2,690 บาท

Used Dress พลีททั้งตัว คอตั้ง แต่งลุ่ยตะเข็บด้านข้าง ใส่สบายๆ ไม่เหมือนใคร สภาพเหมือนใหม่ แม่ค้าใส่ไปแค่ 2 ครั้ง ส่งต่อ 690 บาท

Used Jaspal sz.M เป็น Dress แต่งเลื่อม ไปงาน น้องสาวใส่ไปแค่ครั้งเดียว สภาพใหม่กิ๊ก ซื้อมาแพงๆ ส่งต่อ 990 บาท

Used Jumpsuit sz.L ใส่วัน ง่ายๆ สบายๆ ค่ะ ส่งต่อ 590 บาท

Used Jumpsuit Eric ของน้องสาว เหมาะสำหรับสาวไซส์ S-M อกวัดตอนยังไม่ยืด 36 เอวเป็นยางยืด สะโพกฟรีค่ะ ยังไม่เคยใส่ ซักเก็บอย่างเดียวเลยค่ะ ขาย 590 บาท

Used Dress Korea Lady ฟรีไซส์ อก 42 เอว 38 สะโพก 42 นิ้ว ผ้าลูกไม้และมีซับในทั้งตัว ใส่ 2-3 ครั้ง ขาย 590 บาท

Used กางเกงกระโปรงของ Hamburger ไซส์ L เอว 30(เอวสูงนะคะ) สะโพก 40 ยาว 31 นิ้วค่ะ ใส่ไปแค่ครั้งเดียว สภาพใหม่กริบ เนื้อผ้าหนาและดีมากๆ มีกระเป๋าเจาะ 2 ข้าง ขาย 690 บาท

Used Jumpsuit 17 Club sz.M แต่ใส่ได้ถึง L อกฟรีค่ะ เอวเป็นยางยืดวัดตอนยังไม่ยืดได้ 24 สะโพกฟรี ชุดนี้ใส่สบายมากๆ อำพรางช่วงหน้าท้องได้ดีค่ะ ไม่ต้องรีด ช่วงล่างที่เป็นกางเกงกระโปรงเป็นพลีทนะคะ ใส่แล้วดูหรูค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง ขาย 590 บาท

Used Dress Karuka Korea sz. M ตัวนี้ใส่แล้วดูผอมเพรียว และดูหรูหรา ช่วงตัวเสื้อเป็นผ้าลูกไม้ สวยมาก สภาพใหม่กริบค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว อก 38 เอว 31 สะโพก 40 ยาว 44 นิ้ว ขาย 790 บาท

Used กระโปรงผ้าลูกไม้สีเทา เคยใส่แค่ 2-3 ครั้ง เอวเป็นยางยืดนะคะ วัดตอนยังไม่ยืด 27 สะโพก 40 ยาว 24 นิ้ว ผ้าลูกไม้หรูๆเลยค่ะ ส่งต่อ 390 บาทค่ะ

Used Brazer แบรนด์ SEPT FOIS เป็นแบรนด์ญี่ปุ่นค่ะ ตัวนี้เคยใส่ไม่กี่ครั้ง เก็บลืมเลยค่ะ อกวัดตอนติดกระดุม 38 เอว 33 ยาว 24 นิ้วค่ะ ส่งต่อ 490 บาท

Used เสื้อผ้าลูกไม้สีครีม 17 Club sz.L ตัวนี้ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ ซักเก็บอย่างเดียว อก 36 ยาว 22 นิ้ว ขาย 390 บาทค่ะ

Used เสื้อยืด CPS สีกรม sz.L ตัวนี้ไม่เคยใส่ค่ะ ซักเก็บอย่างเดียว อกวัดตอนยังไม่ยืด 36 ยาว 20 นิ้วค่ะ ขาย 490 บาท

New Dress Shirt สีดำ อก 40 สะโพก 45 ยาว 44 นิ้วค่ะ ขาย 890 บาท

New รองเท้า RUBI EUR.37, AU 6 จากออสเตรเลีย มีคู่เดียวค่ะ ขาย 890 บา

New ถุงเท้า Adidas จาก shop ใน สวีเดน แพ็ค 6 คู่ ขาย 1,490 บาท

New รองเท้า Classic Slip-On ของ Van เป็นแบบ Unisex ไซส์ผู้ชาย US 7, ไซส์ผู้หญิง US 8.5, 25 cm ค่ะ ขาย 1,590 บาท

New รองเท้าแบรนด์ Grunland จากอิตาลี Made in Italy sz.36 พี่สาวซื้อมาฝากแต่ไม่ค้าใส่ไม่ได้ค่ะ เก็บอย่างเดียว ไม่มีกล่องมานะคะ ขาย 990 บาท

New รองเท้า Teva Nylon Sandals จากออสเตรเลีย มี 2 สีนะคะ ราคาเต็ม 2 พันกว่า ขายคู่ละ 490 บาทค่ะ
    สีชมพูมี 2 ไซศ์ sz.8 และ sz.9 (เบอร์ 8 ขายแล้ว เหลือเบอร์ 9 คู่เดียวค่ะ
    สีขาวมี 1 ไซศ์ sz.9

New รองเท้า Therapy Sandals sz.5 จากออสเตรเลีย ราคาเต็ม 2 พันกว่า ขาย 590 บาท

New
    Dress ผ้าเนื้อนิ่ม ของ David Jones sz.10 อก 40 นิ้ว ขาย 890 บาท

New
    Super Skinny Fit The Pull on Jean sz. AU 12, EUR 40 ผ้ายีนส์เนื้อนิ่ม ทรงสวยมาก เนื้อผ้ายืดหยุ่น ขาย 890 บาท

New
    Denim Jogger Pants ของ Uniqlo sz.L ขาย 890 บาท

New
    Korea Pants sz.M ขาย 890 บาท

Used
    เสื้อ Fleece คุณผู้ชาย Uniqlo sz.M ไว้ใส่เป็นเสื้อตัวใน อุ่นดีค่ะ ขาย 390 บาท

Used เสื้อ Coat แบรนด์ Amisu จาก shop ใน สวีเดน อุ่นสุดๆ กันหนาวได้ถึงติดลบ แม่ค้าเคยใช้ช่วงปีใหม่ที่สวีเดนแค่ทริปเดียว ไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่ ซื้อมาแพงมาก ขายแล้วค่ะ

Used เสื้อคลุม Bossini sz.M สภาพดีค่ะ ไว้ใส่เป็นเสื้อคลุมใส่ขึ้นเครื่อง หรือช่วงที่ไม่หนาวมาก น่ารักดีค่ะ ขอแล้วค่ะ

Used Jacket Bebe sz.L เป็น Jacket หนังสีดำ เคยใช้ไปแค่ทริปเดียว อกวัดตอนติดซิป 40 ยาว 22 นิ้วค่ะ ขายแล้วค่ะ

Used Brazer ของ Bebe sz. 4 อก(วัดตอนติดกระดุม) 36 เอว 33 บ่า 16.5 ยาว 28 นิ้ว ผ้าเนื้อหนา ซับในในทั้งตัว สภาพใหม่ๆ เคยใส่ครั้งเดียวค่ะ ขาย 790 บาท

New เสื้อ Coat ผ้า Knit สีกรม ขาย 990 บาทค่ะ

New Coat ของ Search sz.2 เป็นของใหม่ แต่แกะป้ายออกแล้วนะคะ ทรงสวยมาก ไว้ใส่คลุมเดินทาง หรือในวันอากาศเย็นๆ เหมาะกับสาวไซส์ M-L นะคะ ขาย 1,490 บาทค่ะ

New Jacket ของ Polo Club sz.L Import Fabric สีส้มโอโรส ขาย 1,790 บาท

New Jacket ของ Polo Club sz.F Import Fabric ขาย 1,790 บาท

Used เสื้อ Coat ECL ผ้าเนื้อหนา ซับในทั้งตัว น้ำหนักเบา และอุ่นมากด้วยค่ะ เคยใส่ไปญี่ปุ่น หน้าหนาวที่แล้วหนเดียวค่ะ ตัวใหญ่ไปสำหรับแม่ค้าไปนิดนึง อกวัดตอนติดกระดุม 40 นิ้ว ขาย 890 บาทค่ะ

Used เสื้อกั๊กของน้องสาวจาก ตปท. Basics Of The TRF Collection sz.S น้ำหนักเบาและอุ่นสุดๆ ค่ะ สภาพดีค่ะ ขาย 890 บาท

Used เสื้อกันหนาวมีฮู้ท ของน้องสาวจาก ตปท. sz.S ใส่ได้ 2 ด้านค่ะ สภาพดีค่ะ ขาย 990 บาท

Used เสื้อ Rampage sz.M ตัวนี้ใหม่ ไม่เคยผ่านการใช้งาน ซักเก็บอย่างเดียวค่ะ สวยมาก มีซับในทั้งตัว ไว้ใส่คลุมขึ้นเครื่อง หรือในวันที่อากาศไม่หนาวมาก ขาย 990 บาท

Used เสื้อ CC-OO sz.M ตัวนี้เป็นของใหม่ ไม่เคยใส่ซักเก็บอย่างเดียวค่ะ ขาย 990 บาท

Used Miss Selfridge Jacket sz.10 ทรงสวย มีซับในทั้งตัว เคยใส่ขึ้นเครื่อง 2 ครั้ง สภาพดีค่ะ อกวัดตอนติดซิป 36 เอว 30 ยาว(หน้า) 22.5 นิ้วส่งต่อ 890 บาท

Used กระโปรง H&M EUR.38 (แต่แพทเทิร์นเล็ก เหมาะกับไซส์ EUR.36 หรือสาวไซส์ M มากกว่าค่ะ) จาก Shop ในสวีเดน Made in Turkey แต่งลายนูนด้วยเลื่อมเล็กๆ งานละเอียดมาก สวยหรูดูแพง ซื้อมาแพงด้วยค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ขาย 590 บาท

Used เสื้อคลุม System เหมาะมากสำหรับใส่เดินทาง ผ้าหนาค่ะ สภาพดี สีไม่เฟด ไม่มีตำหนิ ส่งต่อ 590 บาท

Used Dress สีเขียวอมฟ้า ของ Rampage sz.M ไว้ใส่ไปงาน ชิ้นบนแต่งลูกไม้หรู ดูแพง เลยค่ะอก 36 เอว 29 ยาว 34 นิ้ว สภาพใหม่ๆ เคยใส่ไปงานแต่งแค่ครั้งเดียวค่ะ ขาย 790 บาท

Used เสื้อ Hamburger Studio sz.S เหมาะสำหรับสาวไซส์ S-M ค่ะ ใหม่มาก ใส่ไปแค่ 1-2 ครั้งค่ะ ขาย 590 บาท

Used เสื้อ CCClub Classic sz.40 ตัวไม่ใหญ่มากนะคะ สาวไซส์ M-L ใส่ได้ค่ะ สภาพดี ใช้น้อยค่ะ ขาย 390 บาท

Used Jumpsuit cop.copine sz.L ค่ะ ใช้น้อย สภาพดีค่ะ ขาย 590 บาท

Used Dress Blumarine sz.38 สม็อกด้วยยางยืดเส้นเล็กทั้งตัว ใช้น้อยค่ะ ซักแล้วเก็บลืม ขาย 490 บาท

Used กระเป๋า Fila Crossbody มีช่องใส่ของเยอะ ใช้สะดวกมากๆ เป็นกระเป๋าไนล่อน น้ำหนักเบา สะอาดทั้งภายนอกภายใน สภาพดีค่ะ ขนาด 10*8*3 นิ้ว แม่ค้าส่งต่อ 590 บาทค่ะ

Used กระเป๋า Coach Crossbody กระเป๋าหนัง สีชมพูหวานๆ สะอาดทั้งภายนอกภายใน ไม่มีตำหนิ เคยใช้แค่ 2 ครั้ง เก็บอย่างเดียวค่ะ ขนาด 10*7 นิ้ว ขอส่งต่อ 2,290 บาทค่ะ

New เสื้อ Cache Cache Aoweier Me Knit Sweater จากออสเตรเลีย sz.L ผ้าเนื้อดี ทรงสวยค่ะ เป็นผ้า Knit ทอ 2 ชั้น นุ่มๆ อุ่นๆ ไม่หนักค่ะ ขาย 890 บาท

New รองเท้า LYN sz.36 รองเท้าส้นสูงเสริมส้นด้านหน้า พื้นรองเท้าและหนังนุ่มมาก ไม่เจ็บเท้า เหมาะกับสาวที่ปกติใส่ไซส์ 36-37 รองเท้ายาว 23.5 cm ขายต่ำกว่าป้าย 890 บาท

