Used like new Chanel WOC lambskin shw, Lv speedy30 Azur,Chloe dresses,Balmain, Versace blazer mens,Jill Staurt, Armani blouse and many more...

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Used like new Chanel WOC lambskin shw, Lv speedy30 Azur,Chloe dresses,Balmain, Versace blazer mens,Jill Staurt, Armani blouse and many more...

One2threeShop is offline Trusted Member Brandname Fan
    One2threeShop's Bank Account
    • Bank Account 1: 472X2X3X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Used like new Chanel WOC lambskin shw, Lv speedy30 Azur,Chloe dresses,Balmain, Versace blazer mens,Jill Staurt, Armani blouse and many more...

สินค้าทุกชิ้นถ่ายจากของจริง สภาพตามรูปเลยค่ะไม่แต่ง ไม่ผิดเพี้ยน...ดูได้ตามรูปของ แต่ละจุด

บางชิ้นอาจมีตำหนิบ้างเล็กน้อย จึงอยากให้ทุกท่านที่สนใจหรืออยากทรา
    บราย ละเอียดจุดใดสอบถามได้เลยนะค่ะไม่ต้องเกรงใจ
    ราคาต่อรองได้นิดหน่อย ขาย
    ได้ขายค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ

กติกาเล็กๆน้อยๆ

- CF แล้ว CF ต่อได้นะคะ

- ให้สิทธิคนที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะคะ

- หากต้องการ CC รบกวนโทรแจ้งหน่อยนะคะ อย่าหายไปเลย

- โอนเงินแล้วส่ง sms แจ้งชื่อที่อยู่จัดส่งให้หน่อยนะคะ

- สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนรับคืนทุกกรณี ขอให้พิจารณา ดีๆก่อนCFนะคะ อยากได้มุมไหนบอกเดี๋ยวจัดให้

สนใจติดต่อได้ทางPM หรือโทร 0 9 7 - 0 5 8 8 5 9 9

สามารถโทรติดต่อได้ตลอดเวลา จ่ายเงินแล้วได้ของชัวร์

หากต้องการ CF โทรมาจะเร็วสุดค่ะ เพราะไม่ค่อยได้เช็ค PM

หรือ แอดไลน์สอบถามได้ค่ะ Line ID : gd-pu

1. Chanel WOC lambskin shw (Used like new)ใช้ไม่ถึง5 ครั้ง มีร่องรอยการใช้งานเล็กน้อยตามภาพ มีตำหนิเล็กๆน้อยๆคือเป็นรอยเล็บตรงฝาเปิด แต่ไม่น่าเกลียดค่ะ สะอาดทั้งนั้นและใน หนังยังไม่เคยนวดนะคะเลยไม่ค่อยฟู อย่างที่บอกถือไม่เกิน5ครั้งครั้งละไม่เกิน 3 ชั่วโมง นอกนั้นสวยงามเหมือนของใหม่ ซื้อจากshopที่พารากอนเมื่อปีที่แล้ว Holo23xxx ราคาตามใบเสร็จ73,000บาท วันนี้ขอขายถูกๆ

อุปกรณ์มี

- กล่อง พร้อมดอกคาร์มิเรีย

- Card holo

- Dust bag

ขาย 59,500 บาท ลดเหลือ 54,000 บาท เท่านั้น!! Incredible cheap!!!

3. Louis Vuitton Speedy 30 Azur (Used like new)กระเป๋าปี12
    สภาพใช้งานทั่วไป แต่ใช้ถนอมมาก ประมาณ 90% Hard wear สีทองแววาวซิปลื่นปื้ด cow hideเข้มขึ้น1-2stepตามภาพลายชัดเจน มุมทั้งสี่เป็นรอยเล็กน้อย แต่ไม่น่าเกลียด ถ้าเอาไปspaสักครั้งรับรองสวยเหมือนใหม่ ใช้ต่อได้อีกนาน กระเป๋าด้านในสะอาด หนังด้านนอกสะอาดมีรอยปากกาเล็กน้อยตรงหูจับและตามรูป แม่ค้าพยายามถ่ายรูปให้ครบทุกมุมนะคะ อยากได้มุมไหนบอกเดี๋ยวจัดให้

