++โล๊ะตู้มากมายส่งต่อถูกๆ เสื้อผ้าหลายแบรนด์สวยแจ่มเยอะเลยค่ะ สาว S-M-L แวะนะคะ +++

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ++โล๊ะตู้มากมายส่งต่อถูกๆ เสื้อผ้าหลายแบรนด์สวยแจ่มเยอะเลยค่ะ สาว S-M-L แวะนะคะ +++

antza's Avatar
    antza is offline Trusted Member Master Brandname
    antza's Bank Account
    • Bank Account 1: 721X4X2X4X
    • Bank Account 2: 281X1X8X4X
    • Bank Account 3: 570X0X3X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation ++โล๊ะตู้มากมายส่งต่อถูกๆ เสื้อผ้าหลายแบรนด์สวยแจ่มเยอะเลยค่ะ สาว S-M-L แวะนะคะ +++

ติดต่อ ID LINE : ant.za
    โทร 096-935-879ศูนย์

**ส่งลงทะเบียนให้ฟรีนะคะ EMS ขอเพิ่ม50 บาทค่ะ**

เรียน แจ้งค่ะ:- สินค้าที่ลงขายไม่ใช่ของไม่ดีมีตำหนินะคะ แม่ค้าไม่ค่อยมีเวลาอยากปล่อยแบบเร็วๆ พยายามแจ้งรายละเอียดไว้ให้ หากมีตำหนิจะแจ้งไว้ชัดเจนค่ะในรายละเอียด ขออนุญาตไม่รับคืนนะคะ ขอให้สอบถามให้แน่ใจก่อนการซื้อนะคะ -ขายแล้วขออนุญาตลบรูปนะคะ-

ขี้นอยส์ผ่านเลยค่ะ กรุณาอย่าต่อราคาแบบขาดสตินะคะ ขอบคุณค่ะ

***ขอขอบคุณลูกค้าที่น่ารักหลายๆท่านที่ติดตามกันตลอดนะคะ***

**ทยอยลงอีกเยอะมากนะคะ เนื่องจากแม่ค้าไม่ได้ขายเสื้อผ้าเป็นอาชีพหลักพอมีเวลาถึงจะลงค่ะ เสื้อตัวเองล้วนๆ ฝากติดตามนะคะ ขอบคุณค่ะ

ZARAไซส์SสาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อยเชิ้ตผ้าสักกะหลาดนิ่ม แต่ลายฉลุที่บ่า ผ้านิ่มๆใส่สบายไม่ร้อนนะคะ จะใส่เดี่ยวๆ หรือใส่คลุมเท่มากค่ะ ตัวนี้ของจริงสวยมากนะคะ แม่ค้าถ่ายรูปไม่สวยได้ไปต้องชอบแน่ๆค่ะรับรองเลย ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ อกฟรี ยาว32" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 420 บาท

ZARAไซส์SสาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อยเชิ้ตตัวยาวทอลายผ้าในตัวตัวนี้ใส่เดี่ยวๆเป็นเดรส หรือจะใส่คลุมเป็นเสื้อยาวก้อน่ารักมากค่ะ ตัวนี้ของจริงสวยมากนะคะ แม่ค้าถ่ายรูปไม่สวยได้ไปต้องชอบแน่ๆค่ะรับรองเลย ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ อกฟรี ยาว32" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 420 บาท

ZARAไซส์S" สาวS-Lต้น ใส่ได้ค่ะ กางเกงพีทผ้าลื่นใส่สบายสีพาสเทลใส่ง่ายนะคะ ดูจากรูปเลยค่ะใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ เอว26-ฟรี" สะโพกฟรี ยาว34" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ
    ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

ZARAไซส์S" สาวS-Lต้น ใส่ได้ค่ะ กางเกงพีทผ้าลื่นใส่สบายสีพาสเทลใส่ง่ายนะคะ ดูจากรูปเลยค่ะใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ เอว26-ฟรี" สะโพกฟรี ยาว34" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

ZARAไซส์SสาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อยเชิ้ตตัวยาวแบบใส่ได้เรื่อยๆนะคะ พิมพ์ลายที่ตัวผ้า ผ้านิ่มๆลื่นๆใส่สบายสีพาสเทลแมตง่ายนะคะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ อกฟรี ยาว32" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

ZARAไซส์38" สาวM-Lต้น ใส่ได้ค่ะ กางเกงยีนส์ ฟองสวยทำลูกเล่นที่ขา ทรงนี้ใส่ขึ้นมาเก็บทรงให้หุ่นเพียวนะคะ ดูจากรูปเลยค่ะใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ เอว28-32" สะโพกฟรี ยาว38" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 520 บาท

ZARAไซส์M สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย เสื้อลูกไม้นิ่มใส่สบายค่ะ ตัวนี้หรูหรามากค่ะ แมตใส่ได้ยอะค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ อกฟรี ยาว19" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

ZARAไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย กางเกงผ้าทรงขาบานผ้าผสมกิตเตอร์พอวิ๊งๆ ในรูปเปิดแฟตเลยดูวิ๊งมากเกินจริงนะคะ ผ้าใส่สบายนะคะ กระเป๋าเจาะซ่อนที่สะโพก 2ข้าง แมตใส่ได้ยอะค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ เอว26-32" สะโพกฟรี ยาว34 ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

ZARAไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย กางเกงผ้าทรงขาบานผ้าสักกะหลาดนิ่มๆมากค่ะ กระเป๋าเจาะซ่อนที่สะโพก 2ข้าง แมตใส่ได้ยอะค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ เอว26-30" สะโพกฟรี ยาว34 ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

ZARAไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย กางเกงผ้าทรงขาบานผ้าใส่สบายนะคะ กระเป๋าเจาะซ่อนที่สะโพก 2ข้าง แมตใส่ได้ยอะค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ เอว26-32" สะโพกฟรี ยาว38 ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

ZARAไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย กางเกงผ้านิ่มๆลื่นๆใส่สบายค่ะ ทรงนี้ต้องมีนะคะใส่ง่ายไม่ต้องคิดเยอะ ความสวยดูจากรูปเลยค่ะ กระเป๋าเจาะซ่อนที่สะโพก 2ข้าง แมตใส่ได้ยอะค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ เอว26-32" สะโพกฟรี ยาว39 ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

ZARAไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ กางเกงทรงสอบผ้านิ่มๆใส่สบายค่ะ ทรงนี้ต้องมีนะคะใส่ง่ายไม่ต้องคิดเยอะ ความสวยดูจากรูปเลยค่ะ กระเป๋าเจาะซ่อนที่สะโพก 2ข้าง แมตใส่ได้ยอะค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ เอว26-32" สะโพกฟรี ยาว37" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

ZARAไซส์40" สาวM-Lต้น ใส่ได้ค่ะ กางเกงยีนส์ทรงสกินนี่เอวสูง เอวทำระบายใส่แล้วยัดเสื้อมีลูกเล่นค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ เอว28-32" สะโพกฟรี ยาว40" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 520 บาท

ZARAไซส์SสาวS-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย เสื้อผ้าฝ้ายลายริ้วๆ เก๋ที่แต่งกระเป๋าด้านชายเสื้อด้านหน้าจะแมตใส่ได้ยอะค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ อกฟรี ยาว23" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

ZARAไซส์38" สาวM-Lต้น ใส่ได้ค่ะ กางเกงยีนส์ทรงสกินนี่เอวสูง ฟองสวยทำลูกเล่นที่ขา ดูจากรูปเลยค่ะใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ เอว28-32" สะโพกฟรี ยาว36" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 520 บาท

ZARAไซส์SสาวS-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อยสีครีมพาสเทล เนื้อผ้าของเสื้อนิ่มๆใส่สบายไม่ร้อนนะคะ ทำเก๋ที่คอเสื้อเจาะให้เห็นไหล่ล้ำๆหน่อยค่ะ จะแมตใส่ได้เยอะค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ อกฟรี ยาว23" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

ZARAไซส์MสาวS-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อยเดรสผ้าลูกไม้สวยมากค่ะ นิ่มๆลื่นใส่สบายค่ะลูกไม้นิ่มๆไม่ระคายผิวนะคะ มีซับทั้งตัวจะใส่ทางการลำลองได้หมดค่ะ แม่ค้าแนะนำต้องมีนะคะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ อก36"เอว36"สะโพก40"ฟรี ยาว35"ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 480 บาท

Uniqloไซส์M สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย เสื้อผ้าฝ้ายเล่นลายผ้าฉลุ ด้านหลังเย็บตัดหน้าผ้ายืดใส่สบายดูเรียบๆใส่ขึ้นมาทรงสวย แมตซ์ใส่ได้หลายโอกาสค่ะ อกฟรีถึง40" ยาว24" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

CC Double Oไซส์M สาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย ผ้าลูกไม้ยืดหยุ่นใส่สบาย มีซับในให้ไม่บ้าง ตัวนี้ชายระบาย จะใส่กับผ้าถุงไทก้อน่ารักมากค่ะ แมตซ์ใส่ได้หลายโอกาสค่ะ อก32-34" ช่วงเอว24-30" ยาว25" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Lyn around ไซส์xs สาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย เสื้อคอปผ้านิ่มๆลื่น แบบเรียบแต่น่ารักตามสไตล์แบรนด์นี้ค่ะ จะใส่คลุมใส่เดี่ยวๆ แมตซ์ใส่ได้หลายโอกาสค่ะ อก36" ยาว18" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะป้ายห้อยหาโอกาสใส่ยังไม่ได้ค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Zara ไซส์L สาวS-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย ตัวนี้เป็นผ้าตาข่ายยืดหยุ่นได้ดี คอร้อยมุขหรูหราค่ะ ตัวนี้แมตซ์ใส่กับเดรสสายเดี่ยวก้อน่ารักแล้วค่ะ หรือจะใส่เดี่ยวๆกับเกาะอก อกฟรี ยาว28" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

CPS ไซส์M สาวS-M ใส่ได้ค่ะ เสื้อชายระบายผ้าลื่นๆพิมพ์ลายอาร์ต แมตใส่ได้หมดค่ะจะกางเกงหรือกระโปรงน่ารักมากค่ะ แม่ค้าคอนเฟริมได้ไปต้องชอบค่ะ อก34" เอว28-30" ยาว22" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Lyn around ไซส์xs สาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย เสื้อคอปกำมะหยี่ลายในตัวเสื้อ แบบเรียบแต่น่ารักตามสไตล์แบรนด์นี้ค่ะ จะใส่เดี่ยวๆ หรือเป็นตัวในก้อน่ารักมากค่ะ แมตซ์ใส่ได้หลายโอกาสค่ะ อก36" ยาว18" ตัวนี้ ใหม่มากค่ะ ได้ไปต้องชอบ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

.

Zara ไซส์L สาวS-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย ตัวนี้เป็นผ้าฝ้าย ปักมุขด้านหน้า ดีเทลแขน 2 ข้างจะรูดหรือใส่ปล่อยๆก้อได้ค่ะ แมตซ์ใส่ตามชอบได้เลยค่ะ อกฟรี ยาว28" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

Zara ไซส์L สาวS-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย ตัวนี้เป็นวูฟนิ่มๆ หน้าร้อนก้อใส่ได้นะคะไม่ร้อนค่ะ ปักมุขด้านหน้า และแขน เรียบๆแต่ใส่ขึ้นมาหรูหราค่ะ จะใส่กับกระโปรงทรงสอบๆหน่อยก้อน่ารักค่ะ แมตซ์ใส่ตามชอบได้เลยค่ะ อกฟรี ยาว26" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท

ZARAไซส์L สาวS-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย ไหล่ล้ำๆหน่อยค่ะ ตัวนี้เป็นผ้ายืด เย็บกุ๊นด้วยผ้าหนังเที่ยมสีชมพูเป็นดีเทล ผ้าทิ้งตัวใส่ขึ้นมาน่ารักมากค่ะ แมตซ์ใส่ได้ตามชอบเลยนะคะ อกฟรี ยาว25" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Lny around ไซส์L สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ เสื้อระบายผ้าลายในตัวชายระบาย ตัวนี้เป็นผ้ายืด แมตซ์ใส่ได้ตามชอบเลยนะคะ อก36" ยาว22" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