New รองเท้า LYN sz.40 เป็นรองเท้าผ้าแคนวาส สีสันสดใส น้ำหนักเบามากๆ ปลายเท้ากว้าง ใส่เดินทั้งวันได้แบบสบายๆ เลยค่ะ ขายถูกกว่าป้าย 890 บาทค่ะ

New กระเป๋า Chic Story Clutch ของ BCBG สี Mocha ขนาด 30*16 cm ขาย 1,490 บาท

New เสื้อ MOKE EUR.36 พร้อมเข็มกลัดดอกไม้ มีซิปด้านข้างลำตัว อก 36 เอว 32 นิ้ว ขาย 890 บาท

New รองเท้า Lacoste Lahila Black Leather EUR 38 UK 5 จากออสเตรเลีย ขายถูก 1,990 บาท

New รองเท้า Hush Puppies sz.6.5 หนังแท้ ด้านในรองเท้านิ่มมากๆ ไม่กัดเท้า หน้าเท้ากว้าง เป็นรองเท้าเพื่อสุขภาพ สวมใส่สบายมากๆ ค่ะ ขายต่ำกว่าป้าย 1,990 บาทค่ะ

New รองเท้า Verali Sandals sz.6 จากออสเตรเลีย ราคาเต็ม 2 พันกว่า ขาย 590 บาท

Used Dress Mosunto ไซส์ M-L ใส่ได้ค่ะ ใส่ไม่กี่ครั้ง สีไม่เฟดค่ะ ขายแล้วค่ะ

Used Dress Ko Ko sz.L มีสายรูดที่เอว สายรูดเป็นยางยืดค่ะ ใส่ไม่กี่ครั้ง ไม่มีตำหนิค่ะ ขาย 690 บาทค่ะ

Used กางเกงพลีท จาก 17 Club เคยใส่ 2 ครั้ง สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ เอาไว้ใส่สบายๆ ไม่ต้องรีดค่ะ ขายแล้วค่ะ

New
    Dress Parisa sz.38 ผ้าลูกไม้ปักฉลุ สวยหรู มีซับในทั้งตัว อก 38 เอว 32 สะโพก 40 ยาว 41 นิ้ว ขายแล้วค่ะ

New Dress Parisa sz.38 ผ้าเนื้อหนา ทิ้งตัวสวย มีซับในทั้งตัว อก 38 เอว 32 สะโพก 40 ยาว 39 นิ้ว ขาย 890 บาท

New Dress Parisa sz.38 ผ้าเนื้อหนา ทิ้งตัวสวย แต่งลูกไม้หรู มีซับในท้งตัว อก 38 เอว 32 สะโพก 40 ยาว 36 นิ้ว ขาย 990 บาท

