cartier bracelet "juste un clou,สร้อยLOVE WHITE GOLD,hermes double tour watch etoupe size pm ,louis vuitton ring mens,balenciaga clip m,louis vuitton backpack ราคาน่ารัก ช้าอดหมดจะเสียใจ :p

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: cartier bracelet "juste un clou,สร้อยLOVE WHITE GOLD,hermes double tour watch etoupe size pm ,louis vuitton ring mens,balenciaga clip m,louis vuitton backpack ราคาน่ารัก ช้าอดหมดจะเสียใจ :p

titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    titled's Bank Account
    • Bank Account 1: 491X0X3X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking cartier bracelet "juste un clou,สร้อยLOVE WHITE GOLD,hermes double tour watch etoupe size pm ,louis vuitton ring mens,balenciaga clip m,louis vuitton backpack ราคาน่ารัก ช้าอดหมดจะเสียใจ :p

กฏกติกา
    1) ส่งฟรี แบบ EMS เท่านั้นครับ
    2) สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนคับ เว้นแต่ว่าเช็คแล้วว่าเป็นของปลอม
    3) เข้าห้อง Catch Fake ได้เลย
    4) ไม่สะดวกตอบ PM นะคับ ขอบคุณมากคับ โทรมานะครับ
    5) ไม่รับจองปากเปล่า สะดวกขายให้กับคนที่พร้อมโอนก่อนครับ
    6)ซื้อแล้วไม่รับคืน ก่อนดูของกรุณาตัดสินใจดีๆนะคับต้องการลูกค้าที่สนใจจริงๆ ต่อเล่นๆไม่เอานะครับ
    7)คืนเงินกรณีเดียวคืนของปลอม
    ไม่รวยแต่ไม่เคยใช้ของปลอม ไม่เคยมีปัญหาเรื่องเงิน
    เป็น Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname ครับ
    (หมายถึงขายมานาน ไม่มีโอนแล้วหายครับ ดูประวัติการโพสได้เลย)

pls add id line : 24gm นะครับ รบกวนเฉพาะคนที่จะชื้อนะครับ
    ไม่รับแลก หรือจะนำเสนอขายของ หรืออื่นๆ ขอความกรุณาอย่าแอดมา
    กระทู้ที่เก่าแสดงว่าขายแล้วนะครับ

cartier bracelet "juste un clou" กล่องใบครบ ใบNOV/18เอ็มโพเรียม
    (เท่ากับเลิฟเต็มวง16ครึ่งวง17ครับ) ใช้น้อย พอดีได้แบบมีเพชรมาเลยอยากขาย
    ขาย 190,000 บาท งดต่อรอง ขอคนที่สะดวกราคานี้เท่านั้นนะครับ ไม่รีบ
    รุ่นนี้เป็นอีกรุ่นที่คลาสสิก ไม่เบื่อง่าย ใส่ได้ทุกวัน YELLOW GOLD

สร้อยLOVE WHITE GOLD พอดีอปกหาไม่เจอ ซื้อเองกับมือ แท้แน่นอน
    สภาพดี ใช้งานน้อย ไม่เคยทำสีหรือขัด ไม่เคยขาดหรืออะไร สภาพเดิม เลขสลักโค้ชและแบรนดชัดเจน
    ขอรูปเพิ่มทางลายนะครับ ขาย 35,500บาท ต่อรองได้เล็กน้อย ขายราคานี้เพราะอปกหาย (ถูกลงไปเกือบ50%)
    เบื่อขายไม่ขาดทุนเยอะแน่นอน

hermes double tour watch etoupe size pm โฉมปัจจุบัน มีกล่อง คู่มือ สภาพดี ใส่ไม่ถึง5ครั้ง
    ภายในสะอาด ไม่มีลอก ถลอก ไม่ดำ ไม่กลิ่น ขายตามสภาพ 39,500บาท ครับ

louis vuitton ring mens ไชค์ m มีรอยใช้งานตามปกติ 80% ใส่4-5ครั้ง
    ขาย 9,800 บาท มีถุงผ้า เป็นรุ่นที่ยังมีขายในSHOPนะครับ

balenciaga clip m สภาพดีใช้น้อย ตามมุมไม่มีรอย 12,500บาท อปกครบ

louis vuitton backpack Christopher PM Damier Graphite Canvas
    สภาพดี ขอรูปเพิ่มได้ทางลาย มีถุงผ้า ครับ พอดีไม่ได้ใส่ของตอนถ่าย ขาย 47,500 ต่อรองได้นิดหน่อยนะครับ

