+++ 300บาทส่งฟรีทั้งกระทู้ค่ะ โล๊ะเสื้อผ้าหลายแบรนด์สวยแจ่มเยอะเลยค่ะ สาว S-M-L แวะนะคะ +++

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: +++ 300บาทส่งฟรีทั้งกระทู้ค่ะ โล๊ะเสื้อผ้าหลายแบรนด์สวยแจ่มเยอะเลยค่ะ สาว S-M-L แวะนะคะ +++

antza's Avatar
    antza is offline Trusted Member Master Brandname
    antza's Bank Account
    • Bank Account 1: 721X4X2X4X
    • Bank Account 2: 281X1X8X4X
    • Bank Account 3: 570X0X3X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation +++ 300บาทส่งฟรีทั้งกระทู้ค่ะ โล๊ะเสื้อผ้าหลายแบรนด์สวยแจ่มเยอะเลยค่ะ สาว S-M-L แวะนะคะ +++

ติดต่อ ID LINE : ant.za
    โทร 096-935-879ศูนย์

**ส่งลงทะเบียนให้ฟรีนะคะ EMS ขอเพิ่ม50 บาทค่ะ**

เรียน แจ้งค่ะ:- สินค้าที่ลงขายไม่ใช่ของไม่ดีมีตำหนินะคะ แม่ค้าไม่ค่อยมีเวลาอยากปล่อยแบบเร็วๆ พยายามแจ้งรายละเอียดไว้ให้ หากมีตำหนิจะแจ้งไว้ชัดเจนค่ะในรายละเอียด ขออนุญาตไม่รับคืนนะคะ ขอให้สอบถามให้แน่ใจก่อนการซื้อนะคะ -ขายแล้วขออนุญาตลบรูปนะคะ-

ขี้นอยส์ผ่านเลยค่ะ กรุณาอย่าต่อราคาแบบขาดสตินะคะ ขอบคุณค่ะ

***ขอขอบคุณลูกค้าที่น่ารักหลายๆท่านที่ติดตามกันตลอดนะคะ***

**ทยอยลงอีกเยอะมากนะคะ เนื่องจากแม่ค้าไม่ได้ขายเสื้อผ้าเป็นอาชีพหลักพอมีเวลาถึงจะลงค่ะ เสื้อตัวเองล้วนๆ ฝากติดตามนะคะ ขอบคุณค่ะ

ZARA ไซส์M สาวS-M ใส่ได้ค่ะเสื้อพิมพ์ลายดอกได้ไว้ใส่งานสงกรานต์นะคะ เสื้อเชิ้ตทรงปล่อยๆใส่สบายเหมาะกับหน้าร้อนนะคะ ใส่แล้วไม่แก่นะดูจากนางแบบได้เลยค่ะ สวยจริงๆค่ะ ถ้าไม่อยากยัดใส่ใส่กับแลกกิ้งก้อน่ารักดีค่ะ อกฟรี40" ยาว25" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะ จั๊มสูทตัวยาว ด้านบนเป็นยืดๆหยุ่นได้ดี ตัวกางเกงเป็นเป็นผ้าพริ้วๆนิ่มๆ ด้านบนจะใส่เสื้อยีนส์หรือคาร์ดิแกนคลุมก้อน่ารักแล้วค่ะ ถ้าเป็นทางการหน่อยสวมทับด้วยสูทดำดูดีมากค่ะ อก38" เอวได้ถึง32" สะโพกฟรี ยาว48" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท

ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะเสื้อไหมพรมผ้านิ่มทิ้งตัว ตัวผ้าไม่ระคายผิวนะคะใส่ในห้องแอร์ได้สบายๆ แมตใส่ได้เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือ พอดีตัวใส่หน่อนก้อน่ารักแล้วค่ะ อก38" ยาว23" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

ZARA ไซส์L สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อคอปตัวสั้นแบบโอเว่อร์ไซส์หน่อย ผ้าคอตตอลแต่งจิวรอบตัว แขนทำระบายจั๊มแขนใส่สบาย แมตกับอะไรก้อน่ารักค่ะ แม่ค้าคอนเฟริม อก ฟรี40" ยาว20" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

