USED CHRISTIAN LOUBOUTIN
Apostrophy 100 patent Size 40 (ตรงไซส์)
ภาพใหม่มากๆ อุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงผ้า หมุดส้นรองเท้า

อยากแลกกับรองเท้าส้นเตี้ยไซส์ 40 หรือของกระเป๋า หรืออะไรก็ได้เลยค่ะ

นัดรับ หรือ ส่งอีเอมเอสฟรีค่ะ
Line : kwanpakwan

ซื้อจาก embassy สองหมื่นกว่า ใส่แค่สองครั้ง มีแค่ส่วนที่โดนพื้นเท่านั้นที่เห็นว่าใช้งานแล้ว ภายนอกคือใหม่มาก มีรอยขีดไม่ชัดนิงนึง หัวแหลมช่วยให้ขายิ่งดูเพรียว ส้นสูงแบบนี้คือใส่ได้ตลอด Classic ไม่มีเลิกฮิตค่า

Louboutin หนังแก้วสีดำ พื้นแดง คือไม่ต้องพูดมากเจ็บคอจริงๆค่ะ
Celeb ระดับโลกใส่ออกงานกันเยอะมากๆๆ
พื้นแดง Signature เห็นมาแต่ไกล ดูหรู ดูแพง ใส่ยังไงก็สวยค่ะ

ขายมานาน เชื่อถือได้แน่นอน