พร้อมส่ง New Gucci Montre GG2570 41mm. สายเขียวแดง สวยหรูมากค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: พร้อมส่ง New Gucci Montre GG2570 41mm. สายเขียวแดง สวยหรูมากค่ะ

arteddybear is offline Trusted Member Brandname Fan
    arteddybear's Bank Account
    • Bank Account 1: 584X1X9X0X
    • Bank Account 2: 856X2X0X4X
    • Bank Account 3: 123X5X7X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face พร้อมส่ง New Gucci Montre GG2570 41mm. สายเขียวแดง สวยหรูมากค่ะ

*สินค้าเป็นของแท้ 100% สามารถเข้าห้องCatch fakeโดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ

*TM รับรองขายมาหลายใบแล้วไม่มีประวัติเสียค่ะ

*สะดวกนัดรับสินค้าได้ที่ พัทยา (ตามตกลง) หรือส่ง EMS ค่ะ

*สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ ยกเว้นเป็นของปลอมคืนเงินเต็มจำนวนค่ะ
    *ขอดูรูปได้จนกว่าจะพอใจ แล้วค่อยCF นะคะ (CF no CC ค่ะ)

*มือสองแจ้งทุกอย่าง รูปทุกมุม ไม่มีหมกเม็ดค่ะ

*USED ของมือสองทุกชิ้นใช้เองค่ะ
    *NEW คือ ของใหม่ที่ไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆ ค่ะ

***รับบัตรเครดิต (3%) รูดนอกสถานที่ได้ค่ะ***

สนใจดูรูปเพิ่มเติมติดต่อได้ทาง LINE: arteddybear

หรือโทร 089-6728225

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    ♥♥✦♥♥New Gucci Montre GG2570♥♥✦♥♥
    ขนาด 41 mm. Swiss made สาย nylon เขียวแดง ของใหม่ ของแท้100% ไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆทั้งสิ้นค่ะ Unisex ใส่ได้ทั้งชายและหญิง สวยหรูมากค่ะ (ประกัน 2 ปี)

ปี 2019
    อุปกรณ์: กล่องนอก, กล่องใน, หมอน, ป้ายห้อย, คู่มือ,
    ใบรับประกันจาก King Power

***ราคา SOLD บาท***

--------------------------------------------------
    ♥✦♥NEW LV BRAZZA ECLIPSE MONO WALLET ปี 19♥✦♥
    ใบนี้เป็นรุ่นใหม่คะ ใส่บัตรได้ 16 ใบเลยนะคะ ช่องใหญ่ 5 ช่อง
    มีช่องซิปใหญ่ใส่เหรียญ จุมากๆเลยนะคะ สาวกโมโนไม่ควรพลาดเลยจ้า
    ของแท้ 100% ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆค่ะ
    มาพร้อมอุปกรณ์แบบจัดเต็มมากๆค่ะ

DATECODE ปี 19
    อุปกรณ์: กล่อง, ถุงผ้า, ถุงกระดาษ,
    การ์ดเล็ก, การ์ดอวยพร, ริบบิ้น, สำเนาใบเสร็จ

***ราคา
    SOLD บาท***

--------------------------------------------------
    ♥✦♥NEW LV ALMA BB DAMIER ปี 19♥✦♥

รุ่นยอดฮิตของสาวๆอีกหนึ่งรุ่นค่ะ จะครอสบอดี้ก็น่ารัก จะคล้องแขนก็สวยขนาดกำลังดี ไม่เล็กไป หรือใหญ่ไปค่ะ ใครยังไม่มีต้องจัดนะคะ
    ของแท้ 100% ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆค่ะ
    มาพร้อมอุปกรณ์แบบจัดเต็มมากๆค่ะ

DATECODE ปี 19
    อุปกรณ์: กล่อง, ถุงกระดาษ, ถุงผ้า, การ์ดเล็ก, การ์ดรุ่น, กุญแจแม่+ลูก,
    สาย, สำเนาใบเสร็จ