ZARA ไซส์XS สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าคอตตอลคอแต่งห่วงเป็นดีเทล แขนพองพอน่ารัก ผ้ายืดหยุ่นใส่สบายมากค่ะ แมตกับอะไรก้อน่ารักค่ะ แม่ค้าคอนเฟริม อก ฟรี40" ยาว22" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อเชิ้ตผ้าคอตตอลแบบเบสิคแต่ต้องมี แมตใส่กับกางผ้ากางเกงยีนส์ได้หมด หรือไว้ใส่สูททับก้อเก๋กู๊ดหมดค่ะ แม่ค้านำเสนอต้องมีสักตัวในตู้นะคะ อก 36-38" ยาว22" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้ายืดนิ่มด้านหน้าทอลาย ด้านหลังเรียบ ใส่แล้วไม่ร้อนนนะคะ แบบเบสิคแต่ใส่แล้วไม่เอ้าท์นะคะ แมตใส่ได้ง่าย อกฟรี 40" ยาว20" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าชีฟอง อัดพีทหน้าหลัง แบบเรียบๆแต่ต้องมีนะคะไว้เปลี่ยนลุคคุณหนูๆ จะใส่ทับกางเกงผ้าแล้วยัดในหรือหาเข็มขัดคาดทับก้อน่ารักมาค่ะ อกฟรี 38" ยาว22" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าชีฟอง อัดพีทหน้าหลัง แต่ลูกไม้นิ่มด้านบน ระบาย ตัวนี้ดีเทลเยอะ มีซับในด้านในไม่บางนะคะ คุ้มค่ามากแมตได้เยอะมากนะคะตัวนี้ อกฟรี 38" ยาว25" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะ จั๊มสูทผ้าทิ้งตัวทรงคล้ายกระโปรงเก๋มากค่ะ ด้านในซับทั้งตัว เก๋ที่สายด้านหน้าไขว่กัน ตัวนี้เดี่ยวๆ หาคาร์ดิแกนทับ หรือ จะใส่ตัวในเป็นเสื้อยืด แล้วสวมทับก้อดีงามมากค่ะ อก36-38" สะโพก40-46"ยาว32" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะเสื้อไหมพรมผ้านิ่มตัวผ้าไม่ระคายผิวนะคะใส่ในห้องแอร์ได้สบายๆ แมตใส่ได้เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือ พอดีตัวใส่หน่อนก้อน่ารักแล้วค่ะ อก38" ยาว23" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Uniqlo ไซส์L สาวM-L ใส่ได้ค่ะเสื้อผ้าอะไรเรียกไม่ถูกแต่ผ้าใส่สบายมากเลยค่ะ ทรงเป็นแบบโอเวอร์ไซส์ใส่สบายๆนะคะ ใส่แล้วไม่อ้วนนาจา ผ้ามีน้ำหนักทิ้งตัวมากเลยค่ะ แมตใส่ได้เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือ พอดีตัวใส่หน่อนก้อน่ารักแล้วค่ะ อก40" ยาว23" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ
    ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Uniqlo ไซส์S สาวS-L เป็นทรงโอเวอร์ไซส์ใส่ได้ค่ะเสื้อผ้าอะไรเรียกไม่ถูกแต่ผ้าใส่สบายมากเลยค่ะ ทรงเป็นแบบโอเวอร์ไซส์ใส่สบายๆนะคะ ใส่แล้วไม่อ้วนนาจา ผ้ามีน้ำหนักทิ้งตัวมากเลยค่ะ แมตใส่ได้เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือ พอดีตัวใส่หน่อนก้อน่ารักแล้วค่ะ อก40" ยาว21" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Uniqlo ไซส์L สาวM-L ใส่ได้ค่ะเสื้อผ้าอะไรเรียกไม่ถูกแต่ผ้าใส่สบายมากเลยค่ะ ทรงเป็นแบบโอเวอร์ไซส์ใส่สบายๆนะคะ ใส่แล้วไม่อ้วนนาจา ผ้ามีน้ำหนักทิ้งตัวมากเลยค่ะ แมตใส่ได้เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือ พอดีตัวใส่หน่อนก้อน่ารักแล้วค่ะ อก40" ยาว25" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

CCOO ไซส์M สาวM-L ใส่ได้ค่ะเสื้อกล้ามผ้าลื่นๆ แต่งลูกไม้ ใส่เป็นตัวในหาสูททับ/คาร์ดิแกนใส่เหมือนนางแบบก้อน่ารักแล้วค่ะ อก36" ยาว203" ตัวนี้สายปรับได้นาจา จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

โซนกางเกง

สาวZara S-Mต้น ใส่ได้ค่ะ ขออนุญาตลงรูปจากเน็ตนะคะ เนื่องจากสีดำถ่ายยากมาก ทุกตัวสภาพดีมากใส่ไม่เกิน 3 ครั้ง ส่งต่อถูกๆค่ะ ได้ไปคุ้มมากค่ะ ขนาดที่ลงวัดตามจริงนะคะใครไซส์บวกลบดู ใส่ได้แน่นอนค่ะ

ZARA ไซส์S เอว28-30" สะโพกฟรี44" ยาว33" ผ้าลื่นใส่สบายไม่ร้อนค่ะ แต่ดีเทลผูกโบว์ด้านหน้าแกะไม่ได้นะคะ มีกระเป๋าสองข้าง ตัวนี้ใส่จริงแค่หาเสื้อเข้ารูปหน่อยแมตด้วยก้อไม่ดูอ้วนตันแล้วนะคะ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ

