★ ★ ★ TM 8 ปี ★ ★ ★

Line : Paradizeseeker
Email : happiime@msn.com

ลงทะเบียน 30บ.
ซื้อครบ 500 บาทส่งฟรี /
EMS 50บ.ซื้อครบ 1000 บาทส่งฟรี

สินค้าทุกชิ้นแท้ 100%

รับประกันค่ะซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ไม่แน่ใจขอรูปและรายละเอียดเพิ่มก่อน

CF รบกวนโอนภายใน 1วัน เพื่อให้สิทธิ์ลูกค้าท่านอื่นด้วยค่ะ งด CC ค่ะ

Sold items ขออนุญาตลบรูปออกเพื่อง่ายต่อการโหลดรูปใหม่และจัดวางนะคะ

★ ★ ★ ★​★ ★ ★ ★ ★ ★ ★ ★​★ ★ ★ ★

1. Zara over coat size S
ใส่ 1 ครั้งถ้วน ขายแบบรีบร้อนด้วยราคา
฿2,000

2. Jacket Jean Topshop size S
ใส่ 1 ครั้ง (event theme cowboy) ซื้อมา2000กว่าๆ ขาย
฿690

3. Nike Racer Flyknit size UK40
สภาพ 99% ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ สี limited ที่ไทยไม่มีสีนี้ค่ะ ลดแรงไปเลยอันนี้เหลือ
฿3,500

★ ★ ขอบคุณค่ะ ★ ★