รบกวนผู้รู้ช่วยดู Gucci ใบนี้ให้ทีครับทะเลาะกันบ้านจะแตก ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ Y_Y

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: รบกวนผู้รู้ช่วยดู Gucci ใบนี้ให้ทีครับทะเลาะกันบ้านจะแตก ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ Y_Y

์Natdanaii is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Nakorn Si Thammarat

Default รบกวนผู้รู้ช่วยดู Gucci ใบนี้ให้ทีครับทะเลาะกันบ้านจะแตก ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ Y_Y

ขอเกริ่นเล่าเรื่องก่อนนะครับ พอดีครบรอบแต่งงานก็เลยอยากจะซื้อกระเป๋าให้แฟนสักใบ นัดกันว่าจะไปกรุงเทพฯแล้วไปเลือกซื้อกันที่ชอป พอดียังไม่มีเวลาว่างที่จะเดินทางไป เลยเปรยๆกับเค้าว่าถ้ามีรุ่นที่ถูกใจก็ฝากให้ใครไปซื้อส่งมาให้ หรือคนสนิทใครไปต่างประเทศจะฝากหิ้วก่อนก็ได้ ปรากฎแฟนเค้ามาบอกว่ามีพี่ที่ทำงานของเพื่อนเค้าจะไปเลยจะฝากเค้าหิ้ว ผมไม่ได้คิดอะไรก็ให้เค้าเช็คราคาว่าเท่าไหร่ก็ให้โอนเงินไป ปรากฎว่าโอนไปแค่ 4 วันของส่งมาที่บ้าน ผมก็เลยงง ว่าทำไมมันได้ไวจัง เค้นถามก็เลยได้คำตอบว่าไปซื้อมาจากเพจ ที่เพื่อนแนะนำ(เพื่อนเคยซื้อจากเพจนี้) ผมเลยโมโหตำหนิไปเยอะมากๆ กลายเป็นว่าของขวัญครบรอบแต่งงาน ทำให้ต้องมาทะเลาะกันเสียความรู้สึกกันไปเรียบร้อย แล้วก็ยังไม่รู้ว่าตกลงของที่ได้มามันจะเป็นของแท้รึเปล่า ตรวจดูเองก็คิดว่าไม่มีความชำนาญ ผมได้โทรไปหาคนขายเค้าแจ้งว่าถ้าหากไปเช็คมีจุดไหนระบุยืนยันได้ว่าปลอม เค้าจะรับซื้อคืน ส่วนถ้าเช็คแล้วว่าแท้แต่ทางผมยังไม่สบายใจที่จะใช้ก็สามารถฝากเค้าขายต่อเป็นมือสองได้ ผมเลยมารวบกวนขอความช่วยเหลือท่านสมาชิกในนี้ที่มีความรู้ช่วยเช็คให้หน่อยครับว่ากระเป๋าใบนี้เป็นยังไง ตอนนี้กระเป๋าไม่กล้านำมาใช้เพราะกลัวจะโดนทางคนขายอ้างว่ามีตำหนิครับ แค่เอามาถ่ายรูปแล้วใส่กล่องเก็บไว้ตามเดิม

ปล.ได้บอกแฟนไปแล้วครับว่าจะไม่มีการซื้อแบบนี้เกิดขึ้นอีกเพราะต่อให้ได้ของมาใช้ มันก็ไม่เคลียไม่สบายใจ ห้ามซื้อมือสองหรือจากคนที่ไม่ไว้ใจเด็ดขาด ปกติฝากคนสนิทซื้อมาก็จะได้ทั้งกล่องทั้งใบเสร็จ ป้ายต่างๆ แต่การซื้อครั้งนี้ได้มาแค่ ถุงกันฝุ่น กับกระดาษในกระเป๋าตามรูปครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความช่วยเหลือครับ ต้องการให้ผมถ่ายรูปส่วนไหนเพิ่มเติมบอกได้เลยนะครับ

Contented by ์Natdanaii @ Siambrandname

Last edited by ์Natdanaii; 02-04-19 at 10:15.

์Natdanaii is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Nakorn Si Thammarat

Default Re: รบกวนผู้รู้ช่วยดู Gucci ใบนี้ให้ทีครับทะเลาะกันบ้านจะแตก ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ Y_Y

เพิ่มรูปครับ
    Contented by ์Natdanaii @ Siambrandname

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