***Update สินค้าพร้อมส่งค่ะ ***

Sale!!! โปรโมชั่นราคาพิเศษสำหรับ Chanel gst black caviar shw holo19/Hermes belt 24mm gold/ black size 80 /Hermes kelly 28 stamp c /New Hermes wallet pink/New hermes kelly cutch//wallet stamp c/Chanel bowling bag h.26/Chanel woc black cv h.25/ Chanel shot wallet h.27/ Chanel mini 7' SQ blue h.17/Chanel mini 7' SQ palent holo13 (burgundy) nocard/Chanel vintage calf skin soblack reisseu holo 6/Chanel mini 8” lamp pupur holo22/Chanel zippy long wallet red holo19/Chanel case calf skin limited holo20/ Chanel shopping bag cavier holo20/Chanel teissue ‘10 limited holo12/Chanel woc 9’ limited big logo holo17/Chanel shopping tote caviar gray holo20/Rolex Boy ซากุระหน้าเทา เพชรกระจายปี 2010/Rolex boysize 178271(82pc6445)

สนใจ ขอภาพเพิ่มเติมได้ทุกมุมนะคะ ราคาคุยได้ทุกใบค่ะต่อรองได้ค่ะ

Line : Pakkad_brandname

โทร : 0966672278 (ผักกาด)

==============================================================================

ชื่อรุ่น :(CC7896) Chanel gst black caviar shw holo19

รายละเอียดสินค้า : Used in bery good condition chanel gst shw holo 19 สภาพสวยจ้า ทรงสวย หนังแข็ง ภายในสะอาด

ขนาด :
สูง 9.5 นิ้ว ยาว 14 นิ้ว กว้าง 6 นิ้ว

อปก : การ์ด บุ๊ค ถุงผ้า ริบบิ้น ดอก กล่อง

ราคา :
65,000 บาท
=======================================

ชื่อรุ่น :(LV7881) Hermes kelly 28 stamp c

รายละเอียดสินค้า :
Supper like new Hermès Kelly 28 Gris T Togo PHW stamp C 99.99% +++ ใบนี้สภาพ เหมือนของใหม่มากที่สุด สติกเกอร์ซิลติดทุกจุด กลิ่นความใหม่ยังฟุ้ง เจ้าของซื้อมา แค่ลองสพายเท่านั้น ไม่ใหม่เอามาคืนได้เลยจ้า

ขนาด : ยาว 28 ซม. สูง 20 ซม.กว้าง 12.5 ซม.

อปก : กล่อง ชุดกุญแจ ภู่ ถุงผ้า ถุงผ้าใส่สาย ถุงผ้าใส่ภู่ ริบบิ้น บุ๊ค

ราคา :
439,000 บาท----------> เท 429,000 บาท
=======================================

ชื่อรุ่น :(LV7627) Hermes belt 24mm gold/ black size 80

New Hermes belt 24mm gold/ black size 80 เป็นของใหม่ค่ะ เข็มขัด Hermes ด้านนึงเป็นสีดำ อีกด้านเป็นสีน้ำตาลทอง ใช้ได้ทั้งสองด้านค่ะ หัวเข็มขัดเป็นสีทอง สวยมากๆค่ะ

ขนาด : 24 mm Size 80

อปก : กล่อง ริบบิ้น ถุงผ้าใส่หัวเข็มขัด

ราคา :
25,900 บาท

ชื่อรุ่น :(HM789Hermes Garden Party stamp K size30

Hermes graden size 30 stamp k ถูกมากค่ะ ทรงยังสวยค่ะ มุมถลอกหน่อยๆค่ะ ภายในเปื้อนคราบหมึกนิด นอนนั้นโอเคเลยค่ะ

อปก : ❌ไม่มี อปก.❌

ราคา :
36,000 บาท

ชื่อรุ่น : (HM7036)New hermes kelly cutch//wallet stamp c

New hermes kelly cutch//wallet stamp c ล่าสุด สีชมพูเข้ม สีสวยม๊ากคะ มีช่องใส่บัตร 12 ช่องคะ ช่องซิป ช่องใส่แบงค์ไม่พับได้คะ ออกช็อป 14x,xxx

อปก : กล่อง

ราคา :
95,900 บาท——>เท 78,900 บาท

ชื่อรุ่น :(LV740 New Hermes wallet pink

รายละเอียดสินค้า : New hermes wallet stamp c เป็นของใหม่ค่ะ สีสวยมากๆค่ะ

ขนาด : ยาว
17.5 ซม. สูง 9 ซม.กว้าง 2 ซม.

