ติดต่อสอบถามข้อมูลของสินค้าได้ตลอดครับ
Tel.
0826265665 (Nick)
Line. Nicklouisvuitton

เป็นสมาชิกมาเกือบ 10 ปีไม่เคยมีปัญหาการซื้อขาย ไม่โกงแน่นอนครับ
:ชำระเงินสดหรือชำระเงินผ่านระบบ PayPal (+4.4%) ผ่อนชำระ 2 งวดได้แล้ววันนี้(ตามตกลง)
::สะดวกแถวศาลายา พุทธมณฑล หรือ บริเวณรถไฟฟ้า(BTS) Central Pinklao ปิ่นเกล้าครับ
:::ของผมเองทุกชิ้น ไม่เคยบอกว่าถูกที่สุด แต่มันไจได้ว่าคุณจะได้ของที่คุ้มค่าเงินที่สุดเช่นกัน
::::ซื้อหรือโอนมัดจำแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเงินทุกกรณีครับ ตัดสินใจก่อนซื้อให้เรียบร้อยนะครับ
:::::มีของพร้อมส่ง สามารถนัดรับได้แถวศาลายา ปิ่นเกล้า สยาม ชิดลม หรือรถไฟฟ้า BTS ผ่าน

***รับ Pre-order สินค้า Brandname ทุกอย่าง มีรอบบินทุกเดือนครับ

NWB : New Goyard Saint Pierre with 1 slot and 6 cards holder อุปกรณ์ครบชุด
ขอนำเสนอกระเป่าให้การ์ดได้ 6 ใบพร้อมด้วย ช่องใส่ธนบัตร 1 ช่อง ของใหม่ราคาดี อุปกรณ์ครบชุดเหมือนออก Shop
กล่องเขียวรุ่นใหม่ มาพร้อมริบบิ้น การ์ดสวยงาม ตามรูป พกพาง่าย ใส่ของได้ครบในใบเดียว
เสนอราคาเหมือนบินไปหิวเองจากยุโรป ที่
21,000 บาท เหมาะเป็นของขวัญปีใหม่ให้คนที่คุณรักหรือใช้เอง
แตกต่างอย่างมีระดับ ไม่ต้องตามใครครับใบนี้ เก่ เทร์ รวย จบทุกความต้องการ

THANK YOU SBN