LINE : @villaimported (มี @ ข้างหน้าครับ)
หรือโทรสอบถามโดยตรงได้ที่ 093-526-4924
ยินดีให้รายละเอียดเต็มที่ครับ

GUARANTEE 100% AUTHENTIC !!!

สินค้าเป็นของแท้ 100% แน่นอนครับ
ถ้าได้รับสินค้าไป เช็คได้ว่าเป็นสินค้าปลอมยินดีคืนเงินให้ 5 เท่าทันทีครับ
คำไหนคำนั้น เพราะมั่นใจว่าแท้แน่นอนครับผม

ขอรับรองว่าราคาที่ผมตั้งขายค่อนข้างถูกมากๆแล้วน่ะครับ
ถูกกว่าหลายๆที่แน่นอนครับผม สามารถเช็คราคาตามเวปหรือตามช๊อปต่างๆได้เต็มที่ครับ

- เพื่อความสบายใจระดับนึงก่อนการซื้อขาย -

++ สามารถเช็ค FeedBack ของผมย้อนหลังจากกระทู้เก่าๆได้ครับ ++

- ผมซื่อตรง ไม่คดโกง เพราะยังต้องขายในเวปนี้อีกนานครับ -

++ การันตีจากจำนวนขายสินค้าในเวปแห่งนี้มาแล้วหลายร้อยชิ้นครับ ++

ขออนุญาติให้สิทธิท่านที่พร้อมโอนเงินก่อนน่ะครับ

ถ้าต้องการนัดเพื่อรับสินค้า สะดวกแค่แถวงามวงศ์วานเท่านั้นน่ะครับ
ต้องขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

NEW !! COACH Long Wallet

อุปกรณ์มีให้ครบตามรูปเลยครับ

ขออนุญาตขายที่ราคา 2,590 !! บาทพร้อมส่ง EMS ฟรีครับ

COMME DES GARÇONS PLAY

เชื่อถือได้แน่นอน จากยอดขายมากกว่า 600 ตัวครับ

RARE !! Play EMOJI LIMITED EDITION

ราคา SOLD บาทพร้อมส่ง EMS ฟรีครับ

Size S Lady : สินค้าหมดแล้วครับ
อก 16.25 นิ้ว + ใหล่ 14 นิ้ว + ความยาวเสื้อวัดจากหัวไหล่ 22.75 นิ้ว

Size M Lady : สินค้าหมดแล้วครับ
อก 17.25 นิ้ว + ใหล่ 14.5 นิ้ว + ความยาวเสื้อวัดจากหัวไหล่ 23.75 นิ้ว

Size S Men : สินค้าหมดแล้วครับ
อก 18 นิ้ว + ใหล่ 17 นิ้ว + ความยาวเสื้อวัดจากหัวใหล่ 25.5 นิ้ว

Size L Men : สินค้าหมดแล้วครับ
อก 19.5 นิ้ว + ใหล่ 18.25 นิ้ว + ความยาวเสื้อวัดจากหัวใหล่ 28 นิ้ว

Size XL Men : สินค้าหมดแล้วครับ
อก 21.5 นิ้ว + ใหล่ 19.75 นิ้ว + ความยาวเสื้อวัดจากหัวใหล่ 29 นิ้ว

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สามารถเช็คเครดิตของพ่อค้าได้ตามลิงค์ข้างล่างนี้ได้เลยครับ

สาเหตุที่ไม่เอารูปมาลงในกระทู้นี้เพื่อไม่ให้เสียเวลาในการโหลดเนื่องจากจำนวนรูปที่เยอะมากครับ

เคยขายสินค้าไปแล้วหลายร้อยชิ้น ยอดขายทะลุหลักล้านแล้วครับ

ให้ดูเป็นเครดิตของตัวพ่อค้า เพื่อความสบายใจระดับนึงครับ

สินค้าที่ขายไปแล้วสำหรับห้อง HI-END ครับ

คลิกตรงนี้เลยครับ

สินค้าที่ขายไปแล้วสำหรับห้อง HI-STREET ครับ
คลิกตรงนี้เลยครับ