ลงเพิ่มมือสองของแม่ค้าเองสวยส่งฟรีบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ก็มีใหม่ขั้นเทพกว่า10แบรนด์แวะเลย+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ - Page 5

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 8 FirstFirst ... 34567 ... LastLast
Results 41 to 50 of 73
    nattarika's Avatar
    nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    nattarika's Bank Account
    • Bank Account 1: 494X0X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok@Belgium
    Blog Entries
    55

Default Re: ลงเพิ่มมือสองของแม่ค้าเองสวยส่งฟรีบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ก็มีใหม่ขั้นเทพกว่า10แบรนด์แวะเลย+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

*** ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่ล้านเปอร์เซนต์** ♥♥–JASPAL GREY JACKET SIZE M

เสื้อแจ๊กเก๊ตสีเทาแบบน่ารักๆ ใส่กันหนาวได้นิดหน่อย ซื้อมายังไม่มีโอกาสได้ใส่เลยของใหม่ล้านเปอร์เซนต์ ราคาจริงสามพันกว่าบาท แต่ขายแค่
    690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ชั้นเทพมากก **♥♥–ZARA PINK CARDIGAN SIZE L ผ่านการซัก1ครั้ง เสื้อผ้าไหมพรมสีชมพูหวาน
    ใส่กันหนาวได้ ขายแค่320บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพไม่เคยผ่านการใช้งานไม่เคยซัก**-

♥♥–‘๏’ TOPSHOP BLAZER Size UK10/1, Size UK 12/1น่ารักซื้อมาไม่เคยใส่ไม่เคยซักใหม่ล้านเปอร์เซนต์ ตัวนี้ราคาจริงสามพันกว่าเลยน่ะคะ แต่ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ♥♥–‘๏’

**ใหม่ชั้นเทพมากก **♥♥–ESPRIT SIZE M เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไหมพรม คอพับ ใส่กันหนาวได้ดีสุดๆ สภาพใหม่มากกก

สีเขียวสวยๆ ซื้อมาสองพันกว่า ขายแค่ 490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥–ESPRIT SIZE M เสื้อสเวตเตอสีเทาคอพับ สภาพใหม่มากแม่ค้าใส่ครั้งเดียว ขายแค่ 290บาทส่งฟรีค่ะ

++ESPRIT SIZE 36 ใหม่ขั้นเทพชื้อมาใส่ครั้งเดียว บู้ทหนังแท้นะคะ จาส้นถึงขอบยาวปีะมาณ42ชม
    อุ่นสุดๆ สาวๆที่โปรแกรมเที่ยวต่างประเทศที่หนาวไม่ควรพลาดค่ะ ส้นไม่เยิน ไม่ขาดรับรองค่ะ ซื้อมา5พันกว่าเกือบ6พัน ขายแค่ 590 บาท ส่งฟรีค่ะ

nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

55

Default Re: ลงเพิ่มมือสองของแม่ค้าเองสวยส่งฟรีบางตัวซื้อมาไม่เคยใส่ก็มีใหม่ขั้นเทพกว่า10แบรนด์แวะเลย+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO linen size L เสื้อเชิ๊คผ้าลินิน

สีชมพูหวานๆใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว รุ่นนี้เป็นรุ่นพรีเมี่ยมลินินราคาซื้อ1290บาท แต่ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ** ♥♥–FOX DOT DENIM SHIRT Size 3

เสื้อเชิ๊ตผ้ายีนส์ฟอกลายจุดน่ารักๆ ใหม่มากกแม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาทน่จะราวๆ1790-1990จำไม่ค่อยได้ราวๆนี้ค่ะ
    ขาย490บาทส่งฟรีค่ะ

♥♥–ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**ATOZ SIZE L เสื้อลายดอกไม้โทนน้ำเงินขาว คอบัวสีขาวน่ารักๆ

ใส่ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ ขายแค่250บาทส่งฟรีจ้า

]

[COLOR="magenta"] **ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO linen size L เสื้อเชิ๊คผ้าลินิน

สีชมพูสดใสแขน3/4ส่วน ใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว รุ่นนี้เป็นรุ่นพรีเมี่ยมลินินราคาซื้อ1290บาท แต่ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ
    [/COLOR

**ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–UNIQLO linen size L เสื้อเชิ๊คลายสก๊อตผ้าลินิน

โทนสีชมพูฟ้าน่ารัก ใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

55

♥♥– ZARA เสื้อลายดอกไม้แบบมิน พีชญาใส่ Size M

เสื้อสเวตเตอร์ลายดอกไม้ใส่กันหนาวอุ่นมากก ผ้าค่อนข้างหนาค่ะ

ของจริงผ้า ลาย แบบน่ารักสุดๆ ซื้อมาสองพันกว่า แม่ค้าใส่แค่ครั้งเดียว สภาพใหม่กว่า99.99เปอร์เซนต์ ขายราคา590 บาทส่งฟรีลงทะเบียนะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกก**** ♥ミZARA เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไหมพรมแบบเดียวกะโฟร์ใส่เลย

ผ่านการใช้งานครั้งเดียวสภาพเหมือนใหม่่ที่ซื้อมาเลยค่ะ เนื้อผ้าค่อนข้างหนาใส่กันหนาวอุ่นสุดดดดด ขายราคา590บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพมากกกกก *** ♥♥– MANGO เดรสแบบเดียวกะคิมเบอลี่ใส่เลยค่ะ Size M

เดรสคอบัวลายน่ารักๆแบบเดียวกะสาวคิมเบอลี่ใส่เลยค่ะ ตัวนี้ใส่ขึ้นมาน่ารักสุดๆ สภาพใหม่ขั้นเทพ แม่ค้าใส่แค่2ครั้ง ไม่มีตำหนิใดๆ
    ราคาจริงสองพันกว่าบาทขายแค่ 890 บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว**♥♥– ZARA floral dress Size L เดรสลายดอกไม้แขนกุดน่าร้ากก

ใหม่มากกกกก การันตีผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซืือมา1990บาท ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–B+BASIC SIZE 7 กางเกงขา3-4ส่วนปลายขาพับผ้าลูกไม้

เป็นผ้าลินินสีครีม สีเหมือนกะในรูปจากเวปเลยค่ะ แม่ค้าถ่ายรูปเองตอนกลางคืนเปิดแฟลชภาพเลยออกมาสีไม่ค่อยเคลียร์เท่าไหร่

สีจริงเหมือนแบบจากเวปเดะค่ะ เอวยางยืดผูกโบว์ที่เอวน่ารักดีนะคะ แม่ค้าใส่ไปคร้้งเดียว ซื้อมาพันปลายๆ ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

ESPRIT ใส่แล้วดูผอมนะคะตัวนี้ น่ารักตรงช่วงคอทำเป็นปมขมวด
    สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆ คนขายใส่2ครั้ง ซื้อมา49.95 ยูโร
    ขายแค่ 290 บาทค่ะ

[COLOR="Magenta"][B]H@M kids size 170 กางเกงผ้าคอตต้อน+สแปนแด๊ก
    ขาสามส่วน สีชมพู ปลายขาจั้ม สภาพใหม่ แม่ค้าใส่สองครั้ง**♥♥– H@M ผ้าพันคอไหมพรมผ่านการใช้งานประมาณ3ครั้งขายแค่149บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥– GIL ซื้อมาจากเดอะมอล์ล เสื้อสีดำแขนตุ๊กตาตรงคอดีไซน์ผูกโบว์

น่ารัก ขายแค่189บาทส่งฟรีค่ะ

[COLOR="magenta"][B]Esprit size s เสื้อผ้าคอตต้อนสีสวยๆมีสี่สีให้เลือก ทรงตัวยาว
    หลังเว้าเล็กน้อย เวลาใส่ช่วงชายเสื้อจะบานๆออกหน่อย
    แบบทรงเออ่ะคะ แบบน่ารักดีนะคะ จะใส่เดียวหรือม่เสือ้แขนสั้นอีก
    ตัวทำเป็นเอี้ยมเลยก็น่ารักดีค่ะ สภาพใหม่80เปอร์เซนต์ คนขาย
    ใส่แค่2-3ครั้ง ขายแค่ตัวละ 199บาทค่ะ

7. –♥♥–‘๏’ Esprit size 34 ผ้าคล้ายผ้าลูกฟูกสีครีม สภาพใหม่ขาย390บาทส่งฟรีค่ะ
    เอว 28 นิ้ว
    เป้า 8 นิ้ว
    ความยาว 38.5 นิ้ว
    ปลายขากว้าง 9.5 นิ้ว