Sold out zone
    New เสื้อยืด CPS sz.L ผ้าเนื้อนิ่มสีขาวครีม ผ้าดีมากๆราคาเต็ม 1,890 บาท ขายแล้วค่ะ
    New รองเท้า LYN Orange/Rose sz.37 ราคาเต็ม 2,290 บาทขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ CPS sz.M แบบและลายผ้าหวานมากกก แม่ค้าถ่ายรูปไม่ค่อยสวย แต่ของจริงสวยมากค่ะ อก 36 นิ้วราคา 1,990 บาทขายแล้วค่ะ
    Used รองเท้า Hush Puppies Boot เป็นรองเท้าหนังกลับแท้ พื้นรองเท้ายังไม่สึก ใสไปไม่กี่ทริป เก็บลืมค่ะ ตำหนิมีรอยดำคล้ำช่วงบนของก้านรองเท้า(ตามรูปค่ะ) ใส่ไปจริงๆก็ไม่ได้ดูน่าเกลียดอะไร แต่ขอบอกว่าใส่สบายมากๆเพราะไม่บีบเท้าและด้านในบุฟองน้ำนุ่มๆด้วยค่ะ เหมาะกับสาวที่ใส่ไซส์ 36-37 ขายแล้วค่ะ
    NEW จั๊มสูท 17 CLUB ฟรีไซส์ ใส่ได้ถึงสาวไซส์ใหญ่เลยค่ะ เอวฟรีมีสายรูด อก 36 สะโพกใส่ได้ถึง 42 นิ้วมีกระเป๋า 2 ข้าง ราคาป้าย 1,090 บาทขายแล้วค่ะ
    New นาฬิกา LYN อุปกรณ์ครบค่ะ ขายแล้วค่ะNew กางเกง Cheap Monday W26 L34 ผ้ายีนส์นิ่ม ยืดหยุ่นได้ดี เบาสบาย ขายแล้วค่ะ
    New กางเกงลายกุหลาบ 5 ส่วนทรงสวย ผ้าเนื้อหนา สวยๆสีสันสดใสเลยค่ะ เอว 31 สะโพก 38 นิ้วขายแล้วค่ะ
    Used กระเป๋า Alberta Valentino Nylon Crossbody เบามากๆ สายปรับได้ มีช่องแยกไว้ใส่ของเยอะแยะมากมายเลยค่ะ สภาพดีมากๆ 90% up ใบใหญ่กำลังดี ขนาดกระเป๋า 8.5*10*4.5 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    Used กระเป๋า Ellesse backpack สภาพใหม่ๆ 95% up สวยมั่กๆ ขนาดกระเป๋า 9.5*13*4 นิ้วขายแล้วค่ะ
    Used รองเท้า Crocs ของแท้จากสิงคโปร์ ฝากเพื่อนซื้อ คู่นี้ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ เพราะตอนแรกหลวมไป ก็เลยแก้ไซศ์ ตอนนี้คับไปค่ะ ปกติแม่ค้าใส่ ไซศ์ 36.5-37 แต่ตอนนี้เหมาะกับไซส์ 36 ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ coat Scottage สีแดงเลือดหมู จากออสเตรเลีย คัตติ้งเนี้ยบเลยค่ะ มีกระดุมอะไหล่ มีกระเป๋าข้าง 2 ข้าง 94% Polyester 4% Viscose 2% Elasthanne ราคาเต็มเกือบ 8 พัน sz.1 อก 38 เอว 33 สะโพก 40 ยาว 34 ไห่ล่ 15.5 นิ้วขายแล้วค่ะ
    Used รองเท้า Tall Boot หนังแท้ของ Max mara ไซส์ 37 ผ่านการใช้งานมาแล้วหลาย trip แต่หนังยังดี สภาพยังดีมากๆ ตีต่ำให้ 85% up ค่ะไม่มีตำหนิหนัก มีบางที่ที่หนังจะยับไปบ้าง ขายแล้วค่ะ
    Used Dress ไปงาน ผ้าลูกไม้ มีซับในอย่างดี มีเข็มขัดผ้ามาด้วยนะคะ เป็นงานสั่งตัด เคยใส่ไป 2 งาน อก 35 เอว 30 สะโพก 38 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    Used กระเป๋าหนังแท้ Flynow ใบเล็ก น่ารักๆ ขนาด 6.5*7.5*1.5 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    New กระเป๋าถือกลิตเตอร์ใส ขนาดกระเป๋า 8*9.5*4 นิ้ว ยังไม่เคยใช้เลยค่ะ เก็บอย่างเดียวขายแล้วค่ะ
    Used กระเป๋า Moschino ใบใหญ่ สภาพใหม่มากๆ เทบไม่ได้ใช้ เก็บลืมเลยค่ะ ของจริงสวยมาก แม่ค้าถ่ายรูปไม่ค่อยเป็น ซื้อมาแพงๆ ปล่อยต่อ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ Ashley Jacket ซื้อจากเมกา ผ้าจะคล้ายๆหนังค่ะ เฟอร์ที่ปกเสื้อถอดออกได้ ของจริงสวยและคุณภาพดีมากๆ มี 2 ตัวค่ะ sz.L และ อีกตัว sz.Mขาย sz.L แล้วค่ะ
    Used แบรนด์ esp sz.s เสื้อครอปน้องสาวฝากขาย เคยใส่ 2 ครั้ง สภาพยังใหม่มาก ไม่มีตำหนิขายแล้วค่ะ
    Used กางเกงแบรนด์ clink sz.29 ตัวนี้ซื้อมาจาก Italy, made in Italy เอว 32 สะโพก 40 นิ้วเคยใส่แค่ครั้งเดียว design และก็เนื้อผ้าเนี้ยบเลยค่ะ ซื้อมาแพงมากๆ ขายแล้วค่ะ
    NEw เสื้อยืดเนื้อดี CC-OO ริ้วขาวเหลือง sz.M อก 36 นิ้วราคาป้าย 690 บาทขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ lyn around ไซส์ L มีกระดุมอะไหล่ให้ด้วยนะคะยาว 24 cm อกเสื้อวัดตอนยังไม่ยืด 36 ยืดแล้วได้ถึง 38 นิ้วเนื่อผ้าไม่ใช่ผ้ายืดแต่ยืดหยุ่นได้เนื่องจากมีส่วนผสมของ elastane 5% polyester 95% ค่ะขายแล้วค่ะ
    NEW ชุดนอนของ Wacoal สีส้มโอโรส SZ.M เป็นเสื้อและกางเกงขา 3 ส่วน สีจริงอ่อนกว่าในรูปนะคะ ขายแล้วค่ะ
    NEW เสื้อสีฟ้าลายน่ารัก แต่งเก๋ที่คอเสื้อด้านหลังของ 17 club ฟรีไซส์ อก 34 ยาว 23.5 ขายแล้วค่ะ
    NEW กระเป๋าตังค์ของ Guess ซื้อจากแม่ค้าในนี้ ของใหม่ ใช้ไม่ทันส่งต่อขาดทุน แบบที่ 1 ขายแล้วค่ะ
    New กระโปรง H&M จาก shop สวีเดน แต่งเลื่อมทั้งตัวลายละเอียดมากๆ ผ้าซับในอย่างดี EUR.38 มี 2 ตัว เอว 30 สะโพก 37 ยาว 17 นิ้วมารับไปไว้ใส่ทำงานกันนะคะ ขายหมดทั้ง 2 ตัวแล้วค่ะ
    New กางเกงขายาวสีเบจ H&M จาก shop สวีเดน SZ.38 เอว 32 สะโพก 40 นิ้ว ผ้าเนื้อดี คัตติ้งเนี้ยบ ทรงสวย สาวต้นขาอวบใส่สบายเลยค่ะ ขายแล้วค่ะNew กางเกงดำ H&M จาก shop สวีเดน สีดำแต่งแถบหนัง super stretch high elasticity เอว 28 สะโพก 34 นิ้ว(วัดตอนยังไม่ยืด) ผ้าเนื้อดี ทรงสวย ยืดได้อีกเยอะค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อแขนกุดอัดพลีทสีดำ VERO MODA แบรนด์เนมจากสวีเดน SZ.M ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ ครอป VERO MODA แบรนด์เนมแท้จากสวีเดน Stripe ss crop top snow white/black EUR.40 คัตติ้งสวย ผ้าเนื้อดี แขนผีเสื้อ อกฟรี ยาว 21 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อหนัง VERO MODA แบรนด์แนมแท้จากสวีเดน Penny pu parka moom rock ตัวนี้ rare เลบนะคะ สีสวยมากๆ ใน shop หมดเกลี้ยงในพริบตาเลยค่ะ ก็เลยได้มาแค่ตัวเดียว SZ.M อก 39 เอวมีสายปรับขยายได้ค่ะ ยาว 26.5 นิ้วขายแล้วค่ะ
    New สูทดำ H&M จาก shop สวีเดน ผ้าเนื้อดีคัตติ้งเนี้ยบ มีผ้าซับในอย่างดีทั้งตัว EUR 36 ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อแจ๊กเก็ตตัวยาว ONLY แบรนด์แนมแท้จากสวีเดน Century canvas parika single jacket otw SZ.M cอก 48 ยาว 32 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    NEW กางเกงขาสั้นสีเขียว ปักลายผีเสื้อ ผ้าเนื้อดีมีซับในทั้งตัว ทรงสวยค่ะ ตัวนี้ตัดป้ายออกแล้ว แต่ไม่เคยใส่นะคะ เอว 30 สะโพก 38 ยาวรวมขอบเอว 13.5 นิ้วขายแล้วค่ะ
    New รองเท้า Jeffreycampbell sz.7 ส้นสูง 2 นิ้ว เหมาะกับสาวไซส์ 6-7 ความยาวเท้า 22-23 cm ซื้อมาเคยลองใส่แค่ในบ้าน ใส่สบายและกระชับเท้ามากๆ ค่ะ แถมยังช่วยทำให้ดูรูปร่างเพรียว ช่วงขายาวขึ้นด้วยค่ะ เป็นงานNEW WITH TAG รองเท้า H&Mไซส์ 36 หนังกลับสีโอโรส ขนาดเท้า 22-22.5 cm ขายแล้วค่ะ
    USED กระเป๋า H&Mขนาดใหญ่ประมาณ A4 สภาพใช้งาน ขายแล้วค่ะ
    USED กางเกงยีนส์ Levi's lady style แต่งตะเข็บสวยทั้งตัวเอว 30 สะโพก 36 เป้า 19 นิ้วน้องสาวฝากขาย ขายแล้วค่ะ
    NEW WITHOUT TAG กางเกงกระโปรงเอวยังไม่ยืด 24 ยาว 9 นิ้ว(วัดจากขอบล่างกางเกง)ขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อของ bebe ไซส์ M ใส่ได้ถึง L เลยค่ะผ้ายืดหยุ่นดีมาก ใส่จริงแล้วสวยเกินคาดขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อคอเต่าของ benetton ผ้ายืดหยุ่นได้มากค่ะ เหมาะกับสาว s-m ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อแจ๊กเก็ตไหมพรมผสมวูลของ Ep ไซส์ 3 มีฮู๊ด อก 37 เอว 32 ยาว 21นิ้ว(วัดก่อนยืด) ขายแล้วค่ะ
    USED รองเท้าผ้าใบ adidas ไซส์ UK 7 หนังยับบ้างแต่ไม่ยุ่ยตำหนิมีตามรูปค่ะ มีกล่องและป้ายใส่ให้ ซื้อมาราคาเต็มเกือบ 5 พันขายตามสภาพ ขายแล้วค่ะ
    NEW WITHOUT TAG เสื้อยืด xact ผ้านิ่มยืดหยุ่นดีไซส์ L ขายแล้วค่ะ
    USED เดรสผ้าซาตินปักเลื่อมทั้งตัว สวยมากๆของ COCOA ไซส์ S อก 33 เอว 27 ยาว 32 นิ้วมีซิปด้านข้าง ขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อ cps ไซส์ M ใส่แค่ครั้ง 2 ครั้งสียังไม่ซีด ขายแล้วค่ะ
    USED กระเป๋า H&M crossody ขนาด 12*11 นิ้ว ใช้ไม่กี่ครั้ง ส่งต่อถูกๆ ขายแล้วค่ะ
    NEW WITH TAG กางเกง bossini เอว 32 สะโพก 38 เป้า 24 นิ้วแต่งปากกระเป๋าและขากางเกงด้วยหนัง ขายแล้วค่ะ
    NEW WITH TAG เสื้อ jumper AllZ สีน้ำตาลอ่อน ขายแล้วค่ะ
    USED กางกางยีนส์ buffalo D. ไซส์ 27 เอง 30 สะโพก 36 เป้า 19 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    USED เดรสม่วง MNG ใส่เดินเล่นขายหาดหรือ ใส่คลุมชุดว่ายน้ำ ขายแล้วค่ะ
    NEW เสื้อกลิตเทอร์วิ๊งค์วิ๊งค์ของ EP ไซส์ 3 สีน้ำเงิน ขายแล้วค่ะ
    NEW เสื้อกลิตเทอร์วิ๊งค์วิ๊งค์ของ EP ไซส์ 3 สีบรอนท์เงิน ขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อแจ๊กเก็ต MNG สีส้มอิฐ ขายแล้วค่ะ
    NEW รองเท้าจากโครเอเชีย สีดำไซส์ 38 ขายแล้วค่ะ
    USED รองเท้าเกาหลี ไซส์ 235 น้ำหนักเบา ไม่บีบเท้า ขายแล้วค่ะ
    NEW เดรสสม็อกอกไซส์ S สีม่วงริ้วดำ ขายแล้วค่ะ
    NEW สร้อยคอ cps ขายแล้วค่ะ
    NEW เสื้อหนาวขนเป็ด bossini สีขาวไซส์ L ขายแล้วค่ะ
    NEW เสื้อคลุมแต่งขนเฟอร์ bossini ไซส์ L ขายแล้วค่ะ
    NEW เสื้อยืดแขนยาว CC-OO สีน้ำเงิน ขายในราคาต่่ำกว่า 50% ขายแล้วค่ะ
    NEW เสื้อยืดแขนยาว CC-OO สีเทา ขายในราคาต่ำกว่า 50% ขายแล้วค่ะ
    NEW เสื้อไหมพรม working solution ไซส์ eur 40 ขายแล้วค่ะ
    USED จั๊มเปอร์ไหมพรมสีน้ำเงิน MNG สาวไซส์ s-m ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อกันหนาว lolipop สีชมพู ผ้าขน ขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อคอเต่าริ้วเทาแดง ZARA ขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อคลุม BCBG สีดำแต่งระบาย ขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อแขนยาวสีครีม BCBG แต่งลายเสือ ขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อคอเต่า ZARA EUR 34 สีดำ ขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อคอเต่าแขนสั้น Benetton ขายแล้วค่ะ
