*สินค้าเป็นของแท้ 100% สามารถเข้าห้องCatch fakeโดยไม่ต้องขอนุญาตค่ะ

*TM รับรองขายมาหลายใบแล้วไม่มีประวัติเสียค่ะ

*สะดวกนัดรับสินค้าได้ที่ พัทยา (ตามตกลง) หรือส่ง EMS ค่ะ

*สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ ยกเว้นเป็นของปลอมคืนเงินเต็มจำนวนค่ะ
*ขอดูรูปได้จนกว่าจะพอใจ แล้วค่อยCF นะคะ (CF no CC ค่ะ)

*มือสองแจ้งทุกอย่าง รูปทุกมุม ไม่มีหมกเม็ดค่ะ

*USED ของมือสองทุกชิ้นใช้เองค่ะ
*NEW คือ ของใหม่ที่ไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆ ค่ะ

***รับบัตรเครดิต (3%) รูดนอกสถานที่ได้ค่ะ***

สนใจดูรูปเพิ่มเติมติดต่อได้ทาง LINE: arteddybear

หรือโทร 089-6728225

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
♥✦♥NEW LV BRAZZA ECLIPSE MONO WALLET ปี 19♥✦♥
ใบนี้เป็นรุ่นใหม่คะ ใส่บัตรได้ 16 ใบเลยนะคะ ช่องใหญ่ 5 ช่อง
มีช่องซิปใหญ่ใส่เหรียญ จุมากๆเลยนะคะ สาวกโมโนไม่ควรพลาดเลยจ้า
ของแท้ 100% ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆค่ะ
มาพร้อมอุปกรณ์แบบจัดเต็มมากๆค่ะ

DATECODE ปี 19
อุปกรณ์: กล่อง, ถุงผ้า, ถุงกระดาษ,
การ์ดเล็ก, การ์ดอวยพร, ริบบิ้น, สำเนาใบเสร็จ

***ราคา
19,900 บาท***

--------------------------------------------------
♥✦♥NEW LV ALMA BB DAMIER ปี 19♥✦♥

รุ่นยอดฮิตของสาวๆอีกหนึ่งรุ่นค่ะ จะครอสบอดี้ก็น่ารัก จะคล้องแขนก็สวยขนาดกำลังดี ไม่เล็กไป หรือใหญ่ไปค่ะ ใครยังไม่มีต้องจัดนะคะ
ของแท้ 100% ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆค่ะ
มาพร้อมอุปกรณ์แบบจัดเต็มมากๆค่ะ

DATECODE ปี 19
อุปกรณ์: กล่อง, ถุงกระดาษ, ถุงผ้า, การ์ดเล็ก, การ์ดรุ่น, กุญแจแม่+ลูก,
สาย, สำเนาใบเสร็จ

***ราคา
SOLD บาท***

--------------------------------------------------
♥♥✦♥♥
USED TAG HEUER FORMULA 1CHRONOGRAPH♥♥✦♥♥
Men size ขนาด 43 mm. model CAZ1010.BA0842 ระบบQuart สภาพโดยรวมยังสวย อาจมีร่องรอยขนแมว ร่องรอยการใช้งานบ้างตามสภาพของใช้แล้ว แต่ไม่เคยตกหล่นหรือซ่อม เปลี่ยนอะไหล่ใดๆทั้งสิ้น สายยังตึง ไม่หย่อน อุปกรณ์มีครบจากชอปค่ะ

ซื้อมาปี 2016
อุปกรณ์: กล่องนอก, กล่องใน, คู่มือ, ข้อต่อ,
ใบรับประกันจาก King Power

***ราคา SOLD บาท***

---------------------------------------------------
♥♥✦♥♥NEW...CHANEL CARD HOLDER CAVIAR GHW♥♥✦♥♥
กระเป๋าใส่บัตร อะไหล่สีทอง หนังรุ่นนี้ทนค่ะ ของแท้ 100% ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆค่ะ ออกจากชอปแรกของชาแนลกล่องกับถุงกระดาษเลยเป็นสีขาวนะคะ กระเป๋าใส่บัตรได้ประมาณ 12 ใบค่ะ ใช้งานง่ายพกพาสะดวก เหมาะกับสาวๆที่ชอบใช้กระเป๋าไซส์มินิมากๆเลยค่ะ

Holo 25xxxxxx
อุปกรณ์: กล่องสีขาว, ถุงกระดาษสีขาว, การ์ด, ถุงกำมะหยี่,
ริบบิ้น, ดอกคามิเลีย 2 ดอก

---------------------------------------------------
♥♥✦♥♥ USED LIKE NEW...CHANEL BI FOLD CAVIAR WALLET GHW♥♥✦♥♥

กระเป๋าสตางค์สุดคลาสสิค อะไหล่สีทอง ใช้ได้ตลอดการ หนังรุ่นนี้ทนค่ะ ของแท้ 100% ออกชอปพารากอน มิ.ย.61 อะไหล่มีร่องรอยการใช้งานบ้างประปราย ภายในมีตำหนิเกิดจากการเก็บ
แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานนะคะ ขอคนไม่ซีเรียสโดยรวมกระเป๋ายังสวยมากๆๆๆ ขอบมุมไม่มีถลอก หนังยังหอมอยู่เลยค่ะ ขายถูกๆ ขายเทกันไปเลยคร่าาาา

Holo 25xxxxxx
อุปกรณ์: กล่อง, ถุงกระดาษ, การ์ด, ถุงกำมะหยี่,
ริบบิ้น, ดอกคามิเลีย, ใบเสร็จตัวจริงจากชอปพารากอน

SOLD = สินค้าที่ขายแล้ว
♥♥✦♥♥NEW LV KEY POUCH DAMIER ปี 17♥♥✦♥♥
♥♥✦♥♥NEW LV BRAZZAR ECLIPSE MONO WALLET ปี 17♥♥✦♥♥
♥♥✦♥♥NEW LV SPEEDY BAN30 DAMIER ปี 16♥♥✦♥♥
♥♥✦♥♥USED LV TAIGA LONG WALLET ปี 11♥♥✦♥♥
♥♥✦♥♥NEW LV ZIPPY COIN PURSE DAMIER ปี 15♥♥✦♥♥
♥♥✦♥♥ NEW...CHANEL ZIPPY CAVIAR WALLET GHW♥♥✦♥♥
♥♥✦♥♥ USED LIKE NEW...CHANEL TRI-FOLD CAVIAR WALLET♥♥✦♥♥
♥♥✦♥♥NEW LV MULTIPLE DAMIER WALLET ปี 15♥♥✦♥♥
♥♥✦♥♥USED LV COSMETIC ปี03♥♥✦♥♥
♥♥✦♥♥USED LV EPI COIN POUCH ปี98♥♥✦♥♥
♥♥✦♥♥USED LIKE VERY NEW LV ZIPPY ปี13♥♥✦♥♥
♥♥✦♥♥USED LV SPEEDY BAN25 DAMIER ปี 13♥♥✦♥♥

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
^ ^ THX SBN KA ^ ^

Contented by arteddybear @ Siambrandname