สนใจติดต่อ line: happy_kapook
ขอรูปเพิ่มได้ทุกมุมค่ะ (ขายแต่ของแท้นะคะ) ไม่เคยใช้ของปลอมค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน-คืนนะคะ
สอบถามได้จนกว่าจะพอใจค่ะ
ตั้งราคาไว้ถูกมากๆๆแล้ว ขายขาดทุนทุกอย่างค่ะ

New ชุดว่ายน้ำสีดำสุดคลาสสิคใส่ได้ตลอดไม่มีเอาท์ Guy Laroche Size M ของใหม่ป้ายห้อยเลยนะคะ ซีทรูเบาๆตรงช่วงบนกับเอว สวยหรูดูแพงมากนะคะ ซื้อมาแพงมากยังไม่มีโอกาสได้ใส่ ขายขาดทุน 1,800 ลดเหลือ 1,000 ถ้วนเท่านั้น ส่งฟรีค่ะ งดต่อแล้วนะคะ ราคานี้หาไม่ได้แน่นอน ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ

New Havaianas size 37/8 คู่ละ 1200 ลดเหลือ 900 บาท สีดำกับสีเทา ของแท้ซื้อจากญี่ปุ่น ไม่มีกล่องนะคะ ปลอมคืนเงิน ส่งฟรี งดต่อแล้วนะคะ

Adidas size xs ราคาตามป้าย 2,800 ขาย 2,200 >> 1,800 ซักแล้วยังไม่ได้ใส่เลยนะคะ ลดเหลือ 1,500 cf ส่งฟรี

New Adidas uk5.5 size38.5 ราคาตามป้าย 3xxx ขาย 2,500 >> 1,900 บาท ส่งฟรี ลดเหลือ 1,500 ลดอีก เหลือ 1,300 พร้อมกล่อง ถูกแบบหาไม่ได้แล้ว งดต่อแล้วค่ะ

used once Adidas size38.5 ใส่ไป ตปท ครั้งเดียว เปื้อนนิดหน่อย ยังไม่ได้เช็ด สภาพเหมือนใหม่ ขาย 1,500 ลดเหลือ 1,000 cf ไม่มีแล้วราคานี้ งดต่อแล้วนะคะ ของแท้พร้อมกล่อง ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ ถูกมากกกกกก

New Comme des garcons M Lady สีดำ ของใหม่ ขาย ขายแค่ 2,600 cf บาท
สีคลาสสิคดำ-ขาว ใส่ได้ตลอด ไม่มีเอาท์ ไปได้ทุกโอกาส

New Skechers size37 ของใหม่ ของแท้ ขายแค่ 700>>500 บาท ส่งฟรี งดต่อค่ะ ซื้อมานานแล้วแต่ไม่เคยใส่

New Rubi ซื้อจาก cotton on size38 ขาย350>> 200 ส่งฟรี

Comme des garcons Size M Lady สีเทาหัวใจเล็กรุ่นใหม่ มีถุงกระดาษด้วยค่ะ ขาย sold

Used Comme des garcons M Lady สีกรม ขาย sold out ราคาสุดท้าย

Used Comme des garcons size m lady sold out

sold

Adidas superstar size 4uk ซื้อที่ลอนดอน ใส่ไป3ชม เหมือนใหม่เลยค่ะ 2,000 sold out

ขอบคุณ sbn ค่ะ