======================= รบกวนอ่านก่อนสักนิดค่ะ ========================
* รับประกันสินค้าแท้100% ซื้อมาเองกับมือ และเราไม่นิยมใช้ของปลอมและการโกงค่ะ
* ขอรูป และสอบถามกันได้เยอะๆเลยค่ะ แม่ค้าชอบ แม่ค้าใจดีนะคะ
* รูปสินค้าสามารถนำตรวจสอบห้องCatch Fakeได้เลยโดยไม่ต้องขออนุญาตทางร้านค่ะ
* Confirm สินค้า / นัดรับสินค้า รบกวนมัดจำ 1,000บาท ไม่มีCF ปากเปล่านะคะ
* นัดรับได้ แต่ขอเป็นเส้นทาง วันและเวลาที่แม่ค้าสะดวกค่ะ

สนใจสินค้า สอบถามเพิ่มเติมได้เลยนะคะ :

Line : twolittlesis
IG : twolittlesis
Facebook : Twolittlesis Brandname

NEW !! TUMI ALPHA2 Expandable Organizer Computer Briefcase
ใหม่เอี่ยม ป้ายห้อย ไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆเลย
อุปกรณ์ครบชุด : สายสะพาย ซองใส่โน้ตบุ้ค การ์ดต่างๆ ถุงใส่กระเป๋า เรียกว่าใหม่ออกช้อปยังได้เลยค่ะ พร้อมส่ง ราคา9,900บาท คุ้มเว่อร์ เอาไปใช้คุ้มๆกันนะคะ
Dimension กระเป๋า :
12" * 16" * 5.5" (7.5" expanded)
30.5cm * 40.5cm *14cm (19cm expanded)

====================================================
ขอขอบพระคุณ พื้นที่ดีๆที่นี่ของ Siambrandname นะคะ