**ใหม่ขั้นเทพ*** แจ๊กเก๊ตขนเฟอร์ใส่กันหนาวได้ สภาพใหม่มาก คนขายซื้อมาไม่ได้ใส่เลย ซื้อมาพันกว่าบาท
    ขายแค่ 490 บาท ด้านในบุซับในอย่างดีค่ะ -♥♥–‘๏’

♥♥–LYN AROUND Size L เดรสลายดอกไม้น่าร้ากก ซื้อมาไม่เคยใส่เลย แต่ซักแล้ว1ครั้ง สภาพใหม่ขั้นเทพล้านเปอร์เซนต์

ซ์้อมาสองพันกว่าแต่ขอขายแค่ 690 บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

*+++ส่งฟรีลงทะเบียนทุกตัวค่ะ++++**

*** ของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่ล้านเปอร์เซนต์** ♥♥–JASPAL GREY JACKET SIZE M

เสื้อแจ๊กเก๊ตสีเทาแบบน่ารักๆ ใส่กันหนาวได้นิดหน่อย ซื้อมายังไม่มีโอกาสได้ใส่เลยของใหม่ล้านเปอร์เซนต์ ราคาจริงสามพันกว่าบาท แต่ขายแค่
    890บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ชั้นเทพมากก **♥♥–ZARA PINK CARDIGAN SIZE L ผ่านการซัก1ครั้ง เสื้อผ้าไหมพรมสีชมพูหวาน
    ใส่กันหนาวได้ ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ใหม่ขั้นเทพไม่เคยผ่านการใช้งานไม่เคยซัก**-

♥♥–‘๏’ TOPSHOP BLAZER Size UK10/1, Size UK 12/1น่ารักซื้อมาไม่เคยใส่ไม่เคยซักใหม่ล้านเปอร์เซนต์ ตัวนี้ราคาจริงสามพันกว่าเลยน่ะคะ แต่ขายแค่690บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ♥♥–‘๏’

**ใหม่ชั้นเทพมากก **♥♥–ESPRIT SIZE M เสื้อสเวตเตอร์ผ้าไหมพรม คอพับ ใส่กันหนาวได้ดีสุดๆ สภาพใหม่มากกก

สีเขียวสวยๆ ซื้อมาสองพันกว่า ขายแค่ 590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

**ของใหม่ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยแต่ซักแล้ว1ครั้ง ♥♥–COTTON ON WHITE DENIM JACKET SIZE L

เสื้อแจ๊กเก๊ตผ้ายีนส์สีขาแขนกุด รุ่นนี้จะใส่เป็นตัวเดียวแบบเสื้อแขนกุดก็ได้นะคะ ใหม่ไม่มีตำหนิไม่เลอะสีขาวสดใส

ซื้อมา1690 บาท แต่ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–CC DOUBLE O SIZE M เสื้อน่ารักผูกโบว์

ดีเทลที่ปลายแขนกระดุมหลายเม็ดน่ารักๆ มีสองสี ขาวกะชมพู สภาพอย่างใหม่มากกก ใส่ไปคร้ังเดียว ซื้อมาพันกว่าบาท ขายแค่ 290บาทส่งฟรีค่ะ

]

♥ ]♥♥–‘๏’–เสื้อคลุมคาดิแก้นผ้าไหมพรมถักสีขาวสดใส น่าร้าก แขนยาว จาก ลอนดอน made in UK. FREE SIZE แม่ค้า

ซื้อเกือบสองพันบาท ใส่ไป3ครั้ง ขายแค่ 150 บาท♥♥–‘๏’–

**ใหม่ขั้นเทผมากผ่านการใช้งานครั้งเดียว***

♥♥– ATOZ SIZE 28 กางเกงผ้ายีนส์สีขาวสามส่วน แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวใหม่มากไม่มีตำหนิสีขาวสดใส ขายแค่290บาส่งฟรีค่ะ

[B] SZ style by shez size 66 เกาหลี แม่ค้าพรีออร์เดอร์มาจากเว

ซื้อมาใส่ไม่ได้อีกต่างหาก ใหม่100เปอร์เซนต์ เป็นผ้าซ**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน2-3ครั้ง** –♥♥TOPSHOP pink skinny jeans size UK 12 สกินนี่ยีนส์ยืดสีชมพูทรงสวย

