======================= รบกวนอ่านก่อนสักนิดค่ะ ========================
* สินค้าทุกชิ้นใหม่100% และแท้ 100% เพราะถอยออกจากบูติกแบรนด์เนมเองทุกชิ้น
* ให้อุปกรณ์ครบเซ็ทตามที่ได้มาจากบูติกช้อปเลยค่ะ
* ขอรูป และสอบถามกันได้เยอะๆเลยค่ะ แม่ค้าชอบ แม่ค้าใจดีนะคะ
* รูปสินค้าสามารถนำตรวจสอบห้องCatch Fakeได้เลยโดยไม่ต้องขออนุญาตทางร้านค่ะ
* ส่งฟรี EMS / KERRY ในเขตกทม. / ส่งMessengerได้ ค่าแมสฯตามระยะทาง
* การConfirm สินค้า การนัดรับสินค้า รบกวนมัดจำ 1,000บาท ไม่มีCF ปากเปล่านะคะ
* นัดรับได้นะคะ แต่ขอเป็นเส้นทางและวัน/เวลาที่แม่ค้าสะดวกค่ะ
* สินค้าราคาเนต คือราคาสุทธิ ลดเพิ่มไม่ได้แล้วค่ะ อย่าต่อกันอีกให้เสียใจเล่นเลยนะคะ

สนใจสินค้า สอบถามเพิ่มเติมได้เลยนะคะ :

Line : twolittlesis
IG : twolittlesis
Facebook : Twolittlesis Brandname

BRAND NEW!! GUCCI MARMONT Matelasse' mini 22CM.
ใหม่ออกช้อป อะไหล่ทองด้าน หนังCheronดำ ด้านหลังปั๊มหัวใจสุดน่ารัก ภายในบุผ้าคล้ายหนังกลับแสนหรู ขนาด W22cm * H13cm * D6cm
51,900- มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ท :กล่อง ถุงผ้า การ์ดGucci ถุงกระดาษ

BRAND NEW!! GUCCI Supreme Belt Bag
ลวดลาย GG Supreme บนผ้าCanvasโทนสีน้ำตาล ตัดขอบด้วยหนังแท้สีน้ำตาล สายครอสบอดี้ซิกเนเจอร์เขียว-แดง จะคล้องไหล่ คาดอก คือสุดๆได้หมดทุกสิ่งค่ะ
25,500- มาพร้อมอุปกรณ์ครบ : ถุงผ้า ถุงกระดาษ และการ์ด รุ่นนี้ไม่มีกล่องนะคะ

BRAND NEW!! GUCCI 8 Cards Wallet มา2 ลวดลาย
Leaping Tiger เสือเผ่น บนmonogram canvasสีเทาดำ 12,500-
Bee GG Supreme ผึ้งทองบนแถบสีเขียวแดง Gucci Singnature 13,900-
มาพร้อมอุปกรณ์ครบเซ็ท:กล่อง ถุงผ้า การ์ดgucci ถุงกระดาษ

BRAND NEW!! Medium 6" Zipped Wallet GHW Holo27
อะไหล่ทอง CC Logoมุก มีสองสี ดำและเบจ หนังคาเวียร์ Iridescent Grained ไล่สีเหลือบสวยมาก พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ท 26,500-

BRAND NEW!! CHANEL WOC GHW Holo27
สาวๆต้องมี สาวๆต้องจัด หนังคาเวียร์ อะไหล่ทอง พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ท 72,900-

Brand New !! ใหม่ออกช้อป ราคาไปไกลขึ้นทุกปีๆ รีบซื้อกันนะคะ
ZIPPY Wallet , Black Caviar SHW HOLO26xxx 36,900- พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ท

BRAND NEW !! CHANEL Earrings สวย หรู งามสุดๆ คลาสสิคทุกคู่ ราคาอยู่ในภาพแล้วค่ะ
อุปกรณ์ครบเซ็ท พร้อมส่งค่ะ

ฺBrand New !! DIOR Maxi Star เกร๋สุดๆในย่านนี้ ราคาพิเศษแบบนี้ รีบจัดเลยค่ะ
15,900- อุปกรณ์FullSet

Brand New!! หวานซ่อนเปรี้ยว พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ท 59,900- ค่ะ

Brand New !! LV Passport Passport Cover
รับไปใช้ เดินทางกันให้เกร๋ และมีสไตล์กันค่ะ
10,900-อุปกรณ์ครบเซ็ท: ถุงผ้า การ์ด กล่อง ถุงกระดาษ

Brand New !! ใหม่ออกช้อป ราคาพิเศษ 3 ใบนี้เลยนะคะ
1. Speedy BAN 25 Damier Ebene DC18 ทรงน่ารัก คลาสสิค ถือก็สวย สะพายไหล่ยิ่งสวยมาก พิเศษสุดๆในวันนี้เพียง 41,900-เนตเท่านั้นค่ะ
2. Emilie Wallet สวย น่ารัก ทรงบางแต่จุใจ ลายMonogramตัดสีชมพูFushia 14,900-เนต
3.
ไอเท็มตัวเด่นในใจคุณผู้ชายตลอดกาล ต้องMultipleนี้เลยค่ะ พิเศษวันนี้เพียง 14,900-เนต พร้อมส่งอุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ

Brand New !! ใหม่ออกช้อป แว่นกันแดดทรงAviator ใบหน้ารูปทรงไหนก็ใส่สวยค่ะ เลนส์สีเงินปรอทนิดๆ สวยสะดุดด้วยหมุดรอบๆกรอบแว่นตา สวยเท่ห์ไฮโซมากๆ 19,000-

Brand New !! กลับมาอีกครั้ง ฮิตตลอดกาล ผ้าลายMonogram เก๋ๆ ห่มกาย คลุมไหล่ สวยงามได้หมดทุกแบบ 145cm * 145cm ทรงสี่เหลี่ยมจัตุรัส ราคาพิเศษ 17,900- อปก.ครบเซ็ทค่ะ

Brand New !! ใหม่ออกช้อป สองผืนนี้หนานุ่ม เป็นผ้า Silk ผสมWool อุ่น นุ่ม ห่มสบาย ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า ขนาดประมาณ 68.5 inches * 11.8 inches
พร้อมส่ง อปกFullset สีเทา เรียบโก้ 17,500- สีน้ำเงิน Navy Rainbow 19,500- ค่ะ

Brand New !! ใหม่ออกช้อป สาวๆต้องมี ราคาก็ดี๊ดี ทรงสี่เหลี่ยมจัตุรัส พันคอก็สวย คลุมไหล่ก็หรู
พร้อมส่ง อปก:ถุงกระดาษ ป้ายTag Gucci 9,500- ค่ะ

Brand New !! สินค้าใหม่ PRADAสวยๆ ราคาเบาๆ ทั้งCard Holder และ Short Wallet พร้อมส่ง อุปกรณ์แน่นครบเซ็ทค่ะ

Bฺrand New !! สินค้าใหม่ ผ้าไนลอนดำ อะไหล่ทอง ทรงNeverfull จุใจและเบา ราคาพิเศษแล้วในวันนี้ 21,900- อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ

Brand New !! สินค้าใหม่ ออกช้อป พวงกุญแจปราด้า หลายลวดลาย ราคาเบาๆ เป็นMade in Italyด้วยนะคะ พร้อมส่ง อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ

ภาพSOLD ITEMS ของร้านDiva Select
กราบขอบพระคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านงามๆค่ะ

ขอขอบคุณพื้นที่ห้องซื้อขายHI-END ของSiambrandname มากๆเลยนะคะ