USED CHRISTIAN LOUBOUTIN
Apostrophy 100 patent Size 40
ภาพใหม่มากๆ ขาย 15,000 ต่อรองได้
อุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงผ้า หมุดส้นรองเท้า

นัดรับ หรือ ส่งอีเอมเอสฟรีค่ะ
Line : kwanpakwan

ซื้อจาก embassy ใส่แค่สองครั้ง มีแค่ส่วนที่โดนพื้นเท่านั้นที่เห็นว่าใช้งานแล้ว ภายนอกคือใหม่มาก มีรอยขีดไม่ชัดนิงนึง ใครเท้าไซส์ 40 บอกเลยว่าควรซื้อค่ะ หัวแหลมช่วยให้ขายิ่งดูเพรียว ส้นสูงแบบนี้คือใส่ได้ตลอด Classic ไม่มีเลิกฮิตค่า

Louboutin หนังแก้วสีดำ พื้นแดง คือไม่ต้องพูดมากเจ็บคอจริงๆค่ะ
Celeb ระดับโลกใส่ออกงานกันเยอะมากๆๆ
พื้นแดง Signature เห็นมาแต่ไกล ดูหรู ดูแพง ใส่ยังไงก็สวยค่ะ

ขายมานาน เชื่อถือได้แน่นอน แม่ค้าใจดีมาก