อปก : กล่อง ริบบิ้น

ราคา :
59,900 บาท

ชื่อรุ่น :(CC7877) Chanel woc black cv h.25

Used in good conditon cc woc black caviar holo25 สภาพกลางๆค่ะ ทรงมีอ่อนลง หนังแพบลงบ้าง ภายในสะอาด ไม่มีตำหนิรุนแรง

ขนาด :
ยาว 7.5 นิ้ว สูง 5 นิ้ว กว้าง 1.5 นิ้ว

อปก : การ์ด บุ๊ค ถุงผ้า กล่อง

ราคา :
57,900 บาท

ชื่
อรุ่น :(CC7882) Chanel bowling bag h.26

Super like new chanel bowling bag calf skin ‘11 holo26 ใหม่มากค่ะ หนังป่องสวย ไร้ตำหนิ อะไหล่ซิลยังซิลอยู่ค่ะ กลิ่นความใหม่ยังหอมฟุ้งค่ะ ออกช็อป 16x,xxx฿

ขนาด :
ยาว 12 นิ้ว สูง 8.5 นิ้ว กว้าง 5.5 นิ้ว

อปก : การ์ด กล่อง ถุงผ้า บุ๊ค ริบบิ้น ดอก

ราคา :
91,900 บาท

ชื่
อรุ่น :(CC7696) Chanel mini 7' SQ blue h.17

Used in very good condition chanel mini7 sq blue lampskin ghw holo17 ทรงสวย หนังป่อง สีน้ำเงิน อะไหล่ทอง ใบเล็กน่ารัก มีรอยเฟตตามมุมค่ะ นอกนั้นสวย

ขนาด :
ยาว 7 นิ้ว สูง 5 นิ้ว กว้าง 3 นิ้ว

อปก : การ์ด แคร์บุ๊ค

ราคา :
51,500 บาท------> เท 49,900 บาท
ชื่อรุ่น :(CC7710) Chanel shot wallet h.27

New chanel shot wallet holo27 fullset copy rec กระเป๋าตังใบเล็กเป็นแบบ 3 พับ มีช่องใส่บัตร ใส่แบงค์ ใส่เหรียญค่ะ

ขนาด :
ยาว 4 นิ้ว สูง 3 นิ้ว กว้าง 1.5 นิ้ว

อปก : การ์ด บิล ริบบิ้น ดอก ถุงผ้า กล่อง

ราคา :
31,900 บาท

ชื่อรุ่น :(CC768Chanel mini 7' SQ palent holo13 (burgundy) nocard

รายละเอียดสินค้า : Used chanel hanelmini7” squre holo13 สภาพดีค่ะ มีรอยใช้งานทั้วไป แดงเบอกันดี

ขนาด :
ยาว 7 นิ้ว สูง 5 นิ้ว กว้าง 3 นิ้ว

อปก : ถุงผ้า

ราคา :
45,500 บาท------->เท 43,900 บาท

ชื่อรุ่น :(LV7533)Chanel vintage calf skin soblack reisseu holo 6

รายละเอียดสินค้า :Used chanel shopping tote vintage ทรงนี้น่ารักมากๆจ้า เก๋สุด หนังคาฟสกิน อะไหล่ soblack ด้วยน๊า ไม่มี อปก แต่ สติกเกอร์ติดแน่น

ขนาด :
ยาว 10.5 นิ้ว สูง 7.5 นิ้ว กว้าง 5 นิ้ว

อปก : ไม่มี อปก ค่ะ (สติ๊กเกอร์ holo ติดแน่น)

ราคา : 24,990 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6333) Chanel shopping tote caviar gray holo20

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition chanel shopping tote gray caviar h.20 สภาพสวยมากๆค่ะ ทรงแข็งเป๊ะ สีสวยไฮโซ สีละมุนสุดๆค่ะ อะไหล่เงินวิ้ง ภายในสะอาดจุของได้เยอะ ขอบมุมไร้รอยถลอก สภาพใช้งานน้อยมากๆค่ะ

