CHANEL นาฬิกา Premiere S

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: CHANEL นาฬิกา Premiere S

Wilai1212 is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face CHANEL นาฬิกา Premiere S

สอบถาม
    CHANEL นาฬิกา Premiere S

รบกวนสอบถามผู้รู้ค่ะ
    **มีใครเคย ขายแบบร้านที่รับ แบรนด์เนมแท้ ไหมค่ะ
    คือเราต้องรอ เช็คเป็นอาทิตย์ เลยหรอค่ะกว่าจะได้รับเงิน
    เรื่องมีอยู่ว่า เราส่งรูปให้เค้าประเมิน พอเค้าประเมินเสร็จ
    เราเอาของไปส่งให้เค้าถึงที่บ้าน เพราะเนื่องจากใกล้บ้านเราค่ะ ถึงแม้เราจะหาข้อมูล ว่ามีหลายที แต่เราเอาที่สะดวกเอาไปให้มากกว่า ส่งไปรษณีย์ กลัวแตกเสียหายฯลฯ
    และพอเราเอาไปให้ ถึงที่แล้ว ร้านแจ้งว่า ขอเวลาเช็คก่อน
    จนป่านนี้เช็ค มา 1 อาทิตย์ แล้วค่ะ ยังไม่ได้รับเงิน
    เราก็ตาม ร้านก็บอกเช็ค ตามคิวนั้นนี้...
    จนตอนนี้ ไม่อยากขายละค่ะ จะไปรับคืน ร้านก็บอกว่า ของอยู่อีกทีค่ะ ไม่ใช่ที่มาส่ง
    เราก็เลย แจ้งไปว่า เมื่อไรจะได้คำตอบค่ะ ต้องรออีกนานไหมค่ะ
    ปล. ขายครั้งแรก ส่วนมากขายแต่คนรู้จักกันค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

https://pantip.com/topic/39061425/comment1

แนบรูปไม่เป็นค่ะ ขออภัยค่ะ

Contented by Wilai1212 @ Siambrandname
    Last edited by Wilai1212; 17-07-19 at 09:51.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