ขายแต่ของแท้ 100% สามารถเอารูปเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
*นัดรับ=มัดจำ*

ขอคนที่สนใจสินค้าจริงๆนะคะ แอดมาเล่นๆขอรูปแล้วหายไม่เอานะคะ
Line @nana_bns

New Fendi Backpack mini ขายเทแบบคืนรีฟันให้เลยค่ะ
39900 บาท อปก ถุงผ้า การ์ด แคร์บุค
New Gucci Kids ค้างคาว so cute ลายนี้เริ่มหายากแล้วนะคะ ขายเพียง 20900 บาท อปก ถุงผ้า การ์ด ป้ายแท็ก
New Boyy Devon 21 สีดำ ปี 18 เก็บไม่เคยใช้งาน ซื้อมา 32200 ขายเพียงsold บาท อปก การ์ด สาย ถุงผ้า
Used like very new Boyy Bobby 16 แค่ลองสะพาย ป้ายยังห้อย อปก การ์ด สาย ถุงผ้า ขายแค่ 23000 net
[/IMG]Used like very new Chanel Classic 10 GHW HL 261 นอนสวยๆอยู่ในกล่อง หนังคาเวียร์เงางาม โซ่แน่น อะไหล่วิ้ง อปก ครบ ขาย 158900 บาท
[/IMG]
Used like very new Chanel Jumbo Holo 254 shw สติกเกอร์ติดอะไหล่ยังอยู่ ใบเสร็จลงปี 18 อปก ครบทุกสิ่ง ขาย
159900 บาท
[IMG][/IMG]

Used Gucci Kids สภาพโดยรวมสวยค่ะ มีเพียงมุมที่ถลอกบางๆตามสไตล์กุชชี่ ขายแค่
14900 บาท อปก การ์ดต่างๆ ถุงผ้า ป้ายแท็ก

Thank you SBN ka