* สินค้าทุกชิ้นแท้ 100% เพราะถอยออกจากบูติกแบรนด์เนมเองทุกชิ้น
* ให้อุปกรณ์ครบเซ็ทตามที่ออกจากบูติกช้อปเลยค่ะ
* ขอรูป และสอบถามกันได้เยอะๆเลยค่ะ แม่ค้าชอบ แม่ค้าใจดีนะคะ
* รูปสินค้าสามารถนำตรวจสอบห้องCatch Fakeได้เลยโดยไม่ต้องขออนุญาตทางร้านค่ะ
* ส่งฟรี EMS / KERRY ในเขตกทม. / Messengerได้ ค่าแมสฯฟรี 100 บาทแรกค่ะ
* นัดรับได้ แต่ขอเป็นเส้นทางแม่ค้าสะดวกค่ะ

สนใจสินค้า สอบถามเพิ่มเติมได้เลยนะคะ :
Line : twolittlesis
IG : twolittlesis
Facebook : Twolittlesis Brandname

*********************************************************************************
Brand New ใหม่ออกช้อป ต่างหูชาแนลสวย หรู ดูดี ราคาพิเศษทุกคู่ พร้อมส่งอุปกรณ์ครบเซ็ท เลือกดูกันนะคะ

คู่แรกนี้ อะไหล่ทอง เป็นดีไซน์มุกประดับบนตัวเรือนCC

คู่ที่สอง อะไหล่เงิน ประดับคริสตัลบนตัวเรือนCC

คู่ที่สาม คริสตัลขาว มุกห้อยขาวนวล มีทั้งอะไหล่เงิน และ ทอง

Brand New ใหม่ออกช้อปดิออร์ ไอเท็มเก๋สุดฤทธิ์ สวยสุดทุกคู่ ใส่แล้วดูดีแน่นอน วันนี้ราคาพิเศษ พร้อมส่งอุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ

Brand New ใหม่ออกช้อป ผ้าลายMonogram เก๋ๆ ห่มกาย คลุมไหล่ล้วนสวยงามได้หมด ลวดลายมองได้สองด้าน ขนาดประมาณ145cm * 145cm ทรงสี่เหลี่ยมจัตุรัส ราคาพิเศษ 16,500-เนต อปก.ครบเซ็ทค่ะ

Brand New ใหม่ออกช้อป สองผืนนี้หนานุ่ม เป็นผ้า Silk ผสมWool อุ่น นุ่ม ห่มสบาย ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า ขนาดประมาณ 68.5 inches * 11.8 inches
พร้อมส่ง อปกFullset สีเทา เรียบโก้ 14,500-เนต สีน้ำเงิน Navy Rainbow 16,500-เนต ค่ะ

Brand New ออกช้อป นี่ก็สิ่งที่ต้องมี ราคาก็ดี๊ดีสุดตัว ทรงสี่เหลี่ยมจัตุรัส พันคอก็สวย คลุมไหล่ก็หรู พร้อมส่ง อปก:ถุงกระดาษ ป้ายTag Gucci

Brand New ใหม่ออกช้อป กระเป๋าสตางค์ชาแนล ดูดีคลาสสิคทั้ง Zippy และ Boy Flap Sarah Wallet ราคาไปไกลขึ้นทุกปีๆ รีบซื้อกันนะคะ
ZIPPY SHW HOLO26xxx ส่วนBOY FLAP GHW HOLO25xxx

Brand New ใหม่ออกช้อป Speedy BAN 25 Damier Ebene DC18 ทรงน่ารัก คลาสสิค ถือก็สวย สะพายไหล่ยิ่งสวยหนัก พิเศษสุดๆในวันนี้เพียง41,900-เนตเท่านั้นค่ะ

Brand New ใหม่ออกช้อป กระเป๋าสตางค์LV DC18 พร้อมส่ง อปก.ครบเซ็ท ราคาพิเศษมากๆ

Brand New ใหม่ออกช้อปLV ไอเท็มตัวเด่นในใจคุณผู้ชายตลอดกาล ต้องMultipleนี้เลยค่ะ พิเศษวันนี้เพียง 14,900-เนต พร้อมส่งอุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ

Brand New ใหม่ออกช้อป แว่นกันแดดทรงAviator เกร๋มากสุด ใบหน้ารูปทรงไหนก็สวยค่ะ เลนส์สีเงินปรอทนิดๆ สวยสะดุดด้วยหมุดรอบๆกรอบแว่นตาค่ะ

Brand New ใหม่ออกช้อป เนคไทLV ลายและสีสุขุม มาดนุ่ม พร้อมส่งอุปกรณ์ครบเซ็ทเป๊ะปัง

Brand New สินค้าใหม่ PRADAสวยๆ ราคาเบาๆ ทั้งCard Holder และ Short Wallet พร้อมส่ง อุปกรณ์แน่นครบเซ็ทค่ะ

Bฺrand New สินค้าใหม่ ผ้าไนลอนดำ อะไหล่ทอง ทรงNeverfull จุใจและเบา ราคาพิเศษแล้วในวันนี้ พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ

Brand New สินค้าใหม่ ออกช้อป พวงกุญแจปราด้า หลายลวดลาย ราคาเบาๆ เป็นMade in Italyด้วยนะคะ พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ

ภาพSOLD ITEMS ของร้านDiva Select
กราบขอบพระคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านงามๆค่ะ

ขอขอบคุณพื้นที่ของห้องซื้อขายHI-END ของSiambrandname มากๆเลยนะคะ