รบกวนช่วยดู LV Keepall 50 กับ MCM ให้หน่อยครับ พอดีซื้อมาจากร้านมือสองที่ญี่ปุ่น

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: รบกวนช่วยดู LV Keepall 50 กับ MCM ให้หน่อยครับ พอดีซื้อมาจากร้านมือสองที่ญี่ปุ่น

littlemax is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Question รบกวนช่วยดู LV Keepall 50 กับ MCM ให้หน่อยครับ พอดีซื้อมาจากร้านมือสองที่ญี่ปุ่น

สวัสดีครับ พอดีเพิ่งกลับจากญี่ปุ่น แล้วแวะร้านมือสองต่างๆ ได้กระเป๋ามา 2 ใบ เป็น LV Keepall ไซส์ 50 กับ MCM น่าจะขนาดกลางนะครับ ด้วยความที่เป็นร้านมือสองญี่ปุ่นก็จะไม่ค่อยมีอุปกรณ์อะไรมาให้มากมาย

สำหรับ LV มี strap มาครับ แต่ไม่มีถุงผ้า การ์ด ใดๆ ทั้งสิ้น แต่มีการ์ดรับประกันจากทางร้านครับ ซึ่งเท่าที่เช็คดู (ถ้าผมดูเองถูกนะครับ) จะเป็นการผลิตตั้งแต่ปี 1995 น่าจะประมาณ 25 ปีมาแล้ว ผลิตที่อเมริกา ไม่แน่ใจว่าแท้ชัวร์ๆ รึเปล่า? ผมได้มาในราคาประมาณ 15,000 บาทไม่แน่ใจว่าแพงไปมั้ยครับ? (เพราะมันนานมากแล้ว)

ส่วน MCM จากอีกร้านครับ ใบนี้มีถุงผ้ามาด้วยครับ ได้มาในราคาไล่ๆ กัน 14-15,000 บาท ไม่แน่ใจว่าของแท้ชัวร์มั้ย? และแพงไปมั้ยครับสำหรับราคามือสองไซส์กลางนี้?

รบกวนทุกท่านด้วยครับ
    ขอบคุณมากครับ
    Contented by littlemax @ Siambrandname
    Last edited by littlemax; 12-05-19 at 13:25. Reason: try to add thumpnail photo

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