TM: โละๆๆๆของคราบ ราคาลดเวอร์วังฮะ

• กระเป๋าทุกใบเป็นแท้แน่นอน 100% ถ่ายจากรูปของจริงฮะ
  • ขอรูปเพิ่มเติม หรือเอาไปลงห้อง catch fake ได้โดยไม่ต้องขอฮะ
  • บางตัวที่มีตำหนิเพราะผ่านการใช้งาน/โยกย้าย จะแจ้งให้ทราบไว้ก่อนฮะ
  • สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนจ้าเพราะของแท้แน่นอนซื้อกับชอปโดยตรง ดังนั้นตัดสินใจให้ดีก่อน CF นะฮะ
  • ลดราคาสุดๆแล้วจริงๆฮะแบบขาดทุนชัวร์ๆเทียบกับคุณภาพ ตั้งราคามาแบบไม่ได้เผื่อต่อเลยฮะ ต่อแบบไม่เกรงใจนี่ขอไม่ตอบนะครับ

จัดส่งโดย
- EMS ฟรีทุกใบทุกแบบฮะ ห่อแพคอย่างดีเลย
- นัดดูของช่วงคลองถม เยาวราช ช่วงเย็น/ค่ำ/เช้าตรู่ ละแวกใกล้เคียงได้ฮะ

จ่ายสดหรือบัญชีธนาคาร
027-2304-795 กสิกร
267-2017-948 ไทยพาณิชย์
698-0088-572 กรุงไทย
876-0092-356 กรุงเทพ
ชื่อบัญชี ปิยะวัฒน์
โทร: เบนซ์ 094-9249992 LINE: newoho ได้ฮะ

ฝากกระทู้กระเป๋า HI-END ด้วยนะครับ
https://siambrandname.com/forum/show...1#pt1068237641
---------------------------------------------------

Longchamp: Le Pliage Collection: Sac Shopping L
CONDITION: A+NEW
กระเป๋าลองชองหูยาวไซส์ใหญ่จุของได้เยอะ ได้มาไม่ได้ใช้เลยครับ หวานไปหวานมากกกหวานวิ้วๆ สาวหวานจัดไปเถอะครับ เด่นมากจริงๆชมพูใบนี้ อุปกรณ์มีแต่ตัวกระเป๋าครับ ทรงสวยมุมสวยทุกอย่างใหม่หมดครับ

ซื้อมา 5000กลางๆ งับแต่เราขาย >>> 2,800ถ้วนฮะ *งดต่อรองนะคราบ ส่ง EMS ให้ฟรีฮะ คอลเลคชั่นใหม่ใหม่ราคาโคตรดี

Kenzo
CONDITION: C+USED (H35*W44 cm)
กระเป๋าเคนโซ่สะพายไหล่ใบใหญ่จุเยอะ สภาพใช้งานครับ ทรงสวยอยู่พร้อมกระเป๋าใบเล็ก mini pourch ตำหนิหนักคือหนังสีขาวคำว่า P A R I S ล่างตัว K ใหญ่ล่อนหลุดออกไป แต่ไม่บอกก็ไม่รู้ว่าเคยมีคำนี้มาก่อน 55555

ซื้อมาแพงมากงับ แต่เราปรับลงมากๆๆ >>> 1,150ส่ง EMSฟรีครับ

Lily
CONDITION: A+NEW (H22*W29 cm)
กระเป๋าคลัชแบบผ้านุ่มมากสีแดงสดสวยมากครับ แบรนด์นี้มีเคาเตอร์ตามพารากอน เซ็นทรัล เซ็น เอมโพเรียม เดอะมอลล์ มีถุงผ้าให้ครับ กระดาษยังไม่แกะออกเลย

ราคาเต็มลดดดดดดดมาเป็นพัน >>>850ส่ง EMSฟรีครับ

Retro Super Future: RSF Sunglasses: Classic Puma
แว่นกันแดดซูเปอร์แบรนด์อิตาลีซื้อจากคิงส์พาวเวอร์โดยตรงฮะ สีสดใสน่ารักลายหินอ่อนคามัวแฟค Unisex ใช้ได้ทั้งหญิงและชาย
ไม่มีตำหนิทั้งตัวแว่น กรอบเลนส์และขาแว่น ทุกอย่างสะอาดเอี่ยมเลยฮะ มีป้ายคิงส์พาวเวอร์ติดอยู่เลยที่ 6250จ้า
อุปกรณ์มีครบครับทั้งกล่องแว่น ซองแว่น ผ้าเช็ดแว่น บัตรต่างๆ **ไม่ผ่านการใช้งานมาก่อน
ที่สำคัญ ตามชอปทั่วไปรุ่นนี้ 9000 ฮะชัวร์ๆเช็คได้เลย

จากช็อปปกติ 9,000 ลดเวอร์ๆเลยที่ >>> 2,900ฮะ *ตัวนี้งดต่อรองนะคราบ ลดจากที่ซื้อมาไปสามพันกว่า T T

