***สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ล้าน% มีใบเสร็จค่ะ ***
***มัดจำสินค้า 2,000 บาทก่อนดูของค่ะ นัดรับได้ตามแนวรถไฟฟ้าค่ะ***
Line ID: poppins_brand

New Chanel Brooch Silver & Crystal เข็มกลัดคริสตัลสวยวิ๊งมากค่ะ รุ่นยอดนิยมจิงๆค่าา กว้าง2นิ้ว สูง1.5นิ้ว อุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงกระดาษ แคร์บุ๊ค ดอกคามีเลีย
Price: 21,500 บาท

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------
New Chanel Brooch Gold & Pearly White เข็มกลัดมุกสวยเด่นมากๆ ใส่กับชุดอะไรก็สวยค่ะ กว้าง2นิ้ว สูง1.5นิ้ว อุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงกระดาษ แคร์บุ๊ค ดอกคามีเลีย
Price: 19,500
บาท

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
New Chanel Earrings คริสตัสและมุก ขนาดใหญ่ สวยไฮโซมากๆค่ะ กว้าง1นิ้ว สูง0.75นิ้ว อุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงกระดาษ แคร์บุ๊ค ดอกคามีเลีย
Price: 15,000
บาท

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
New LV Slender Wallet Damier Graphite Canvas แบบใส่การ์ดได้เยอะ 6ช่องค่ะ ด้านในกระเป๋าตามรูปเลยค่ะ ใช้ได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชายนะคะ ขนาดกำลังดีเลยค่ะ อุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ
Price: 14,500
บาท

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
New LV Slender Wallet Monogram Eclipse Canvas แบบใส่การ์ดได้เยอะ 6ช่องค่ะ ด้านในกระเป๋าตามรูปเลยค่ะ ใช้ได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชายนะคะ ขนาดกำลังดีเลยค่ะ อุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ
Price: 14,500 บาท

ขอขอบคุณ SBN ค่ะ