***ราคา
    SOLD บาท***

♥♥✦♥♥
    USED TAG HEUER FORMULA 1CHRONOGRAPH♥♥✦♥♥
    Men size ขนาด 43 mm. model CAZ1010.BA0842 ระบบQuart สภาพโดยรวมยังสวย อาจมีร่องรอยขนแมว ร่องรอยการใช้งานบ้างตามสภาพของใช้แล้ว แต่ไม่เคยตกหล่นหรือซ่อม เปลี่ยนอะไหล่ใดๆทั้งสิ้น สายยังตึง ไม่หย่อน อุปกรณ์มีครบจากชอปค่ะ

ซื้อมาปี 2016
    อุปกรณ์: กล่องนอก, กล่องใน, คู่มือ, ข้อต่อ,
    ใบรับประกันจาก King Power

---------------------------------------------------
    ♥♥✦♥♥NEW...CHANEL CARD HOLDER CAVIAR GHW♥♥✦♥♥
    กระเป๋าใส่บัตร อะไหล่สีทอง หนังรุ่นนี้ทนค่ะ ของแท้ 100% ของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งานใดๆค่ะ ออกจากชอปแรกของชาแนลกล่องกับถุงกระดาษเลยเป็นสีขาวนะคะ กระเป๋าใส่บัตรได้ประมาณ 12 ใบค่ะ ใช้งานง่ายพกพาสะดวก เหมาะกับสาวๆที่ชอบใช้กระเป๋าไซส์มินิมากๆเลยค่ะ

Holo 25xxxxxx
    อุปกรณ์: กล่องสีขาว, ถุงกระดาษสีขาว, การ์ด, ถุงกำมะหยี่,
    ริบบิ้น, ดอกคามิเลีย 2 ดอก

---------------------------------------------------
    ♥♥✦♥♥ USED LIKE NEW...CHANEL BI FOLD CAVIAR WALLET GHW♥♥✦♥♥

กระเป๋าสตางค์สุดคลาสสิค อะไหล่สีทอง ใช้ได้ตลอดการ หนังรุ่นนี้ทนค่ะ ของแท้ 100% ออกชอปพารากอน มิ.ย.61 อะไหล่มีร่องรอยการใช้งานบ้างประปราย ภายในมีตำหนิเกิดจากการเก็บ
    แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานนะคะ ขอคนไม่ซีเรียสโดยรวมกระเป๋ายังสวยมากๆๆๆ ขอบมุมไม่มีถลอก หนังยังหอมอยู่เลยค่ะ ขายถูกๆ ขายเทกันไปเลยคร่า

Holo 25xxxxxx
    อุปกรณ์: กล่อง, ถุงกระดาษ, การ์ด, ถุงกำมะหยี่,
    ริบบิ้น, ดอกคามิเลีย, ใบเสร็จตัวจริงจากชอปพารากอน

SOLD = สินค้าที่ขายแล้ว
    ♥♥✦♥♥NEW LV KEY POUCH DAMIER ปี 17♥♥✦♥♥
    ♥♥✦♥♥NEW LV BRAZZAR ECLIPSE MONO WALLET ปี 17♥♥✦♥♥
    ♥♥✦♥♥NEW LV SPEEDY BAN30 DAMIER ปี 16♥♥✦♥♥
    ♥♥✦♥♥USED LV TAIGA LONG WALLET ปี 11♥♥✦♥♥
    ♥♥✦♥♥NEW LV ZIPPY COIN PURSE DAMIER ปี 15♥♥✦♥♥
    ♥♥✦♥♥ NEW...CHANEL ZIPPY CAVIAR WALLET GHW♥♥✦♥♥
    ♥♥✦♥♥ USED LIKE NEW...CHANEL TRI-FOLD CAVIAR WALLET♥♥✦♥♥
    ♥♥✦♥♥NEW LV MULTIPLE DAMIER WALLET ปี 15♥♥✦♥♥
    ♥♥✦♥♥USED LV COSMETIC ปี03♥♥✦♥♥
    ♥♥✦♥♥USED LV EPI COIN POUCH ปี98♥♥✦♥♥
    ♥♥✦♥♥USED LIKE VERY NEW LV ZIPPY ปี13♥♥✦♥♥
    ♥♥✦♥♥USED LV SPEEDY BAN25 DAMIER ปี 13♥♥✦♥♥

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    ^ ^ THX SBN KA ^ ^

Contented by arteddybear @ Siambrandname
    Last edited by arteddybear; 18-06-19 at 13:01.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