    USED เดรสสีม่วงอ่อนงาน made by order ขายแล้วค่ะ
    USED เดรสไปงานสีดำ MAGIC LONDON ขายแล้วค่ะ
    USED รองเท้าคัทชูเกาหลีสีดำ น้ำหนักเบา ไซส์ 235 ขายแล้วค่ะ
    USED กระเป๋าสะพายไหล่ ZARA สีน้ำตาลเข้มจากอิตาลี ขายแล้วค่ะ
    USED เดรสพลีททั้งตัวแขนล้ำพิมพ์ลาย ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
    USED เดรสสั้น f21 ไซส์ M แต่สาวไซส์ L ก็ใส่ได้ค่ะเนื่องจากผ้ายืดหยุ่นได้เยอะ อกเอวสะโพกฟรีค่ะ ยาว 33 นิ้ว ชายกระโปรงจั๊มนะคะแต่ยืดหยุ่นได้ ไม่เกะกะเวลาเดินหรือเคลื่อนไหวค่ะ ขายแล้วค่ะ
    USED เดรสแขนกว้างพิมพ์ลาย ฟรีไซส์ ไซส์ L ก็ใส่ได้สบายค่ะ ยาว 32 นิ้วผ้าเนื้อดี เคยใส่ไม่เกิน 3 ครั้ง ไม่มีตำหนิ เสื้อผ้าซื้อเข้าบ้านทุกวัน ใส่ไม่ทันค่ะ ขายแล้วค่ะ
    USED เดรส INDY สีเหลืองลายหมีแพนด้า อก 36 เอว 35 สะโพก 38 ยาว 33 นิ้วค่ะ มีซับในทั้งตัว ไม่มีตำหนิ ตัวนี้เคยใส่ไปครั้งเดียว ขายแล้วค่ะ
    USED เดรสผ้าชีฟอง คอผูก เวลาใส่แล้วชายกระโปรงจะไม่เท่ากันนะคะ ดีไซส์มาแบบนี้ค่ะ อก 35 เอวสะโพกฟรี ยาว 35 นิ้วไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
    NEW WITHOUT TAG เดรส shalala อก 35 สะโพก 38 นิ้ว ไม่เคยใส่แต่ซักเก็บอย่างดีค่ะ ขายแล้วค่ะ
    NEW WITHOUT TAG เสื้อยืด cps สีดำ ไซส์ M ไม่เคยลองไม่เคยใส่แต่ซักเก็บค่ะ ขายแล้วค่ะ
    NEW WITHOUT TAG เดรส koko club ไซส์ S แต่แพทเทิร์นใหญ่ค่ะอก 38 เอวเป็นยางยืดวัดตอนยังไม่ยืดได้ 29 ยาว 36 นิ้วค่ะ ตัวนี้มีซับในทั้งตัว การตัดเย็บสวยมากๆ ขายแล้วค่ะ
    NEW WITHOUT TAG เดรสสีเขียวพาสเทล เป็นงาน made by orderอก 35 เอว 30 สะโพกฟรี ยาว 35 นิ้วค่ะ มีซับในทั้งตัวการตัดเย็บเนี๊ยบมากๆ แต่งโบว์ด้านหลัง ตัดมาแพงค่ะ ขายแล้วค่ะ
    USED เดรส ZARA ผ้าชีฟอง ตัวนี้ made in spain ใส่แล้วน่ารักมากๆ ค่ะ อก 38 เอวสะโพกฟรี ยาว 33 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    USED jumpsuit ขายาว อก 38 เอวสะโพกฟรี เหมาะกะสาวไซส์ L-XL ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
    USED jumpsuit ลายกราฟฟิคขายาว อก 38 เอวสะโพกฟรี ผ้ายืดสแปนแดกซ์ เหมาะกะสาวไซส์ L-XL ไม่มีตำหนิ ขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อ Jaspal สีเขียว ไชว์ไหล่ ตัวนี้ไม่เคยใส่เลย ซักแล้วเก็บอย่างเดียว ขายแล้วค่ะ
    USED รองเท้า Lacoste ไซส์ 37.5 เป็นหนังแก้ว ทำความสะอาดง่าย สภาพดี 95% up ใส่ 2-3 ครั้ง หนังมีรอยยับบ้างจากการใช้งาน ขายแล้วค่ะ
    USED เดรสลายทางของ ext ไซส์ M อก 35 เอว 33 ยาว 31 นิ้วขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อคลุมสีส้มสวยๆของ ext ไซส์ s ขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อแขนกุดระบายคอสีเหลืองของ ZIEN ไซส์ L อก 36 เอว 33(ยังไม่ยืด) ยาว 26 นิ้วขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อทำงานสีขาวจุดดำของ ESPADA ไซส์ 2 อก 36 เอว 30 ยาว 23 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อแจ๊กเก็ต Fox ไซส์ 2 แต่ใส่ได้ถึงไซส์ L เลยค่ะน้ำหนักเบา หนานุ่ม อุ่นดีค่ะ คุ้มเกินราคา แม่ค้าชอบซื้อ ใส่ไม่ทันขายก่อนละกันค่ะราคาป้าย 3,590 บาทขายแล้วค่ะ
    New with tag รองเท้าแบรนด์ Ahlens แท้จาก shop swedenไซส์ 40 รองเท้ายาว 26 cm สีเหลืองร องเท้ามีน้ำหนักเบาสวมใส่สบายค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New with tag รองเท้าแบรนด์ Ahlens แท้จาก shop swedenไซส์ 41 รองเท้ายาว 27 cm สีเขียว รองเท้ามีน้ำหนักเบาสวมใส่สบายค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New จั๊มสูทสีดำแต่งเลื่อมผ่าหลัง cps sz.L มีกระดุมอะไหล่ สวย เนี้ยบ หรูมากๆ อก 36 เอว 30 สะโพก 40 นิ้วขายแล้วค่ะ
    New เดรสบอดี้คอน 17 club sz.L วัดตอนยังไม่ยืดอก 35 เอว 30 สะโพก 35 ยาว 30 นิ้วขายแล้วค่ะ
    New เดรสรับ summer ของ CCCLUB sz.40 อก 36 เอว 31 สะโพกฟรี ตัวนี้ทรงสวยมากๆ ใส่แล้วดูผอม อำพรางรูปร่างได้ดีเลยค่่ะ ของใหม่นะคะแต่ซักแล้วค่ะขายแล้วค่ะ
    Used จั๊มสูทขา 3 ส่่วน sodaice sz.M อก 36 เอววัดตอนยังไม่ยืด 31 สะโพกใส่ได้ถึง 44 ยาว 43 นิ้วขายแล้วค่ะ
    New แบรนด์ zara เดรสสีดำตัวนี้ made in portugal น้องสาวฝากขาย ใหม่ไม่เคยใส่แต่ซักแล้วนะคะ อกวัดตอนยังไม่ยืด 32 (ยืดได้ถึง 35) เอว 30 สะโพกฟรี ยาว 31 นิ้วขายแล้วค่ะ
    Used แบรนด์ 17 club เสื้อแขนกุดสีน้ำเงินแต่งลายดอก sz.F อก 36 นิ้วค่ะ เคยใส่แค่ครั้งเดียว ยังใหม่ไม่มีตำหนิค่ะขายแล้วค่ะ
    New เสื้อยืด CCCLUB สีดำแขนกุด แต่แขนอีกข้างจะเป็นแขนเลยแต่งเป็นรูปดอกไม้ อกวัดตอนยังไม่ยืด 34(ยืดได้ถึง 38 นิ้ว)ใหม่ไม่เคยใส่แต่ซักแล้วนะคะ ผ้าเนื้อดี การตัดเย็บเนี้ยบขายแล้วค่ะ
    New แบรนด์ POLO CLUB เสื้อกันหนาวบุด้านในด้วยผ้าขน กันหนาวกันลมได้ดี ฮู้ดถอดออกได้นะคะ sz.XL อกใส่ได้ถึง 39 นิ้วจากราคาเต็ม 5 พันกว่า ขายแล้วค่ะ
    Used แบรนด์ MNG สเวตเตอร์สีชมพูสด สภาพดีสีไม่เฟด อกใส่ได้ถึง 35 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    New แบรนด์ MNG สเวตเตอร์สีม่วง สวยมากๆ ตัวนี้ made in spain ค่ะแต่ซื้อจากออสเตรเลียน้องสาวฝากขาย ใหม่ไม่เคยใส่แต่ซักแล้วนะคะขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อลองจอน ใส่ได้ตั้แต่ s-l ยืดหยุ่นดีและอุ่นมากๆค่ะ ใครจะไปเมืองหนาวอย่าลืมติดไปด้วยนะคะ ตัวนี้ยังใหม่ สภาพดี ไม่มีตำหนิ สีไม่เฟดขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อคอเต่าของ Jeenni ผ้าทอเนื้อหนา แต่นุ่มและยืดหยุ่นดี ไม่อึดอัดค่ะ สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิค่ะขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อแจ็กเก็ต Bardot ไซส์ 10 อก 36 เอว 30 นิ้ว designed in Australia น้องสาวฝากขาย ตัวนี้ซื้อมาจากออสเตรเลีย สภาพดีมาก อุ่นด้วยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อน่ารักๆของ cooper stไซส์ 6 อกวัดตอนยังไม่ยืด 30 นิ้ว ตัวนี้ made in Australia น้องสาวฝากขายซื้อมาจากออสเตรเลีย ตัวเสื้อด้านในมีซับในเพิ่มความกระชับด้วยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อ Deepor shallow ไซส์ S อก 36 นิ้ว ใส่แค่ครั้ง 2 ครั้ง ใหม่มาก ปกเสื้อเก๋ไม่เหมือนใคร ขายแล้วค่ะ
    New ผ้าพันคอจาก New Yorkerสวีเดน เบาและอุ่นมากค่ะขายแล้วค่ะ
    New แบรนด์ H&M เสื้อแจ็กเก็ตหนังสีดำ sz.eur 38 แต่งผ้าขนที่ปกเสื้อ จะใส่แบบเปิดหรือปิดซิปก็เท่ห์อย่าบอกใครในสไตน์สาวยุโรป ตัวนี้ซื้อจาก shop ของ H&M ในสวีเดน เสื้อตัวนี้สวยมากมาย ใครได้ไปรับรองไม่มีผิดหวังค่ะ รอบอก(ปิดซิป) 37 นิ้วขายแล้วค่ะ
    New แบรนด์ AMISU เสื้อโค้ทตัวยาว sz.eur 36 เสื้อโค้ทตัวนี้อุ่นมากๆ ใครจะไป ตปท.แนะนำเลยค่ะ ตัวนี้ซื้อมาจากสวีเดน ใส่กันหนาวติดลบได้ค่ะ เสื้อโค้ทตัวนี้สวยมากๆ ใครได้ไปไม่มีผิดหวังค่ะ รอบอก 37 เอว 32 ยาว 34 นิ้วซื้อมาเกือบ 6 พันขายแล้วค่ะ
    Used แบรนด์ FOX เสื้อกันหนาวผ้าวูลล์สีดำ sz.L อก 37 เอว 34 ยาว 24 นิ้วเสื้อตัวนี้เหมาะกับผู้ที่จะเดินทางไปเที่ยวเมืองหนาว ตัวนี้กันหนาวติดลบไม่ได้นะคะ แต่ไว้ใส่เวลาเดินทางได้สบายค่ะ แม่ค้าเคยใส่ไปเที่ยวทริปที่แล้วแค่ 2-3 ครั้งซื้อมา 4 พันกว่า ขายแล้วค่ะ
    New แบรนด์ Madcon slim fit sz.M อก 38 ยาว 28 นิ้วจากสวีเดนสีดำ ผ้าเนื้อดีมากๆ ขายแล้วค่ะ
    New รองเท้า jelly bunny sz.37 สีขาว สำหรับเท้ายาว 23.5-24 cm ใส่สบายและกล่ินหอมมากๆ ค่ะ ขายแล้วค่ะมีเข็
    New จั๊มสูทขาสั้น Rampage ชุดนี้ใส่แล้วน่ารักมากๆ ค่ะไซส์ M ชุดนี้ชิ้นบนเป็นผ้าชีฟองนะคะ อก 37 เอว 31 สะโพก 38 ยาวจากบ่่า 32 นิ้วค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เดรส tenmail แต่งเลื่อม ไซส์ S อก 34 เอว 32 สะโพก 36 นิ้วค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เลคกิ้ง CCCLUB ไซส์ 38 เนื้อผ้าดีมากๆ ผ้าไม่ยับง่ายและดูแลง่ายค่ะ ด้านหลังแต่งซิปเก๋ๆเหมือนกระเป๋าเจาะ 2 ข้าง ขายแล้วค่ะ
    New Dress ของ CCCLUB ผ้าเนื้อดี การตัดเย็บเนี้ยบค่ะ ขายแล้วค่ะ
    NEW เสื้อแจ็กเก็ตของ FOX สีเทาไซส์ 2(L)ตัวนี้เนื้อผ้าดี จะใส่คลุมหรือใส่กันหนาวบ้านเราก็ได้ค่ะ แบบแปลกๆ เซอร์ๆ ไม่เหมือนใครดีค่ะขายแล้วค่ะ
    NEW WITHOUT TAG เสื้อแขนกุดสีน้ำเงินของ 17 club อก 37 ยาว 26 ผ้าชีฟองเนื้อดีขายต่ำกว่าป้าย ขายแล้วค่ะ
    NEW WITH TAG รองเท้า cc-oo ladies' flip flops สีน้ำตาลไซส์ 37 ขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อสเวตเตอร์สีชมพูของ MNG ไซส์ EUR S สียังสดสวย วัดตอนยังไม่ยืดอก 32 นิ้วขายแล้วค่ะ
    New with tag กางเกงขายาว H&M ของแท้จาก shop ใน sweden เป็นกางเกงที่เนื้อผ้าดีมาก ทรงสวย การตัดเย็บเรียบร้อย แนะนำเลยนะคะสำหรับสาวๆที่ต้นขาอวบ ใส่ได้สวยและใส่สบายมากค่ะ ปลายขาแอบเก๋ด้วยการผ่าปลายขาประมาณ 2 นิ้วค่ะ ไซส์ EUR 38 เอว 31 สะโพกใส่ได้ถึง 40 ยาว 35 นิ้ว(วัดจากใต้ขอบกางเกง) ขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อเชิ๊ต SMOG SLIM FIT ไซส์ EUR M, US M ของแท้จาก shop ใน sweden อก 40 เอว 38 ยาว 28 นิ้วขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อยืดมีฮู้ด H&M ของแท้จาก shop ใน sweden EUR M, US M อกใส่ได้ถึง 42 นิ้วขายแล้วค่ะ
