กติกาอ่านก่อนสักนิดนะคะ จะได้ไม่มีปัญหาขัดใจกันภายหลัง^^

** สามารถนำเข้าห้อง catch fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ

** ไม่รับจองปากเปล่า ให้สิทธิ์สำหรับลูกค้าที่พร้อมโอนก่อน, CF หรือนัดดูสินค้า มัดจำ 1,000 บาท, กรณี CC ขออนุญาติไม่คืนมัดจำคะ

** จัดส่งสินค้าให้ แบบ EMS ให้ฟรี! โดยโอนยอดเต็มจำนวน จัดส่งให้วันโอนเลย หรืออย่างช้า วันรุ่งขึ้นของวันโอน

** กทม. ปริมณฑล ส่ง Lalamove ให้ฟรี! โดยโอนยอดเต็มจำนวน จัดส่งให้วันโอนเลย

** ไม่ต้องห่วงคะ เป็น Trusted Member ตั้งเเต่ปี 2009 ไม่หนี ไม่โกง ไม่หาย เเน่นอน ^^

** รับสินค้าไปแล้ว ไม่มีการเปลี่ยน หรือ คืน สินค้าในทุกกรณีนะคะ ยกเว้น สินค้าเป็นของปลอมคะ เท่านั้น!!!

** ถ้าลูกค้าไม่มั่นใจในตัวผู้ขาย หรือสินค้า "ผ่าน" ได้เลยนะคะ เพราะไม่อยากมีปัญหากับลูกค้า!!!

** สนใจไลน์มาคุยได้คะ จะรีบตอบโดยเร็วที่สุด ติดต่อคุณเอ Line ID: khun-a_khun-a คนขายใจดีคะ ^^

Mobile - 084 4242 695 / Aaberrry@hotmail.com

♥ [มือสอง] BAO BAO ISSEY MIYAKE LUCENT PRO 8x8 สีเหลืองมะนาว matte (ด้าน) ของแท้ 100% ♥

อุปกรณ์ : ถุงผ้า + การ์ด
ส่งต่อ 8,500 บาท

ลดสุดๆ ไปเลยวันนี้ 7,499 บาท + ส่ง EMS Free!!

**ภาพจากอินเตอร์เน็ตคะ**

♥ [มือสอง] Baobao 6x6 สีชมพู matt (ด้าน) ของแท้ 100% จากชอปญี่ปุ่น

อุปกรณ์ : ถุงผ้า + การ์ด
ส่งต่อ 7,500 บาท

ลดสุดๆ ไปเลยวันนี้ 6,599 บาท + ส่ง EMS Free!!

♥ ZATCHELS SADDLE หนังแท้ทั้งใบ ของแท้ 100% จากอังกฤษ

ZATCHELS SADDLE BAG NEON YELLOW 

กระเป๋าหนังแบรนด์ดังจากอังกฤษ หนังแท้ทั้งใบ สีเหลืองนีออน ใหม่มาก ซื้อมาไม่เคยใช้เลยค่ะ 

ลดสุดๆ ไปเลยวันนี้ 1,599 บาท ได้ไปคุ้มสุดๆ ค่ะ + ส่ง EMS FREE!!

พิเศษ วันนี้ ึ1,690 บาท + ส่ง EMS Free!!

=== ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ สำหรับ SBN นะค่ะ ^^ ===

=== และขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่ช่วยอุดหนุนค่ะ _/\_ ===