สาวZara S-Mต้น ใส่ได้ค่ะ ขออนุญาตลงรูปจากเน็ตนะคะ เนื่องจากสีดำถ่ายยากมาก ทุกตัวสภาพดีมากใส่ไม่เกิน 3 ครั้ง ส่งต่อถูกๆค่ะ ได้ไปคุ้มมากค่ะ ขนาดที่ลงวัดตามจริงนะคะใครไซส์บวกลบดู ใส่ได้แน่นอนค่ะ

ZARA ไซส์S เอว28-30" สะโพกฟรี44" ยาว35" ผ้าลื่นใส่สบายไม่ร้อนค่ะ แต่ดีเทลผูกโบว์ด้านหน้าแกะไม่ได้นะคะ มีกระเป๋าสองข้าง ตัวนี้ใส่จริงแค่หาเสื้อเข้ารูปหน่อยแมตด้วยก้อไม่ดูอ้วนตันแล้วนะคะ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ

ZARA ไซส์XS เอว28-32" สะโพกฟรี42" ยาว38" สีกรมท่า ผ้าลื่นใส่สบายไม่ร้อนค่ะ มีกระเป๋าสองข้าง แต่ดีเทลผูกโบว์ด้านหน้าทรงสวยมากค่ะ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ

ZARA ไซส์S เอวสูง28" สะโพกฟรี38" ยาว34.50" กางเกงผ้าใส่สบายผ้ายืดหยุ่นได้ดี ที่ชายขาทำระบาย เก๋มากค่ะ แบบเรียบๆใส่ขึ้นมาเก็บทรงน่ารักมากค่ะ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ

Uniqlo ไซส์M เอว28-30" สะโพกฟรี40" ยาว36" กางเกงริ้วผ้าฝ้ายทรงขาบาน มีกระเป๋าที่สะโพก 2 ข้าง ผูกโบว์ที่เอวแยกได้ ตัวนี้ทรงสวยมากค่ะ แมตใส่ได้หลายแบบ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

ZARA ไซส์S เอว32" สะโพกฟรี38" ยาว13" กางเกงผ้าขาสั้นทรงสวยผ้ายืดหยุ่นได้ดี มีกระเป๋าที่สะโพก 2 ข้าง ขอบแต่ดีเทลดูจากรูปเลยนะคะ ทรงสวยนะคะ แมตใส่ได้หลายแบบค่ะ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ
    ส่งต่อเบาๆ 280 บาท

ZARA ไซส์S เอวสูง28" สะโพกฟรี38" ยาว14" กางเกงผ้าขาสั้นทรงสวยผ้ายืดหยุ่นได้ดี แบบเรียบแต่แมตใส่กับอะไรก้อสวยค่ะ รับรอง ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ
    ส่งต่อเบาๆ 280 บาท

- - - - ขายแล้ว - - - - -
    1.ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะเสื้อไหมพรมผ้านิ่มตัวผ้าไม่ระคายผิวนะคะใส่ในห้องแอร์ได้สบายๆ แมตใส่ได้เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือ พอดีตัวใส่หน่อนก้อน่ารักแล้วค่ะ อก38" ยาว23" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    2.ZARA ไซส์S เอว30" สะโพกฟรี40" ยาว24" กางเกงผ้าทรงขาบาน มีกระเป๋าที่สะโพก 2 ข้าง เล่นดีเทลผ่าชายขาสองข้าง ทรงสวยนะคะ แมตใส่ได้หลายแบบค่ะ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    3.ZARA ไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ จั๊มสูทตัวสั้น ใส่แล้วดูเหมือนเป็นเดรสนะคะ ตัวนี้เป็นกางเกงขาสั้นด้านใน ไหล่เกาะน่ารักมากค่ะ ใส่แล้วไม่ร้อน อก38" เอวได้32" สะโพกฟรี ยาว34" ถ้าสูงไม่เกิน 165 ใส่ตัวนี้ได้สบายไม่สั้นนะคะ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท
    4.ZARA ไซส์M สาวS-M ใส่ได้ค่ะเสื้อพิมพ์ลายดอกได้ไว้ใส่งานสงกรานต์นะคะ ระบายคอ-อก-แขน ใส่ขึ้นมาทรงสวยมากค่ะ อก34-38" ยาว23" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    5.ZARA ไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ จั๊มสูทขายาวทรงสวยผ้าพริ้วๆ ตัวเสื้อด้านบนใส่แบบเกาะไหล่ หรือเปิดไหล่ได้หมดค่ะ ตัวนี้น่ารักมากนะคะ แขนผูกเป็นดีเทล ทรงสวยมากดูจากรูปนางแบบที่ลงได้ได้เลยนะคะ แม่ค้าคอนเฟริม อก ฟรี38" ยาว45" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 650 บาท
    Last edited by antza; 18-03-19 at 10:19.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