    New with tag สเว็ตเตอร์คุณผู้ชาย LTD ไซส์ L อก 50 นิ้วยืดได้อีกค่ะ ตัวเสื้อเป็นไหมพรมที่่ไม่หนามาก ขนาดเหมาะกับใส่่อากาศบ้านเราหรือในห้องแอร์ ปกเสื้อเป็นเหมือนเสื้อเชิ๊ต เหมือนใส่เสื้อ 2 ตัว สวยมากการตัดเย็บดี คุ้มสุดๆ ค่ะราคาเป้าย 2,390 บาทขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อ ESPADA ไซส์ M EUR 36 แต่เสื้อเป็นเสื้อทรงโคร่งๆ สาวไซส์ L ก็ใส่ได้ค่ะป้าย 1,290 บาทขายแล้วค่ะ
    New with tag กางเกงขาสั้นของ Ep EUR 38 เอวใส่ได้ถึง 35 นิ้วเพราะใช้เข็มขัดรัดอีกทีค่ะ สะโพกใส่ได้ถึง 42 นิ้วค่ะ ตัวนี้มีเข็ดขัดให้ด้วยนะคะ ราคาป้าย 1,495 บาทขายแล้วค่ะ
    NEW with tag เสื้อยืดคอโปโลคุณผู้ชายของ LTD มี 2 ตัวไซส์ M ค่ะอก 42 นิ้ว ราคาป้าย 1,290 บาทขายแล้วค่ะ
    A3 เสื้อยีนส์เนื้อนิ่่มคอตั้งสีดำ อก 36 เอว 32 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    A12 เสื้อกะกางเกงขาสั้นพิมพ์ลาย อันนี้ก็ซื้อมาเก็บเช่นกันค่ะ ขายแล้วค่ะ
    A13 เสื้อคลุม ext ฟรีไซส์ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    A14 เสื้อ CPS สีดำ ขายแล้วค่ะ
    B1 เสื้อสเว็ตเตอร์ไหมพรม ใส่ไปครั้งเดียว ขายแล้วค่ะ
    B4 เดรสงานสั่งตัด งานเนี้ยบ เคยใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ สวยมากๆ ซับในทั้งตัวค่ะ ขายแล้วค่ะ
    B6 กระเป๋า crossbody ใหม่เอี่ยมไม่เคยใช้ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    NEW เสื้อยืดสีขาว cc-oo เนื้อผ้านิ่มใส่สบาย sz.M ราคาป้าย 790 บาทขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อลองจอน ใส่ได้ตั้แต่ s-l ยืดหยุ่นดีและอุ่นมากๆค่ะ ใครจะไปเมืองหนาวอย่าลืมติดไปด้วยนะคะ ตัวนี้ยังใหม่ สภาพดี ไม่มีตำหนิ สีไม่เฟดขายแล้วค่ะ
    New Dress ของ Topshop Eur 38 uk 10 อก 36 เอว 30 สะโพก 39 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ CCCLUB สีขาว-เทา แต่งพลีทด้านหลัง ฟรีไซส์ค่่ะ ขายแล้วค่ะ
    New กระโปรง CCCLUB sz.38 สีสันสดใสรับ summer ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New รองเท้าหุ้มข้อจาก New Yorker สวีเดน สีเมทาลิค sz.40 น้ำหนักเบาค่ะ ขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อผ้าลูกไม้สีชมพูมี 2 ชิ้นนะคะ จะใส่ตัวเดียวหรือใส่เป็นคู่่ก็น่ารักดีค่ะ ใส่ไม่กี่ครั้ง ไม่่มีตำหนิค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New กระโปรง bodycon สีดำของ F21 ขายแล้วค่ะ
    Used Jumpsuit Sodaice สีม่่วงกะปิ ขายาว ตัวเสื้อแต่งซิป มีเข็มขัดผ้าให้ด้วยนะคะ ขายแล้วค่ะ
    Used ผ้าถัก ทรงบอลลูน มีซับในทั้งตัว ขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อ Mark&spencer uk 10 ขายแล้วค่ะ
    New Dress งานสั่งตัดสีชมพูโอโรส สวยมากๆค่ะ แต่แม่ค้าไม่มีโอกาสใส่ซักที ขายแล้วค่ะ
    New แว่นตาทรงเรแบนของ h&m ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อคอเต่า zara สีน้ำตาลเข้ม eur.38 แต่แพทเทิร์นเล็กค่ะ ขายแล้วค่ะ
    Used Jumpsuit ลายตารางเล็กๆ ดำเทาของ CPS sz.M ขาสั้น ขายแล้วค่ะ
    New หมวกสีเทา เวลาใส่ก็จะประมาณรูปนี้นะคะ ขายแล้วค่ะ
    New กางเกงยีนส์ของ Espada ผ้ายีนส์นิ่ม ทรงสวยมาก เหมาะมากสำหรับสาวต้นขาอวบนะคะ ขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อสเวตเตอร์ Polo Ralph Lauren สีครีม เคยใส่ไปแค่ครั้งสองครั้ง ขายแล้วค่ะ
    New รองเท้าบู้ทจาก Holland สีน้ำตาล sz.38 เป็นหนังสีน้ำตาลค่ะ เก่าเก็บแต่ยังไม่เคยใส่ค่ะ ปล่อยไปเลยค่ะถูกๆ ขายแล้วค่ะ
    New รองเท้าบู้ทจาก Holland สีม่วง sz.40 คู่นี้ก็ยังไม่เคยใส่เช่นกันค่ะ อะไหล่ยังวิ๊งค์อยู่ ขอปล่อยไปถูกๆ ละกันนะคะ ขายแล้วค่ะ
    Used รองเท้าเกาหลีกลิตเทอร์สีทอง น้ำหนักเบาและใส่สบายมากๆ เหลืออยู่คู่เดียว เป็นไซส์ 240 ด้วยความที่ชอบมาก็เลยซื้อมาแล้ว แม่ค้าก็เลยเอาไปแก้เป็นไซส์ 235 ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อ Topshop สีช็อคกี้พิงค์ ไซส์ UK 12 design สวยมากค่ะ ขายแล้วค่ะ
    Used Dress Sodaice สีเทาดำ ตัวนี้เป็นตัวโปรดของแม่ค้าเลย ได้ใส่ไปไม่กี่ครี้ง ตอนนี้ใส่ไม่ได้แล้วค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อไหมพรมแต่งเลื่อม 17 Club สีน้ำตาลทอง แขนยาว ชายเสื้อไม่เท่ากันนะคะ ขายแล้วค่ะ
    Used jacket ไหมพรม Europe style sz. xs ของน้อง่สาวค่ะ แม่ค้าชอบมากๆ แต่ใส่ไม่ได้ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    Used กระเป๋าครัชของ CPS หนังแก้วสีเขียว ขนาด 6*9 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    New without tag เสื้อลายทางสีดำ-ขาวของ Michel Klein ขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อเชิ๊ตตัวยาวของ haas สีน้ำตาลมีเชือกผูกเอวให้ด้วยนะคะ sz.M ขายแล้วค่ะ
    Used Dress ของ W.G.G. สีน้ำตาลทอง ผ้าซาตินเนื้อนิ่ม ยังใหม่มาก อก 34 เอว 28 สะโพก 36 ยาวจากบ่า 30 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อสีขาวผ้าซาตินของ 17 Club แขนกุด แต่งริบบิ้นสีดำและลูกไม้สีดำค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ CCCLUB ลายจุดขาว-ดำ เป็นเสื้อครอปทรงปล่อยค่ะ sz.40 ขายแล้วค่ะ
    New Dress Topshop Eur 34 สีดำลายดอกสีเหลือง ป้ายยังติดอยู่ 3,590 บาท ขายแล้วค่ะ
    New Jumpsuit 17 Club สีโอโรส มีสายรูดไว้ปรับขยาดตามขนาดเอว ฟรีไซส์ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New รองเท้า h&m สีฟ้าน้ำทะเล sz.37 ซื้อมาเองจาก shop h&m ในสวีเดนค่ะ ขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อโค้ทตัวยาวของ Forever สีชมพูสด จาก shop ใน Australia สวยมาก และใหม่มาก น้องสาวฝากขายค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อขนเป็ดของเกาหลี sz.xl แต่ดูไม่ใหญ่มากนะคะ ขายแล้วค่ะ
    New ผ้าคลุมไหล่ผืนใหญ่ของ h&m สาวๆ ควรจะมีไว้ห่มในโรงหนังหรือคลุมไหล่เวลาเดินในห้างค่ะ ขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อยืดสีน้ำตาลเช้มของ AllZ สีไม่เฟด ยังดูใหม่มากๆ ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ Jacket หนังสีน้ำตาลของ paprika eur 36 ขายแล้วค่ะ
    Used กระเป๋า h&m สีดำแบบที่เดียวกับที่คุณอั้มใช้เล่นละครเลยค่ะ ส่งต่อราคาเบาๆ ขายแล้วค่ะ
    Used กระเป๋า kipling สภาพใช้งาน ขายตามสภาพนะคะ ขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อ jumper สีแดงของน้องสาวฝากขาย sz.s ขายแล้วค่ะ
    New รองเท้า Jelly Bunny สีเขียว sz.37 ยาว 23.5 cm ขายแล้วค่ะ
    New ผ้าพันคอลาย Leopard ของ h&m ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อยืด CC-OO สีขาวแต่งโลหะที่คอ ราคาป้าย 890 บาท ข่ายแล้วค่ะ
    New กางเกงขายาว ZARA สีดำ sz.xl แต่แพทเทิร์นเล็กค่ะ ผ้านิ่มๆ ลื่นๆ เนื้อยืดหยุ่นดี ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อเชิ๊ต XXI EUR.38 สีชมพู ชายด้านหน้าจะสั้นกว่าด้านหลัง ผ้าไม่หนามาก ไว้ใส่สบายๆ ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อแขนปีกค้างคาวของ zara แต่งผ้าลายตรงช่วงแขน ฟรีไซส์ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อยืด CCCLUB สีดำแขนกุด แต่แขนอีกช้างจะเป็นแขนเลยและแต่งเป็นดอกไม้ ผ้าเนื้อดี การตัดเย็บเนี้ยบ ซักแล้วแต่ไม่เคยใส่ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ Jaspal กลิตเตอร์สีน้ำตาลทอง sz.M ซักแล้วแต่ไม่เคยใส่ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    Used jumpsuit สีหรม สายเดี่ยว มีเชือกรูดที่เอวนะคะ sz.S ของน้องสาว ขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อโค้ทตัวสั้น สีครีม ตัวนี้กันลมกันฝนได้ด้วยนะคะ แต่กันอากาศติดลบไม่ได้ค่ะ เพื่อนซื้อมาฝากจาก USA แต่จะเล็กไปนิดสำหรับแม่ค้าค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New Jumpsuit ลายเสือของ Rampage sz.L ผ้าชิ้นบนเป็นชีฟองนะคะ ขายแล้วค่ะ
    New Jumpsuit ขาสั้นของ Rampage sz.M ขายแล้วค่ะ
    New Jumpsuit ขายาวสีครีมดำของ Rampage sz.M ขายแล้วค่ะ
    Used แว่นกันแดด jaspal มีรอยขนแมวเล็กน้อยค่ะ แต่ทรงสวยมาก ขายแล้วค่ะ
    Used แว่นกันแดด CC-OO ไท้ทัคำหริ อุปกรณ์ครบเหมือนใหม่ค่ะ เคยใส่อยู่แค่ 2 ครั้ง ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ CCCLUB sz.36 ผ้าชีฟองแต่ผ้าแก้วปักลายดอกไม้ แพทเทิร์นสวยการตัดเย็บเรียบร้อย อก 36 ยาว 23 นิ้วขายแล้วค่ะ
    NEW เสื้อ CCCLUB sz.36 ผ้าชีฟองสีน้ำเงิน ผ้าเนื้อดีการตัดเย็บเรียบร้อย แต่งชิ้นหน้าเก๋ๆไม่เหมือนใครค่ะ อก 36 ยาว 23 นิ้วขายแล้วค่ะที่ละเอียดมากๆ แม่ค้าซื้อมาไม่นาน แต่ยังไม่มีโอกาสใส่เลยค่ะ ราคาเต็ม 6,390 บาทขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ OVER COAT ของ Favori น้องสาวซื้อมาเมื่อปีที่แล้วจากญี่ปุ่น แต่เขามีเยอะ ขอแบ่งขายก่อนละกันค่ะ อกวัดตอนติดกระดุม 35 ยาว 33 นิ้วใครจะไปเที่ยวรีบมารับกันเลยนะคะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อโค้ท VERO MODA แบรนด์แนมแท้จากสวีเดน Tedme short jacket black SZ.S อก 35 เอว 33 ยาว 22.5 นิ้ว มีซับในทั้งตัว กระดุมอะไหล่แพ็คในถุงอย่่างดี สีดำ รีบๆมาสอยกันไว้ไปเที่ยว ตปท.กันเลยจ้า ขายแล้วค่ะ
    New กางเกงขายาว H&M จาก shop สวีเดน SZ.40 เอว 34 สะโพก 42 นิ้ว ผ้าเนื้อดี คัตติ้งเนี้ยบ ทรงสวย สาวต้นขาอวบใส่สบายเลยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ COAT ของ Blondy Made in Japan สีชมพูดสด ของน้องสาวซื้อมาปีที่แล้วจากญี่ปุ่นเช่นกันค่ะ แต่ตัวนี้แกะป้ายออกแล้วนะคะ sz.free ค่ะ อก เอว ฟรี ย่าว 25 นิ้วค่ะขายแล้วค่ะ
