เป็นTM 11 มาปีตั้งแต่เปิดระบบของเวปนี้ค่ะ เช็คประวัติได้ จริงใจไม่ไก่กา รับบัตรเครดิต ถือคติ
ถ่ายให้เหมือน ไม่ได้ถ่ายให้สวย
เลยตั้งใจถ่ายเยอะๆ เจาะๆ ไม่หมกเม็ด ทำไม่เป็น ขอภาพเพิ่มได้เลยค่ะ มีเยอะทุกใบ

ขายเอาสนุก เป็นคนบ้ากระเป๋ามาก ดูแลและรักกระเป๋ามาก ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ไม่นิยมของปลอมค่ะ สมาชิกดั้งเดิมรู้กันดีอยู่แล้ว

นัดรับได้ แถวเลียบทางด่วน / เกษตรนวมินทร์ THE WALK, CDC , Crystal park นวมินซิตี้ หรือใกล้เคียง
หรือจะให้ส่ง EMS ก็ได้ค่ะ แพคอย่างดี ฉีดเสปรย์กันน้ำฟรีให้ก่อนส่งมอบ ใช้ได้สบายใจ ถนอมกระเป๋าจ้า
มีบริการแมสส่งของทั่วกทม.ค่ะ

ยินดีรับบัตรเครดิตทุกธนาคารนะคะ. ค่าธรรมเนียมธนาคาร3%ค่ะ

**ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน ชอบจริงๆ ค่อยซื้อนะคะ**
**ปรึกษาคนในครอบครัวก่อน CF***

ไม่สามารถรับCFปากเปล่าน๊า Cf สินค้า หรืออยากนัดรับรบกวนขอมัดจำก่อนขั้นต่ำ 2,000 บาทนะคะ
นัดแล้วไม่มาหรือมาแล้วไม่รับ CF แล้ว CC
ขออนุญาตไม่คืนมัดจำค่ะ เสียโอกาสและเวลานะค๊า

เอาเข้า catch fake ได้ทุกเมื่อ ไม่จำเป็นต้องขออนุญาตเพราะเราถือว่าเป็นสิทธิอันพึงมีของผู้ซื้อค่ะ

ติดต่อทางLINE ID
: @Noo_pizzaSBN
(ไลน์แอด)
โทร 081-4200-550

กระเป๋าทุกใบ ไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อ ขายเอามัน ไม่รีบ ไม่ร้อนเงิน ไม่ตั้งเผื่อฟลุ๊ค
เราตั้งราคาไม่แพงแล้วเมื่อเทียบกับสภาพ บางใบก็ลดไม่ได้แล้วจริงๆค่า
พร้อมโอนจริงๆคุยน่ารัก ลดได้บ้างไม่โหดน๊า
ต่อโหด ๆ ขอผ่านนะคะ เช็คราคากันนิดนุงก่อนต่อเนอะ
ขอบคุณที่เข้าใจ
หาไรทักถามมานะคะ มีของ

LV Speedy Bandouliere30>>30,900-
Datecode 13,
ถุงผ้า การ์ด ชุดกุญแจ สำเนาใบเสร็จ สายสะพาย

สภาพดีมากค่ะใบนี้ วิ๊งๆ ทรงดีอยู่ค่ะ แคนวาสสวย ภายในสะอาด หูเงา สายแข็งๆจ้า นิวนางไป จะห้าหมื่นล่ะน้า

Like New Chanel COCO10.5 RHW Lizard>128,900-
Holo23xxxxxxx ถอดสายได้จ้า
ถุงผ้า กล่อง การ์ด สายสะพาย คามิเลีย บุค

สวยกริบ สภาพดีมากๆๆๆ หนังสวยสุดๆ ขอบมุมเริ่ด
หูลิซาร์ด RHW หายากแค่ไหน ถามใจ

MJ Little Stam >>
12,900
อปก กล่อง ถุงกระดาษ ถุงผ้า

สวยน้า สภาพยังดี มือหนึ่งแพงมากกน้าค้า ใบเล็กไม่หนักเหมือนใบใหญ่ ใช้ง่ายมาก

USED LV insolite Azur Wallet >> 10,900
datecode 2010

อปก กล่อง การ์ด ถุงผ้า ริบบิ้น แทคห้อย
สภาพดีพอตัว จุกจิกยูสทั่วไปบ้างนิดๆ แบบสภาพโอเคลยจ้าาาา

Chanel WOC Carviar GHW >>> 59,900

Holo21xxxxxxx
อปก กล่อง ถุงผ้า การ์ด ริบบิน คามิเลีย

สภาพดี สวยแจ่มหนังป่อง ขอบมุมดี ทรงสวย อะไหล่ไม่เฟดค่ะ
นิวไปจะแปดหมื่นแล้วน้า

CHanel Classic Jumbo Carviar GHW >>> 126,900

Holo15xxxxxxx
อปก กล่อง ถุงผ้า การ์ด คามิเลีย

สวยแจ่ม หนังป่อง ทรงแข็ง สภาพดี

Like New CHanel Classic Jumbo Carviar SHW >>> 139,900

Holo19xxxxxxx
อปก กล่อง ถุงผ้า การ์ด คามิเลีย ริบบิน บุค

สวยแจ่มสภาพดีมาก ๆหนังป่อง ทรงแข็ง