CC DoubleO ไซส์L สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ เป็นเดรสทรงสูท ใส่ได้2แบบนะคะใจใส่เป็นเดรสหรือใส่คลุมเดี่ยวๆก้อได้ค่ะ ทรงสวยผ้าดีมากค่ะ มีซับในให้ไม่บ้าง ที่สะโพกมีกระเป๋า2ข้างนะคะ คุ้มค่ามากแมตได้เยอะมากนะคะตัวนี้ อก34"- 36" เอวได้ถึง30" ยาว34" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ
    ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

ESPADA ไซส์M สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ เสื้อชีฟองเย็บ2ชั้น ไม่บาง ทรงสวยหรูหราค่ะ ที่ชายแขนกระดุมเย็บมุข จะใส่กับยีนส์ก้อได้ ใส่กับกระโปรงก้อสวย แมตซ์ใส่ได้หลายโอกาสค่ะ อก34-36" ยาว24" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

CC DoubleO ไซส์M สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ เป็นเดรสหรือเสื้อยาวก้อได้ค่ะ ตัวชุดเป็นผ้ายืดทรงสวย เย็บแขนด้วยผ้าฝ้าย เป็นจั๊มพอหลวมๆที่ปลายแขน ทรงสวยผ้าดีมากค่ะ ที่สะโพกมีกระเป๋า2ข้างนะคะ คุ้มค่ามากแมตได้เยอะมากนะคะตัวนี้ อก-เอว-สะโพก ฟรีถึง44" ยาว37" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

EP ไซส์M สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ เสื้อยืดปักลาย ทรงเก๋ แขนทำเป็นตุ๊กตาน่ารักค่ะ แมตซ์ใส่ได้หลายโอกาสค่ะ อกฟรี ยาว20" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

EP ไซส์M สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ เสื้อยืดสกีนตัวหนังสือมีความหมายดี เก๋ที่ไหล่และแขนทั้งสองข้างเย็บต่อด้วยผ้ากำมะหยี่น่ารักมากค่ะ ทรงเก๋ แมตซ์ใส่ได้หลายโอกาสค่ะ อกฟรี ยาว20" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

CC DoubleO ไซส์6 สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ กระโปรงพีทผ้ามุง ยืดหยุ่นดีมีซับ ทรงสวยมากค่ะ สกรีนลายจุดมีไว้ใส่ไ่งก้อไม่เอ้าค่ะ คุ้มค่ามากแมตได้เยอะมากนะคะตัวนี้ เอว28-30สะโพกฟรี ยาว29" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

EP ไซส์M สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ สูทเรียบๆผ้านิ่มๆทิ้งตัวใส่สบายมากค่ะจะใส่เดี่ยวๆกับยีนส์ หรือใส่คลุมทางการก้อน่ารักมากค่ะที่สำคัญแพงมากเกือบสองพันนะคะ เอามาขายกันไปได้ไปต้องชอบค่ะแม่ค้ารับรองเลย อกฟรี38" ยาว27" ตัวนี้ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท

ชุดset Lyn Around ใหม่มากค่ะจากชอบแพงมากได้ไปคุ้มที่สุดค่ะ แยกใส่แมตเองได้ค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท
    เสื้อ#L (แพลเทิลเล็ก) อก32-34" ยาว18"
    กระโปรง#S เอว38" ยาว20"

ชุดset CPSใหม่มากค่ะจากชอบแพงมากได้ไปคุ้มที่สุดค่ะ แยกใส่แมตเองก้อน่ารักค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท
    เสื้อ#S อก32-34" ยาว19"
    กางเกง#L (แพทเทิลเล็ก) เอว28" สะโพก 36-38" ยาว15"

ชุดset CPSใหม่มากค่ะจากชอบแพงมากได้ไปคุ้มที่สุดค่ะ แยกใส่แมตเองก้อน่ารักค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท
    เสื้อ#S อก32-34" ยาว20"
    กางเกง#XS เอว26" สะโพก 36-38" ยาว15"

ชุดset Playboy (แพทเทิลเล็ก) ใหม่มากค่ะจากชอบแพงมากได้ไปคุ้มที่สุดค่ะ ส่งต่อเบาๆ 650 บาท
    เสื้อ#L อก32-36" ยาว18"
    กางเกง#L เอว28-30" สะโพกฟรี ยาว17" เย็บlayer 2ชั้น

CPS ไซส์M เอวสูง26-28" สะโพกฟรี36-40" ยาว42" กางเกงผ้ายีสผ้ายืดทรงสวยมากค่ะ ตัวนี้ไม่มีไม่ได้นะคะด้านหน้าผ่า ขาบานนิดๆ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท

CC DoubleO ไซส์S จั๊มสูททรงสวยผ้านิ่มมากค่ะ สาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ ตัวกางเกงเป็นทรงปล่อยๆ ใส่ขึ้นมาทรงสวยมากค่ะ ที่สะโพกมีกระเป๋า2ข้างนะคะ คุ้มค่ามากแมตได้เยอะมากนะคะตัวนี้ อก34"- 36" เอวได้ถึง30" สะโพกฟรี ยาว53" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

American Apparel ไซส์S (ฟอกเข้ม) สาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ กระโปรงยีนส์ทรงระบายน่ารักมากค่ะตัวนี้ใส่แล้วพรางหุ่น พรางสะโพกมากค่ะ ที่สำคัญหายากและแพงมากค่ะ เอว26" สะโพกฟรี ยาว16" ตัวนี้ จากชอปเมก้าได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

JASPAL ไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ จั๊มสูทขาบานด้านหน้าป้าย ใส่ได้ 2 แบบนะคะ จะเป็นจั๊มสูท หรือ จะใส่เป็นกางเกงก้อได้ค่ะ ดูจากหุ่นได้เลยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะ เอว28" สะโพกฟรี ยาว44"(วัดจากบ่า) ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 570 บาท

ZARA ไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะผ้ายืดเย็บตัดต่อลูกไม้สวยมากค่ะ ชายระบาย แมตซ์ใส่เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือ พอดีตัวใส่หน่อนก้อน่ารักแล้วค่ะ อก34-36" ยาว19" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

