TM: ALL BRAND NEW!! GUCCI Marmont, Belt Bag, Men Wallet // CHANEL WOC and Wallet //DIOR Earrings // LV NEO EPI, Passport Cover, BAN25, ผ้าพันคอ, Multiple // PRADA Nylon Shopping Tote, Wallet, Card Holder, พวงกุญแจน่ารัก // GUCCI shawl ผ้าคลุมไหล่

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: ALL BRAND NEW!! GUCCI Marmont, Belt Bag, Men Wallet // CHANEL WOC and Wallet //DIOR Earrings // LV NEO EPI, Passport Cover, BAN25, ผ้าพันคอ, Multiple // PRADA Nylon Shopping Tote, Wallet, Card Holder, พวงกุญแจน่ารัก // GUCCI shawl ผ้าคลุมไหล่

divaselect is offline Trusted Member Brandname Fan
    divaselect's Bank Account
    • Bank Account 1: 983X5X4X5X
    • Bank Account 2: 022X3X1X0X
    • Bank Account 3: 273X0X9X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face TM: ALL BRAND NEW!! GUCCI Marmont, Belt Bag, Men Wallet // CHANEL WOC and Wallet //DIOR Earrings // LV NEO EPI, Passport Cover, BAN25, ผ้าพันคอ, Multiple // PRADA Nylon Shopping Tote, Wallet, Card Holder, พวงกุญแจน่ารัก // GUCCI shawl ผ้าคลุมไหล่

======================= รบกวนอ่านก่อนสักนิดค่ะ ========================
    * สินค้าทุกชิ้นใหม่100% และแท้ 100% เพราะถอยออกจากบูติกแบรนด์เนมเองทุกชิ้น
    * ให้อุปกรณ์ครบเซ็ทตามที่ได้มาจากบูติกช้อปเลยค่ะ
    * ขอรูป และสอบถามกันได้เยอะๆเลยค่ะ แม่ค้าชอบ แม่ค้าใจดีนะคะ
    * รูปสินค้าสามารถนำตรวจสอบห้องCatch Fakeได้เลยโดยไม่ต้องขออนุญาตทางร้านค่ะ
    * ส่งฟรี EMS / KERRY ในเขตกทม. / ส่งMessengerได้ ค่าแมสฯตามระยะทาง
    * การConfirm สินค้า การนัดรับสินค้า รบกวนมัดจำ 1,000บาท ไม่มีCF ปากเปล่านะคะ
    * นัดรับได้นะคะ แต่ขอเป็นเส้นทางและวัน/เวลาที่แม่ค้าสะดวกค่ะ
    * สินค้าราคาเนต คือราคาสุทธิ ลดเพิ่มไม่ได้แล้วค่ะ อย่าต่อกันอีกให้เสียใจเล่นเลยนะคะ

สนใจสินค้า สอบถามเพิ่มเติมได้เลยนะคะ :

Line : twolittlesis
    IG : twolittlesis
    Facebook : Twolittlesis Brandname

BRAND NEW!! GUCCI MARMONT Matelasse' mini 22CM.
    ใหม่ออกช้อป อะไหล่ทองด้าน หนังCheronดำ ด้านหลังปั๊มหัวใจสุดน่ารัก ภายในบุผ้าคล้ายหนังกลับแสนหรู ขนาด W22cm * H13cm * D6cm
    51,900- มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ท :กล่อง ถุงผ้า การ์ดGucci ถุงกระดาษ

BRAND NEW!! GUCCI Supreme Belt Bag
    ลวดลาย GG Supreme บนผ้าCanvasโทนสีน้ำตาล ตัดขอบด้วยหนังแท้สีน้ำตาล สายครอสบอดี้ซิกเนเจอร์เขียว-แดง จะคล้องไหล่ คาดอก คือสุดๆได้หมดทุกสิ่งค่ะ
    25,500- มาพร้อมอุปกรณ์ครบ : ถุงผ้า ถุงกระดาษ และการ์ด รุ่นนี้ไม่มีกล่องนะคะ

BRAND NEW!! GUCCI 8 Cards Wallet มา2 ลวดลาย
    Leaping Tiger เสือเผ่น บนmonogram canvasสีเทาดำ
    และ Bee GG Supreme ผึ้งทองบนแถบสีเขียวแดง Gucci Singnature
    13,900- มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ท:กล่อง ถุงผ้า การ์ดgucci ถุงกระดาษ

BRAND NEW!! Medium 6" Zipped Wallet GHW Holo27
    อะไหล่ทอง CC Logoมุก มีสองสี ดำและเบจ หนังคาเวียร์ Iridescent Grained ไล่สีเหลือบสวยมาก พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ท 26,500-

