ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
*นัดรับ=มัดจำ*
ขอคนที่สนใจสินค้าจริงๆนะคะ แอดมาเล่นๆขอรูปแล้วหายไม่เอานะคะ
Line @nana_bns

New Boyy Karl 24 Black ปี 18 ซื้อมาเก็บไม่เคยใช้งาน ใหม่เอี่ยมไม่มีรอยใดๆทั้งสิ้น ขายเท 28900 บาท ประหยัดเกือบ 5000 บาท อปก ครบ
[/IMG]New Fendi Backpack mini ขายเทแบบคืนรีฟันให้เลยค่ะ 39900 บาท อปก ถุงผ้า การ์ด แคร์บุค

New Gucci Kids ค้างคาว 20900 บาท ผีเสื้อ
18500 บาท net
อปก ถุงผ้า การ์ดต่างๆ ป้ายแท็ก
[IMG][/IMG]
Used Gucci Kids สภาพโดยรวมสวยค่ะ มีเพียงมุมที่ถลอกตามสไตล์กุชชี่ ขายแค่ 15900 บาท อปก การ์ดต่างๆ ถุงผ้า ป้ายแท็ก

Thank you SBN ka