ยังดูใหม่มากๆ ผ้ายืดหยุ่นใส่สบายมากๆตัวนี้ซื้อมาจากอังกฤษสามพันกว่าบาทเลยนะคะ ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ –

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ♥♥–LYN AROUND SIZE L เสื้อสีเทาปักลายน่ารักๆ ใหม่มากใส่ไปแค่ครั้งเดียว

ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

าติน

สีขาวบริสุทธฺ์ ไม่เหลือง ไม่เลอะ

ซื้อมาพันกว่าบาท ขอขายแค่ 190บาทละกันค่ะ ตัวนี้ของจริงสวย

มากแม่ค้าชอบมากแต่ใส่ไม่ได้

55

♥♥–MIX SIZE 3 ใหม่ป้ายห้อยซื้อมาจากเดอะมอล์ลไม่เคยใส่ป้ายยังห้อยอยู่ราคา1350บาท

เดรสลายจุดดำขาวผูกโบว์น่าร้ากก ลดเขายขาดทุนแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

–ESPRIT JACKET SIZE M เสื้อแจ๊กเก๊ตมีฮู้คขนเฟอร์น่ารักสุดๆ **,มีตำหนิรูเล็กๆ1รูตามรูปไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะรูเล็กมากลมพัดเข้าไม่ได้แน่ๆค่ะ^_^ กันหนาวใส่แล้วอุ่นมากค่ะ แม่ค้าใส่ประมาณ4-5ครั้งสภาพยังดูใหม่ ตัวนี้ซื้อมา5-6พัน ลดถูกสุดๆๆขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

++ESPRIT SIZE 36 ใหม่ขั้นเทพชื้อมาใส่ครั้งเดียว บู้ทหนังแท้นะคะ จาส้นถึงขอบยาวปีะมาณ42ชม
    อุ่นสุดๆ สาวๆที่โปรแกรมเที่ยวต่างประเทศที่หนาวไม่ควรพลาดค่ะ ส้นไม่เยิน ไม่ขาดรับรองค่ะ ซื้อมา5พันกว่าเกือบ6พัน ขายแค่ 590 บาท ส่งฟรีค่ะ

**ของใหม่ไม่เคยใส่ไม่เคยซักใหม่ล้านเปอร์เซนต์*****♥ミ♥แจ๊กเก๊ตผ้าทวีตใสกันหนาวได้ทรงสวย ด้านในบุด้วยนะคะ ซื้อไม่เคยใส่ไม่เคยซัก

ขายขายขาดทุนถูกมากกกแค่390บาทส่งฟรีค่ะ ขนาดฟรีไซด์ค่ะ สาวๆที่มีโปรแกรมเที่ยวเมืองหนาวไม่ควรพลาดค่ะ ของถูกใหม่สวยจริงๆค่ะ ^_^

55

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง**♥♥–b+basic Size S เสื้อผ้าฝ้ายคอบัวลายดอกไม้โทนเขียวน่ารักๆ

ใส่ไปครั้งเดียวสภาพ99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งาน1ครั้ง**♥♥–เสื้อลายดอกไม้คอบัวตัวนี้เป็นงานสั่งตัดค่ะขายผ้ารวมค่าแรงเป็นพันเลยค่ะแต่ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้แค่ครั้งเดียว** ♥♥–ZARA floral print blouse Size M เสื้อผ้าฝ้ายลายดอกไม้โทนชมพูอ่อนน่ารัก ซื้อมาใส่แค่ครั้งเดียว ราคาจริงประมาณ1990 แต่ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ซื้อมาไม่เคยใส่ป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะ** ♥♥–H@M Size M เสื้อลายดอกไม้น่าร้ากกแขนพับเบิ้บติดดุม

ซื้อมา2-3เดือนที่แล้วยังไม่เคยใส่ไม่เคยซักป้ายยังห้อยอยู่เลยขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Guess floral TOP เสื้อลายดอกไม้เล็กๆดำขาวดีไซน์ด้านหลังจะเปิดได้

แต่ไม่โป้น้า +แขนน่ารักๆมากค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวสภาพใหม่มากให้99.99เปอร์เซนต์เลยค่ะ ซื้อมาสองพันกว่าปลายๆเกือบสามพัน ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ

COLOR="magenta"]**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥–Guess floral blouse Size M เสื้อลายดอกไม้ดีเทลลูกไม้ด้านหน้าหวาน

ด้านหลังผูกโบว์น่ารัก แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ดูเหมือนของใหม่เลยค่ะ ซื้อมาราคา3990บาท บาท แต่ขายแค่890บาทส่งฟรีค่ะ
    [/COLOR]

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–MARK@SPANCER SIZE UK 10 เสื้อผ้าฝ้ายลายโทนชมพูน่ารักๆ

แขนใส่ได้สองแบบปล่อยธรรมดาหรือจะพับติดดุมประมาณข้อศอกก็น่ารักดีค่ะ ใหม่มาใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา2พันกว่าเลยค่ะตัวนี้

ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

**ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–PORTLAND SIZE L เสื้อผ้าฝ้ายลายสมอเรือเล็กๆน่ารัก

แม่ค้าใส่ไปแค่ครั้งเดียวให้ความใหม่99.99เปอร์เซนต์เลยใหม่มากค่ะ ซื้อมา1690บาท ขายแค่590บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

TOPSHOP Full Collar Cardigan by Yuki ผ่านการใช้งานประมาณ3ครั้ง

เสื้อคลุมผ้าไพมรมสีครีม+ลูกไม้ขาวสวยน่ารัก ตัวนี้ราคาที่ช้อปตอนซื้อมาสามพันกว่าๆเลยค่ะ แต่ขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

***ซื้อมาไม่เคยใส่ป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะ**♥♥–W.B.C SIZE M เสื้อคอบัวน่ารักสุด

โบว์สีดำเอาออกได้ค่ะถ้าไม่ชอบผูก ซื้อมาว่าจะใส่เที่ยวปีใหม่เดือนที่แล้วแต่จนป่านนี้ยังไม่ได้ใส่เลยป้ายยังห้อยอยู่เลย 1295 บาท

มีสองสีชมพูหวาน และครีมสวย คอบัวทำเป็นกลีบๆน่ารักมากๆค่ะการันตีความน่าร้าก ขายแค่390บาทส่งฟรี

[B]***ใหม่ขั้นเทพมากกผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–ZARA SIZE M เสื้อสีมิ้นคอบัวดีเทลสวยๆ

ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมา1990บาทขายแค่490บาทส่งฟรี

***ใหม่ขั้นเทพมากกกผ่านการใช้งานครั้งเดียว***♥♥–ZARA Size S เสื้อผ้าคอตต้อนพิมพ์ลายน่ารักๆ

ซื้อมา1690บาท ขายแค่ 190บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะะ

[B]***ซื้อมาไม่เคยใส่ใหม่ล้านเปอร์เซนต์*** ♥♥–ZARA SIZE M เสื้อสีม่วงสวยๆของใหม่ซื้อมาไม่เคยใส่ค่ะแต่ผ่านการซัก

แล้ว1ครั้งแล้วเก็บเข้าตู้ ซื้อมา2490บาท ขอขายแค่490บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

[B]***ใหม่ขั้นเทพมากกผ่านการใช้งานครั้งเดียว*** ♥♥–ZARA SIZE M เสื้อเชิ๊ตลายทางใหม่สุดผ่านการใช้งานครั้งเดียว

ซื้อมา1990บาท ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

[B]***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว♥♥–TEN@CO เสื้อเชิ๊ตลายหัวเสือน่ารักๆของจริงใหม่เหมือนไม่ได้ผ่านการใช้งานเลย ขายแค่ 190บาทส่งฟรีค่ะ

****♥♥–MANGO DENIM SHORT ♥♥–

ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้23ครั้ง ยีนส์สามส่วนน่ารักๆ ซื้่อมาพันกว่าบาทเกือบๆสองพัน แต่ขายแค่590บาทส่งฟรีค่ะ

55

–♥♥–‘ESPRIT SIZE M เสื้อสีดำดีเทลน่ารัก ผูกโบว์ที่เอวสภาพใหม่มากแม่ค้าใส่สองครั้งขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

[B]** GIL ซื้อมาจากเดอะมอลล์ใส่แค่ครั้งเดียว สภาพใหม่มากกก ผูกโบว์ จั้มเอว เวลาใสแล้วน่ารักดีนะคะ ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

****ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥– H@M เสื้อสีดำคอยูแขนสั้นเนื้อผ้าคอตต้อน+อีลาสติก

ใหม่มากพึ่งซื้อมาเองค่ะใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา599บาท ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียน

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว** ♥♥– H@M เสื้อคอวีสีดำดีไซน์น่ารักตรงแขนและช่วงต่อใต้อก

เนือผ้าคอตต้อน+อีลาสติกเนื้อเด้งๆพริ้วๆ ใหม่มากพึ่งซื้อมาเองค่ะใส่ไปแค่ครั้งเดียว ซื้อมา699บาท ขายแค่290บาทส่งฟรีลงทะเบียน

**H@M maxi skirt กระโปรงผ้าลินินสีดำยาวผูกโบว์เล็กๆด้านหน้า สภาพใหม่ผ่านการใช้งานสองครั้ง

ขายแค่390บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

55

***ใหม่ขั้นเทพผ่านการใช้งานครั้งเดียว ***
    ❉Uniqlo dot blouse Size M เสื้อลายจุดนง-ขาว แขนยาวผูกโบว์ที่คอน่ารักๆ

ใหม่มากใส่ไปครั้งเดียว ขายแค่490บาทส่งฟรีค่ะ

TOPSHOP floral skirt size uk 12 สภาพใหม่มากๆๆๆ คนขายใสครั้งเดียวแล้ว

ซักรีดเก็บไม่มีตำหนิใดๆรับประกันค่า สวย+น่ารักๆสุดเลยค่ะตัวนี้ ซื้อมา2290บาท แต่ขายแค่290บาทส่งฟรีค่ะ

❉ZARA Denim bow belt size 38 or uk 10

กางเกงยีนส์สีน้ำเงินเข้ม+เข็มขัดโบว์ลายจุดแยกใส่ได้ค่ะ แม่ค้าใส่ประมาณ2ครั้ง ขายแค่390บาทส่งฟรีค่ะ

DEFRY 01 **ใหม่ขั้นเทพมากกกก***♥ミ♥ミ DEFRY 01 เสื้อลายดอกไม้น่ารักสุดๆ
    ซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่ 290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

DEFRY 01 **ใหม่ขั้นเทพมากกกก***♥ミ♥ミ DEFRY 01 เสื้อลายดอกไม้น่ารักสุดๆ โทชมพูส้ม

ผ่านการใช้งานครั้งเดียว ซื้อมาพันกว่าบาทขายแค่ 290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥–HELLO KITTY SIZE 3 สภาพใหม่ขั้นเทพแม่ค้าใส่ครั้งเดียวซื้อมาจากเดอะมอลล์ ซื้อมาพันกว่าขายแค่ 290บาทส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

♥♥–JASPAL SIZE M เสื้อคาดิแก้นลายทางส้มขาวน่ารักสภาพใหมม่แม่ค้าใส่สองครั้งขายแค่ 190.บาทส่งฟรีค่ะ

ESPRIT KID SIZE XL เสื้อผ้าซาตินสีน้ำตาลผูกโบว์ แขนตุ๊กตาน่ารักๆ โบว์ถอดน่ะคะถ้าไม่ชอบถอดออกได้ค่ะ

รอบอก32-36นิ้วค่ะ สภาพใหม่ขั้นเทพเพราะซืือมาเก็บไม่เคยใส่เลยสักครั้ง

ในรูปพับเก็บไว้ไม่ได้รีดเลยยับหน่อยอ่ะคะ

ซื้อมาสองพันกว่า ขายแค่290บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

TOPSHOP แว่นกันแดดลายดอกไม้น่าร้ากกกสภาพใหม่
    https://siambrandname.com/forum/show....php?t=3843475
    ปกติเฉพาะแว่นราคาเกือบสองพันแล้ว กล่องแม่ค้าต้องซื้อแยกอีกเกือบพันบาท เพราะท้อปช้อปไม่มีกล่องแบบนี้แถมให้

ต้องซื้อเองเท่านั้น (กล่องก็แบรนดฺ์ท้อปช้อปน่ะคะ) แต่ขายคู่กันพร้อมกล่อง ถูกสุดดดดดดเหลือ แค่ 590บาท ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

Page 5 of 8 FirstFirst ... 34567 ... LastLast

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