BRAND NEW!! CHANEL WOC GHW Holo27
    สาวๆต้องมี สาวๆต้องจัด หนังคาเวียร์ อะไหล่ทอง พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ท 72,900-

Brand New !! ใหม่ออกช้อป ราคาไปไกลขึ้นทุกปีๆ รีบซื้อกันนะคะ
    ZIPPY Wallet , Black Caviar SHW HOLO26xxx 36,900- พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ท

BRAND NEW !! CHANEL Earrings สวย หรู งามสุดๆ คลาสสิคทุกคู่ ราคาอยู่ในภาพแล้วค่ะ
    อุปกรณ์ครบเซ็ท พร้อมส่งค่ะ

ฺBrand New !! DIOR Maxi Star เกร๋สุดๆในย่านนี้ ราคาพิเศษแบบนี้ รีบจัดเลยค่ะ
    15,900- อุปกรณ์FullSet

Brand New!! หวานซ่อนเปรี้ยว พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ท 59,900- ค่ะ

Brand New !! LV Passport Passport Cover
    รับไปใช้ เดินทางกันให้เกร๋ และมีสไตล์กันค่ะ
    10,900-อุปกรณ์ครบเซ็ท: ถุงผ้า การ์ด กล่อง ถุงกระดาษ

Brand New !! ใหม่ออกช้อป ราคาพิเศษ 3 ใบนี้เลยนะคะ
    1. Speedy BAN 25 Damier Ebene DC18 ทรงน่ารัก คลาสสิค ถือก็สวย สะพายไหล่ยิ่งสวยมาก พิเศษสุดๆในวันนี้เพียง 41,900-เนตเท่านั้นค่ะ
    2. Emilie Wallet สวย น่ารัก ทรงบางแต่จุใจ ลายMonogramตัดสีชมพูFushia 14,900-เนต
    3.
    ไอเท็มตัวเด่นในใจคุณผู้ชายตลอดกาล ต้องMultipleนี้เลยค่ะ พิเศษวันนี้เพียง 14,900-เนต พร้อมส่งอุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ

Brand New !! ใหม่ออกช้อป แว่นกันแดดทรงAviator ใบหน้ารูปทรงไหนก็ใส่สวยค่ะ เลนส์สีเงินปรอทนิดๆ สวยสะดุดด้วยหมุดรอบๆกรอบแว่นตา สวยเท่ห์ไฮโซมากๆ 19,000-

Brand New !! กลับมาอีกครั้ง ฮิตตลอดกาล ผ้าลายMonogram เก๋ๆ ห่มกาย คลุมไหล่ สวยงามได้หมดทุกแบบ 145cm * 145cm ทรงสี่เหลี่ยมจัตุรัส ราคาพิเศษ 17,900- อปก.ครบเซ็ทค่ะ

Brand New !! ใหม่ออกช้อป สองผืนนี้หนานุ่ม เป็นผ้า Silk ผสมWool อุ่น นุ่ม ห่มสบาย ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า ขนาดประมาณ 68.5 inches * 11.8 inches
    พร้อมส่ง อปกFullset สีเทา เรียบโก้ 17,500- สีน้ำเงิน Navy Rainbow 19,500- ค่ะ

Brand New !! ใหม่ออกช้อป สาวๆต้องมี ราคาก็ดี๊ดี ทรงสี่เหลี่ยมจัตุรัส พันคอก็สวย คลุมไหล่ก็หรู
    พร้อมส่ง อปก:ถุงกระดาษ ป้ายTag Gucci 9,500- ค่ะ

Brand New !! สินค้าใหม่ PRADAสวยๆ ราคาเบาๆ ทั้งCard Holder และ Short Wallet พร้อมส่ง อุปกรณ์แน่นครบเซ็ทค่ะ

Bฺrand New !! สินค้าใหม่ ผ้าไนลอนดำ อะไหล่ทอง ทรงNeverfull จุใจและเบา ราคาพิเศษแล้วในวันนี้ 21,900- อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ

Brand New !! สินค้าใหม่ ออกช้อป พวงกุญแจปราด้า หลายลวดลาย ราคาเบาๆ เป็นMade in Italyด้วยนะคะ พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ

ภาพSOLD ITEMS ของร้านDiva Select
    กราบขอบพระคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านงามๆค่ะ

ขอขอบคุณพื้นที่ห้องซื้อขายHI-END ของSiambrandname มากๆเลยนะคะ
    Last edited by divaselect; 24-06-19 at 00:03. Reason: correct font size

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