    New กางเกงขายาว H&M จาก shop สวีเดน สีกรมลายจุดชมพู สีสดสวยผ้าเนื้อดี คัตติ้งดี ยืดหยุ่นใส่สบาย สาวต้นขาอวบก็ใส่ได้สบายๆเลยค่ะเพราะทรงสวยมากๆ EUR.38 เอว 32 สะโพก 40 ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ H&M สีนู้ด ซื้อมาเองจาก shop H&M สวีเดนไซส์ EUR M อก 34 เอว 31 นิ้ว เป็นผ้าเนื้อนิ่มยืดหยุ่นได้อีกเยอะค่ะขายแล้วค่ะ
    New กางเกงกระโปรงจากฮ่องกง KOKO sz.M สีน้ำตาล เอว 30 สะโพก 38 ยาวไม่รวมขอบ 13.5 นิ้ว ผ้าเนื้อดี คัตติ้งเนี้ยบ ใส่แล้วดูรูปร่างดี น่ารักและใส่สบายค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เพลย์สูท VERo MODA แบรนด์เนมแท้จากสวีเดน Dottie sl playsuit black/snow white SZ.M อก 38 สะโพก 42 กางเกงยาว(วัดจากขอบเอว) 15 นิ้ว )ขายแล้วค่ะ
    New รองเท้าบู้ท LYN sz.37 ปลายเท้ากว้างใส่สบายไม่บีบเท้าค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ โค้ท VERO MODA แบรนด์เนมแท้จากสวีเดน Tedme short jacket white asparagus มี 2 ตัว SZ.M อก 36 เอว 34 ยาว 23 นิ้ว,ขายแล้วค่ะ
    New ผ้าพันคอ Pieces แบรนด์เนมสวีเดน Demma scarf creme นิ่มมากๆ อุ่นสบาย สวยและคุณภาพดีมากๆ กว้าง 14 ยาว 84 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    New รองเท้า Dinsko แบรนด์เนมแท้แม่ค้าซื้อมาเองจาก Sweden sz.40 สี Blue เหมาะกับคนที่ปกติใส่ไซส์ 39-40 ค่ะ รองเท้ามีน้ำหนักเบาและสีสวยมากๆ มีคู่เดียวเท่านั้นนะคะ ขายแล้วค่ะ
    NEW กางเกงขายาวผ้าลูกไม้สีกรม H&M แท้ซื้อมาจาก shop ในสวีเดน EUR 38 เอว 32 สะโพก 38 ทรงสวยผ้าดี สาวต้นขาอวบใส่่ได้สบายๆ เลยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อแจ็คเก็ต VERO MODA แบรนด์เนมแท้จากสวีเดน Angie nerola short jacket มี 2 ตัว SZ.M อก 38 ยาว 21 นิ้ว ขายหมดทั้ง2 ตัวแล้วค่ะ
    New กางเกงขายาวสีเบจ H&M จาก shop สวีเดน มี 2 ตัว SZ.36 เอว 30 สะโพก 38 , SZ.38 เอว 32 สะโพก 40 นิ้ว ผ้าเนื้อดี คัตติ้งเนี้ยบ ทรงสวย สาวต้นขาอวบใส่สบายเลยค่ะ ขายหมดแล้วค่ะ
    New กางเกงหนัง H&M จาก shop สวีเดน EUR 38 เอว 30 สะโพก 35 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    USED รองเท้าบู้ท Fin sz.23 เหมาะกับสาวที่ปกติใส่ sz.36-37 ซื้อจากญี่ปุ่น ลายหนังแตก ใส่สบายไม่บีบเท้า ซื้อมาแพงๆ เลยค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง สภาพไม่มีตำหนิ มีแค่ร่องรอยผ่านการใช้งานนิดหน่อย ยังสวยอยู่มากค่ะ ส่งต่อถูกๆเลยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    USED เสื้อสูทสีดำ ผ้าหนา ซับในทั้งตัว เคยใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ อกวัดแบบติดกระดุม 36 เอว 31 ยาว 22 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อครอปแขนยาวกันหนาวลายตารางเทา-ดำ VERO MODA แบรนด์เนมแท้จากสวีเดน Hype checked sweat dark grey meignge SZ.S แพทเทิร์นใหญ่ อกฟรี ยาว 24 นิ้ว ผ้าเนื้อหนา กันหนาวได้ดีค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New Jacket หนังของ Pimkie ตัวนี้ได้มาจากอังกฤษ แกะป้ายออกแล้ว แต่ยังไม่เคยใส่ค่ะ อก(วัดตอนติดซิป) 38 เอว 33 บ่า 16.5 ยาว 21 นิ้ว ซื้อมา 3 พันกว่า แม่ค้าลืมตั้งป้ายค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New Brazer 9 Plus แกะป้ายออกแล้ว แต่ยังไม่เคยใส่นะคะ ซับในอย่างดีทั้งตัว วัดตอนติดกระดุม อก 34 เอว 32 ยาว 25.5 นิ้วค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New Esprit Jacket sz.L จาก Australia อก 38 เอว+สะโพก 40 ยาว 32 นิ้ว มีกระดุมอะไหล่ ซับในทั้งตัว ราคาเต็มแพงๆ เลยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New Vivienne Westwood Gloves 50% Wool 50% Acrylic sz.m ของแท้จากเมกา ได้มาตอน sale ขายแล้วค่ะ
    Used Brazer Glitter ของ Bossini sz.L ใส่เกร๋ๆ ผ้าไม่บาง ไม่หนา ใส่เป็นเสื้อคลุม เบาสบายเลยค่ะ ใส่ไป 2-3 ครั้ง สภาพใหม่ ขายแล้วค่ะ
    New Pea Coat Navy ของ BHS ราคาเต็มแพงๆเลยค่ะ ได้มาตอน sale จากออสเตรเลีย ผ้าเนื้อดีมาก คัตติ้งเนี้ยบ ซับในทั้งตัว (ในรูปเหมือนจะเป็นสีดำแต่ที่จริงเป็นสีกรมนะคะ) มีตัวเดียว EUR 46 อก 46 เอว 42 ไหล่ 17.5 ยาว 31 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    Used รองเท้า Adidas รุ่นโบว์ใหญ่ UK 6, US 7.5 ใส่สบายมาก สภาพดี ส้นสึกนิดหน่อย สีไม่เฟดค่ะ ขายแล้วค่ะ
    Used Hedgren Crossbody สภาพใหม่ๆ ไม่มีตำหนิเลยค่ะ กระเป๋าแบรนด์นี้เป็นที่รู้กันดีว่าน้ำหนักเบา ทนทาน ใส่ของได้เยอะ และมีช่องแยกให้มากมายจริงๆค่ะ เหมาะมากสำหรับคนที่ชอบแต่งตัวแนว sport หรือต้องเดินทางบ่อยๆ คุ้มและถูกใจแน่ๆค่ะ ขนาด 8*11*3.5 นิ้ว
    ขายแล้วค่ะ
    Used เดรส CPS sz.M ตัวนี้ใส่ได้ 2 แบบค่ะ ใส่แบบเกาะอก หรือเป็นกระโปรง เนื้อผ้าดีมากๆ เนื้อนิ่มพริ้ว มีซับในค่ะ ช่วงขอบกระโปรงเป็นยางยืด ใส่ออกมาแล้วน่ารักสุดๆเลยค่ะ วัดตอนยังไม่ยืด 30 นิ้วยืดได้อีกเยอะค่ะ มีซิปข้างด้วยนะคะ เคยใส่ไปแค่ครั้งเดียวซื้อมา 2 พันกว่า ขายแล้วค่ะ
    Used กระเป๋า DKNY กว้าง 16 นิ้ว(วัดช่วงบนของกระเป๋า) สูง 10 นิ้ว(วัดช่วงกลางของกระเป๋า) ก้นกระเป๋า 6 นิ้ว เป็นกระเป๋าผ้าหนา น้ำหนักเบา สภาพดี มีร่องรอยการใช้งานบ้าง ด้านในสะอาด ด้านนอกโดยรวมสะอาดแต่มีรอยปากกาจุดจิ๊ดเดียว 1 จุด ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ ขายแล้วค่ะ
    Used Valentino bag สภาพใหม่ๆ กระเป๋าเป็นไนลอนเนื้อหนา น้ำหนักเบา ใช้ได้ 2 แบบ จะเป็นกระเป๋าสะพายไหล่หรือจะสะพายเป็น backpack ก็ได้นะคะ อะไหล่ยังวิ๊งค์ ปากกระเป๋ามีซิปปิดเรียบร้อยค่ะ ขนาด 11*14*4 นิ้วค่ะขายแล้วค่ะ
    New กางเกงกระโปรง Nine Plus sz.L ผ้าเนื้อหนา ทิ้งตัวดีค่ะ เอว 30 สะโพก 38 ยาว นิ้วขายแล้วค่ะ
    Used dress ไปงานของ sassila.com ของน้องสาวเคยใส่ไปงานกลางคืนครั้งเดียว สวยหรู การตัดเย็บเนี้ยบ สภาพดีมากๆเหมือนใหม่ อกใส่ได้ถึง 35 เอว 31 สะโพกใส่ได้ถึง 40 นิ้วยาว 33 นิ้วแต่เวลาใส่จริงกระโปรงจะสั้นขึ้นมาอีกนะคะเนื่องจากดีไซน์ของชุดจะหลวมๆช่วงลำตัวและจั๊มที่เอวค่ะ ซื้อมา 4 พันกว่า ขายแล้วค่ะ
    NEW เสื้อเชิ๊ตลาดจุดขาวดำ Old Navy อก 38 ขายแล้วค่ะ
    New with tag jacket ลายเสือ ของ Jaase sz.M จากออสเตรเลีย เนื้อผ้าดีมาก มีซับในทั้งตัว ไซส์ฝรั่ง แพทเทิร์นใหญ่ค่ะ อก 44 ยาว 22 นิ้วขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อออกกำลังกายของ Reebok sz.s อก 35 ยาว 26 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    Used Dress ผ้ายีนส์นิ่ม ตัวนี้ใส่แล้วดูหุ่นดี พรางรูปร่างได้เยอะค่ะ เคยใส่ไม่กี่ครั้ง เก็บลืมค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New กระเป๋า Top Handle Crossbody ของ BCBG สีม่วงเข้ม ขนาด 30*21*9.5 cm ขายแล้วค่ะ
    New กระเป๋า Top Handle ของ BCBG สีเบจ ขนาด 30*21*9.5 cm ใบนี้ไม่มีสาย Crossbody นะคะ ขายแล้วค่ะ
    New กระเป๋า Chic Story Clutch ของ BCBG สีน้ำตาลเข้ม ขนาด 30*16 cm ขายแล้วค่ะ
    New แว่นตา Fendi ของแท้จากออสเตรเลีย มาพร้อมกล่อง แต่ผ้าเช็ดเลนส์ไม่มีนะคะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ Cache Cache Baixiyi Me Jacket จากออสเตรเลีย สีขาวออฟไวท์ เหมาะกับสาวไซส์ L ค่ะ ผ้าเนื้อดี ทรงสวย ไว้ใส่ทำงานหรือลำลองค่ะขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ Cache Cache Minashan Knit Vest จากออสเตรเลีย sz.L แต่ใส่ได้ ทุกไซส์ นะคะ เพราะเป็นปีกค้างคาว ใส่แบบโคร่งๆ ผ้าเนื้อดีมาก ทรงสวยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ Cache Cache Luntu Knit Vest จากออสเตรเลีย สีเทา เหมาะกับสาวไซส์ L ค่ะ ผ้าเนื้อดี ทรงสวยค่ะ เป็นผ้า Knit ทอ 2 ชั้น นุ่มๆ อุ่นๆ ไม่หนักค่ะขายแล้วค่ะ
    New รองเท้า Spurr Lace-Up Flats sz.8 จากออสเตรเลีย ราคาเต็ม 2 พันกว่า ขายแล้วค่ะ
    New Dress สีดำของ Bossini sz.s แต่แพทเทิร์นใหญ่อก 38 สะโพก 39 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อยืดลายริ้วดำ-ขาว CPS sz.L ใหม่ป้ายห้อย ขายแล้วค่ะ
    New Dress หรือเสื้อตัวยาว Esmara จากสวีเดน เหมาะกับสาวไซส์ M-L ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New Dress CC-OO sz.L จะใส่เป็นเสื้อตัวยาว ใส่แบบโคร่งๆ ก็เก๋ไปอีกแบบ ราคาเต็ม 2 พันกว่า แม่ค้าลืมตั้งป้าย ขายแล้วค่ะ
    Used Dress Shirt Fore-4 สวยมาก ตัดเย็บเนี๊ยบ ฟรีไซส์ ใส่ได้ถึงสาว sz.L เลยค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใส่ ซักเก็บอย่างเดียว ขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อคลุมไว้ใส่เวลาเดินทาง ตัวนี้ซื้อมาจากญี่ปุ่น ผ้าหนา เนื้อละเอียด แขนค้างคาว เคยใส่แค่ 2 ครั้ง สีไม่เฟดค่ะ ขายแล้วค่ะ
    Used Dress Fore4 ฟรีไซส์ เหมาะกับสาว sz.M-L สวยหรู เนื้อผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบค่ะ ขายแล้วค่ะ
    Used Jacket CLAN by MILAN sz.10 จาก Italy ซับในทั้งตัวค่ะ มีสายรูดปรับความกระชับช่วงเอว เหมาะไว้ใส่เวลาเดินทางซักตัว ขายแล้วค่ะ
    New รองเท้า LYN sz.37 สีน้ำเงิน พื้นรองเท้าและหนังนุ่มมาก ใส่สบาย ไม่เมื่อยเท้าค่ะ เหมาะกับสาวที่ปกติใส่ไซส์ 36-37 รองเท้ายาว 22.5 cm ขายแล้วค่ะ
    New Jumpsuit sz.M สีดำ แต่ใส่ได้ถึงไซส์ L นะคะ อก 37 เอว 31 สะโพก 44 นิ้ว ตัวนี้ ทรงสวย มีซับในทั้งตัว ใส่แล้วดูหุ่นดีมากค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New กระเป๋า Giorgio Armani ขายแล้วค่ะ