ขนาด : ยาว 16 นิ้ว สูง 11.5 นิ้ว กว้าง 4 นิ้ว
อปก: การ์ด ถุงผ้า

ราคา : 75,900 ------>เทไป 65,900 จ้า

ชื่อรุ่น :(CC6514) Chanel woc 9’ limited big logo holo17

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition chanel woc 9’ limited big logo holo 17 สภาพดีค่ะ สีดำหนังคาร์เวียร์ ดูดีเรียบหรู ใช้ได้ทุกโอกาสค่ะ มีช่องใส่บัตรแน่นค่ะ สะพายครอสบอดี้ได้ค่ะ

ขนาด : ยาว 7.5 นิ้ว สูง 5 นิ้ว กว้าง 1 นิ้ว

อปก: การ์ด ดอกคามิเรีย ริบบิ้น กล่อง

ราคา :
39,900 บาท———>Sale38,900 บาท

ชื่อรุ่น: (CC6695) Chanel teissue ‘10 limited holo12

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition cahanel reisseu materllic dark blue limited medium holo12 ใบนี้กึ่งๆ วินเทจนิดๆค่ะ เป็นทรงอ่อน หนังคาฟสกิน สีแมทรอริค สภาพยังดีค่ะ เก๋ไก๋ ตรงมีใบลูก ซื้อ 1 ได้ถึง 2 สภาพโดยรวมยังดีมาก ทรงยังดีสำหรับทรงนิ่ม ตามขอบมุมสีมีเข้มขึ้นบ้างตามการใช้งาน(ตัวเคลือบแมทรอริค มีหลุดๆตามขอบมุมบ้าง )

ขนาด : ยาว 10 นิ้ว สูง 6 นิ้ว กว้าง 3.5 นิ้ว

อปก : การ์ด กล่องกระดาษ

ราคา :
65,900บาท———> Sale55,900 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6880) Chanel shopping bag cavier holo20

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition chanel shopping bag caviar holo20
สีดำทั้งใบ สภาพดีค่ะ หนังป่องสวย ขอบมุมมีรอยใช้งานทั่วไป ทรงดีเลยจ้า ใบนี้จุของได้เยอะค่ะ สภาพโดยรวมสวยค่ะ

ขนาด : ยาว 15 นิ้ว สูง 11 นิ้ว กว้าง 4.5 นิ้ว
อปก :การ์ด กล่อง

ราคา :
89,900บาท———> Sale71,900 บาท

ชื่อรุ่น :(CC6902)Chanel case calf skin limited holo20

รายละเอียดสินค้า :Used in good condition chanel case calf skin limited holo20 สภาพดีค่ะ ภายในสะอาด สีทองสวย สะพายครอสบอดี้ได้ค่ะ มีรอยใช้งานทั่วไป ตามภาพค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก

ขนาด : ยาว 4 นิ้ว สูง 6 นิ้ว กว้าง 1.5 นิ้ว

อปก :การ์ด แคร์บุ๊ค ถุงผ้า กล่อง ริบบิ้น ดอก

ราคา :
39,900>>>> เท 31,900 บาท

ชื่อรุ่น :(CC7226) Chanel zippy long wallet red holo19

รายละเอียดสินค้า : Used in good condition chanel zippy long wallet red caviar holo19 สภาพดี ทรงสวย ไม่มีตำหนิรุนแรง มีรอยคราบดำตรงมุมนิดค่ะ
มีช่องใส่บัตร 8 ช่อง ช่องซิป ใส่แบงค์ไม่พับได้ค่ะ

ขนาด : ยาว 8 นิ้ว สูง 4.5 นิ้ว กว้าง 1 นิ้ว

อปก : การ์ด กล่อง

ราคา : 24,500 บาท------> เท 21,900 บาท=======================================

ชื่อรุ่น :(CC0057) Chanel mini 8” lamp pupur holo22

Used like new very new chanel mini8" lamp skin holo22 สีม่วง สวยมากกกกกก หายากสุด สภาพใหม่มาก หาตำหนิไม่เจอเลยจริงๆค่ะ ขอบมุมกริบ ภายในสะอาด

ขนาด :
ยาว 8 นิ้ว สูง 5 นิ้ว กว้าง 2 นิ้ว

อปก : การ์ด ถุงผ้า กล่อง

ราคา :
85,900 บาท

==============================================

สนใจ ขอภาพเพิ่มเติมได้ทุกมุมนะคะ ราคาคุยได้ทุกใบค่ะต่อรองได้ค่ะ

Line : Pakkad_brandname

โทร : 0966672278 (ผักกาด)

Thank you SBN ka.