Kate Spade: Crystal Chips Long Dangle Earrings
ต่างหูเคท สเปดดวงใหญ่ของพี่สาว ยังไม่เคยใส่ครับผม หายห่วงเรื่องความสะอาดได้เลยฮะ
ตัวต่างหูไม่มีตำหนิครับ ของจริงสีสวยน่ารักมาก ตัวต่างหู4เม็ดติดทรงนี้สวยหรูและราคาสูงมากครับ
อุปกรณ์ครบทั้งกล่องและถุงผ้าฮะ มีราคาแปะมาอยู่เลยฮะ ขายลดไปโลด
--- ไซส์โดยรวม สูง2.5นิ้ว * กว้าง3นิ้ว ---

ใบราคาลง 5,850฿ ลดไปเลยครับ 1,000 ลดไปสี่พันกว่าแถมส่ง EMS ฟรี!!! (งดต่อรอง)

Coach: Shoulder Bag
CONDITION: A+NEW (H31*W31 cm)
กระเป๋าสะพายข้างโค้ชครับ ซื้อมาจากในนี้เกือบครึ่งหมื่นให้แฟน แฟนไม่ชอบเลยเอามาปล่อยลง T^T ใหม่กริ้ป ไร้ตำหนิครับ หนังสวยผ้าสวย สะพายแล้วเหมือนเด็กๆน่ารักๆ 55555 มีแต่ตัวกระเป๋านะครับ

ซื้อมาจากในนี้เกือบครึ่งหมื่นครับ โละไปเลยฮะที่ >>> 1,790ฮะ พร้อมจัส่ง EMS ฟรีๆ ราคาดีจัดละฮะ T T

GAMT: Sunglasses
CONDITION: A+USED LIKE NEW
แว่นกันแดด GAMT ปรอทสะท้อนสีเงินสวยครับ ใส่เท่ๆ ช็อปขายพันกว่าฮะ เอามาลองใส่ครั้งเดียวปัดขายต่อ ไม่มีตำหนิทั้งตัวแว่น กรอบเลนส์และขาแว่น ทุกอย่างสะอาดเอี่ยม กล่องแว่นพร้อมครับ

จากช็อปปกติพันกว่า ขายกรุบกริบ >>> 450ฮะ ลดมาถูกจะแย่แล้ววว

Kipling
CONDITION: (A-)+USED (H16*W20 cm)
สำหรับสะพายข้าง ใช้น้อยครั้งครับ สภาพดี มีแต่ตัวกระเป๋านะครับ สีน่ารักเด็กอนุบาลมาก ซื้อมาราคาแรงขายต่อต่ำกว่าครึ่ง

700ส่งฟรีฮะ

CONDITION: (B-)+USED (H24*W18 cm)
สำหรับสะพายข้างครับ สีเขียวขี้ม้า มีแต่ตัวกระเป๋า ตำหนิมีแค่ตัวตีนตุ๊กแกเป็นฝอยๆตามรูปที่สี่ครับ

360ส่งฟรีฮะ

CONDITION: C+USED (H24*W18 cm)
2ways ถือ/สะพายข้างครับ มีแต่ตัวกระเป๋า ตำหนิมีด้านในเหลืองตามขอบตามรูปที่สี่เลยครับ

350ส่งฟรีฮะ

-------------------------------------------
ของ SOLD OUT ขายไปแล้วคราบ ขอบคุณพี่ๆน้องๆเพื่อนๆที่ให้ความสนใจนะฮะ

:High End:
Bally Shoulder Bag, Gucci Belt/Shoulder Bag, Furla Candy Bag ชมพูกลิตเตอร์, Furla Candy Bag ขนม้าลาย PVCดำสายชมพู
Fendi: Sequined Forever Boston Satchel Handbag, Furla Handbag ลายเขียวจระเข้, Gucci คลัชจระเข้เผือก, Gucci Messenger Bag (Beige/Ebony)
ตุ้มหูชาแนล Chanel: boucles oreille, New Prada: Card Holder, Paul Smith: Women Wallet Trifold, Burberry: Tote Bag
Burberry: Heart Tote Bag, Gucci: Tote Bag, Paul Smith: Clutch Bag, Louis Vuitton: Noe Epi (Red S)
Bally: Lipstick Holder, Louis Vuitton: Naviglio, Fendi: Zucca Envelope Clutch, YSL yves saint laurent: Medium Clutch Violet Patent, Fendi: Crossbody Bag, Burberry: Hand/Shoulder Bag, Miu Miu Pink Bangle w/ rhinestone

:High Street:
Fossil Coin Purse, Longchamp: Tote Bag Victorie Zebra, Kipling: Hip Hurray, Kipling: รุ่น Limited สี Cactus
Vivienne Westwood: Belt Bag, Coccinelle: Wallet, Longchamp: Coin Purse 3Colors, Greyhound: Wallet
Swatch: Skin Pink, Kipling: Belt Bag (Celo Grey), Porter: Belt Bag, Coach: Double Zip Phone Wallet In Crossgrain Leather
Kipling: Creativity XL N Union Jack, Kate Spade: Charming Charm Bracelet, Issey Miyake: Bao Bao Men's Cap: Navy Matt, Issey Miyake: Bao Bao Men's Cap: Navy Matt

ขอบคุณพื้นที่ดีดีของ SBN ฮะ~~~~~~~~~