อุปกรณ์มี
    - Dust bag
    - Keys

ขาย 17,900 บาท

รูปนี้ด้านล่างขอยืมมาจากเว็บนะคะ รุ่นเดียวกันสีเดียวกันเลย

ภาพสุดท้ายนี่โชว์ตำหนิที่มีอยู่จุดเดียวนะคะ แม่ค้าพยายามถ่ายให้เห็นกันชัดๆว่าpocketด้านในมันเหนียวและลอกคือถ้ารูดซิปปิดก็มองไม่เห็นแล้ว นอกนั้นน้องเป๋าสภาพperfectเหมือนใหม่มากๆค่ะ

ใบที่ 4 Louis Vuitton Bicolor Epi Porchette by EastwardFinds
    น้องเป๋าสีดำแต่งแดงสวยงามมาก ใบนี้ใช้งานได้หลายแบบ จะคือเป็นclutchหรือ ใส่สายสะพายได้crossbodyก็เก๋ค่ะ หนังด้านนอกหนังสวยลายไม้คมชัด สภาพเหมือนใหม่แทบไม่มีรอย ใบนี้มีตำหนิจุดเดียว(ตามภาพสุดท้ายเลยค่ะ) อยู่ด้านใน ไม่มีผลต่อการใช้งาน ไซส์ใหญ่ใส่iphone7Plus แป้งและลิปได้สบายค่ะ มาส่งต่อในราคาสุดคุ้ม

(ราคาถูกกว่าในเว็บอื่นๆที่เขาขายกันแน่นอนค่ะ และสภาพไม่ได้แบบนี้ด้วย)

ขาย 7,500 บาท ลดเหลือ 7,000 บาท

หมวดเสื้อผ้าสวยๆ

หมวดนี้เป็นเสื้อผ้าสภาพเหมือนใหม่ ทุกชิ้นค่ะ
    เนื่องจากเก็บอย่างเดียว บางตัวไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อนสภาพ 90-99%
    หากชิ้นใดมีตำหนิ จะแจ้งให้ทราบ พร้อมโชว์ตรงจุดที่เป็นตำหนิให้เห็น

(001) เสื้อปกเชิ้ตแขนสั้น พื้นสีขาววนิลาprintedลายใบไม้เขียว ชมพูและสีเหลือง สวย สดใส ผ้าไหมเนื้อดีนิ่ม พริ้วสวย ทิ้งตัวดี ใส่แค่สองครั้ง สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ

100% Silk

ยี่ห้อ Escada

Size 36 อก 32-34"

ขาย 500 บาท

(002)เสื้อสายเดี่ยวสีดำลาย เชอร์รี่เล็กน่ารักแอบเซ็กซี่ แมทได้หลากหลาย ของใหม่ ไม่เคยใส่ ซักแล้วเก็บรักษาอย่างดี สภาพ99.99%

Made in Italy

Size 36 รอบอก 32-34"

แบรนด์ D&G

ขาย 1, 200 บาท

(003) เสื้อแขนสั้นสีขาว สวยน่ารักมากค่ะ สภาพใหม่กิ๊ก ไร้ตำหนิ ไม่เคยนำออกมาใช้งานเลย ตั้งแต่ซื้อมา

Size S 32" ยืดได้นิดหน่อยค่ะ

ยี่ห้อ Prada

ขาย
    600 บาท

(004)Vera Wang red blouse เสื้อแขนสั้นสีแดงแรงฤทธิ์ ขอบอกว่าสวยมากค่ะ ตัวนี้ สภาพเหมือนใหม่เลย ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิค่ะ ซักทำความสะอาดเรียบร้อยแล้ว

ยี่ห้อ Vera Wang

100% Silk

Size S อกไม่เกิน 34"

ขาย 7
    00 บาท

(005)Jil Sander เสื้อปกเชิ้ต แขนสั้นสีเหลืองอ่อน สภาพ 99%

เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ

Size M

ขาย 500 บาท OMG!