ZARA ไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะผ้าคัตตอลเย็บตัดต่อลูกไม้สวยมากค่ะ สีจริงกรมท่าเข้ม แมตซ์ใส่เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือ พอดีตัวใส่หน่อนก้อน่ารักแล้วค่ะ อก34-36" ยาว22" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Promod ไซส์36 สาวS-M ใส่ได้ค่ะผ้านิ่มๆลื่นๆ คอระบายใส่ได้ 2 แบบจะใส่บนไหล่หรือเกาะไหล่ก้อน่ารักค่ะ แมตซ์ใส่เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือกระโปงตามแบบก้อน่ารักแล้วค่ะ อก34-36" ยาว24" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Lynaround sizeS สาวS ใส่ได้ค่ะกระโปรงผ้าลายริ้วๆ ปักลายด้านชาย ตัวกระโปรงออกแบบหน้ายาวๆพอเป็นดีเทลป้ายห้อยนะคะ ซื้อมาแล้วยังหาโอกาสใส่ไม่ได้ เอว26" สะโพกฟรี หน้ายาวสุด20" หลังยาว20" ตัวนี้ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

CC DoubleO sizeM สาวS-Mใส่ได้ค่ะเดรสผ้าฝ้ายดีเทลเย็บและฉลุลายน่ารักมากค่ะ มีกระเป๋าสองข้างที่สะโพก ไม่บางนะคะมีซับ แบบน่ารักมากค่ะ อก 32-34" เอว27" สะโพกฟรี ยาว34" ตัวนี้ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท

NINE PLUS sizeS สาวS-Lใส่ได้ค่ะ สูทผ้ายืดเย็บตัดต่อผ้าสีดำที่แขนเป็นดีเทล ใส่ได้หลายโอกาสจะใส่เดี่ยวใส่คลุมไ้ดหมดค่ะ ที่สำคัญป้ายห้อยซื้อมาหาโอกาสใส่ไม่ได้ค่ะ อก 36" เอว33" ยาว27" ตัวนี้ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

โซลลดราคา+++ใครเล็งตัวไหนไว้ต่อมาน๊าค๊า ^ ^

Zara sizeM แพทเทิลL
    สาวM-L ใส่ได้ค่ะ จั๊มสูททรงปล่อยแนวโบฮีเมียน ตัวนี้ใส่ได้หลายโอกาสจะใส่เดี่ยวๆหรือหาเสื้อคลุมใส่ทับก้อน่ารักมากค่ะ อก-เอว-สะโพกฟรี42" ยาว34" ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Zara sizeM สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อพิมพ์ลายโพลีเอสเตอร์ คอมีดีเทล์กุ๊นด้วยผ้ากำมะหยี่น่ารักค่ะตัวนี้ทรงสวย ด้านหลังเป็นผ้ายืดใส่สบายค่ะ จะใส่ไว้ด้านใน แล้วทับด้วยสูทหรือเสื้อคลุมคาดิแกนก้อน่ารักค่ะ หรือใส่เดี่ยวๆกับยีนส์เริ่ดค่ะ แม่ค้าคอนเฟริม อก 34-38" หน้ายาว23" หลังยาว25" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Zara sizeS
    สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้าโพลีเอสเตอร์ ทรงแบบนางแบบเลยนะคะแต่ตัวลูกไม้ดูจากแม่ค้าถ่ายเลยนะคะ ของจริงสวยมากดูจากนางแบบเลยนะคะแม่ค้าถ่ายรูปไม่สวย แต่แม่ค้าคอนเฟริม อก 34-38" เอวฟรี ยาว34" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

MNG sizeM สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้าชีฟองมีซับในทั้งตัวใส่สบายทรงสวยค่ะ ชายระบาย ใส่ขึ้นมาไม่พองนะคะแนบตัวเป็นทรงดีค่ะ ของจริงสวยมากนะคะแม่ค้าถ่ายรูปไม่สวย แต่แม่ค้าคอนเฟริม อก 34-38" เอวฟรี ยาว34" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Lynaround sizeXS สาวXS-Mต้นใส่ได้ค่ะ เสื้อคอปตัวสั้นไม่มากสีกรมท่า เก๋ที่ด้านหน้าติดห่วงสีๆเป็นดีเทล์ ผ้าเด้งๆ แมตใส่ได้เยอะค่ะ อก 34-38" ยาว21" ตัวนี้ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะ จั๊มสูทตัวยาว ด้านบนเป็นยืดๆหยุ่นได้ดี ตัวกางเกงเป็นเป็นผ้าพริ้วๆนิ่มๆ ด้านบนจะใส่เสื้อยีนส์หรือคาร์ดิแกนคลุมก้อน่ารักแล้วค่ะ ถ้าเป็นทางการหน่อยสวมทับด้วยสูทดำดูดีมากค่ะ อก38" เอวได้ถึง32" สะโพกฟรี ยาว48" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะเสื้อไหมพรมผ้านิ่มทิ้งตัว ตัวผ้าไม่ระคายผิวนะคะใส่ในห้องแอร์ได้สบายๆ แมตใส่ได้เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือ พอดีตัวใส่หน่อนก้อน่ารักแล้วค่ะ อก38" ยาว23" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

ZARA ไซส์L สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อคอปตัวสั้นแบบโอเว่อร์ไซส์หน่อย ผ้าคอตตอลแต่งจิวรอบตัว แขนทำระบายจั๊มแขนใส่สบาย แมตกับอะไรก้อน่ารักค่ะ แม่ค้าคอนเฟริม อก ฟรี40" ยาว20" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 280 บาท

ZARA ไซส์XS สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าคอตตอลคอแต่งห่วงเป็นดีเทล แขนพองพอน่ารัก ผ้ายืดหยุ่นใส่สบายมากค่ะ แมตกับอะไรก้อน่ารักค่ะ แม่ค้าคอนเฟริม อก ฟรี40" ยาว22" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 280 บาท

ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะ จั๊มสูทผ้าทิ้งตัวทรงคล้ายกระโปรงเก๋มากค่ะ ด้านในซับทั้งตัว เก๋ที่สายด้านหน้าไขว่กัน ตัวนี้เดี่ยวๆ หาคาร์ดิแกนทับ หรือ จะใส่ตัวในเป็นเสื้อยืด แล้วสวมทับก้อดีงามมากค่ะ อก36-38" สะโพก40-46"ยาว32" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Uniqlo ไซส์L สาวM-L ใส่ได้ค่ะเสื้อผ้าอะไรเรียกไม่ถูกแต่ผ้าใส่สบายมากเลยค่ะ ทรงเป็นแบบโอเวอร์ไซส์ใส่สบายๆนะคะ ใส่แล้วไม่อ้วนนาจา ผ้ามีน้ำหนักทิ้งตัวมากเลยค่ะ แมตใส่ได้เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือ พอดีตัวใส่หน่อนก้อน่ารักแล้วค่ะ อก40" ยาว23" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ
    ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Uniqlo ไซส์L สาวM-L ใส่ได้ค่ะเสื้อผ้าอะไรเรียกไม่ถูกแต่ผ้าใส่สบายมากเลยค่ะ ทรงเป็นแบบโอเวอร์ไซส์ใส่สบายๆนะคะ ใส่แล้วไม่อ้วนนาจา ผ้ามีน้ำหนักทิ้งตัวมากเลยค่ะ แมตใส่ได้เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือ พอดีตัวใส่หน่อนก้อน่ารักแล้วค่ะ อก40" ยาว25" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

CCOO ไซส์M สาวM-L ใส่ได้ค่ะเสื้อกล้ามผ้าลื่นๆ แต่งลูกไม้ ใส่เป็นตัวในหาสูททับ/คาร์ดิแกนใส่เหมือนนางแบบก้อน่ารักแล้วค่ะ อก36" ยาว203" ตัวนี้สายปรับได้นาจา จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

โซนกางเกง

สาวZara S-Mต้น ใส่ได้ค่ะ ขออนุญาตลงรูปจากเน็ตนะคะ เนื่องจากสีดำถ่ายยากมาก ทุกตัวสภาพดีมากใส่ไม่เกิน 3 ครั้ง ส่งต่อถูกๆค่ะ ได้ไปคุ้มมากค่ะ ขนาดที่ลงวัดตามจริงนะคะใครไซส์บวกลบดู ใส่ได้แน่นอนค่ะ

ZARA ไซส์S เอว32" สะโพกฟรี38" ยาว13" กางเกงผ้าขาสั้นทรงสวยผ้ายืดหยุ่นได้ดี มีกระเป๋าที่สะโพก 2 ข้าง ขอบแต่ดีเทลดูจากรูปเลยนะคะ ทรงสวยนะคะ แมตใส่ได้หลายแบบค่ะ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ

สาวZara S-Mต้น ใส่ได้ค่ะ ขออนุญาตลงรูปจากเน็ตนะคะ เนื่องจากสีดำถ่ายยากมาก ทุกตัวสภาพดีมากใส่ไม่เกิน 3 ครั้ง ส่งต่อถูกๆค่ะ ได้ไปคุ้มมากค่ะ ขนาดที่ลงวัดตามจริงนะคะใครไซส์บวกลบดู ใส่ได้แน่นอนค่ะ

ZARA ไซส์S เอวสูง28" สะโพกฟรี38" ยาว14" กางเกงผ้าขาสั้นทรงสวยผ้ายืดหยุ่นได้ดี แบบเรียบแต่แมตใส่กับอะไรก้อสวยค่ะ รับรอง ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ

CPS ไซส์M เอวสูง28-30" สะโพกฟรี42" ยาว41" กางเกงผ้าคัตตอลลายทาง ตัวนี้สีน้ำเงินเทาๆ ทรงสวยสวยมากค่ะ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท

Lynaround sizeL สาวM-Lใส่ได้ค่ะกระโปรงเย็บทำลายดอกไม้ทรงเอ น่ารักมากค่ะตัวนี้ดูจากรูปได้เลยค่ะ ไม่บางนะคะมีซับด้านในอย่างดีเลยค่ะ ตัวนี้แค่หาเสื้อยืดเรียบๆใส่ก้อดูดีแล้วค่ะ เอว28-30" สะโพกได้ถึง40" ยาว ยาว18" ตัวนี้ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

Lynaround sizeL สาวM-Lใส่ได้ค่ะกระโปรงผ้าทอลายในตัว ตัวนี้ทำป้ายซ้าย-ขวา ไม่โป๊นะคะ มีตัวสั้นด้านใน ทรงเอ น่ารักมากค่ะตัวนี้ดูจากรูปได้เลยค่ะ ตัวนี้แค่หาเสื้อยืดเรียบๆใส่ก้อดูดีแล้วค่ะ เอว28-30" สะโพกได้ถึง40" ยาว ยาว25" ตัวนี้ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท

- - - - ขายแล้ว - - - - -
    1.ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะเสื้อไหมพรมผ้านิ่มตัวผ้าไม่ระคายผิวนะคะใส่ในห้องแอร์ได้สบายๆ แมตใส่ได้เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือ พอดีตัวใส่หน่อนก้อน่ารักแล้วค่ะ อก38" ยาว23" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    2.ZARA ไซส์S เอว30" สะโพกฟรี40" ยาว24" กางเกงผ้าทรงขาบาน มีกระเป๋าที่สะโพก 2 ข้าง เล่นดีเทลผ่าชายขาสองข้าง ทรงสวยนะคะ แมตใส่ได้หลายแบบค่ะ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    3.ZARA ไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ จั๊มสูทตัวสั้น ใส่แล้วดูเหมือนเป็นเดรสนะคะ ตัวนี้เป็นกางเกงขาสั้นด้านใน ไหล่เกาะน่ารักมากค่ะ ใส่แล้วไม่ร้อน อก38" เอวได้32" สะโพกฟรี ยาว34" ถ้าสูงไม่เกิน 165 ใส่ตัวนี้ได้สบายไม่สั้นนะคะ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท
    4.ZARA ไซส์M สาวS-M ใส่ได้ค่ะเสื้อพิมพ์ลายดอกได้ไว้ใส่งานสงกรานต์นะคะ ระบายคอ-อก-แขน ใส่ขึ้นมาทรงสวยมากค่ะ อก34-38" ยาว23" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    5.ZARA สีขาว ไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ จั๊มสูทขายาวทรงสวยผ้าพริ้วๆ ตัวเสื้อด้านบนใส่แบบเกาะไหล่ หรือเปิดไหล่ได้หมดค่ะ ตัวนี้น่ารักมากนะคะ แขนผูกเป็นดีเทล ทรงสวยมากดูจากรูปนางแบบที่ลงได้ได้เลยนะคะ แม่ค้าคอนเฟริม อก ฟรี38" ยาว45" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 650 บาท
    6.ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะเสื้อไหมพรมผ้านิ่มตัวผ้าไม่ระคายผิวนะคะใส่ในห้องแอร์ได้สบายๆ แมตใส่ได้เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือ พอดีตัวใส่หน่อนก้อน่ารักแล้วค่ะ อก38" ยาว23" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    7.ZARA สียีนส์ ไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ จั๊มสูทตัวสั้น ใส่แล้วดูเหมือนเป็นเดรสนะคะ ตัวนี้เป็นกางเกงขาสั้นด้านใน ไหล่เกาะน่ารักมากค่ะ ใส่แล้วไม่ร้อน อก38" เอวได้32" สะโพกฟรี ยาว34" ถ้าสูงไม่เกิน 165 ใส่ตัวนี้ได้สบายไม่สั้นนะคะ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท
    8.ZARA ไซส์S เอว28-30" สะโพกฟรี44" ยาว33" ผ้าลื่นใส่สบายไม่ร้อนค่ะ แต่ดีเทลผูกโบว์ด้านหน้าแกะไม่ได้นะคะ มีกระเป๋าสองข้าง ตัวนี้ใส่จริงแค่หาเสื้อเข้ารูปหน่อยแมตด้วยก้อไม่ดูอ้วนตันแล้วนะคะ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    9.ZARA ไซส์S เอว28-30" สะโพกฟรี44" ยาว35" ผ้าลื่นใส่สบายไม่ร้อนค่ะ แต่ดีเทลผูกโบว์ด้านหน้าแกะไม่ได้นะคะ มีกระเป๋าสองข้าง ตัวนี้ใส่จริงแค่หาเสื้อเข้ารูปหน่อยแมตด้วยก้อไม่ดูอ้วนตันแล้วนะคะ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    10.ZARA ไซส์XS เอว28-32" สะโพกฟรี42" ยาว38" สีกรมท่า ผ้าลื่นใส่สบายไม่ร้อนค่ะ มีกระเป๋าสองข้าง แต่ดีเทลผูกโบว์ด้านหน้าทรงสวยมากค่ะ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    11.ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อเชิ้ตผ้าคอตตอลแบบเบสิคแต่ต้องมี แมตใส่กับกางผ้ากางเกงยีนส์ได้หมด หรือไว้ใส่สูททับก้อเก๋กู๊ดหมดค่ะ แม่ค้านำเสนอต้องมีสักตัวในตู้นะคะ อก 36-38" ยาว22" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    12.ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าชีฟอง อัดพีทหน้าหลัง แบบเรียบๆแต่ต้องมีนะคะไว้เปลี่ยนลุคคุณหนูๆ จะใส่ทับกางเกงผ้าแล้วยัดในหรือหาเข็มขัดคาดทับก้อน่ารักมาค่ะ อกฟรี 38" ยาว22" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    13.Uniqlo ไซส์M เอว28-30" สะโพกฟรี40" ยาว36" กางเกงริ้วผ้าฝ้ายทรงขาบาน มีกระเป๋าที่สะโพก 2 ข้าง ผูกโบว์ที่เอวแยกได้ ตัวนี้ทรงสวยมากค่ะ แมตใส่ได้หลายแบบจากชอป990.- ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    14.ZARA ไซส์M สาวS-M ใส่ได้ค่ะเสื้อพิมพ์ลายดอกได้ไว้ใส่งานสงกรานต์นะคะ เสื้อเชิ้ตทรงปล่อยๆใส่สบายเหมาะกับหน้าร้อนนะคะ ใส่แล้วไม่แก่นะดูจากนางแบบได้เลยค่ะ สวยจริงๆค่ะ ถ้าไม่อยากยัดใส่ใส่กับแลกกิ้งก้อน่ารักดีค่ะ อกฟรี40" ยาว25" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    15.Zara sizeM สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าชีฟองคอเสื้อใส่ได้ 2 แบบจะใส่แบบเกาะไหล่ หรือ หรือเปิดไหล่ก้อน่ารักมาค่ะ ตัวนี้ไม่บ้างนะคะมีซับด้านในผ้าใส่สบายค่ะ ของจริงสวยมากดูจากนางแบบเลยนะคะแม่ค้าถ่ายรูปไม่สวย แต่แม่ค้าคอนเฟริม อก 34-38" ยาว23" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    16.JASPAL sizeL สาวM-L ใส่ได้ค่ะ เดรสผ้าชีฟองมีซับในทั้งตัวใส่สบายทรงสวยค่ะ ตัวเสื้อเย็บลูกไม้ใส่ได้ 2 แบบจะใส่แบบไหล่เว้าคลุมไหล่ หรือโชว์ไหล่ เดรสทรงเอใส่ขึ้นมาไม่พองนะคะแนบตัวเป็นทรงดีค่ะ ของจริงสวยมากนะคะแม่ค้าถ่ายรูปไม่สวย แต่แม่ค้าคอนเฟริม อก 34-38" เอวฟรี ยาว34" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 480 บาท
    17.ZARA sizeM สาวS-Mต้น ใส่ได้ค่ะ ขออนุญาตลงรูปจากเน็ตนะคะ เนื่องจากสีดำถ่ายยากมาก ทุกตัวสภาพดีมากใส่ไม่เกิน 3 ครั้ง ส่งต่อถูกๆค่ะ ได้ไปคุ้มมากค่ะ ขนาดที่ลงวัดตามจริงนะคะใครไซส์บวกลบดู ใส่ได้แน่นอนค่ะ
    เอว28-30" สะโพกได้ถึง36-40" ยาว35" ตัวนี้ผ้าอะไรไม่ถูกเย็บกุ๊นด้านข้าง ทรงเก๋ดีค่ะ ชายชาจั๊มแบบมีดีเทลดูจการูปเลยค่ะ มีกระเป๋าที่สะโพก 2 ข้าง ตัวนี้ทรงสวยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    18.ZARA sizes สาวS-Mต้น ใส่ได้ค่ะ ขออนุญาตลงรูปจากเน็ตนะคะ เนื่องจากสีดำถ่ายยากมาก ทุกตัวสภาพดีมากใส่ไม่เกิน 3 ครั้ง ส่งต่อถูกๆค่ะ ได้ไปคุ้มมากค่ะ ขนาดที่ลงวัดตามจริงนะคะใครไซส์บวกลบดู ใส่ได้แน่นอนค่ะ
    19.เอว28-30" สะโพกได้ถึง36-40" ยาว35" ตัวนี้เป็นผ้าโพลิเอสเตอร์ เก๋ที่ชายกางเกงเย็บจั๊มแบบมีดีเทลดูจการูปเลยค่ะ มีกระเป๋าที่สะโพก 2 ข้าง ตัวนี้ทรงสวยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาทสาวZara S-Mต้น ใส่ได้ค่ะ ขออนุญาตลงรูปจากเน็ตนะคะ เนื่องจากสีดำถ่ายยากมาก ทุกตัวสภาพดีมากใส่ไม่เกิน 3 ครั้ง ส่งต่อถูกๆค่ะ ได้ไปคุ้มมากค่ะ ขนาดที่ลงวัดตามจริงนะคะใครไซส์บวกลบดู ใส่ได้แน่นอนค่ะ
    20.ZARA ไซส์38 เอว28-30" สะโพกได้ถึง36-40" ยาว35" ตัวนี้เป็นทรงสกินนี่ ตัวนี้แต่งดีเทลลุยที่เข่าสองข้าง ชายขารุ่ย ผ้ายืดหยุ่นได้ดีใส่สบายมากค่ะ ที่สำคัญทรงสวยค่ะ ไม่ต่ำมากนะคะเก็บทรงค่ะ จากชอปแพงมากค่ะเกือบสองพันไปเดินดูที่ชอปได้ค่ะ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 650 บาท

