New Paul Smith Belt ++ New Bally business card bag /// Used GUCCI Sunglasses ++ Used Balenciaga Papier ++YSL Cabas Chyc ++ Prada Bucket Mini Nylon bag ++ Bally shopping bag

กระเป๋าของใหม่ กระเป๋ามือสอง ของแท้ทุกใบ นัดรับในกทม.

สอบถามขนาดหรือรูปเพิ่มเติมได้นะคะ PM
หรือ Facebook : Monkey K Shop
หรือ IG: sed8903c
หรือ Line ID: @
sed8903c และ kai_tou

ของแท้ ของแม่ค้าซื้อเองค่ะ ส่งจริง ไม่มีโกงน้า
นัดรับ หรือ ส่งไปรษณีย์ก็ได้ค่ะ
*ฟรีค่าส่งแบบEMSค่ะ แต่แนะนำให้นัดรับดีกว่าค่ะ
*รับบัตรเครดิต Credit card ค่ะ

Brand New Paul Smith Leather Belt
เข็ดขัดหนังสีดำ Size 32(84) Color: Black
ซื้อมาแล้วเล็กเกิน ขอส่งต่อเท่าทุนค่ะ มีถุงกระดาษและกล่องจากห้างในยุโรปค่ะ

5,800 บาท

Brand New Bally business card bag

กระเป๋าหนังใส่นามบัตร Bally แท้
4,900 thb ส่ง EMS ฟรีค่ะ
อุปกรณ์กล่อง
ขนาดประมาณ 10.5*7.5*1.75 ซม.

Used like new GUCCI Sunglasses

ของแท้ like new ซื้อจาก duty free ญี่ปุ่น
อุปกรณ์ครบ กล่องแว่นกำมะหยี่ ถุงผ้า card ผ้าเช็ดเลนส์ ขาย 5,700 บาท
พร้อมส่งค่ะ นัดรับกทม.

Used Prada Bucket Nylon Bag
สภาพดีมากค่ะ
อุปกรณ์ครบ มีสายสะพายยาว ถุงผ้าเล็กใส่สายสะพาย ถุงกระดาษ การ์ดค่ะ

---> 14,000 บาท

Used Balenciaga Papier Leather Bag

สีน้ำตาล
อุปกรณ์ มีถุงผ้า กระจกค่ะ
กระเป๋ายาว10.5*สูง8.5*กว้าง4.5 "
หูจับสูง5.5"
Sale ---> 19,000 บาท ลดอีกเหลือ 15,500

Used YSL Cabas Chyc Medium
สภาพดีค่ะ กระเป๋าเป็นหนัง สีเปลือกมังคุค
ไซส์กลาง ใส่ของได้ครบ จะสะพายไหล่ก็พอได้ ถือก็ดี
อยากดูรูปส่วนไหนเพิ่มเติม บอกได้ค่ะ
อุปกรณ์ครบ มีถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ดค่ะ
ขนาดกระเป๋าไม่รวมหูจับ
15*11*7"
Sale 29,000 บาท <--- 32,000 บาท

Used Bally shopping bag
กระเป๋าผ้าตัวกระเป๋าเป็นผ้าดิบมีคราบเหลืองตามภาพแต่ไม่มีรอยขาดใดๆขอบหูจับสีดำปกติดีไม่ลอกไม่แตก

490 thb + ems
ขนาดตัวกระเป๋าประมาณ 30*21*12 ซม. หูจับสูงประมาณ 9 ซม.

*ให้สิทธิลูกค้าที่โอนเงินก่อน หรือโอนมัดจำก่อนค่ะ
*ส่งไปรษณีย์ทุกวันจันทร์-ศุกร์ ยกเว้นวันหยุดค่ะ นัดรับตามแต่ตกลงกันค่ะ
*ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้านะคะ ยกเว้นของปลอม แต่ไม่ปลอม100เปอร์เซนต์ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
Contented by kai_tou @ Siambrandname