เหลือน้อยแล้ว ลดอีกๆๆ ของใหม่ รองเท้า Havaianas /ชุดว่ายน้ำ Guy Laroche

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เหลือน้อยแล้ว ลดอีกๆๆ ของใหม่ รองเท้า Havaianas /ชุดว่ายน้ำ Guy Laroche

pookbusaya's Avatar
    pookbusaya is offline Trusted Member Master Brandname
    pookbusaya's Bank Account
    • Bank Account 1: 081X6X5X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face เหลือน้อยแล้ว ลดอีกๆๆ ของใหม่ รองเท้า Havaianas /ชุดว่ายน้ำ Guy Laroche

สนใจติดต่อ line: happy_kapook
    ขอรูปเพิ่มได้ทุกมุมค่ะ (ขายแต่ของแท้นะคะ) ไม่เคยใช้ของปลอมค่ะ
    ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน-คืนนะคะ
    สอบถามได้จนกว่าจะพอใจค่ะ
    ตั้งราคาไว้ถูกมากๆๆแล้ว ขายขาดทุนทุกอย่างค่ะ

New ชุดว่ายน้ำสีดำสุดคลาสสิคใส่ได้ตลอดไม่มีเอาท์ Guy Laroche Size M ของใหม่ป้ายห้อยเลยนะคะ ซีทรูเบาๆตรงช่วงบนกับเอว สวยหรูดูแพงมากนะคะ ซื้อมาแพงมากยังไม่มีโอกาสได้ใส่ ขาย 1,800 ลดเหลือ 990

New Havaianas size 37/8 คู่ละ 1200 ลดเหลือ 900 บาท สีดำกับสีเทา ของแท้ซื้อจากญี่ปุ่น ไม่มีกล่องนะคะ ปลอมคืนเงิน ส่งฟรี งดต่อแล้วนะคะ

New Adidas size xs ราคาตามป้าย 2,800 ขาย 2,200 >> 1,800 ลดเหลือ 1,500 cf

New Adidas uk5.5 size38.5 ราคาตามป้าย 3xxx ขาย 2,500 >> 1,900 บาท ส่งฟรี ลดเหลือ 1,500 ลดอีก เหลือ 1,300 ลดเหลือ 1,000 cf

used once Adidas size38.5 ใส่ไป ตปท ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ ขาย 1,500 ลดเหลือ 1,000 cf

New Comme des garcons M Lady ขาย 2,600 sold บาท

New Skechers size37 ของใหม่ ของแท้ ขายแค่ 700>>500 บาท ส่งฟรี งดต่อค่ะ ซื้อมานานแล้วแต่ไม่เคยใส่

New Rubi ซื้อจาก cotton on size38 ขาย350>> 200 ส่งฟรี

Comme des garcons Size M Lady ขาย sold

Used Comme des garcons ขาย sold out

Used Comme des garcons size m lady sold

sold

Adidas superstar size 4uk ซื้อที่ลอนดอน ใส่ไป3ชม 2,000 sold out

ขอบคุณ sbn ค่ะ
    Last edited by pookbusaya; 19-06-19 at 21:22.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