21.MNG size M# สาวS-M-L ใส่ได้ค่ะ จั๊มสูทยีนส์ผ้านิ่มๆ ทรงสวยค่ะดูจากนางแบบได้เลยค่ะ ตัวนี้เก๋ยางยืดเส้นบางใส่ไม่อึดอัดผูกโบว์หน้าเป็นทรงสวยค่ะ ใส่ได้หลายโอกาส อก 34-36" เอวและสะโพกฟรี ยาว54" ตัวนี้ไม่ต้องแมตอะไรเยอะแค่กระเป๋ารองเท้าสีสดก้อเก๋แล้วค่ะ ถ่ายรูปมาไม่สวยนะคะตัวนี้ ของจริงสวย ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ จากชอปซื้อมาพันกว่าค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท
    22.ZARA ไซส์S เอวสูง28" สะโพกฟรี38" ยาว34.50" กางเกงผ้าใส่สบายผ้ายืดหยุ่นได้ดี ที่ชายขาทำระบาย สีเขียวน้ำทะเลอธิบายไม่ถูกแต่สวยมากค่ะ เก๋มากค่ะ แบบเรียบๆใส่ขึ้นมาเก็บทรงน่ารักมากค่ะ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    23.ZARAเอว28-30" สะโพกได้ถึง36-40" ยาว35" ตัวนี้เป็นผ้าพริ้วๆ มีกระเป๋าที่สะโพก 2 ข้าง ตัวนี้ทรงสวยค่ะ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    24.ZARA ไซส์S เอวสูง28" สะโพกฟรี38" ยาว34.50" กางเกงผ้าใส่สบายผ้ายืดหยุ่นได้ดี ที่ชายขาทำระบาย เก๋มากค่ะ แบบเรียบๆใส่ขึ้นมาเก็บทรงน่ารักมากค่ะ ได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    25.EP ไซส์M สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ เสื้อผ้าลูกไม้ทั้งผืนทรงเก๋ทำระบายหน้า ระบายแขน น่ารักมากค่ะ ลูกไม้สวยมาก แมตซ์ใส่ได้หลายโอกาสค่ะ อก34-36" ยาว22" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท
    26.JASPAL ไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ เดรสยาวป้ายห้อยนะคะ ซื้อมายังไม่ได้ใส่ สายผูกแยกได้ค่ะ ตัวนี้ทรงสวยค่ะซื้อมาหาโอกาสใส่ไม่ได้ จากชอปแพงมากเกือบสามพันค่ะ อก32-34" เอว28-30" สะโพกฟรี ยาว56"(วัดจากบ่า) ตัวนี้ ส่งต่อเบาๆ 570 บาท
    27.CC DoubleO ไซส์M สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ เป็นเดรสหรือเสื้อยาวก้อได้ค่ะ คอจีน เก๋ที่บ่าจนถึงปลายแขนเป็นหักฉลุยี่ห้อ ดูจากรูปเลยนะคะ ทรงสวยผ้าดีมากค่ะ ที่สะโพกมีกระเป๋า2ข้างนะคะ คุ้มค่ามากแมตได้เยอะมากนะคะตัวนี้ อก-เอว-สะโพก ฟรีถึง44" ยาว35" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท
    28.ZARA ไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ เกงเกงผ้ายืดหยุดได้ดี สีจริงจะเข้มนิดนะคะ ใส่ขึ้นมาทรงสวยมากค่ะ ที่สะโพกมีกระเป๋า2ข้างนะคะ เย็บตัดต่อที่ด้านหลังเป็นดีเทล แมตได้เยอะมากนะคะตัวนี้ เอว28-30" สะโพก36-38" ยาว34" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท
    29.ZARA ไซส์M สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ เสื้อคลุมทรงสวยเก๋ จะใส่เดี่ยวๆ หรือใส่คลุมก้อได้ค่ะผ้ายืดหยุ่นดีมาก คุ้มค่ามากแมตได้เยอะมากนะคะตัวนี้ อก32-36" ยาว22" ตัวนี้ จากชอปแพงมากส่งต่อๆกันได้ไปคุ้มๆค่ะสภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 550 บาท
    30.ZARA sizeS สาวS-Mใส่ได้ค่ะเดรสผ้าฝ้ายทอลาย เก๋ที่ด้านหน้าเย็บจับจีบเป็นทรงเอวยางยืดพอเป็นทรง คอเสื้อป้ายๆ แบบน่ารักมากค่ะ อก 34-36" เอว28-30" สะโพกได้ถึง40" ยาว34" ตัวนี้ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท
    31.ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้าชีฟอง อัดพีทหน้าหลัง แต่ลูกไม้นิ่มด้านบน ระบาย ตัวนี้ดีเทลเยอะ มีซับในด้านในไม่บางนะคะ คุ้มค่ามากแมตได้เยอะมากนะคะตัวนี้ อกฟรี 38" ยาว25" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 280 บาท
    32.Uniqlo ไซส์S สาวS-L เป็นทรงโอเวอร์ไซส์ใส่ได้ค่ะเสื้อผ้าอะไรเรียกไม่ถูกแต่ผ้าใส่สบายมากเลยค่ะ ทรงเป็นแบบโอเวอร์ไซส์ใส่สบายๆนะคะ ใส่แล้วไม่อ้วนนาจา ผ้ามีน้ำหนักทิ้งตัวมากเลยค่ะ แมตใส่ได้เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือ พอดีตัวใส่หน่อนก้อน่ารักแล้วค่ะ อก40" ยาว21" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 250 บาท
    33.Lynaround sizeS สาวS ใส่ได้ค่ะกระโปรงผ้าลายริ้วๆ ปักลายด้านชาย ตัวกระโปรงออกแบบหน้ายาวๆพอเป็นดีเทลป้ายห้อยนะคะ ซื้อมาแล้วยังหาโอกาสใส่ไม่ได้ เอว26" สะโพกฟรี หน้ายาวสุด20" หลังยาว20" ตัวนี้ จากชอปแพงมากค่ะได้ไปคุ้มๆ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท
    34.American Apparel ไซส์S (ฟอกซีด) สาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ กระโปรงยีนส์ทรงระบายน่ารักมากค่ะตัวนี้ใส่แล้วพรางหุ่น พรางสะโพกมากค่ะ ที่สำคัญหายากและแพงมากค่ะ เอว26" สะโพกฟรี ยาว16" ตัวนี้ จากชอปเมก้าได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 450 บาท
    35.ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะผ้าสักกะหลาดนิ่มๆทิ้งตัว ตัวผ้าไม่ระคายผิวนะคะใส่ในห้องแอร์ได้สบายๆ แมตใส่ได้เยอะหากางเกงผ้าขาบาน หรือ พอดีตัวใส่หน่อนก้อน่ารักแล้วค่ะ อก36" ยาว24" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท
    36.ZARA ไซส์M สาวS-L ใส่ได้ค่ะ เสื้อผ้ายืดนิ่มด้านหน้าทอลาย ด้านหลังเรียบ ใส่แล้วไม่ร้อนนนะคะ แบบเบสิคแต่ใส่แล้วไม่เอ้าท์นะคะ แมตใส่ได้ง่าย อกฟรี 40" ยาว20" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 280 บาท
    37.ZARAไซส์38" สาวM-Lต้น ใส่ได้ค่ะ กางเกงยีนส์ ฟองสวยทำลูกเล่นที่ขาปักเป็นดีเทล ทรงสกินนี่ใส่ได้เรื่อยๆไม่เอ้าท์นะคะสาวๆ ดูจากรูปเลยค่ะใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ เอว28-32" สะโพกฟรี ยาว36" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 520 บาท
    38.ZARAไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย จั๊มสูทกางเกงผ้าทรงขาบานเย็บตัดต่อลูกไม้ดูจากรูปเลยนะคะ มีกระเป๋า2ข้าง ทรงสวยไม่ต้องคิดเยอะเวลาใส่ค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะอก34" เอว28" สะโพกฟรี ยาว51 ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 520 บาท
    39.ZARAไซส์MสาวS-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อยเสื้อลูกไม้ผ้าใส่สบาย ทำระบายที่ด้านหน้าและแขน ตัวนี้ทรงสวยลูกไม้ที่ฉลุทั้งตัวก้อสวยเกินราคาเลยค่ะ จะแมตใส่ได้เยอะค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ อกฟรี ยาว21" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    40.ZARAไซส์XSสาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อยเชิ้ตตัวยาวแบบใส่ได้เรื่อยๆนะคะ ดีเทลตัวนี้ปักที่หลังเก๋มากค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ อกฟรี ยาว28" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 380 บาท
    41.ZARAไซส์MสาวS-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อยเดรสผ้าชีฟองพิมพ์ลายในตัวผ้าค่ะ ตัวนี้ใส่ได้ 2 แบบนะคะ เป็นเดรสหรือเสื้อยาวก้อได้ค่ะ ตัวนี้ต้องหาสายเดี่ยวตัวยาวใส่ด้านในนะคะ หรือจะใส่เดี่ยวๆกับยีนส์สกินนี่ก้อน่ารักค่ะ จะแมตใส่ได้เยอะค่ะ ใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ อกเอวสะโพกฟรี หน้ายาว35"หลังยาว55" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 480 บาท
    42.
    ZARAไซส์38" สาวM-Lต้น ใส่ได้ค่ะ กางเกงยีนส์ ฟองสวยทำลูกเล่นที่ขา ทรงนี้ใส่ขึ้นมาเก็บทรงให้หุ่นเพียวนะคะ ดูจากรูปเลยค่ะใส่ขึ้นมาสวยมากค่ะ เอว28-32" สะโพกฟรี ยาว36" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 520 บาท
    43.Bershkaไซส์L สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลไม่ใหญ่ค่ะ เสื้อผ้าฝ้ายใส่สบายดีเทลปักที่อก ชายแขนบานผูกโบว์2ข้างน่ารักค่ะ ใส่ขึ้นมาทรงสวย แมตซ์ใส่ได้หลายโอกาสค่ะ อกฟรีถึง40" ยาว21" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท
    44.Twentyone ไซส์S สาวS-M ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลทรงปล่อย ตัวนี้เป็นผ้าฝ้ายเย็บตัดต่อกับผ้าลูกไม้ดีเทลหวานๆ แมตใส่กับผ้าไทยน่ารักมากค่ะ หรือใส่กับยีนส์ก้อได้ลุคชิวๆนะคะ อก34" ยาว25" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 350 บาท
    45.Karen Millen ไซส์US10 สาวM-L ใส่ได้ค่ะ แพทเทิลเล็กนะคะ ผ้าไม่ยืดหยุ่นต้องใส่เผื่อค่ะ เดรสผ้าพิมพ์ลายทรงสอบสวยมากค่ะ ดูจากดีเทลเลยนะคะ หรูหราตามสไตล์แบรนด์นี้ค่ะ แม่ค้าคอนเฟริมได้ไปต้องชอบค่ะ อก36" เอว28" สะโพก40" ยาว34" ตัวนี้ จากชอปได้ไปคุ้มๆค่ะใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ส่งต่อเบาๆ 650 บาท

Last edited by antza; 19-06-19 at 15:12.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