ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
*นัดรับ=มัดจำ*
ขอคนที่สนใจสินค้าจริงๆนะคะ แอดมาเล่นๆขอรูปแล้วหายไม่เอานะคะ
Line @nana_bns

New LV Alma BB DC 19 ขายถูกสุด 37900 อปก ครบเว้นใบเสร็จ

New Fendi Backpack mini ขายเทแบบคืนรีฟันให้เลยค่ะ
39900 บาท อปก ถุงผ้า การ์ด แคร์บุค
New Gucci Kids ค้างคาว so cute ลายนี้เริ่มหายากแล้วนะคะ ขายเพียง 20900 บาท อปก ถุงผ้า การ์ด ป้ายแท็ก
Used Gucci Kids สภาพโดยรวมสวยค่ะ มีเพียงมุมที่ถลอกตามสไตล์กุชชี่ ขายแค่ 15900 บาท อปก การ์ดต่างๆ ถุงผ้า ป้ายแท็ก

Thank you SBN ka