*******************************************ขายแล้ว

ขายแล้ว

balenciaga bazar shopper ไชค์s สีmulticolor มีแต่กระเป๋าไม่มีอปก สถาพ90%
    ขาย แล้วงดต่อ รอง ขายถูกแล้ว สีไชค์นี้ ยอดนิยม ขอรูปเพิ่มได้ทาง LINE ครับ

hermes h clic clac ของใหม่ได้มาเป็นของขวัญ สีดำ/อะไหล่เงิน มีกล่อง ถุงกำมะยี่ ถุงกระดาษ ครบ
    ไชค์pm (size s) ขายแล้วงด มีสีเดียว ครับ

bottega veneta wallet 8 cards ของใหม่ อปกครบครับ sold out
    สี น้ำตาล

hermes double tour bracelet สีดำ อะไหล่เงิน ใช้น้อย สภาพดีมากๆ ไม่มีรอยลึก
    ขาย แล้ว อปกมีกล่องในรูปเป็นรอยมือ พอดีลืมเช็ด

GOYARD
    Black Chevron Print Coated Canvas Voltaire Tote Bag

สภาพดี อปก มีสาย ไม่มีถุงผ้า มีสาย(สายยังมีพาสติกหุ้ม) สะอาดสภาพดี(ไม่เละ) ใส่ของได้เยอะ

ขาย แล้ว บาท ขอรูปเพิ่มทางลาย อ่านให้ละเอียดๆก่อนแอด
    นะครับ ไม่อยากพิมซ้ำ ไร้สาระ ขออนุญาติบล้อกอยากคุยแค่กับคนคนที่จะชื้อจิงๆ

เป็นแบบนี้ ใช้ง่าย รูปนี้เครดิตgoogle

balenciaga mini edge ของใหม่ ขายแล้ว อปกครบ
    ขอรูปเพิ่มได้ทางลาย

******ขายแล้ว******
    rolex submariner no date ceramic
    ใส่3-4หน เพราะมี2เรือน กล่องใบข้อครบ ขายแล้ว
    ไม่มีรอย
    สติกเกอร์ทุกจุดครบ ใส่น้อย สภาพ98% ขายราคานี้เพราะใส่น้อย
    ใบลง28/10/2016 ขอรูปเพิ่มเติมได้นะคับ

louis vuitton backpack mm (ไชค์กลาง) มีถุงผ้าใบ ถุงกระดาษ การด ใช้ได้1-2หน
    เพราะไม่ถนัดสะพายหลัง ขาย แล้วบาท

Hermes Mini Evelyne TPM Etain
    Clemence leather PHW
    Reversible canvas Amazone

ขายแล้ว

cartier love bracelet white gold size 16 สภาพ90 มีรอยขนแมว แต่ไม่หนักเวอร์เพราะกำไลแบบนี้ใส่ยังไงก็มีรอย
    ถ้าอยากได้ไม่มีรอยแนะนำซื้อใหม่ออกช้อปมีกล่องใบ ครบ เป็นของใช้เอง สามารถชุปได้ รอยจะหาย
    แต่เป็นคนชอบสีทองคำขาวแบบที่เวลาใส่ไปนานๆออกนวลๆชมพู ที่ขายเพราะเพิ่งได้ไวท์ซับฟายและพิงค์ครึ่งวง
    ขายแล้วราคาต่อรองได้นิดหน่อย ไม่ได้ซีเรียดหรือเดือดร้องเงินเอาคนที่รับและพร้อมกับราคานี้
    ร้านมือสอง มีแค่กำไลกับไขควง ขายแล้ว ขอความกรุณาอย่านำรูปไปใช้*

อันล่างเป็นรูปที่ดาราใส่ เครดิตจากgoogle

sold out

4
    Last edited by titled; 26-02-19 at 21:34.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