New กระเป๋า MNG ทรง speedy ใบใหญ่จุของได้เยอะค่ะ ใหม่กิ๊ก ขายแล้วค่ะ
    Used กระเป๋า MICHEL KLEIN ใบใหญ่ ขนาด 14.5*11*3.5 นิ้ว เคยใช้ไม่กี่ครั้ง มีตำหนิจากการใช้งานนิดหน่อยแทบมองไม่เห็น ใส่ของได้จุมากๆ เบาด้วยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New รองเท้า Dinsko sz.39 คู่นี้ซื้อมาฝากหลานสาวจากสวีเดนค่ะ ของใหม่ยังไม่เคยผ่านการใช้งาน เก็บอย่างเดียวค่ะขายแล้วค่ะ
    New เสื้อพลีทสวยๆ ใส่แล้วสวยจริงๆค่ะ แม่ค้าก็เลยซื้อมาทุกสีเลย ใส่ไม่ทัน ขอส่งต่อ 2 สีค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New Dress ยาว ผ้ายืด ไว้ใส่วันสบายๆค่ะ ตัวนี้ซักแล้วแต่ยังไม่เคยใส่ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    Used Jumpsuit Sodaice sz.s แต่แพทเทิร์นใหญ่นะคะ ใส่ไม่กี่ครั้ง สภาพดีมาก อกวัดตอนติดซิป 36 เอววัดตอนยังไม่ยืด 30 สะโพก 40 ยาว 47 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    New Legging 4 ส่วน Uniqlo sz.L ตัวนี้ใช้เทคโนโลยีเส้นใยดูดซับน้ำ ถึงแม้เหงื่อออก ก็แห้งเร็ว ไม่เหนียวเหนอะหนะค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New Dress ลูกไม้หรูจาก Lavida sz.L เป็นลูกไม้ทั้งตัว มีซับใน ดูสวยหรูมากๆ ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New Dress ใส่สบาย ในวันสบายๆ นะคะ เนื้อผ้าพริ้วๆ ทิ้งตัวค่ะ ดีไซส์เก๋ๆ sz.L ขายแล้วค่ะ
    Used Dress MNG sz.L ใส่ไปไม่กี่ครั้ง สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ใส่กับเข็มขัดเส้นเล็กสักเส้นก็สวยแล้วค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New Dress ผ้ายีนส์นิ่ม sz.F มีสายรูดปรับที่เอว เหมาะกับสาว sz.M-L ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New CPS sz.S ใส่ได้ตั้งแต่สาว sz.S-L เลยนะคะเพราะเสื้อตัวนี้เป็นทรงปล่อย ใส่แบบโคร่งๆ ตัวนี้เป็นของใหม่ยังไม่เคยใส่ แต่ซักแล้ว เก๋ที่ดีไซส์ด้านหลัง ผ้าเนื้อดี นิ่มมากค่ะขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อขนเป็ด Ultra Light Weight Packable Down Jacket เบรนด์ Anne Klein sz.M สีน้ำเงิน อก 40 เอว 36 ยาว 24 นิ้ว มีตัวเดียวค่ะ, 90% Down,มาพร้อมถุงเก็บเสื้อ ขายแล้วค่ะ
    Used เสื้อ Jacket Deep Jade แบรนด์ Geox ด้วยคุณสมบัติพิศษ Outherwear Breathing System ตัวเดียวไปไหนไปกันเลยค่ะ น้ำหนักเบาสบายกระเป๋าสุดๆ แม่ค้าใส่ไปแคนาดาแค่ทริปเดียวค่ะ ยังใหม่มากไม่มีตำหนิแม้แต่นิดค่ะ อก 38 เอว 34 ยาว 25 นิ้ว ราคาเต็มหมื่นกว่าบาท ขายแล้วค่ะ
    New Bleach Mix Beanie ของ Jeanswest จาก ออสเตรเลีย 70% Acrylic 30% Wool หมวกไหมพรม 2 ชั้น บุ Wool ด้านใน ให้ความอบอุ่นดีเยี่ยมเลยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อ Millie Coat สี Black แบรนด์ Hobbs London จาก shop ใน UK ผ้า Wool 95% sz.UK 8, EU 36 อก 36 เอว 32 ไหล่ 15.5 ยาว 43 นิ้ว ผ้าเนื้อหนามีซับในทั้งตัว สวยเนี้ยบทั้งด้านนอกและด้านใน ราคาเกือบ 3 หมื่นเช่นกัน ขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อ Gossip Fake Fur Jacket แบรนด์ Vero Moda ซื้อมาจาก shop ในสวีเดน สี Mahogany Rose ไซส์ M อก 38 ยาว 26 นิ้ว มีตัวเดียวเท่านั้นค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อคลุมกันหนาวแบรนด์ Stefanococci จาก shop ในสวีเดน เป็นเสื้อคลุม มีเฟอร์ที่คอ sz.L อุ่นและน้ำหนักเบาค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New with box รองเท้า Earth Boot sz.9 เป็นรองเท้าเพื่อสุขภาพ ราคาเต็มแพงๆ ได้มาตอน sale ขายแล้วค่ะ
    Used รองเท้าบู้ท The North Face EU 39, UK 6.5, US 8, พื้นรองเท้ายาว 27 cm เหมาะสำหรับคนเท้ายาว 25 cm ค่ะ เคยใส่ไม่กี่ครั้ง เก็บยาวค่ะ สภาพดี พื้นไม่สึก ไม่มีส่วนไหนชำรุด ตำหนิมีนิดหน่อยตรงที่มีรอยเหมือนน้ำอะไรหยดใส่ ด้านในบุอย่างดี หนาและอุ่นค่ะ กันน้ำด้วยนะคะ ขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อฮู้ทสีเทาสำหรับหนุ่มๆ แบรนด์ Everlast sz. M จากออสเตรเลีย อก 42 ยาว 26 นิ้ว ผ้าเนื้อหนา นุ่ม อุ่นๆ เลยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New with box รองเท้าบู้ท Nine west sz.6.5 เป็นรองเท้าหนังแท้แบบสวม แต่ใส่ไม่ยากนะคะ เพราะด้านข้างมียางยืดตามรูป สวมใส่ง่าย กระชับ หนังนิ่มใส่สบายด้วยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อคอเต่า แบรนด์ Cache Cache ไซส์ L แต่ตัวนี้แพทเทิร์นเล็กค่ะ อกวัดตอนยังไม่ยืดได้ 35 ยืดแล้วใส่ได้ประมาณ 40 ค่ะ มีตัวเดียวค่ะขายแล้วค่ะ
    New รองเท้า Earth Tall Boot sz.6 (รองเท้าคู่นี้เหมาะกับเท้าที่ปกติใส่ไซส์ 35-36 พื้นรองเท้ายาว 26 cm)เป็นรองเท้าเพื่อสุขภาพจากออสเตรเลีย ช่วยพยุงกล้ามเนื้อเท้าและFatBurning ราคาเต็มเป็นหมื่น ได้มาตอน sale ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ Cache Cache Hanhan Me Jacket จากออสเตรเลีย sz.L ผ้าเนื้อดีมาก หนา นุ่มและอุ่นมาก ทรงสวยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อ Kasia Coat สี Navy (แต่สีจริง ออกไปทางสีดำเลยค่ะ) แบรนด์ Hobbs London จาก shop ใน UK ผ้า Wool 80% sz.UK 16, EU 44 อก 46 เอว 45 ไหล่ 18 ยาว 32 นิ้ว ผ้าเนื้อหนามีซับในทั้งตัว สวยเนี้ยบทั้งด้านนอกด้านในเลยค่ะ ราคาเกือบ 3 หมื่นขายแล้วค่ะ
    สี Navy ไซส์ M วัดจากตัวเสื้อด้านใน อก 40 เอว 37 สะโพก 42 ยาว 33 นิ้ว (เอวมียางยืดค่ะ) เหมาะสำหรับสาวอก 35-37 นิ้วนะคะ วัดจากเสื้อจริงดูใหญ่เพราะเสื้อบุด้านในหนาค่ะ ขายแล้วค่ะ
    สี Black ไซส์ L
    วัดจากตัวเสื้อด้านใน อก 42 เอว 38 สะโพก 44 ยาว 33 นิ้ว (เอวมียางยืดค่ะ) เหมาะสำหรับสาวอก 38-40 นิ้วนะคะ วัดจากเสื้อจริงดูใหญ่เพราะเสื้อบุด้านในหนาค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New IKKS Coat With Fur Black แท้ๆ จากสวิสเซอร์แลนด์ เพิ่งได้มาเพิ่มอีก 3 ตัว 3 ไซส์ sz.L 1, sz.M 1, sz.S 1 ตัวค่ะ อุ่นมากและน้ำหนักเบา ใส่ได้ถึงอุณหภูมิติดลบ คุณภาพเนี้ยบมาก ใส่ได้หลายแบบด้วยค่ะ ได้มาตอน sale ราคาใน shop เกือบ 2 หมื่น ขายหมดแล้วค่ะ
    New IKKS Coat With Fur Planelle แท้ๆ จากสวิสเซอร์แลนด์ เพิ่งลงเครื่องมาหมาดๆเลยค่ะ ได้มาแค่ 2 ตัว sz.L 1 ตัว, sz.XL 1 ตัวค่ะ อุ่นมากและน้ำหนักเบา ใส่ได้ถึงอุณหภูมิติดลบ คุณภาพเนี้ยบมาก ใส่ได้หลายแบบด้วยค่ะ ได้มาตอน sale ราคาใน shop เกือบ 2 หมื่น ขาย 3,690 บาทเท่านั้นค่ะ
    sz.L อก 42 บ่า 16 เอว 38 สะโพก 42 ยาว 28 นิ้ว เหมาะกับสาวที่ปกติใส่ไซส์ XL ค่ะ
    ขายแล้วค่ะ
    New with box รองเท้า Lavish sz.36 จากออสเตรเลีย รองเท้าเบาๆสำหรับวันสบายๆ ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อฮู้ท Vero Moda ไซส์ S จากสวีเดน อกวัดแบบติดซิปได้ 38 ยาว 23 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    New with tag Justina Maxi Dress แบรนด์ Hobbs London ปักเลื่อมทั้งตัว สวยหรูมากกกก มีซิปด้านหลัง ชายกระโปรงผ่าหลังนะคะ มีตัวเดียวค่ะ ไซส์ อก 38 เอว 32 สะโพก 40 นิ้ว ยาว 57 นิ้ว ราคาเต็ม 2 หมื่นกว่า ขายแล้วค่ะ
    New with tag jacket ยีนส์ ของ Assembly Label จากออสเตรเลีย อกวัดตอนติดกระดุม 38 ยาว 21.5 นิ้ว ราคาเต็มแพงๆค่ะ ได้มาตอน sale ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ Ashley Jacket sz.M จากเมกา ผ้าจะคล้ายๆหนังค่ะ เฟอร์ที่ปกเสื้อถอดออกได้ ของจริงสวยและคุณภาพดีมากๆ ขายแล้วค่ะ
    New with tag Faux Fur-Trirmmed Double-Breasted Coat ของ Kate Spade sz.XS จาก USA ผ้า Wool อก 36 เอว 37 สะโพก 41 ยาว 24 นิ้ว สีจริงสีเขียวตุ่นนะคะ สีสวยมากๆ เสื้อสวยมากด้วยค่ะ ฮุ้ทถอดไม่ได้ แต่เฟอร์ถอดได้ค่ะ ราคาเต็มแพงสุดๆ ได้มาตัวเดียวค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New with tag Black Glamourous Faux Fur Anorak sz.S ของ Rachel Roy จากออสเตรเลีย ตัวนี้ถอดเฟอร์และฮู้ทไม่ได้นะคะ เสื้อวัดจากด้านใน อก 36 เอว 34(มีสายปรับเอวได้ค่ะ) สะโพก 42 ยาว 28 นิ้วค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New with tag Pants Black sz.UK 8 ของ Moschino แบรนด์แท้ Made in Albania เป็นเลคกิ้ง ผ้ายืดเนื้อนุ่ม ทอละเอียด แต่งหมุดด้านหน้า เอววัดตอนยังไม่ยืด 27 สะโพก 37 นิ้ว ราคาเต็มหมื่นกว่า ขายแล้วค่ะ
    New with tag Mid-calf Supima Night Dress Deep Sea ชุดนอนผ้า Cotton เนื้อดีมาก sz.M ของ Lands End จากออสเตรเลีย ขายแล้วค่ะ
    New with box รองเท้า Step on Air ไซส์ 8 รองเท้าหนังกลับ จาก ตปท. ด้านหลังแต่งกลิตเทอร์ น้ำหนักเบา ปลายเท้ากว้าง สวมใส่สบาย ไม่บีบเท้า พื้นรองเท้าด้านในนิ่มค่ะ ส้นรองเท้าสูง 1.5 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    New รองเท้าคุณผู้ชาย Frye Douglas Venitian Dark Brown Loafers หนังแท้ จากเมกา ไซส์ M10 ราคาเต็มแพงมาก ได้มาตอน sale ขายแล้วค่ะ
    New with box รองเท้าคุณผู้ขาย Steve Madden Grey/Blue sz.11 รองเท้ามีกล่องให้นะคะ ของใหม่่่ ราคาเต็มแพงๆขายแล้วค่ะ
    New with tag Hoodie Orange Blue ของ Moschino ของแท้ จาก Australia ได้มาแค่ตัวเดียวแค่นั้นนะคะแบรนด์นี้ รีบๆ คว้ากันเลยค่ะ มีตัวเดียวไซส์เดียว EUR 42 หรือสาวที่ปกติใส่ไซส์ L หรือ XL ก็ใส่ได้ค่ะ ราคาเต็ม หมื่นกว่า ขายแล้วค่ะ
    New with tag Charcoal Cut And Sew เสื้อคอเต่าของ Studio W แบรนด์แท้จาก Australia sz.S ขายแล้วค่ะ
    New with tag Grey Suede Inset Quilted เสื้อ Jacket จาก David Jones แบรนด์แท้จาก Australia เสื้อไม่หนามากนะคะ น้ำหนักเบามาก มีไว้เป็น Jacket ใส่คลุมเวลาเดินทางค่ะ อก 44 เอว 40 สะโพก 44 ยาว 27 นิ้ว ราคาเต็ม 5 พันกว่า ขายแล้วค่ะ
    New with tag Red top ของ David Jones sz.M แบรนด์แท้จาก Australia ขายแล้วค่ะ
    New with tag Swing Faux Fur Collar Coat Beige เสื้อ Coat สีเบจ ไซส์ S ของ Warehouse แบรนด์แท้จาก UK อก 35 เอว 33 สะโพก 36 ยาว 32 นิ้ว, 37% Viscose 32% Polyester 31% Wool ตัวนี้เฟอร์ถอดได้ค่ะ ได้มาแค่ตัวเดียวนะคะ รีบๆ คว้ากันเลยนะคะ ราคาเต็มหมื่นกว่า ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ Coat สีชมพู เพื่อนฝากขายค่ะ Pre-order มาจากเกาหลีแล้วใส่ไม่ได้ sz.L แต่แพทเทิร์นเล็ก อก 37 เอว 32 สะโพก 42 ยาว 32.5 นิ้ว เสื้อเป็นฮู้ทถอดได้ มีสายเข็มขัดมาด้วยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ Cache Cache Loop Me Knit Sweater จากออสเตรเลีย สีกรม เหมาะกับสาวไซส์ L ค่ะ เป็นเสื้อทรงปีกค้างคาว ใส่แบบโคร่งๆ ผ้าเนื้อดีมากๆ ทรงสวยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อขนเป็ด Ultra Light Weight Packable Down Jacket แบรนด์ BCBGeneration สีน้ำเงิน อก 40 เอว 36 ยาว 24 นิ้วแพทเทิร์นใหญ่ เหมาะกับสาวๆที่ปกติใส่ไซส์ L ค่ะ, 80% Down,มาพร้อมถุงเก็บเสื้อ ขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อ Expedition Parka สี Biege แบรนด์ Vero Moda ซื้อมาจาก shop ในสวีเดน ฮู้ทถอดไม่ได้นะคะ มีเฟอร์ให้ไว้ใส่รอบฮู้ท(แต่เฟอร์ถอดได้ค่ะ) สู้กับอุณภูมิ ติดลบ ได้สบายค่ะ
    ไซส์ L วัดจากตัวเสื้อด้านใน อก 42 เอว 38 สะโพก 44 ยาว 33 นิ้ว (เอวมียางยืดค่ะ) เหมาะสำหรับสาวอก 38-40 นิ้วนะคะ วัดจากเสื้อจริงดูใหญ่เพราะเสื้อบุด้านในหนาค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อขนเป็ดสีแดงของ One Step จากออสเตรเลีย ไซส์ XS เป็นขนเป็ด 90% ใส่ได้ถึงอุณหภูมิติดลบค่ะ ฮู้ทถอดได้ ตัวนี้ใส่ได้ถึงสาวไซส์ M เลยค่ะหรืออกจริงประมาณ 30-33 นิ้วค่ะ สีสวยมาก ราคาเต็มหมื่นกว่า ขายแล้วค่ะ
    New with tag Bella Jacket Oyster เสื้อ Coat ของ Hobbs London sz.8 ผ้า Silk แบรนด์แท้จาก UK อก 35 เอว 30 ยาว 20 นิ้ว ราคาเต็ม 8 พันกว่า มีตำหนิแขนเสื้อเลอะจิ๊ดเดียว ขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อ Emily Jacket สี Burntorange แบรนด์ Hobbs London ไซส์ UK 10 วัดตอนติดกระดุม อก 36 เอว 34 ยาว 25.5 นิ้ว ราคาเต็มเกือบหมื่น ขายแล้วค่ะ
    New รองเท้า Step on Air ไซส์ 8 รองเท้าหนังกลับ จาก ตปท. ด้านหลังแต่งกลิตเทอร์ น้ำหนักเบา ปลายเท้ากว้าง สวมใส่สบาย ไม่บีบเท้า พื้นรองเท้าด้านในนิ่มค่ะ ส้นรองเท้าสูง 1.5 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    New Australia UGG Gloves Unisex ใส่ได้ทั้งหญิงชาย หนังแกะแท้ 100% หนา นุ่ม และอุ่นมากๆ ความกว้างฝ่ามือ 11 cm มีไว้ใส่ไปตลุยเมืองหนาวกันนะคะ ขายแล้วค่ะ
    New with box รองเท้า Hush Puppies sz.37.5 น้ำหนักเบามาก นิ่ม ไม่บีบเท้า ใส่สบาย เดินได้ทั้งวัน ราคาเต็ม 3,450 บาท ขายต่ำแล้วค่ะ
    New with box รองเท้า Diesel sz.38 สาวๆ ที่ปกติใส่ไซส์ประมาณ 36.5-37 ก็ใส่ได้สบายเช่นกันนะคะ ราคาเต็มแพงมากๆ ได้มาตอน sale จากอังกฤษ น้ำหนักเบามากๆ ค่ะ ใส่สบาย ไม่บีบเท้า ใครต้องการใช้ในทริปที่ต้องเดินเยอะๆ เหมาะเป็นอย่างมากเลยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New Wide Mary Jane Water Shoes Royal Plum sz.EU 37.5 รองเท้า Comfort ใส่สบาย พื้นรองเท้ามีรูระบายอากาศ ไม่อับเท้า ใส่เดินนานๆได้สบายค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New with box รองเท้า Butterflytwists sz.36 จากออสเตรเลีย เป็นรองเท้าพับได้ น้ำหนักเบา เหมาะกับการพกพา ขายแล้วค่ะ
    New เบรเซอร์สีเทา Vero Moda sz.36 จาก Shop ใน Sweden เนี้ยบมากๆ ซับในทั้งตัวค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New Shearling Biker Jacket ของ Miss Selfridge EUR.36 UK 8 จากออสเตรเลีย หนาและอุ่นมากๆ ใส่ได้ถึงอุณหภูมิติดลบเลยค่ะน้ำหนักเบาค่ะ อก 36 ยาว 25 นิ้วค่ะ มีตัวเดียวนะคะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อ C sz.M ผ้านุ่มมาก ใส่ได้ถึงสาวไซส์ L เลยนะคะ ซื้อจาก Shop ในสวีเดน สีช็อคโคแล็ต 1 ตัว ขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อคลุมเกาหลี sz.L ผ้าเนื้อหนา มีซับในทั้งตัว ไว้ใส่เวลาเดินทาง ตัวนี้เป็นแบบ open กระดุมมีแต่กระดุมหลอกนะคะ ขายแล้วค่ะ
    New with tag Oslo Leather Gloves ถุงมือกันหนาวหนังแท้ของ Holiday Trading&Co แบรนด์แท้จาก Australia มีคู่เดียว ไซส์ S ค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New Womens Everyday Fleece Jacket intense Blue sz.XS ของ Lands's End จากออสเตรเลีย เสื้อ Fleece ใส่เดินทางนานๆ ไม่หนักเพราะน้ำหนักเบามาก ถ้าอากาศติดลบ ใช้ใส่เป็นเสื้อตัวในจะอุ่นมากเลยค่ะ มี 3 สี 3 ตัวเท่านั้นค่ะ
    สีชมพู sz.XS อก 38 เอว 34 ยาว 24 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    สีฟ้า sz.XS อก 38 เอว 34 ยาว 24 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    New หมวกปอมปอม แบรนด์ Trespass ฟรีไซส์นะคะ เป็นหมวกไหมพรม 2 ชั้น ไว้ใส่ไปตลุยเมืองหนาวกันค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อ Frida Faux Fur Hooded Coat แบรนด์ Lemon&Go จาก shop ใน UK น้ำหนักเบา ฮู้ทถอดได้นะคะ ไซส์ L อก 40 เอว 38 สะโพก 43 ยาว 30 นิ้ว เหมาะกับสาวๆที่หน้าอกจริง 36-38 นิ้วค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New เสื้อกันหนาวขนเป็ด IKKS แท้ๆ จากสวิสเซอร์แลนด์ เพิ่งได้มาเพิ่มตัวเดียว ไซส์ XS ค่ะ 90% Down 10% Feathers ใส่ได้ถึงอุณหภูมิติดลบ แบรนด์นี้คุณภาพเนี้ยบเลยค่ะ ราคาเต็มหมื่นกว่าๆ ได้มาตอน sale ขายแล้วค่ะ
    sz.XS อก 33 บ่า 14 เอว 30 ยาว 23.5 นิ้ว สาวไซส์ S ก็ใส่ได้ค่ะ
    New เสื้อคลุมกันหนาว H&M ฟรีไซส์ค่ะ เพราะใส่แบบโคร่งๆ ขายแล้วค่ะ
    New with Tag Blue Textured Zip Crew ของ Studio W แบรนด์แท้จาก Australia sz.S ขายแล้วค่ะ
    New with tag Teal Top เสื้อคอเต่าของ David Jones แบรนด์เนมแท้จาก Australia sz.S ขายแล้วค่ะ
    New with tag Charcoal Marle Textured Zip Jacket sz.L เสื้อ Jacket ของ David Jones แบรนด์แท้จาก Australia สำหรับหนุ่มๆ ค่ะ ผ้าไม่หนามาก ไว้ใส่กันหนาวบ้านเรา หรือใส่คลุมเวลาเดินทางค่ะ ราคาเต็ม 5 พันกว่า ขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อ Hilary Puffa Stone แบรนด์ Hobbs London ตัวฮู้ดถอดได้ มีเข็มขัดแต่ถอดได้เช่นกันค่ะ ไซส์ UK 16 EU 44 อก 46 เอว 42 สะโพก 50 นิ้ว ยาว 36 นิ้ว ได้มาตอน sale ตัวนี้มีตำหนิเล็กน้อยตามรูปนะคะ แต่อยู่ด้านในคอเสื้อ ไม่สังเกตไม่เห็น ไม่มีผลต่อการใช้งาน มีตัวเดียวนะคะขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อ Asp Ell Fake Fur Jacket แบรนด์ Vero Moda สี Grey ซื้อมาจาก shop ในสวีเดน มีตัวเดียวค่ะ ไซส์ L อก 40 ยาว 24 นิ้ว มีกระเป๋าเจาะ 2 ข้าง หนาๆ นุ่มๆ อุ่นๆ น้ำหนักเบามากเลยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New with tag Jacket แบรนด์ XOXO จากออสเตรเลีย เป็นไหมพรม แต่งเฟอร์ที่คอ เป้นเสื้อคลุมไม่มีซิป ใส่แล้วเข้ารูปดูหุ่นดีค่ะ มี 2 ไซส์นะคะ
    ไซด์ M (มี 1 ตัว) อกวัดตอนยังไม่ยืด 38 ยาว 24 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    ไซส์ L (มี 2 ตัว) อกวัดตอนยังไม่ยืด 40 ยาว 26 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    New with tag เสื้อแจ็คเก็ต VERO MODA แบรนด์เนมแท้จากสวีเดน แต่งหมุดด้านหลัง Army eagle shimmer blazer mix-nm sz.M อก 41 ยาว 29 นิ้วขายแล้วค่ะ
    New Burg Shiring Bker sz.UK 10, EUR 38 แบรนด์ Dorothy Perkins สี Burgundy จาก Shop ในสวีเดน ขายแล้วค่ะ

