ลงใหม่ Aldo จากชอป6***ขายเพียง690!!!!!

Aldo platform heels size 37 /6.5

ใส่ไป2-3หนเท่านั้นในบางโอกาสสำคัญ ราคาเตมจากAldo footwear shop เกือบ6*** --------690 last price ราคานี้สภาพนี้ถูกกว่าโนแบรนด์ด้วยซ้ำค่ะๆ!!!! รุ่นนี้แพงหายากด้วย สวยจริงๆ งดต่อลดละเกือบ90%ให้เองเลย

คลิกภาพขยาย
ลงใหม่ค่ะๆแขนยาวแจกเกตสวยงาม

image sharing sites
Dark green jacket size M ใส่ไปไม่กี่หน สวยใหม่ซื้อจากห้างในร้านเสื้อผ้าที่ขายแบรนด์นอก2 ***
สวยมาก สวยทุกอย่างจริงๆตัวนี้ ใส่ได้ทุกวัน มีกระเป๋าเยอะ ๆๆๆๆๆ แบบคือccooดีๆนี่เองค่า ผ้ามีนน. ดีเทลสวยแพทเทินเป๊ะ สีแบบใส่ได้ตลอดนะคะ----------390 last price ไม่ต้องต่อลดให้เองเลย

ANAP hoodie jacket size s ใส่ไปไม่กี่หน แบรนด์ดังของญี่ปุ่นสวยทุกอย่าง แค่ตรงหัวซิปหลุดเท่านั้นแต่รูดได้ปกติไม่มีผลต่อการใช้งาน เวลาใส่ไม่เหนค่ะ มีกระดุมแปปติดได้ ลายสวยมาก ชิคไม่ซ้ำใคร มีฮูทถอดได้เปนซิป ซื้อจากห้างในร้านเสื้อผ้าที่ขายแบรนด์นอก --------350last price

งดต่อพร้อมโอน
(((รับจริงค่อยแอดนะคะอย่าแอดเล่นขอรูปเล่นๆplz )))
Line
"Kittyga แอลแอลวายวาย"
***เปนภ.อังกฤษทั้งหมดค่ะ

Thxsbnkaaaaa