(006)Armani silk blouse (nwt)เสื้อผ้าไหมสีม่วงอมเทาสวยงาม เป็นเสื้อแขนยาว เรียบหรูดูดี มีdetailสวยงาม ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน

Size 42

ขาย 1,500 บาท

(007)เดรสสั้น แขนกุด ผ้านิ่ม เด้งๆดูดี สีน้ำตาลแดง สวยขับผิว ใส่ได้หลายโอกาส สภาพใหม่ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิ

ยี่ห้อ Philosophy di Alberta Ferretti

Size US 4 อก 32-34" เอว 26"-28" สะโพก 36"

ขาย 500 บาท

(00
    เสื้อBlazerสีเทาเข้ม ผ้าwoolเนื้อดี แพทเทริน์เท่ห์ คัตติ้งเป๊ะ กระดุมโลหะ ปั้มรูปMedusa logo brandทุกเม็ด เสื้อตัวนี้เรียกว่าall in oneก็ว่าได้ ใส่ออกงานใส่ประชุมหรือใส่เที่ยวก็ยังได้ หรูหราอย่างมีstyle สภาพPerfectผ่านการใช้งานแค่ครั้งเดียว แล้วส่งซักแห้ง เก็บรักษาอย่างดี คุ้มสุดๆ ซื้อมาแพงงงมาก

Made in Switzerland

Brand : Versace Couture

Size ไหล่กว้าง 20"

ขาย 4,000 บาท ลดเหลือ 3,500 บาท เท่านั้น คุ้มค่าน่ามีไว้ในครอบครอง

(009)เสื้อcardigan แขนกุดสีเทา เป็นของใหม่ ไม่เคยผ่านการใช้งานมาก่อน ไม่มีตำหนิ

สภาพใหม่มากๆ คัตติ้งดีแพทเทริน์สวย เนี๊ยบดูดี ซื้อมาแพงมาก

แบรนด์ Luella

ขาย 9
    00 บาท

(010)Roberto Cavalli เสื้อแขนกุดคอวีสีขาวน้ำเงินแสนเก๋ ด้วยลวดลายที่ดูปราณีต คัตติ้งเนี๊ยบสุดๆ ใส่ออกมาสวยดูดีทุกคน สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ แทบไม่เคยใส่เลยค่ะ ใครได้ไปคุ้มมากๆ เพราะซื้อมาแพง

Size M

ขาย 49
    0 บาท incredible cheap!

(011)เสื้อวอลลุ่มลายทางขาว ดำ แบบเก๋มากๆค่ะ ผ้าไหมเนื้อดีลายริ้วส่วนที่แต่งสีดำเปนผ้ากำมะยี่ทั้งหมด แขนพองๆแต่ตัดสีดำเข้าไปทำให้ดูโปร่ง ขอบอกว่าเก๋มากๆค่ะตัวนี้ สภาพ99%

Size อกได้ถึง38" เอว 27"

ยี่ห้อ Oscar de la renta

ลดเหลือ 500 บาท

(012)เสื้อเชิ้ตผู้หญิงแขนสั้นสีชมพูโอโรส เป็นของใหม่ ไม่เคยใส่ไม่เคยซักมาก่อน สภาพ99.99% สีสวยสดใสมากค่ะ

ยี่ห้อ Pierre Balmain

Size 100,M อก 32"-35"

ขาย 45
    0 บาท

(013)เสื้อไหมพรมแบบบางลายขวาง คอวี สีดำสลับ ขาว เขียว ฟ้า สภาพดีมาก ไร้ตำหนิ
    ยี่ห้อ Sonia rykiel (New)
    Size 38
    ขาย 300 บาท

(014)เสื้อแขนยาวสีวนิลา มีผูกใต้อก สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ

100% Silk

ยี่ห้อ Marc Jacobs

ขาย 490 บาท

(015)เสื้อสีเหลืองแขนสั้นปกเชิ้ต แบรนด์Valentino สภาพใหม่ผ้าเนื้อดีพริ้วสวย ใส่แล้วไม่ร้อน

Size 11 รอบอก 36"