New with tag เสื้อแจ็คเก็ต VERO MODA แบรนด์เนมแท้จากสวีเดน แต่งหมุดด้านหลัง Army eagle shimmer blazer mix-nm sz.M อก 41 ยาว 29 นิ้วขายแล้วค่ะ
    New กระโปรง C ผ้าปั๊มลายนูน เอวด้านในเป็นยางยืดนะคะ ทรงสวยมากค่ะ แท้ๆ จาก Shop ในสวีเดน sz.L ขายแล้วค่ะ
    New Snow Boot sz.39 แบรนด์ Campri จาก Sweden น้ำหนักเบามากค่ะ พื้นยางอย่างดี ไม่ลื่น สี Navy ขายแล้วค่ะ
    New Quarter Sleeve Lace Dress Smoky Bule sz.L จาก Shop ในสวีเดน ผ้าลูกไม้อย่างดี มีซับในทั้งตัว(ซับในไม่สั้นนะคะ) ทรงสวยมากค่ะ ไว้ใส่ไปงานนะคะ ขายแล้วค่ะ
    New with tag Leather Boots Alto Ankle Boots sz.38 ของ Cara London แบรนด์แท้จาก UK ราคาเต็มหมื่นกว่าเลยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New with box Georgina Low Wedge Sandals Gold Reptile sz.US 9/EU 40 ขายแล้วค่ะ
    New with tag กระเป๋าหนังแท้ของ Giani Bernini ขนาด 12 นิ้ว แบรนด์แท้จากออสเตรเลีย หนังแท้ทั้งใบ พร้อมสาย Crossbody มีช่องเล็กๆด้านในหลายช่อง ขายแล้วค่ะ
    New Black Wool Beanie ของ Jeanswest จาก ออสเตรเลีย 70% Acrylic 30% Wool หมวกไหมพรม 2 ชั้น บุ Wool ด้านใน ให้ความอบอุ่นดีเยี่ยมเลยค่ะ ขายแล้วค่ะ
    New with tag Jacket แบรนด์ XOXO จากออสเตรเลีย เป็นไหมพรม แต่งเฟอร์ที่คอ เป้นเสื้อคลุมไม่มีซิป ใส่แล้วเข้ารูปดูหุ่นดีค่ะ มี 2 ไซส์นะคะ
    ไซด์ M (มี 1 ตัว) อกวัดตอนยังไม่ยืด 38 ยาว 24 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    ไซส์ L (มี 2 ตัว) อกวัดตอนยังไม่ยืด 40 ยาว 26 นิ้ว ขายแล้วค่ะ
    ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN ค่ะ
    Last edited by Amanda2945; 20-01-19 at 22:57.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