ขาย 400 บาท

(016)เสื้อตัวยาวหรือมินิเดรส คอปาดแขนจั๊มสีวนิลา ช่วงล่างฉลุสวยงามตามท้องเรื่อง สภาพเหมือนใหม่ ใช้งานน้อยมาก ไม่มีตำหนิ สวยหวานลุคคุณหนูดูดึมากค่ะแม่ค้าconfirm

แบรนด์ Jill Stuart

Size 4

ขาย 1,000 บาท

(017)Balenciaga old rose dress เดรสสั้นแขนกุดทรงเอนิดๆ สภาพ 95% ไม่มีตำหนิ เดรสผ้าเนื้อดี สีสวย คัตติ้งเนี๊ยบ แพทเทริน์เรียบหรูสวยดูดีค่ะ

size38 รอบอก 34" เอว 29" สะโพกได้ถึง38" ยาว 36"

ขาย 1,500 บาท OMG!

(01Cocktail dress สั้นแขนกุดสีดำ ผูกคอด้วยโบว์สีดำตัดขอบขาวสวยน่ารัก เหมือนใหม่ ใส่ครั้งเดียว ส่งซักรีดแล้วเก็บรักษาอย่างดี

สภาพ 99% ไม่มีตำหนิ

Size 32 หรือ 2 US
    เหมาะสำหรับสาวไซส์ S รอบอก32" เอว 25"-26"

แบรนด์ See By Chloe'

ขาย 2,000 บาท ราคาเต็มแพงงงงมาก

2 ภาพสุดท้ายขอยืมภาพมาจากเว็บมา เพื่อให้ดูเปรียบเทียบ นะคะ

(019) CHLOE Sleeveless Floral Dress สีเขียวสายเดี่ยว มีกระเป๋าแป๊ะด้านหน้า2ข้าง แพทเทริ้น&ลายน่ารักฝุดๆ หายากมากค่ะรุ่นนี้ สาวก Chole ห้ามพลาด สภาพสวยเหมือนใหม่ไร้ตำหนิ tagด้านในถูกตัดออก ใครไม่ซีเรียส มาสอยไปได้เลยค่ะ เพราะหาไม่ได้อีกแล้ว ซื้อมาแพงมาก

Size รอบอกได้ถึง 33 นิ้ว รอบเอวได้ถึง 32 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว

ขาย 2,500 บาท

(020) กางเกงกระโปรงสีเทา ยาวเหนือเข่าพอดี(แม่ค้าสูง164 cm.) สวยเลยค่ะตัวนี้ เป็นของใหม่ ไร้ตำหนิ

ยี่ห้อ Balmain

Size 67-92 cm. เอว 27" สะโพก 36-38" ยาว 17.5"

ขาย 500 บาท

เสื้อJacketแขนสี่ส่วนสีmid night blue แพทเทริน์สวยใส่แล้วน่ารักสุดๆ สภาพดีเหมือนใหม่ มีตำหนิจี๊ดเดียวเกิดจากการส่งซักรีดคือตรงกระดุมบุบไปหน่อย แต่ไม่น่าเกลียดนะคะ ไม่สังเกตุมองไม่เห็น
    นอกนั้นสวยปิ๊งเหมือนใหม่

แบรนด์ Jill Stuart

Size M

ขาย 1,000 บาท

Burberry prorsum blazer สภาพใหม่กิ๊ก สวยใสไร้ตำหนิ ยกเว้นตรงกระดุมสีทองที่ซีดบางเล็กน้อย เป็นเพราะอะไรไม่ทราบ แต่ไม่น่าเกลียด ดูได้จากภาพ นอกนั้นเทพเลยค่ะ กระดุมปั้มโลโก้ทุกเม็ด กระเป๋าและปกเสื้อยังไม่ได้ตัดด้ายออกเลย เรียกว่าไม่ได้ใช้เลยค่ะ

Size 42 ไหล่ 16"

ขายถูกเพียง 1,500 บาท

ขอขอบคุณสยามแบรนด์เนมสำหรับพื้นที่ดีๆ
    Last edited by One2threeShop; 08-04-19 at 09:59.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